Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tìm bạn LVD niên khóa 62-69  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Tìm bạn LVD niên khóa 62-69 (Read 3315 times)
Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Re: Tìm bạn LVD niên khóa 62-69
Reply #15 - 14. Feb 2010 , 06:17

Hi Khánh Vân ,
Mình rất vui được trò chuyện với bồ .  Từ khi biết đến trang web này mình đã mày mò , săm soi từng album để tìm "cố nhân" : có người mình nhận ra ngay nhưng cũng có bạn phải xem tên mới nhớ được...
Mình quên chưa nói Nam Hương bạn mình là dân Trưng Vương chuyển về trường tụi mình từ niên học 66-67 để học Tam C. Mình nghĩ có lẽ ít bạn LVD biết đến Hương.
Mình rất cám ơn lòng sốt sắng của bồ. Trước đây mình cũng khá thân với Lê Căn.Bây giờ cô nàng hơi phát tướng nhỉ?
Sang năm mới mến chúc Vân và gia đình mọi điều như ý.
Thân mến ,
Kiều Liễu
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Re: Tìm bạn LVD niên khóa 62-69
Reply #16 - 14. Feb 2010 , 18:54

Pham_Kieu_Lieu wrote on 14. Feb 2010 , 06:17:
Hi Khánh Vân ,
Mình rất vui được trò chuyện với bồ .  Từ khi biết đến trang web này mình đã mày mò , săm soi từng album để tìm "cố nhân" : có người mình nhận ra ngay nhưng cũng có bạn phải xem tên mới nhớ được...
Mình quên chưa nói Nam Hương bạn mình là dân Trưng Vương chuyển về trường tụi mình từ niên học 66-67 để học Tam C. Mình nghĩ có lẽ ít bạn LVD biết đến Hương.
Mình rất cám ơn lòng sốt sắng của bồ. Trước đây mình cũng khá thân với Lê Căn.Bây giờ cô nàng hơi phát tướng nhỉ?
Sang năm mới mến chúc Vân và gia đình mọi điều như ý.
Thân mến ,
Kiều Liễu

Chị Kiều Liễu ơi, 

Em đăng hình của chị  ở mục Hình ảnh LVD 69 hôm qua rồi, bây giờ em đăng thêm ở mục Tìm Bạn này nữa để các chị dễ nhận ra nhau nhé    Smiley

...

...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra