Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Emergency 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 9
Send Topic In ra
Emergency 2 (Read 18055 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Emergency 2
Reply #60 - 20. Feb 2008 , 18:09

Phuong_Tran wrote on 20. Feb 2008 , 17:51:
Chị Anh Thư ơi , hôm nay em mới biết em đã " cầm nhầm " mắt kiếng đen của chị , hèn gì em đeo thấy....đẹp quá , vậy là chị đã sắm kiếng mới rồi phải không? Em cầm luôn hén?????  Cool Cool

PTr

hihihi, kiếng tụi mình là kiếng đen xịt tròn vo của thày bói mờ, không phải kính trắng gọng vàng đẹp đẽ của chị Thư đâu   Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #61 - 20. Feb 2008 , 18:43

Quote:
hihihi, kiếng tụi mình là kiếng đen xịt tròn vo của thày bói mờ, không phải kính trắng gọng vàng đẹp đẽ của chị Thư đâu   Cheesy

Này này....hai cô em đừng cười trên sự đau khổ của bà chị này nhé  Cry Cry Bây giờ mà bị ai chôm mắt kính là hết thấy đường cơm cháo đấy.
   Mode bây giờ là kính to đen thui rồi đó em à ,không còn là kính trắng gọng vàng nữa đâu   Cool Cool Cool
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #62 - 06. Mar 2008 , 23:29

Mỹ ơi ,nhắn em cả ngày rồi mà em chưa vào đọc hả.Hôm nay rảnh rỗi vào kho hình của diễn đàn để xem mà hình ảnh ai lấy đi đâu mất tiêu vậy hả em???????
  Hỏng lẽ diễn đàn có MA hả em  Huh Huh Huh Huh Ráng tìm và trả lời cho chị biết tai sao nha em.Hình ảnh xưa của Thày trò LVD và thân hữu rất quý mà mất đi như vậy thì chị thấy kẻ nào lấy đi của chúng mình đúng là không có lương tâm  Angry Angry Angry Angry
Back to top
« Last Edit: 06. Mar 2008 , 23:30 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #63 - 07. Mar 2008 , 14:17

anh_thu_Tran wrote on 06. Mar 2008 , 23:29:
Mỹ ơi ,nhắn em cả ngày rồi mà em chưa vào đọc hả.Hôm nay rảnh rỗi vào kho hình của diễn đàn để xem mà hình ảnh ai lấy đi đâu mất tiêu vậy hả em???????
   Hỏng lẽ diễn đàn có MA hả em  Huh Huh Huh Huh Ráng tìm và trả lời cho chị biết tai sao nha em.Hình ảnh xưa của Thày trò LVD và thân hữu rất quý mà mất đi như vậy thì chị thấy kẻ nào lấy đi của chúng mình đúng là không có lương tâm  Angry Angry Angry Angry

Chị Anh Thư ơi, 

Em xin lỗi chị là em đã trả lời chậm trễ, và xin lỗi chị nhiều hơn nữa vì để chị phải hỏi về chuyện mất hình. 

Chuyện mất hình này đã xảy ra đúng 2 tuần trước rồi chị ạ, đáng lẽ theo ý kiến chung là D/D  nên có 1 thông báo chính thức về việc này, chứ không phải đợi đến khi có có thành viên hỏi trong nhắn tin riêng, email, hoặc hỏi thẳng trên D/D như chị.

Là người được giao phó làm admin, em rất buồn và thấy mình có trách nhiệm trong việc để mất mát nhiều hình ảnh kỷ niệm này. Em biết em không thể im lặng,  nhưng em vốn suy nghĩ chậm chạp, em cứ đắn đo không biết viết trả lời ra sao trên D/D cho vừa đúng sự thật mà  vừa không tổn thương đến tình bạn đáng quí, đến một người bạn chung rất tốt của D/D LVD, cũng chỉ là nạn nhân trong việc này vì đã vô tình không giữ kín password, gây ra việc mất hình ảnh kỷ niệm đã post trong 3 năm qua.   

Đây là một việc rất đáng tiếc, em mong quí thày cô, quí anh chị em thông cảm cho.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #64 - 07. Mar 2008 , 21:03

Quote:
Chị Anh Thư ơi,  

Em xin lỗi chị là em đã trả lời chậm trễ, và xin lỗi chị nhiều hơn nữa vì để chị phải hỏi về chuyện mất hình.  

Chuyện mất hình này đã xảy ra đúng 2 tuần trước rồi chị ạ, đáng lẽ theo ý kiến chung là D/D  nên có 1 thông báo chính thức về việc này, chứ không phải đợi đến khi có có thành viên hỏi trong nhắn tin riêng, email, hoặc hỏi thẳng trên D/D như chị.

Là người được giao phó làm admin, em rất buồn và thấy mình có trách nhiệm trong việc để mất mát nhiều hình ảnh kỷ niệm này. Em biết em không thể im lặng,  nhưng em vốn suy nghĩ chậm chạp, em cứ đắn đo không biết viết trả lời ra sao trên D/D cho vừa đúng sự thật mà  vừa không tổn thương đến tình bạn đáng quí, đến một người bạn chung rất tốt của D/D LVD, cũng chỉ là nạn nhân trong việc này vì đã vô tình không giữ kín password, gây ra việc mất hình ảnh kỷ niệm đã post trong 3 năm qua.  

Đây là một việc rất đáng tiếc, em mong quí thày cô, quí anh chị em thông cảm cho.  

Cám ơn Mỹ đã giải đáp thắc mắc của chị nhé.Nếu như em nói là do có người lấy được password của bạn chúng ta để vào làm bậy như thế thì có lẽ miễn bàn rồi.
   Tuy nhiên chị vẫn không thể tưởng tượng nổi ,thời buổi bây giờ lại có người giận Cá chém Thớt đến như vậy  Huh Huh Huh diễn đàn này là một diễn đàn chung cho tất cả các giáo sư cũng như cựu học sinh LVd và thân hữu nên hình ảnh trong này cũng là của chung tất cả.
Do đó nếu vì lý do gì không muốn có hình ảnh của cá nhân mình trong đám hình chung đó thì có thể nói admin lấy ra như đã từng làm trước đây........Không thể đành tâm làm như một người vô lương tâm ........  Thật khó hiểu khi có một người đã lớn mà xử sự như thế  Angry Angry Angry
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #65 - 09. Mar 2008 , 12:38

Đây là ý kiến của anh Toàn Năng lên tiếng về việc mất hình ảnh của Diễn đàn

Hello  Anh  Thư  .

Chuyện  ai đó  lấy  mất hình kỷ niệm  thật  là  Vô Lương Tâm ,  AT   nói   với  Admin   nếu  biết   yêu cầu  người đó trả lại  ,có  hình  nào  dính đến người ấy  thì  bỏ ra .

Hoặc làm  kho  hình   riêng  giống  OTGH  Bùi Đông

Quý vị nghĩ sao  Huh Huh Huh Huh
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

, thuơRe: Emergency 2
Reply #66 - 09. Mar 2008 , 13:25

anh_thu_Tran wrote on 09. Mar 2008 , 12:38:
 Đây là ý kiến của anh Toàn Năng lên tiếng về việc mất hình ảnh của Diễn đàn

Hello  Anh  Thư  .

Chuyện  ai đó  lấy  mất hình kỷ niệm  thật  là  Vô Lương Tâm ,  AT   nói   với  Admin   nếu  biết   yêu cầu  người đó trả lại  ,có  hình  nào  dính đến người ấy  thì  bỏ ra .

.........
  Quý vị nghĩ sao  Huh Huh Huh Huh

Anh Năng ơi,

My cám ơn anh đã quan tâm và góp đề nghị. Có lẽ anh hiểu lầm khi đọc chị Anh Thư viết, My đành phải cải chính cho đúng với sự thật là tất cả những hình ảnh vừa bị mất đều không hề có mặt của  người đã làm việc xoá hình này. Nếu anh vào xem kỹ  lại những mục Hình Ảnh trong 3 năm nay, và đọc lại những lời viết ghi chú vẫn còn đó của người đăng hình  thì sẽ rõ ạ.
Ngoài ra, D/D LVd có kho hình riêng, đó  là Photo Album ( có link ở góc trái phía trên D/D ). Những hình ảnh đăng ở những mục trong D/D sau đó thường đuợc người phụ trách kho hình thu góp lại cất vào đây, vừa để lưu giữ  và cũng để tiện cho người muốn xem hoặc tìm kiếm hình bạn bè, người quen.  Mọi người đều có thể xem nhưng chỉ có người có password mới có thể đưa  hình vào, hoặc xoá đi thôi.

Back to top
« Last Edit: 09. Mar 2008 , 13:39 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 09. Mar 2008 , 13:29

Quote:
Chị Anh Thư ơi, 

Chuyện mất hình này đã xảy ra đúng 2 tuần trước rồi chị ạ, đáng lẽ theo ý kiến chung là D/D  nên có 1 thông báo chính thức về việc này, chứ không phải đợi đến khi có có thành viên hỏi trong nhắn tin riêng, email, hoặc hỏi thẳng trên D/D như chị.

Là người được giao phó làm admin, em rất buồn và thấy mình có trách nhiệm trong việc để mất mát nhiều hình ảnh kỷ niệm này. Em biết em không thể im lặng,  nhưng em vốn suy nghĩ chậm chạp, em cứ đắn đo không biết viết trả lời ra sao trên D/D cho vừa đúng sự thật mà  vừa không tổn thương đến tình bạn đáng quí, đến một người bạn chung rất tốt của D/D LVD, cũng chỉ là nạn nhân trong việc này vì đã vô tình không giữ kín password, gây ra việc mất hình ảnh kỷ niệm đã post trong 3 năm qua.   

My ơi
Chuyện đã lỡ rồi.  Có điều ai đó cũng thật là kỳ. Nếu không  muốn hình mình thì cứ liên lạc vớì My hoạc chi Đ Đ là đâu lại vào đấy cả, tại sao phải làm những việc không được mấy tốt đẹp cho lắm.  Bởi vì , những tấm  hình ấy sẽ mãi mãi là những kỹ niệm tươi dẹp của chúng ta.  Nhưng Mỹ tin TL đi,     nếu ngươì nào đó thật sự là một người có một chút ít hiểu biết , ho sẽ tìm cách trả lai những hình ảnh vô cùng quý báu ấy, Mỹ a.
Chúc My có đủ nghị lực để qua khỏi sự không may này nhé Mỵ   
TL
Back to top
« Last Edit: 09. Mar 2008 , 13:31 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #68 - 09. Mar 2008 , 13:48

Tuyet Lan wrote on 09. Mar 2008 , 13:29:
My ơi
Chuyện đã lỡ rồi.  Có điều ai đó cũng thật là kỳ. Nếu không  muốn hình mình thì cứ liên lạc vớì My hoạc chi Đ Đ là đâu lại vào đấy cả, tại sao phải làm những việc không được mấy tốt đẹp cho lắm.  Bởi vì , những tấm  hình ấy sẽ mãi mãi là những kỹ niệm tươi dẹp của chúng ta.  Nhưng Mỹ tin TL đi,     nếu ngươì nào đó thật sự là một người có một chút ít hiểu biết , ho sẽ tìm cách trả lai những hình ảnh vô cùng quý báu ấy, Mỹ a.
Chúc My có đủ nghị lực để qua khỏi sự không may này nhé Mỵ  
TL

TLan ơi,

My vừa viết trả lời anh Toàn Năng xong thì đọc được TLan viết cho Mỵ.
T Lan đọc My trả lời cho anh Năng thì chắc cũng biết rõ thêm về việc này.   Những hình ảnh mất là đã bị xoá đi từ gốc chứ không phải chỉ trong D/D đâu T Lan à.
My rất cám ơn T Lan đã quan tâm và góp những ý tốt đẹp  Wink

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #69 - 17. Mar 2008 , 09:41

Đọc qua mấy ý kiến của các anh chị về vụ có người xử sự không đẹp với diễn đàn LVD, thực ra thủ phạm mượn lý do là vì đã yêu cầu Đ Đ xoá đi vài tấm hình có mặt đương sự, mà Đ Đ cứng đầu, không chịu tôn trọng ý kiến của nàng, nên nàng thú nhận là đã delete "by mistake" (khoảng vài trăm tấm hình của diễn đàn LVD theo thống kê của admin). Không biết các anh chị có muốn xem những tấm hình mà Đ Đ đã từ chối không chịu remove không  Huh
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #70 - 17. Mar 2008 , 11:38

Quote:

Đọc qua mấy ý kiến của các anh chị về vụ có người xử sự không đẹp với diễn đàn LVD, thực ra thủ phạm mượn lý do là vì đã yêu cầu Đ Đ xoá đi vài tấm hình có mặt đương sự, mà Đ Đ cứng đầu, không chịu tôn trọng ý kiến của nàng, nên nàng thú nhận là đã delete "by mistake" (khoảng vài trăm tấm hình của diễn đàn LVD theo thống kê của admin). Không biết các anh chị có muốn xem những tấm hình mà Đ Đ đã từ chối không chịu remove không  Huh

Đậu Đỏ ơi ,đương nhiên là muốn lắm chứ ,em gửi lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nha em.
  Theo thiển nghĩ của chị khi có những buổi gặp mặt ,hội họp và ăn uống thường tất cả ai nấy đều muốn có hình ảnh lưu niệm giữ lại dù xấu hay đẹp thì cũng là hình kỷ niệm mà thôi.Nếu như cá nhân nào đó không muốn có hình ảnh của mình trong những dịp chụp chung đó thì ĐỪNG góp mặt vào nữa.KHI ĐÃ VÀO CHỤP CHUNG THÌ PHẢI CHỊU CÓ HÌNH CỦA MÌNH TRONG NHỮNG TẤM ẢNH KỶ NIỆM ĐÓ
  CÁC ANH CHỊ EM CÓ ĐỒNG Ý KHÔNG Ạ  Huh Huh Huh
  Bây giờ chỉ vì muốn bỏ hai tấm hình có mình xuống mà ĐÃ XÓA BỎkhông biết bao hình ảnh quý giá HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ MẶT NGƯỜI NÀY thì không hiểu người này có muốn bị đưa ra TÒA ÁN LƯƠNG TÂM HAY KHÔNG  Huh Huh Huh
   Trước kia vì mọi người chưa biết gửi hình vào diễn đàn nên mới phải nhờ vả người đã từng là bạn tốt của diễn đàn mang lên hộ.........
Back to top
« Last Edit: 17. Mar 2008 , 11:44 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #71 - 30. Jun 2008 , 06:08

Hôm nay dường như diễn đàn "chạy" quá chậm và nặng nề. Đổi trang phải chờ rất lâu, không biết có anh chị em nào bị giống như vậy không , hay chỉ có mình Đ Đ  Undecided.
Anh nguyen_toan thì đang than thở suốt ngày hôm qua không vào diễn đàn được  Tongue  Tongue
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #72 - 30. Jun 2008 , 13:04

Quote:

Hôm nay dường như diễn đàn "chạy" quá chậm và nặng nề. Đổi trang phải chờ rất lâu, không biết có anh chị em nào bị giống như vậy không , hay chỉ có mình Đ Đ  Undecided.
Anh nguyen_toan thì đang than thở suốt ngày hôm qua không vào diễn đàn được  Tongue  Tongue

Chị cũng bị i như vậy.Cứ tưởng tại máy ở nhà chị nó già nua rồi chứ .
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #73 - 30. Jun 2008 , 14:11

Từ ngày  hôm qua  cho đến sáng  hôm nay , bây giờ mới vào được .nhưng chậm lắm .phải chờ   từ  2 phút  trở lên  may ra mới được .
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 30. Jun 2008 , 15:43

nguyen_toan wrote on 30. Jun 2008 , 14:11:
Từ ngày  hôm qua  cho đến sáng  hôm nay , bây giờ mới vào được .nhưng chậm lắm .phải chờ   từ  2 phút  trở lên  may ra mới được .

Cả nhà ạ, TL cũng bi như vây. mà cỏn tệ hơn nữa là đang post hình và thức ăn ngon lành , khi gởi  đi thì bao nhiêu là hình ảnh biến mất đi vì  tự nhiên TL lại  phải gia nhập lại. Thế là lại phải bắt đầu lại từ đầu. Tưởng PC của mình sao, té ra mấy anh chi cũng bị như vậy. Đôi khi em tốn quá nhiều thơì gian để  post 1 cái hình đơn giản.
TL
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 9
Send Topic In ra