Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 29
Send Topic In ra
Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD (Read 55891 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LV
Reply #210 - 15. Jan 2008 , 16:25

cam on co mai nhieu lam, vi bay gio em da co dong minh..khong bo dau dươc. sorry.

ttoi dang my qua, xin hen lan sau my nhẹ
nhu vay xem hinh va cu tương tương la 3 co mai thu van..dien ta rat pro, lai con ngam tho.   con  bai hat nhac den chi t4, gary va tat ca deu khong cam dươc nươc mat..nho chi t4 lam lam.
  cươc vui nao cung tan..nhung dac biet lan nay, se ghi mai trong long moi ngươi, mot ngay thay co va tro da...tro lai hoi tho ạu va cươi vui hon phao tet. khong bao gio quen dươc.

nam cu sap den, nam moi sap ve..em va gd kinh chuc quy thay co va dai gd lvd chung ta dươc nhieu suc khoe va an lanh..de con gap nhau.trong tương lai.
  Em ve nha gan 11:00 pm , nhuc dau va mươn cam thương..han ( y quen cam thương quy thay co nhieu them ).
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #211 - 15. Jan 2008 , 18:05

anh_thu_Tran wrote on 15. Jan 2008 , 11:09:
  Anh Tài ơi !!!!! lần này thật đáng công bà chủ hụi dẫn bác Tài đi chơi chung nhé. Wink Wink Wink thấy mọi người quá vui vẻ và thành công ,lại thêm được nghe tường trình từ chị TL nữa làm những người không được tham dự càng tiếc hùi hụi.Khi nào Đ Đ có CD hôm tiệc nhớ gửi cho chị với nhé.

Huh mần sao để em có CD được đây Huh?
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #212 - 15. Jan 2008 , 18:11

tuy-van wrote on 15. Jan 2008 , 16:25:
cam on co mai nhieu lam, vi bay gio em da co dong minh..khong bo dau dươc. sorry.

ttoi dang my qua, xin hen lan sau my nhẹ
nhu vay xem hinh va cu tương tương la 3 co mai thu van..dien ta rat pro, lai con ngam tho.   con  bai hat nhac den chi t4, gary va tat ca deu khong cam dươc nươc mat..nho chi t4 lam lam.
 cươc vui nao cung tan..nhung dac biet lan nay, se ghi mai trong long moi ngươi, mot ngay thay co va tro da...tro lai hoi tho ạu va cươi vui hon phao tet. khong bao gio quen dươc.

nam cu sap den, nam moi sap ve..em va gd kinh chuc quy thay co va dai gd lvd chung ta dươc nhieu suc khoe va an lanh..de con gap nhau.trong tương lai.
 Em ve nha gan 11:00 pm , nhuc dau va mươn cam thương..han ( y quen cam thương quy thay co nhieu them ).

Túy Vân à, đúng là hôm đó ai cũng nghẹn ngào cả, chị Đ Đ vừa bước vào nhà hàng thì thấy Gary ngồi một mình đơn độc ở 1 bàn mà không có người bạn đời ngồi kế, là chị Đ Đ đã xúc động rồi, vì nghĩ rằng chắc những cuộc vui trước đây, Gary luôn có chị T4 bên cạnh, cho dù chị có nhăn mặt cau có vẫn còn hơn...Nhìn anh chàng ngồi thui thủi, Ôi thiệt là đau lòng hic hic...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #213 - 17. Jan 2008 , 18:46

Các em ơi.
Cô thật áy náy không biết là có ai tiếp Gary không? Và Gary về lúc nào Cô cũng không hay , đáng lẽ ra nên để cho Gary ngồi cùng bàn với các Thầy Cô thì chắc Gary đở lẻ loi ! Khi mới đến thì Cô có nói chuyện với Gary , định khi ra về sẽ đến chào Gary một lần nữa mà chẳng thấy đâu cả. Cô cũng như Tuý Vân thấy Gary mà không có Thanh Tâm nữa buồn chi lạ!
Cô Vân
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #214 - 31. Jan 2008 , 04:22

Các bạn và các em thương ơi !
Bà Cụ của Thanh Tâm có nhờ tôi chuyển lời chúc Tết và cám ơn đến các Giáo Sư và các em LVD.
Bà Cụ vẫn chưa nguôi ngoai được , vẫn còn khóc nhiều khi nhắc đến em Thanh Tâm  cầu mong thời gian là phương thuốc nhiệm mầu để xoa dịu được phần nào nỗi khổ đau của người mẹ đáng thuơng đó thôi !
Nếu ai có thì giờ xin gọi để an ủi Bà Cụ.
Ngô Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #215 - 01. Feb 2008 , 05:28

CO VAN THƯƠNG MEN,
EM DA GOI DEN CO NHIEU E MAIL, NHUNG KHONG DƯƠC, VOI CHAY VAO DAY..LA GAP DƯƠC CO, MUNG OI LA MỤNG
  MAU QUA, NGAY MAI LA DUNG NGAY 2/2/08, MOT NAM TRON, KY NIEM LVD TO CHUC TAI SJ NAM ROI, LAN CƯƠI CUNG EM DA GAP CHI T4.
  EM NHO RAT RO, CON GAI SYLVIA VUA DAM CƯƠI VAO NGAY 1/27/07, 1 TUAN LE SAU, LA TO CHUC LVD, CAC EM DA TAP DOT MOI CHU NHAT, BAO NHIEU THANG TROI, CHI MONG DEM LAI 1 CHUT QUA TINH THAN DEN VOI DAI GD LVD CHUNG TẠ
RAT TIEC LA CHI T4 KHONG CO DIP DE DOC VAI HANG TRONG BƯƠI TIEC, VI THOI GIAN CO HAN..

MOT NAM TROI QUA, TET SAP DEN, BƯƠN VUI LAN LON, CHAU NGOAI ALEX CHAO DOI, BAY GIO VUA DƯƠC 1 THANG 12/31/07, LA MON QUA TUYET VOI, DƯƠC LAM BA NGOAI.LAI NHO CHI T4, NAM MOI EM DA GOI CARD DEN BA ME CUA CHI, VA EM MƯƠN GOI THAM, NHUNG EM BIET LA BA SE KHOC VA NHO CHI T4 LƯƠN.LAN TRƯƠC GOI MUNG NOEL, BA DA TAM SU, RAT NHIEU, VA VAO THANG 3 HAY THANG 4 SE DI HAWAII, RAI TRO CUA CHI XƯƠNG BIEN..CHAC SE DAU DON VA BƯƠN LAM.

NGAY COTC, QUY THAY CO DA DEM DEN NIEM VUI NHAT TRONG DOI HS, LA TAT CA DEU THƯƠNG YEU, TRAO NHUNG LOI THAN THIEN VA DA LAM CHAN DONG LA  BAN TAM CA MTV, THO CUA CO THU , CO MAI, VA NHUNG MAN TAP THE DUC CHACHACHA THAT TUYET VOI CUA THAY NGA, CO TINH VA TAT CA.NHUNG EM THAY MR GARY RAT BƯƠN, VI VANG BONG CHI T4 VA CUNG MAY, LA EM VA NHOM SJ, CO CHUP DƯƠC 1 TAM ANH VOI GARY.

HOM NAY TU NHIEN EM NHO DEN CHI T4, VA CAU MONG CHO THIEN THAN CUA LVD T4 DEM DEN NHIEU NGƯƠN VUI, DOAN KET VA MOI SU AN LANH DEN VOI DAI GD LVD CHUNG TA, CO NHI ?
  VAI HANG TAM SU VOI CO, NEU CO GI SO SOT, MONG CO THU LOI VA DOC QUA DAI..NHU SO TAU BA...TV.

KINH CHUC TAT CA DƯƠC 1 NAM DAY MAY MAN VA MOI SU NHU Y , VA NHIEU DIP DE GAP NHAU..
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #216 - 02. Feb 2008 , 03:24

Em Tuý Vân thương ơi !
Cô cũng muốn bắt chước em viết thư không dấu  cho lẹ mà tại lỡ đã viết thư có dấu từ lâu nên bây giờ phải theo thôi. Đây là một " cực hình " cho Cô vì cứ phải ngưng mà sửa chữ hoài. Lần sau Cô viết thư cho em Cô sẽ viết không dấu nhé. Cô trò mình viết như vậy cho thích , không ai đọc được thì ráng chịu ! Mà chỉ có em đọc thôi mà , vậy thì tôt ! 
Cô dạo này bận quá nên không có thì giờ vào đây nữa , vào một tí là phải chạy ra liền , Cô Thu biết đấy.
Em làm bà ngoại có vui không? Có thấy " oai " không? Cô " mê " trẻ con lắm , nhất là những đứa bé cỡ 3 tháng trở lên.
Em thương , Cô cũng nhớ Thanh Tâm lắm , đôi khi Cô ước nằm mơ thấy Thanh Tâm hiện về để hỏi Thanh Tâm vài chuyện mà chẳng bao giờ được. Cô vẫn tin là có linh hồn đấy.
Em cứ viết dài cho Cô , không có gì thắc mắc. Không gởi được bên kia thì cứ viết ở đây , bao giờ Cô vào đây sẽ trả lời cho em.
Tết gần đến rồi Cô thương chúc em hưởng một cái Tết đầy đủ hương vi VN và sang năm mới em và bát Tiên vẫn trẻ đẹp và sẽ cho các Cô thưởng thức nhiều màn văn nghệ hấp dẫn hơn nữa.
Cô mất đến 20 phút mới viết xong cái thư này vì cứ phải trở lại để sửa chữ , lần sau Cô sẽ viết chữ không dấu nhé. Cô đánh máy bằng một ngón tay đó , vì vậy mới lâu !
Cô Vân      
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #217 - 02. Feb 2008 , 05:05

ngo_thi_van wrote on 02. Feb 2008 , 03:24:
Em Tuý Vân thương ơi !
Cô cũng muốn bắt chước em viết thư không dấu  cho lẹ mà tại lỡ đã viết thư có dấu từ lâu nên bây giờ phải theo thôi. Đây là một " cực hình " cho Cô vì cứ phải ngưng mà sửa chữ hoài. Lần sau Cô viết thư cho em Cô sẽ viết không dấu nhé. Cô trò mình viết như vậy cho thích , không ai đọc được thì ráng chịu ! Mà chỉ có em đọc thôi mà , vậy thì tôt !  
Cô dạo này bận quá nên không có thì giờ vào đây nữa , vào một tí là phải chạy ra liền , Cô Thu biết đấy.
Em làm bà ngoại có vui không? Có thấy " oai " không? Cô " mê " trẻ con lắm , nhất là những đứa bé cỡ 3 tháng trở lên.
Em thương , Cô cũng nhớ Thanh Tâm lắm , đôi khi Cô ước nằm mơ thấy Thanh Tâm hiện về để hỏi Thanh Tâm vài chuyện mà chẳng bao giờ được. Cô vẫn tin là có linh hồn đấy.
Em cứ viết dài cho Cô , không có gì thắc mắc. Không gởi được bên kia thì cứ viết ở đây , bao giờ Cô vào đây sẽ trả lời cho em.
Tết gần đến rồi Cô thương chúc em hưởng một cái Tết đầy đủ hương vi VN và sang năm mới em và bát Tiên vẫn trẻ đẹp và sẽ cho các Cô thưởng thức nhiều màn văn nghệ hấp dẫn hơn nữa.
Cô mất đến 20 phút mới viết xong cái thư này vì cứ phải trở lại để sửa chữ , lần sau Cô sẽ viết chữ không dấu nhé. Cô đánh máy bằng một ngón tay đó , vì vậy mới lâu !
Cô Vân        

Kính thưa Cô Vân,

Cô viết cho Tuý Vân nhưng mọi người đều đọc hết chứ đâu phải chỉ có Tuý Vân đâu mà Cô doạ viết không dấu  làm em sợ quá đi thôi  Cô ơi Tongue Cheesy
Cả tháng nay em bận quá không theo dõi kịp tin tức gì trong email của LVD group. Dạo này Cô khoẻ không ạ ? Em xem hình các Cô em mê quá, làm sao để đến 70 mà vẫn trẻ trung tươi đẹp như vậy thưa Cô ??? Cô trò chẳng khác gì nhau bao nhiêu hết  Wink Cô than dạo này bận quá là bận việc gì vậy Cô ?

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #218 - 03. Feb 2008 , 07:11

CO VAN KINH MEN,
CAM ON CO DA CO LOI HOI THAM CHAU NGOAI ALEX, MOI DAY THANG 1/31/08, CHAU THAY GHET VA GIONG ME SYLVIA HOI MOI SANH, THAY CO THICH EM BE TREN 3 THANG, VAY CHO EM DANG KY, DE CO TRO MINH CO JOB MOI, MA O GAN NHAU , THI TUYET VOI, CO NHI?
NAM MOI SAP DEN, ALEX VA GD TV KINH CHUC THAY CO DƯƠC NHIEU SUC KHOE, VAN SU NHU Y VA CO GANG GAP CAC EM LVD , CO NHẸ
DUNG NHU LOI Đ MY VA NHIEU NGƯƠI NOI, NGAY COTC, KHONG BIET AI LA TRO, KHONG BIET AI LA CO GIAO..DUNG LA BI QUYET.TRE MAI KHONG GIA, NHO CO DAN DAY NHẸ

ĐANG MY THƯƠNG, BAN LAM GI MA CON KHONG BAY QUA THAM CAC BAN NGAY 3/9/08, CO CAC BAN TU XA DEN DO..CHO BAN NGAM THO CHO NGHE DẠY
KINH GOI LOI THAM BAC GAI , ANH BINH VA BE TU.. NHO NHIEU.
ALEX VA TV KINH CHAO..
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #219 - 05. Feb 2008 , 03:01

Em Dang My va Tuy Van thương ,
Cho Co viet khong dau lan nay nhe , vi Co gap qua khong the viet co dau dươc  vi viet co dau chac Co se tre gio mat !
My oi , Co co viet cho em mot cai thu o ben kia de hoi tham em day , tai lau lam khong thay em len tieng .
Co cu tương viet thu cho ai thi ngươi do doc thoi chu dau co ngo la em cung co doc !
Em da khoe han chua? Cho Co goi loi tham Binh va chau Tu nhe.
Tuy Van oi ,
Lan nay Co dươc viet khong dau mung qua. Viet khon g dau la Co viet le lam , mac dau chi voi mot ngon tay chot chot ma thoi.
Hon chau Alex nhieu  nho goi hinh Alex cho Co.
Thoi  Co tham tat ca cac em va cam on cac em da khen lam mui cua cac Co chac la to bang qua ca chua roi day !
Co phai sua soan di lam bay gio va bao gio Co ve lai nha se tra loi cho cac em sau nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #220 - 05. Feb 2008 , 13:58

ngo_thi_van wrote on 05. Feb 2008 , 03:01:
Em Dang My va Tuy Van thương ,
Cho Co viet khong dau lan nay nhe , vi Co gap qua khong the viet co dau dươc  vi viet co dau chac Co se tre gio mat !
My oi , Co co viet cho em mot cai thu o ben kia de hoi tham em day , tai lau lam khong thay em len tieng .
Co cu tương viet thu cho ai thi ngươi do doc thoi chu dau co ngo la em cung co doc !
Em da khoe han chua? Cho Co goi loi tham Binh va chau Tu nhe.
Tuy Van oi ,
Lan nay Co dươc viet khong dau mung qua. Viet khon g dau la Co viet le lam , mac dau chi voi mot ngon tay chot chot ma thoi.
Hon chau Alex nhieu  nho goi hinh Alex cho Co.
Thoi  Co tham tat ca cac em va cam on cac em da khen lam mui cua cac Co chac la to bang qua ca chua roi day !
Co phai sua soan di lam bay gio va bao gio Co ve lai nha se tra loi cho cac em sau nhe.
Co Van  

Kính thưa Cô Vân,

Em tưởng trên đời này chỉ còn có em là khg chịu học đánh máy mà cứ chọc chọc 1 ngón tay thôi chứ Grin. Con gái em nó la em quá Cô ơi, mà em cứ khất với lý do khg có thì giờ. Cháu Tú cười bò ra bảo: mẹ ơi,  chính vì mẹ khg có thì giờ mà mẹ nên học để mẹ viẾt nhanh hơn, đỡ tốn thì giờ hơn.   Grin
Cô nói viết cho em ở bên kia là trong yahoo group đó ạ? Em xin lỗi dạo này em không kịp đọc emails, để ngập lụt tới cổ luôn Cô ơi  Undecided
Em kính chúc Cô đi ăn Tết thật vui ạ, và  Thày Cô sẽ hưởng một năm mới với sức khoẻ dồi dào và mọi sự tốt lành như ý.  Wink

Back to top
« Last Edit: 05. Feb 2008 , 14:06 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #221 - 13. Feb 2008 , 18:37

CO VAN VA TAT CA THAN THƯƠNG,
NGAY VALENTINE SAP DEN, CHAU NGOAI ALEX VA GD TUY VAN, KINH CHUC TAT CA DƯƠC TRON NAM HANH PHUC VA VUI MANH, NGAY NAO TRONG NAM MAU TY, CUNG VUI VA MAY MAN LƯƠN NHẸ
CHAU ALEX KHOANH TAY VA CƯƠI DAU KINH CHAO TAT CẠ. DA TA NHUNG LOI CHUC  QUY GIA VA TOT DEP DEN VOI CHAU ALEX.
CO DI XA VE, CHAC CON MET, HY VONG SE DƯƠC LIEN LAC , KHI CO RANH NHẸ
.

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #222 - 20. Feb 2008 , 08:20

CO VAN KINH MEN,
VUA NHAN DƯƠC THU CO, ALEX VA BA NGOAI..XI XOAN ( TEN NAY LA DO CO THU DAT TEN CHO TV DO )..MUNG VA RAT CAM DỌNG
  CO DI CHOI VE CHAC BAN LAM, NGAY NAO ALEX VA EM THICH TANG MOI QUY CO MAI, CO TINH CO THU VA CO VAN  MOT HOA HONG, CHO SƯƠT 365 NGAY NHẸ
HOA HONG BIEU HIEN CHO TINH THƯƠNG, NET DEP TƯƠI TRE VA  HY VONG DAI GD LVD CHUNG TA LƯƠN THA THU, DOAN KET VA GIUP DO LAN NHẠU
  EM VA CHAU ALEX KINH CHUC QUY CO CO NHUNG NGAY THAT DAM AM VA AN VUI...( MAY HOM NAY MUA BƯƠN QUA, HY VONG SAU CON MUA TROI LAI SANG, THI TUYET VOI.

THƯƠNG CHUC TAT CA D Đ DƯƠC NHIEU MAY MAN VA SUC KHOE DE VAO SAN TRƯƠNG MOI NGAY MOT VUI NHE.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #223 - 20. Feb 2008 , 10:25

tuy-van wrote on 20. Feb 2008 , 08:20:
CO VAN KINH MEN,
VUA NHAN DƯƠC THU CO, ALEX VA BA NGOAI..XI XOAN ( TEN NAY LA DO CO THU DAT TEN CHO TV DO )..MUNG VA RAT CAM DỌNG
 CO DI CHOI VE CHAC BAN LAM, NGAY NAO ALEX VA EM THICH TANG MOI QUY CO MAI, CO TINH CO THU VA CO VAN  MOT HOA HONG, CHO SƯƠT 365 NGAY NHẸ
HOA HONG BIEU HIEN CHO TINH THƯƠNG, NET DEP TƯƠI TRE VA  HY VONG DAI GD LVD CHUNG TA LƯƠN THA THU, DOAN KET VA GIUP DO LAN NHẠU
 EM VA CHAU ALEX KINH CHUC QUY CO CO NHUNG NGAY THAT DAM AM VA AN VUI...( MAY HOM NAY MUA BƯƠN QUA, HY VONG SAU CON MUA TROI LAI SANG, THI TUYET VOI.

THƯƠNG CHUC TAT CA D Đ DƯƠC NHIEU MAY MAN VA SUC KHOE DE VAO SAN TRƯƠNG MOI NGAY MOT VUI NHE.

Mợ SAY Túy Vân ơi (nói theo giọng của mấy mợ 73 nhé ),em làm ơn viết bằng chữ thường được không????????  em viết chữ Hoa (capital ) khó đọc lắm vì đã không dấu mà còn chữ Hoa nữa nên hơi nhức mắt.
   Có lẫn em viết chữ thường rồi đọc dễ dàng hơn nhiều đấy.
   Không lẽ lên chức bà ngoại rồi mê cháu Alex quá rồi không chịu sửa hả cô em  Tongue Tongue Tongue Tongue
   Thân chúc cháu bé ngày càng ngoan hơn để bà ngoại tha hồ có thì giờ về trường viết lách nhé.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #224 - 24. Feb 2008 , 12:13

Em Dang My va Tuy Van oi ,
Co bat chươc Tuy Van roi day , bay gio moi doc nhung thu nay.
Tuy Van oi Co tro minh cu li lom choi tro nay thi ai cung danh chiu thoi. Co viet thu khong dau la le lam. Khon g co thi gio de viet thu co dau dau ! Bay gio Co ranh mot ti moi len day dươc thoi.
Da Cung oi ,
Cam on bac Tai da co cong dua co em Dau Do qua day voi chung toi. Lan sau di dau cung gang nhu vay se dươc qua ! Co chi doc thu thoi chu khong co thi gio de doc cai gi ma Da Cung chuyen !
Thoi , bay gio lai phai di ra. Hen nhau lan khac vay. Tham tat ca cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 29
Send Topic In ra