Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NHẮN TIN CHO ADMIN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5
Send Topic In ra
NHẮN TIN CHO ADMIN (Read 7582 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: NHẮN TIN CHO ADMIN
Reply #15 - 14. Dec 2009 , 05:49

tuyet_ngo wrote on 14. Dec 2009 , 00:00:
Thưa các chị "Chức Sắc" của D/Đ-LVD

Tuyết Ngô mến,
Mọi người  đều được vui vẽ thỏai mái khi vào sinh họat trong sân trường LVD vẫn là  ước muốn chung của chị em chúng mình, phải không em . Chị Đ Đ không có công gì cả nhưng được tặng cánh hoa tình nghĩa này nên cảm động quá chừng.
Cám ơn Tuyết đã nói lên những lời chân tình, nếu mỗi ngày các chị đều nhận được 1 cánh hoa như thế này thì đời toàn là màu hồng, còn nỗi vui nào hơn.   thanks.gif 

dance3   whistling

Back to top
« Last Edit: 14. Dec 2009 , 05:51 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

LAM_SON
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 28. Jan 2010 , 08:29

Chi dau Do oi , lam cach nao chi vui long gui lai cho minh pawword cua minh di , tu nhien minh quen het moi chuyen , ma khong hieu tai sao vay, lam on nghe chi , cam on chi
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #17 - 28. Jan 2010 , 09:42

LAM_SON wrote on 28. Jan 2010 , 08:29:
Chi dau Do oi , lam cach nao chi vui long gui lai cho minh pawword cua minh di , tu nhien minh quen het moi chuyen , ma khong hieu tai sao vay, lam on nghe chi , cam on chi

Anh Lam Sơn mến,
Có lẽ anh đã nhớ được pw của anh, phải không anh Lam Sơn vì Anh đã log in và viết nhắn tin được  Wink
Trong tương lai nếu nhở anh lại quên password thì anh bấm vào chữ "quên password", pw mới sẽ được gởi đến email của anh ( email mà anh dùng khi ghi danh).
Thân mến ,
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #18 - 28. Jan 2010 , 12:43

Hai cô em Đậu Đỏ và Đặng Mỹ ơi ,chị có nhờ hai em dẫn dắt cô Tân hội trưởng về nhà nào để cho cô nàng vào viết tâm sự với cả nhà mà hai em lơ huyền hả???? .Bây giờ HN không còn là thành viên mới toanh nữa đó mà.......Hay là để nàng ta dùng mục Tân ban chấp hành vậy???? Cám ơn hai cô em và nhớ trả lời trả vốn lè lẹ trong mục thành viên mới chứ chị thấy có vẻ HN hơi bị confuse về ý kiến của chị rồi đó.
  Thực ra nếu HN chịu khó đi dạo sân trường và vào các lớp học khác nhau thì có lẽ sẽ vui hơn nữa ha.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #19 - 30. Jan 2010 , 07:21

anh_thu_Tran wrote on 28. Jan 2010 , 12:43:
Hai cô em Đậu Đỏ và Đặng Mỹ ơi ,chị có nhờ hai em dẫn dắt cô Tân hội trưởng về nhà nào để cho cô nàng vào viết tâm sự với cả nhà mà hai em lơ huyền hả???? .Bây giờ HN không còn là thành viên mới toanh nữa đó mà.......Hay là để nàng ta dùng mục Tân ban chấp hành vậy???? Cám ơn hai cô em và nhớ trả lời trả vốn lè lẹ trong mục thành viên mới chứ chị thấy có vẻ HN hơi bị confuse về ý kiến của chị rồi đó.
  Thực ra nếu HN chịu khó đi dạo sân trường và vào các lớp học khác nhau thì có lẽ sẽ vui hơn nữa ha.

Chị AT thương ,
Không phải Đ Đ lờ chị, nhưng mà em nghĩ chị HN cũng giống như chị em mình thôi, thân trơ trọi khg nhóm không cung không gánh không quán, nói chung là...vô sản! Tuy chị HN ở trong BCH, nhưng mục này dùng để post tin tức và sinh hoạt để mọi người theo dõi, nếu mình dùng để chat thì khong ổn đâu. Vậy thì mình "biểu" chị HN...chạy tới chạy lui giống mình (nghĩa là homeless) có được khg chị?

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #20 - 30. Jan 2010 , 10:56

Chị Anh Thư và Dậu Đỏ ơi,

Rồi chị Hoàng Nga sẽ phải chạy bộ vòng vòng hàng ngày vào các lều, gánh, quán, tiêm.... thế là tập thể dục phải không ạ  Smiley
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #21 - 30. Jan 2010 , 14:37

Dau Do wrote on 30. Jan 2010 , 07:21:
Chị AT thương ,
Không phải Đ Đ lờ chị, nhưng mà em nghĩ chị HN cũng giống như chị em mình thôi, thân trơ trọi khg nhóm không cung không gánh không quán, nói chung là...vô sản! Tuy chị HN ở trong BCH, nhưng mục này dùng để post tin tức và sinh hoạt để mọi người theo dõi, nếu mình dùng để chat thì khong ổn đâu. Vậy thì mình "biểu" chị HN...chạy tới chạy lui giống mình (nghĩa là homeless) có được khg chị?

Reply #20 - Hôm nay , 10:56am    Chị Anh Thư và Dậu Đỏ ơi,

Rồi chị Hoàng Nga sẽ phải chạy bộ vòng vòng hàng ngày vào các lều, gánh, quán, tiêm.... thế là tập thể dục phải không ạ 

Hai cô em à ,homeless như mấy chị em mình mà lại có lý đó  Grin Grin Grin vì Hoàng Nga mà bắt chước mấy chị em mình thì HN sẽ chịu khó chu du khắp hang cùng ngõ hẻm của trường và rồi cũng sẽ eo ách và ốm nhom ốm nhách  Tongue Tongue như mấy chị em mình đi ha (khỏi tốn xu đi thẩm mỹ diện  Wink Wink )
  Tuy nhiên dù sao hai em cũng phải mở chuyện gì ra để viết ở chỗ nào đó cho HN đi trốn tìm với cả nhà chứ...hi...hi... Cô nàng này người nhỏ nhắn và lanh lẹn chắc chắn sẽ cho mấy cô em chạy theo met^. nghỉ thôi.Phải công nhân cô Tân hội trưởng này thật lanh đấy.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #22 - 19. Feb 2010 , 15:23

hello quí vị quan chức của diễn đàn ơi !!!!!!! hôm qua đã báo cho Mỹ cũng như sw biết (lúc đó quân sư đi ngủ rồi ) là lúc này phần modify thường nằm canh chỗ quote và delete chạy đâu mất tiêu rồi.Mỹ nhờ gọi sw...và sw nói là sẽ chữa lại dễ thôi....mà sao bây giờ về trường cũng vẫn chả thấy tăm hơi phần modify va delete đâu het^' (vài cái post vẫn có ,nhưng hầu het^' thì mất ).Nhờ quí dzị coi lại hộ nhé.Gửi cành hoa để hối lộ quý vị vui vẻ sửa hộ nha  flower40 flower40 flower40 thanks.gif thanks.gif thanks.gif
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #23 - 19. Feb 2010 , 17:57

anh_thu_Tran wrote on 19. Feb 2010 , 15:23:
hello quí vị quan chức của diễn đàn ơi !!!!!!! hôm qua đã báo cho Mỹ cũng như sw biết (lúc đó quân sư đi ngủ rồi ) là lúc này phần modify thường nằm canh chỗ quote và delete chạy đâu mất tiêu rồi.Mỹ nhờ gọi sw...và sw nói là sẽ chữa lại dễ thôi....mà sao bây giờ về trường cũng vẫn chả thấy tăm hơi phần modify va delete đâu het^' (vài cái post vẫn có ,nhưng hầu het^' thì mất ).Nhờ quí dzị coi lại hộ nhé.Gửi cành hoa để hối lộ quý vị vui vẻ sửa hộ nha  flower40 flower40 flower40 thanks.gif thanks.gif thanks.gif

Chị à, sao em không bị như vậy??? Em nhắc cả nhà là mình chỉ có thể modify và delete bài của mình thôi nhé. (he he bộ chị tính "âm mưu" modify post của em  Smiley)

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #24 - 19. Feb 2010 , 21:07

Dau Do wrote on 19. Feb 2010 , 17:57:
Chị à, sao em không bị như vậy??? Em nhắc cả nhà là mình chỉ có thể modify và delete bài của mình thôi nhé. (he he bộ chị tính "âm mưu" modify post của em  Smiley)

Em à ,bây giờ thì chị thấy được modify rồi.Cám ơn em nhé  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #25 - 06. Mar 2010 , 23:23

Mỹ ơi, năm nay kỷ niệm 1000 năm  khai phá đất Thăng long. Đề nghị Mỹ mở một mục mới viết về đất Hà thành, Hà nội ngàn năm văn vật của chúng ta.
Đây cũng là sự kiện rất đặc biệt mà chúng ta may mắn được chứng kiến, phải không Mỹ?
Back to top
« Last Edit: 07. Mar 2010 , 06:02 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #26 - 09. Mar 2010 , 14:11

NgocDoa wrote on 06. Mar 2010 , 23:23:
Mỹ ơi, năm nay kỷ niệm 1000 năm  khai phá đất Thăng long. Đề nghị Mỹ mở một mục mới viết về đất Hà thành, Hà nội ngàn năm văn vật của chúng ta.
Đây cũng là sự kiện rất đặc biệt mà chúng ta may mắn được chứng kiến, phải không Mỹ?

Đúng nhỉ ! Cám ơn Đoá nhắc hoahong.gif
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #27 - 02. Apr 2010 , 15:21

Mục "ngàn năm Thăng Long" chưa ra đời thì Đá có đề nghị mới: gần đến ngày 30/4, kỷ niệm 35 năm mất nước, chúng ta mở Tiết mục"nhắc nhớ Sài gòn".  Nhẹ nhàng thôi, chúng ta có thể nhắc nhớ tên những con đường, góc phố, địa danh của Sài gòn, Chợ lớn, Gia đinh, cùng kỳ niệm một thời sống ở Sài gòn. Được không admin?
Nếu được, Đá xung phong mở hàng.
Back to top
« Last Edit: 02. Apr 2010 , 15:23 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #28 - 02. Apr 2010 , 20:14

NgocDoa wrote on 02. Apr 2010 , 15:21:
Mục "ngàn năm Thăng Long" chưa ra đời thì Đá có đề nghị mới: gần đến ngày 30/4, kỷ niệm 35 năm mất nước, chúng ta mở Tiết mục"nhắc nhớ Sài gòn".  Nhẹ nhàng thôi, chúng ta có thể nhắc nhớ tên những con đường, góc phố, địa danh của Sài gòn, Chợ lớn, Gia đinh, cùng kỳ niệm một thời sống ở Sài gòn. Được không admin?
Nếu được, Đá xung phong mở hàng.

Đoá ơi,

My bù đầu bù cổ, mệt ngất ngư,  nên nói trước quên sau, việc cứ để chồng chất đấy   Embarrassed
Đề nghị của mợ rất hạy
Ơ Biên Khảo có sẵn mục Sài Gòn Của Tôi, mợ đăng bài vào đấy nhé. Chỉ hơi suy nghĩ một điều  là đó là mục Biên Khảo nên nếu mình muốn chuyện trò về đề tài thì sao? Vết vào đấy cũng được chứ nhỉ.
Bân quá mụ cả người, cả nhà có ý kiến gì  hay khg?

Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #29 - 03. Apr 2010 , 15:36

Được đó Mỹ! Đừng bận tâm nữa. Chúc vui, khoẻ.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5
Send Topic In ra