Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chúc mừng SN Đậu Đỏ và anh Đắc Ứng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 11
Send Topic In ra
Chúc mừng SN Đậu Đỏ và anh Đắc Ứng (Read 16260 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Chúc mừng SN Đậu Đỏ và anh Đắc
Reply #75 - 10. Feb 2008 , 08:29

Quote:
...

Cám ơn Anh Đ Q đã đến  chúc sn và chúc tết. OX và Đ Đ cũng xin kính chúc anh Đỗ Quân và gia đình một năm Mậu Tý Vạn Sự Như Ý  Smiley
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #76 - 10. Feb 2008 , 08:38

Quote:
Mèn ơi, đi chợ làm tiệc  tới hơn nửa đêm mới dzìa tới mà còn gặp bà ngoại này xin ké nữa chứ  Roll Eyes Grin

hihi, "sinh nhật đôi" này My và Tuý Vân đặc biệt dọn toàn đồ biển nè ( đi chôm nãy giờ  Grin)
My dọn sẵn để sáng mai đâu đó sẵn sàng mời cả nhà:

Cà phê sáng đây :

Và mời nhấm nháp buổi sáng sơ sơ bằng món Thái Lan :
xôi nước dừa với xoài  :

...

Đến trưa mời cả nhà đỡ bụng bằng sushi nhé :

...

hay là ai nhà wê như My, không ăn được thức ăn sống, xin mời xơi món đồ biển làm kiểu  Ý mà My rất chuộng:

...

rồi tráng miệng bằng chút bánh trái cây cho mát ruột nhang

...

Tiệc buổi tối bắt đầu ăn chơi bằng món scallop nhé

...

rồi món súp là canh chua nước dừa,

...

và mời nếm món chem chép

...

rồi cua hấp rượu chấm muối tiêu chanh

...

nếu còn bụng và thèm tí cơm cho chắc bụng : Grin

...

Cô em Đặng Mỹ thương mến,
Đ Đ và Anh Ứng rất cám ơn My đã đi chợ mua ê hề thức ăn và dọn lên 1 bửa tiệc SN thật thịnh soạn. Chắc Mỹ định cho chị Đ Đ tăng thêm vài chục ký nữa hả  Tongue  Tongue. Nếu thức ăn còn nằm trong lồng bàn thì Đ Đ xin giở lồng bàn và mời cả nhà cùng nâng ly nâng chén để chúc mừng Tân Niên , chúng ta bắt đầu nhậu nhé !!! Các cô nhỏ nhớ ăn từ từ tà tà để còn chừa phần cho PTr và P Tần còn bận việc, sẽ lẹt đẹt vào sau  Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #77 - 10. Feb 2008 , 08:41

tuyet_ngo wrote on 05. Feb 2008 , 23:01:
Em đem pháo bông về mừng SN anh chị & đón Giao Thừa đây nè!  Cheesy Grin

...

WOW!  Shocked Tiệc SN trong ngày Tết thịnh soạn wa'.  Grin Chúc anh chị SN vui vẻ và năm mới tràn đầy hạnh phúc, vạn sự như ý Cheesy Grin

Em TN

Tuyết CN ơi,
Cám ơn em đã đốt pháo bông sáng rực cả sân trường, Đ Đ qua cảm động đó nha  Wink  Wink. Cám ơn những lời chúc đẹp của em.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #78 - 10. Feb 2008 , 08:44

nang_cali wrote on 05. Feb 2008 , 23:31:
...

Chúc mừng SN đến anh chị Đ Đ , chúc anh và chị một ngày SN vui.
NC

Đậu Đỏ cám ơn chị Nắng Cali đã cho 1 bình hoa đep. Đ Đ đang chưng ở cạnh computer đây  Smiley

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #79 - 10. Feb 2008 , 08:52

anh_thu_Tran wrote on 05. Feb 2008 , 23:40:
...

THÂN CHÚC ĐÔI UYÊN ƯƠNG ĐẬU ĐỎ BÁNH LỌT THÊM TUỔI THÊM DU DƯƠNG ĐỂ MÃI MÃI XỨNG DANH CẶP TÀI TỬ GIAI NHÂN ĐẸP NHẤT DIỄN ĐÀN

Chị Anh Thư ơi à,
Nghe chị chúc mà em đây tưởng bở, hồn đang lưng lửng tầng mây xanh vì ngỡ rằng 2 đứa đúng là 1 cặp "uyên ương" và còn thêm mấy chữ "tài tử giai nhân đẹp nhất diễn đàn" nữa. Hihihi chị làm em mắc cở quá trời, ở trong này chúng ta còn có biết bao nhiêu là cặp uyên ương còn đang ẩn mình đây nè , lộ ra thì chị đã thấy cặp Bình Mỹ trên cruise ship,Túy Vân và OX đứng bên bờ sông... Dương Tử, lại có anh (TCS)và P Huệ, anh chị Bích Định dạo đêm trên hè phố NY , v.v...

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Chúc mừng SN Đậu Đỏ và anh Đắc Ợ size=
Reply #80 - 10. Feb 2008 , 08:54

tieuvuvi wrote on 06. Feb 2008 , 10:32:
...

Happy birrthday và chúc mừng năm mới anh chị...

Đậu Đỏ cám ơn TVV đã tặng 1 bình hoa đẹp cùng những lời chúc sn và năm mới  Cool  Cool

Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2008 , 08:55 by Dau Do »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #81 - 10. Feb 2008 , 08:58

Quote:
...

THÂN CHÚC HỒNG (ĐẬU ĐỎ ) VÀ ANH ĐẮC ỨNG MỘT SINH NHẬT THÂT VUI VẺ HẠNH PHÚC.
CHƯA THẤY CÓ ĐÔI VỢ CHỒNG NÀO CÓ SINH NHẬT HAI NGÀY LIỀN NHAU ,LUÔN VÀO DỊP TẾT TA ,     ĂN MỪNG "DOUBLE,TRIPLE" Cheesy Cheesy

Chị Thu ơi,
Đã bảo là đặc biệt mà, cái này là duyên tiền định đó chị  Tongue  Tongue  Grin. Ngày xưa chọn mặt gởi vàng (giả) cũng hỏi ngày sinh tháng đẻ kỹ càng lắm đó  Tongue  Tongue. cám ơn  lời chúc đẹp của chị  Smiley

Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2008 , 08:58 by Dau Do »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #82 - 10. Feb 2008 , 09:13

Quote:
Chị Anh Thư ơi à,
Nghe chị chúc mà em đây tưởng bở, hồn đang lưng lửng tầng mây xanh vì ngỡ rằng 2 đứa đúng là 1 cặp "uyên ương" và còn thêm mấy chữ "tài tử giai nhân đẹp nhất diễn đàn" nữa. Hihihi chị làm em mắc cở quá trời, ở trong này chúng ta còn có biết bao nhiêu là cặp uyên ương còn đang ẩn mình đây nè , lộ ra thì chị đã thấy cặp Bình Mỹ trên cruise ship,Túy Vân và OX đứng bên bờ sông... Dương Tử, lại có anh (TCS)và P Huệ, anh chị Bích Định dạo đêm trên hè phố NY , v.v...

Em à ,chị chúc không ngoa chút nào đâu  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes vì mấy OX kia đâu chịu gia nhập diễn đàn mà chỉ thập thò sau lưng dzợ thì làm sao là cặp Uyên ương của diễn đàn được í mà  Tongue Tongue Tongue Thôi mấy ông chịu khó gia nhập hội của anh bánh lọt đi cho Hội được đông đảo chút....Bây giờ cả hội có mình ên à  Sad Sad
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #83 - 10. Feb 2008 , 09:16

Quote:

Các anh chị em thương mến,
"Năm ngoái" cần đi gấp nên không thể ghé qua trường để cám ơn cả nhà đã thương mến tặng quà và đặt tiệc linh đình cho 2 đứa. Hôm nay vừa về nên chưa kịp đọc hết. Nhưng Đ Đ xin cám ơn tất cả các anh chị em và sẽ xin từ từ đọc lại từng phần.

Đậu Đỏ ơi ,đâu ngờ em cũng đi LA vào dịp này chứ không là chị đã tháp tùng anh Mỹ sang ăn ké sinh nhật của hai ông bà rồi.
   Em vào mục nhắn Nga Lucia đi ,đang có màn hẹn hò hấp dẫn lắm...mọi người đang rủ nhau đi tắm hơi bên em tháng 8 này đó
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #84 - 10. Feb 2008 , 09:51

anh_thu_Tran wrote on 10. Feb 2008 , 09:16:
  Đậu Đỏ ơi ,đâu ngờ em cũng đi LA vào dịp này chứ không là chị đã tháp tùng anh Mỹ sang ăn ké sinh nhật của hai ông bà rồi.
  Em vào mục nhắn Nga Lucia đi ,đang có màn hẹn hò hấp dẫn lắm...mọi người đang rủ nhau đi tắm hơi bên em tháng 8 này đó

Thôi em dời chuyện hẹn hò sang mục hop mặt D/D để mọi người bàn luôn nha chị  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #85 - 10. Feb 2008 , 10:03

Quote:
Cô em Đặng Mỹ thương mến,
Đ Đ và Anh Ứng rất cám ơn My đã đi chợ mua ê hề thức ăn và dọn lên 1 bửa tiệc SN thật thịnh soạn. Chắc Mỹ định cho chị Đ Đ tăng thêm vài chục ký nữa hả  Tongue  Tongue. Nếu thức ăn còn nằm trong lồng bàn thì Đ Đ xin giở lồng bàn và mời cả nhà cùng nâng ly nâng chén để chúc mừng Tân Niên , chúng ta bắt đầu nhậu nhé !!! Các cô nhỏ nhớ ăn từ từ tà tà để còn chừa phần cho PTr và P Tần còn bận việc, sẽ lẹt đẹt vào sau  Grin

hihihi, sao trong đầu em cứ đinh ninh  SN anh chị cùng một ngày 6 không hà , nên chiều hôm 5 em đoc anh Năng chúc mà em còn cãi nữa chứ  Grin . Đến hơn 9pm em vô tinh sửa soạn đi chợ cho SN chị hôm sau, em thấy anh Bánh Lọt cám ơn nói từ khi bỏ vô ly đậu Đỏ chị thì bị làm trễ SN , em mới giựt mình coi lai sổ  Tongue Grin . Thế là em quýnh quáng lo don tiệc cho lẹ đễ gỡ gạc cho kịp  Grin Grin Grin  Em tưởng cuối tuần qua Tết mới đi rồi tối nay chủ nhật mới về ,  ai dè anh chị đi vào ngày đi làm rồi ngày nghỉ thì lại về nhà từ hôm qua  Shocked
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #86 - 10. Feb 2008 , 13:41

Quote:
 Em tưởng cuối tuần qua Tết mới đi rồi tối nay chủ nhật mới về ,  ai dè anh chị đi vào ngày đi làm rồi ngày nghỉ thì lại về nhà từ hôm qua  Shocked

Hic hic Chuyện bịnh hoạn mổ xẻ nói là phải đi liền kẻo muộn màng, còn không kịp xách theo cái laptop  Tongue, nên đâu có chờ đến ngày nghỉ được  Tongue  Tongue.
Chị AT ơi à, em đi LA chuyện ngoài dự định chị ạ nên đâu có biết trước mà tính với chị  Tongue  Tongue , Tháng 8 khi các chị em dự định đi nướng cho đen dòn tại Phoenix - nếu em may mắn lắm thì có ở nhà để nghe mấy chi em rên nóng  Grin  Grin. Chuyện này phải xem...cơ duyên  Tongue  Grin. Xin đính chính với các chị em là TN nói "tắm hơi" nghe cho sang, chứ thực ra chắc không giống vào máy xấy đâu mà sẽ giống như vào lò nướng vậy đó  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #87 - 10. Feb 2008 , 17:42

Quote:
Hic hic Chuyện bịnh hoạn mổ xẻ nói là phải đi liền kẻo muộn màng, còn không kịp xách theo cái laptop  Tongue, nên đâu có chờ đến ngày nghỉ được  Tongue  Tongue.
Chị AT ơi à, em đi LA chuyện ngoài dự định chị ạ nên đâu có biết trước mà tính với chị  Tongue  Tongue , Tháng 8 khi các chị em dự định đi nướng cho đen dòn tại Phoenix - nếu em may mắn lắm thì có ở nhà để nghe mấy chi em rên nóng  Grin  Grin. Chuyện này phải xem...cơ duyên  Tongue  Grin. Xin đính chính với các chị em là TN nói "tắm hơi" nghe cho sang, chứ thực ra chắc không giống vào máy xấy đâu mà sẽ giống như vào lò nướng vậy đó  Grin  Grin

Chị ơi , hôm nọ em viết cho chị là em ở nhà cầu mong cho anh chị đi kỳ này nhận được tin vui. Em cầu có linh hay không vậy chị , mọi việc tốt đẹp không chị?  Huh
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #88 - 10. Feb 2008 , 18:44

Anh CHị Đậu Đỏ Bánh Lọt ơi... tha lỗi tha lỗi cho em , em mãi lo chuẩn bị ăn Tết và du xuân mãi đến hôm nay mới " tỉnh táo " biết rằng Sinh Nhật của Anh Chị đến và đã qua rồi nhưng vẫn còm MÙNG mà phải không , Vậy cho em Chúc Mừng SINH NHẬT trễ nha , đúng là lẹt đẹt đến sau mà

CHÚC ANH ĐẸP TRAI VÀ CHỊ ĐẸP GÁI CỦA EM LUÔN LUÔN HẠNH PHÚC VÀ NHIỀU SỨC KHOẺ

PTr
Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2008 , 18:46 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #89 - 11. Feb 2008 , 05:39

Quote:
Chị ơi , hôm nọ em viết cho chị là em ở nhà cầu mong cho anh chị đi kỳ này nhận được tin vui. Em cầu có linh hay không vậy chị , mọi việc tốt đẹp không chị?  Huh

Moị việc cũng OK Mỹ ạ,  thì nhờ em cầu đúng giờ linh đấy. Thanks a bunch  Wink  Wink

...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 11
Send Topic In ra