Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhan anh Khieu Nhu Long  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Nhan anh Khieu Nhu Long (Read 1930 times)
truongvan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Nhan anh Khieu Nhu Long
31. May 2007 , 12:28

Anh Long oi,
Noi vay chu hoi thiet anh Long bi dau tay sao vay?Co do chut nao chua? Con trai lon cua em da cap ben cang San Diego hom 12 hay 13 thang 5 gi do em cung quen roi, hom 18 thang 5 vua qua vo va 2 con no da qua ben ay de tham cac chau o choi 2 tuan rươi ,khoang 5 thang 6 vo con no se tro ve lai Nauy , con chau se tiep tuc hanh trinh vong len Vancouver va tiep den la cho nao do o Canada ma em cung quen mat roi, sau do chau se tro ngươc ve Nauy vao thang 7. Vo chong no se den california de du ngay hoi Khong quan VN.
De em se cho no so phone cua Cau Long neu co the se hoi tham Cau Long dương di nươc bược
Cam on anh trươc nhe
Con Kieu Lien thi em da mat lien lac voi co ta lau lam roi, em chi biet dươc kieu Lien o ben My la do Thu noi lai cung nhu em da thay Kieu Lien trong hinh chup hop mat cư nu sinh LVD o Mỵ

Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Re: Nhan anh Khieu Nhu Long
Reply #1 - 31. May 2007 , 15:59

truongvan wrote on 31. May 2007 , 12:28:
Anh Long oi,
Noi vay chu hoi thiet anh Long bi dau tay sao vay?Co do chut nao chua? Con trai lon cua em da cap ben cang San Diego hom 12 hay 13 thang 5 gi do em cung quen roi, hom 18 thang 5 vua qua vo va 2 con no da qua ben ay de tham cac chau o choi 2 tuan rươi ,khoang 5 thang 6 vo con no se tro ve lai Nauy , con chau se tiep tuc hanh trinh vong len Vancouver va tiep den la cho nao do o Canada ma em cung quen mat roi, sau do chau se tro ngươc ve Nauy vao thang 7. Vo chong no se den california de du ngay hoi Khong quan VN.
De em se cho no so phone cua Cau Long neu co the se hoi tham Cau Long dương di nươc bược
Cam on anh trươc nhe
Con Kieu Lien thi em da mat lien lac voi co ta lau lam roi, em chi biet dươc kieu Lien o ben My la do Thu noi lai cung nhu em da thay Kieu Lien trong hinh chup hop mat cư nu sinh LVD o Mỵ

Thu Vân !

Cám ơn Vân hỏi thăm anh , nói chứ không có gì đâu mấy cô em viết để ghẹo anh cho vuí nhà vui cửa ấy mà , anh lúc nào cũng mạnh giỏi như con nai chưa có sừng ... Wink Winksinh hoạt  trên này thường là như vậy đã nói là phố ảo thì có khi thực có khi không , mục đích là để cho chúng ta có thân tình và có được những nụ cười vui sau nhửng giờ làm việc hoặc nấu nướng căng thẳng ...Còn những chuyện thật là thật thì mình nói ở ngoài chư  ngu sao nói ở đây cho bị nằm ngủ dưới gầm giường như anh Đốc nhà anh ấy à . hông dám đâu ..... Tongue Tongue Grin

Cũng không phải lo nhiều vì anh Bình ông xã của chị Đặng Mỹ admin của diễn đàn này là Đốc Tờ tây cơ mà nên có gì anh ấy khám miễn phí qua internet , bên cạnh đó anh cũng biết chút ít ...y lý ...y sự y cùn ...thêm y cờ rét ...à lại quên anh là dân  Trợ Y ngày xưa nữa rồi  , ở đơn vị hồi đó không có BS là tụi anh cũng khám túi bụi , sờ nắn tay chân và tiêm chích như ai chứ có sợ ông tây đen nào đâu  Grin Grin Grin....Hà Hà .....

Khi nào cháu nó liên lạc được với anh , nếu thuận tiện anh sẽ ghé thăm cháu , sau khi cậu cháu mà trúng đài rồi , tâm đầu ý hợp rồi lúc đó mới cà kê dê ngỗng ...kể lể ngày xưa mẹ cháu đi học về là có cậu đi tò tò đằng sau chỉ cười cầu tài mà hông dám nói gì cả ...Ha Ha Ha ..... Grin Grin Grin Còn không thì sang năm nhất dịnh phải gặp nhau đó mà ....

Cuối tuần vui vẻ nhang , Có phải Vân nói KL cao giò là cái cô mặc áo xanh lá cây đứng bìa của buổi văn nghệ Tất Niên LVD hay không ?  ..Cuối tuần buôn bán đắt hàng nhé !!!! Wink Wink Wink

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #2 - 04. Jun 2007 , 18:52

Anh Long ơi !!! chờ hoài mà không thấy anh đọc tin nhắn gì hết hả anh??????
  còn nữa giờ nữa là dead line rồi đó nha anh.hay là em gọi điện thoại đại cho anh nhé  Wink
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #3 - 04. Jun 2007 , 20:23

Anh Long  ơi ,xin lỗi đã phá đám giờ cơm tối của Anh ,khi nào em về lại Úc sẽ báo cáo với Anh nhé.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #4 - 04. Jun 2007 , 20:26

anh_thu_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 20:23:
 Anh Long  ơi ,xin lỗi đã phá đám giờ cơm tối của Anh ,khi nào em về lại Úc sẽ báo cáo với Anh nhé.

hihihi, công tác hoàn thành mỹ mãn rồi ha chị Thư? Có đưỢc quà hôi lộ của ông anh xộp này thì nhớ chia cho em với , công em cho số phôn, và réo dùm  đó nhớ hông?  Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #5 - 04. Jun 2007 , 20:32

Đặng-Mỹ wrote on 04. Jun 2007 , 20:26:
hihihi, công tác hoàn thành mỹ mãn rồi ha chị Thư? Có đưỢc quà hôi lộ của ông anh xộp này thì nhớ chia cho em với , công em cho số phôn, và réo dùm  đó nhớ hông?  Cheesy

MỸ à ,chị đã được Ông Anh hối lộ hôm Đại hội La Veranda rồi....do đó khi vừa được phán lịnh là răm rắp làm ngay đó mà em  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  Thôi đành hẹn dịp khác hai chị em mình lại chia xẻ quà cáp vậy nhé ,kỳ này xong rồi nhen em ,mình có đòi anh ấy xẽ cười trừ thôi em à  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #6 - 05. Jun 2007 , 05:03

anh_thu_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 20:32:
 MỸ à ,chị đã được Ông Anh hối lộ hôm Đại hội La Veranda rồi....do đó khi vừa được phán lịnh là răm rắp làm ngay đó mà em  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  Thôi đành hẹn dịp khác hai chị em mình lại chia xẻ quà cáp vậy nhé ,kỳ này xong rồi nhen em ,mình có đòi anh ấy xẽ cười trừ thôi em à  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

hihihi, Em cũng được ông anh hào huê phong thấp hối lộ rất xộp từ hôm ra mắt CD của Miên Du năm ngoái rồi , nhưng mà chuyện năm nào ra năm đó chứ  Roll Eyes Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #7 - 05. Jun 2007 , 05:04

Ha Ha Ha ..

Cám ơn hai cô em nhanh nhẩu , dễ thương thêm đẹp gái ( Cái này do người ta bạn anh noái chứ không phải anh o bế đâu nhé )
Yên chí nhớn yên chí kềnh mà , mai mốt anh sẽ đền cho đừng có phải lo chi hết ! Grin Grin Grin

Anh Thư à , anh em mình là người có tình có nghĩa hết đó mà ! Mà đời sống cái điều đó mới là cái điều quý nhứt phải không  Wink Wink Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 05. Jun 2007 , 05:05

anh_thu_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 20:32:
  MỸ à ,chị đã được Ông Anh hối lộ hôm Đại hội La Veranda rồi....do đó khi vừa được phán lịnh là răm rắp làm ngay đó mà em  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  Thôi đành hẹn dịp khác hai chị em mình lại chia xẻ quà cáp vậy nhé ,kỳ này xong rồi nhen em ,mình có đòi anh ấy xẽ cười trừ thôi em à  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

hihihi, Em cũng được ông anh hào huê phong thấp hối lộ rất xộp từ hôm ra mắt CD của Miên Du năm ngoái rồi , nhưng mà chuyện năm nào ra năm đó chứ  Roll Eyes Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

truongvan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 22. Aug 2007 , 03:19

Anh Long oi,
Manh gioi  chu, em cam on anh gui cho em mot lo nha Ngo Thuy Mien, em rat thich
Chuc anh Long va gia dinh lươn vui ve
EM Van
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #10 - 22. Aug 2007 , 19:35

truongvan wrote on 22. Aug 2007 , 03:19:
Anh Long oi,
Manh gioi  chu, em cam on anh gui cho em mot lo nha Ngo Thuy Mien, em rat thich
Chuc anh Long va gia dinh lươn vui ve
EM Van

Thu Van thử vào đây download để wúynh cho có dấu với bà con thử xem

www.vps.org

click vào phần nhu liệu bên góc phải
click download vpskeys phần mềm gõ chữ Việt
click run
chỉ trong vòng 1 phút là wuýnh được chữ Việt

(nhớ bật on tiếng việt ở góc phải phía dưới màn hình có icon hình bản đồ ViệtNam)
Back to top
« Last Edit: 22. Aug 2007 , 19:41 by khieulong »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #11 - 28. Sep 2007 , 09:44

Nhớ A Hía

Sáu  Long , hôm nay 29 tháng 9  , nhớ  dành 1  phút yên lặng để tưởng nhớ A Hía  -Lê  Thanh Hải  /đã bỏ chúng ta  ra đi cách nay   2 năm .

Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #12 - 28. Sep 2007 , 17:48

...

KLong , NTNăng, PDe , BĐồng , BToàn
Xin được một phút lắng lòng tưởng nhớ đến một người bạn Hồ Ngọc Cẩn hiền hoà
của chúng ta Lê Thanh Hải đã ra đi cách nay hai năm
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #13 - 28. Sep 2007 , 19:47

khieulong wrote on 28. Sep 2007 , 17:48:
...

KLong , NTNăng, PDe , BĐồng , BToàn
Xin được một phút lắng lòng tưởng nhớ đến một người bạn Hồ Ngọc Cẩn hiền hoà
của chúng ta Lê Thanh Hải đã ra đi cách nay hai năm

...

Chị em LVD tụi em cũng xin thắp một ngọn nến để nhớ ngày giỗ 2 năm của anh A Hia Lê Thanh Hải.
Những tiếng nói cười hiền lành dễ mến của anh Hải vẫn còn sống mãi trên 2 sân trường LVD và HNC này , cũng như trong lòng của chúng ta.

Không biết chị Hải và cháu đã ổn định bên Cali chưa ? Chắc anh Long có biết tin chứ ạ.
Back to top
« Last Edit: 28. Sep 2007 , 19:55 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #14 - 23. Oct 2007 , 16:58

Anh Đậu Đen ơi,

Em đọc tin cháy rừng lớn ở San Diego, em mong chỗ anh ở không bị ảnh hưởng gì  Wink
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra