Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Anh Phu De  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 20
Send Topic In ra
Nhắn Anh Phu De (Read 28148 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Anh Phu De
Reply #30 - 01. Nov 2007 , 20:17

Sư huynh ơi,

Em mới chạy qua bên nhà hàng xóm tính chúc SN anh Tuấn,  vậy mà quay ra đi tìm quà về là bị thành  Lưu Nguyễn luôn    Undecided
Lại bị hacker rồi hả sư huynh ? Tội cho sư huynh, phải làm hải tặc rồi  mà cũng chẳng hù được hacker  Undecided
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #31 - 01. Nov 2007 , 20:44

Chắc không phải bị hacked đâu? Anh đang sửa gì đó, phải không anh PD? Line #441 bị error gì đó! Nhiều khi dư 1 hàng trống nó cũng không chịu!
Back to top

dacung
IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #32 - 01. Nov 2007 , 23:49

Quote:
Sư huynh ơi,

Em mới chạy qua bên nhà hàng xóm tính chúc SN anh Tuấn,  vậy mà quay ra đi tìm quà về là bị thành  Lưu Nguyễn luôn    Undecided
Lại bị hacker rồi hả sư huynh ? Tội cho sư huynh, phải làm hải tặc rồi  mà cũng chẳng hù được hacker  Undecided

Grin Grin
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #33 - 01. Nov 2007 , 23:50

dacung wrote on 01. Nov 2007 , 20:44:
Chắc không phải bị hacked đâu? Anh đang sửa gì đó, phải không anh PD? Line #441 bị error gì đó! Nhiều khi dư 1 hàng trống nó cũng không chịu!

Cám ơn anh Ứng
Đó là do Server Database , họ sửa rồi nhưng chạy cũng còn trật vuột.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #34 - 28. Nov 2007 , 18:10

Cám ơn Sư huynh Phú De đã chuyển trang Lưu Bút sang hình cho Phượng Trần nhen , không thôi em cũng "bó tay " không biết làm sao post lên cho cả nhà xem , anh ơi vẫn còn một trang nữa đó....... Cheesy Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #35 - 01. Dec 2007 , 02:51

Anh Phu_De ơi,
Cái Window Media của Đ Đ không mở được các file nhạc .m4a của cô Phương Huệ post là tại sao anh có biết không vậy anh??? Đã update rồi mà vẫn khg có hiệu quả gì cả  Undecided, trong khi cái PC của anh Ứng thì hát líu lo Undecided  Undecided
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #36 - 01. Dec 2007 , 07:03

Chào Anh PD !

Mấy nay thấy anh PD vào cung HGNX nối thơ hay wa' chời wa' đất. Thế nên em biết chắc anh đang phẻ phải hông?  Cheesy
Anh PD ơi ! em có job cho anh nè ! Wink Anh làm ơn check mấy cái link www.freethemnow.comwww.tratudo.net trong d/đ LVD v/v ký tên Thỉnh Nguyện Thư  ủng hộ cho T/S Nguyễn Quốc Quân. Sao em click vào link thì OK nhưng đến khi click vào chỗ để ký Thỉnh Nguyện Thư thì lại không được. Sao kỳ wa' hè !!! Huh Huh

P. S. :À anh PD ơi ! em có gửi tin nhắn cho anh rồi nhưng sợ thư đi lạc nên nhắn thêm ở đây cho chắc ăn. Đừng có kí đầu em  Cry mà la cái con nhỏ này lộn xộn wa' chừng hà !!!  Grin
Chào anh PD , chúc anh cuối tuần vui vẻ   Cheesy

Em TN
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Re:  Nhắn Anh Phu De
Reply #37 - 01. Dec 2007 , 09:48

Quote:
Anh Phu_De ơi,
Cái Window Media của Đ Đ không mở được các file nhạc .m4a của cô Phương Huệ post là tại sao anh có biết không vậy anh??? Đã update rồi mà vẫn khg có hiệu quả gì cả  Undecided, trong khi cái PC của anh Ứng thì hát líu lo Undecided  Undecided

Hi chị Đ Đ
Đó là Nero Digital Audio *.MP4  format,  rip ra bằng Nero nên Media Player không nghe được .Nếu máy chị có install Nero thì chị nghe được.

Sẵn tay đổi qua mp3 cho chị.
Ru Khúc Tàn Phai

Nhạc hay quá, cám ơn PH

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #38 - 01. Dec 2007 , 09:59

Quote:
Hi chị Đ Đ
Đó là Nero Digital Audio *.MP4  format,  rip ra bằng Nero nên Media Player không nghe được .Nếu máy chị có install Nero thì chị nghe được.

Ru Khúc Tàn Phai

Nhạc hay quá, cám ơn PH

Cám ơn anh Phu De nhé. Đã mở ra được nhờ anh vừa đổi qua mp3. Nhưng hôm nay đường dây internet bị bịnh quá, cứ bị dứt khoảng hoài  :-, chắc tại ở đây đang mưa to gió lớn  Undecided  Undecided.

Back to top
« Last Edit: 01. Dec 2007 , 09:59 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #39 - 01. Dec 2007 , 10:01

tuyet_ngo wrote on 01. Dec 2007 , 07:03:
Chào Anh PD !

Mấy nay thấy anh PD vào cung HGNX nối thơ hay wa' chời wa' đất. Thế nên em biết chắc anh đang phẻ phải hông?  Cheesy
Anh PD ơi ! em có job cho anh nè ! Wink Anh làm ơn check mấy cái link www.freethemnow.comwww.tratudo.net trong d/đ LVD v/v ký tên Thỉnh Nguyện Thư  ủng hộ cho T/S Nguyễn Quốc Quân. Sao em click vào link thì OK nhưng đến khi click vào chỗ để ký Thỉnh Nguyện Thư thì lại không được. Sao kỳ wa' hè !!! Huh Huh

P. S. :À anh PD ơi ! em có gửi tin nhắn cho anh rồi nhưng sợ thư đi lạc nên nhắn thêm ở đây cho chắc ăn. Đừng có kí đầu em  Cry mà la cái con nhỏ này lộn xộn wa' chừng hà !!!  Grin
Chào anh PD , chúc anh cuối tuần vui vẻ   Cheesy

Em TN

Hi TN
Cám ơn nhe, cũng đỡ rồi nhờ ngưng jogging nên mắt không bị động nữa nên ít nhức.
Không sao , cho chắc ăn mà, hihihi

Khi mình click vô link:

http://freethemnow.net/-Kien-Nghi-Thu-.html

Sau khi điền tên và click vô ký tên thì nó sẽ update liền
dưới chổ Đồng Ký Tên sẽ thấy link tổng số chử ký đã post đó

Happy ký tên
PD

Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #40 - 01. Dec 2007 , 13:00

Phuong_Tran wrote on 28. Nov 2007 , 18:10:
Cám ơn Sư huynh Phú De đã chuyển trang Lưu Bút sang hình cho Phượng Trần nhen , không thôi em cũng "bó tay " không biết làm sao post lên cho cả nhà xem , anh ơi vẫn còn một trang nữa đó....... Cheesy Cheesy

PTr

PTr ơi
Chuyện nhỏ thôi, cần gì thì cứ gởi tiếp nha
Chỉ nhận có một trang mà thôi, trang nào khác chắc lạc rồi?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #41 - 01. Dec 2007 , 16:09

Quote:
Hi chị Đ Đ
Đó là Nero Digital Audio *.MP4  format,  rip ra bằng Nero nên Media Player không nghe được .Nếu máy chị có install Nero thì chị nghe được.

Ru Khúc Tàn Phai

Nhạc hay quá, cám ơn PH

Anh PD ơi ,đã lâu rồi chắc anh còn nhớ là sau khi AT upload new version của Window media thì bị trục trặ không nghe nhạc được và anh đã chỉ cho AT đổi trở lại version cũ ,và cho đến bây giờ AT vẫn còn dùng cái cũ nên lúc này nghe nhạc trong diễn đàn cứ bị trục trặc hoài ,cứ bị ngắt quãng nữa chừng hoài.Ngay cả bài này anh chuyển sang mp3 cũng bị luôn.Còn những bài nhạc trong quán phở của anh CC do anh CC và PH gửi lên thì hoàn toàn không nghe được.Anh có thể chỉ hộ cách nào để nghe không hả anh.Cám ơn anh nhiều lắm nhe.
   Chiều nay AT sẽ ghé cô Phượng Oanh để biếu Cô tờ báo LVD của anh tặng.Hôm qua đã nói chuyện với Cô ,Cô cám ơn Anh và Mỹ nhiều lắm ,nhờ có hai vị nên Cô mới có báo.Một lần nữa cám ơn Anh.
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #42 - 01. Dec 2007 , 16:50

anh_thu_Tran wrote on 01. Dec 2007 , 16:09:
    Anh PD ơi ,đã lâu rồi chắc anh còn nhớ là sau khi AT upload new version của Window media thì bị trục trặ không nghe nhạc được và anh đã chỉ cho AT đổi trở lại version cũ ,và cho đến bây giờ AT vẫn còn dùng cái cũ nên lúc này nghe nhạc trong diễn đàn cứ bị trục trặc hoài ,cứ bị ngắt quãng nữa chừng hoài.Ngay cả bài này anh chuyển sang mp3 cũng bị luôn.Còn những bài nhạc trong quán phở của anh CC do anh CC và PH gửi lên thì hoàn toàn không nghe được.Anh có thể chỉ hộ cách nào để nghe không hả anh.Cám ơn anh nhiều lắm nhe.
   Chiều nay AT sẽ ghé cô Phượng Oanh để biếu Cô tờ báo LVD của anh tặng.Hôm qua đã nói chuyện với Cô ,Cô cám ơn Anh và Mỹ nhiều lắm ,nhờ có hai vị nên Cô mới có báo.Một lần nữa cám ơn Anh.

Chị AT và chị ĐĐ ơi
Những bản nhạc đó file rất lớn (để nghe rõ, hay hơn) nếu mình bấm để nghe online thì dễ dị "nấc cụt".Chị nên Rightclick vô link để "save target as" mà rinh về.

ps1: những d/đ khác họ làm file nhạc nhỏ, nghe dễ nhưng không hay )

ps2: Lúc Cô Oanh còn làm nhà hàng, tôi đến ăn thường lắm.
Khi gặp nhờ chị gởi lời chào Cô Oanh dùm.Cám ơn

Happy downloading

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #43 - 01. Dec 2007 , 16:52

anh_thu_Tran wrote on 01. Dec 2007 , 16:09:

Chị Thư ơi,

Em đâu có làm gì mà Cô cám ơn làm em còn guilty nữa chị ơi.  Em cứ đinh ninh các GS sẽ đưỢc gửi, nên em chỉ  nhờ Thu Yến gửi tới những người em muốn biếu riêng trong D/D  thôi   Wink
Back to top
« Last Edit: 02. Dec 2007 , 16:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

phu de
Gold Member

Nhắn Anh Toàn, Anh Dacung và TVV
Reply #44 - 11. Dec 2007 , 15:44

Hôm nay d/đ HNC bị trục trặc nên mất 1 bài của anh Ứng,  1 bài của Tiểu Vũ Vi và 1 bài của Anh Toàn (tính theo thứ tự post trước sau ) thấy bài mà không save được.
Xin quý vị cảm phiền post lại dùm nha, cám ơn nhiều
PD
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 20
Send Topic In ra