Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa Gấm Ngày Xưa  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 32 33 34 35 36 ... 51
Send Topic In ra
Hoa Gấm Ngày Xưa (Read 50143 times)
phuonghue
Gold Member

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa
Reply #495 - 26. Jul 2007 , 12:29

Mynh wrote on 26. Jul 2007 , 11:42:
Công chúa Huệ kính yêu viết làm em tức cuời quá.
Nếu em là công chúa em sẽ nói với nguời nắm áo em  thế' này : Noway, tặng có 1 cành bông huệ thôi thì không được nắm áo gì hết á !  

Grin Grin Grin Lần sau chị sẽ nói dzậy đó. Mynh nghĩ sao khi có người nói 2 chị em mình có mắt cũng như không kìa. Sad Sad. Chị H lỡ khoái cành bông huệ quá nên không tiện lên tiếng. Tongue Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #496 - 26. Jul 2007 , 12:51

phuonghue wrote on 26. Jul 2007 , 11:00:
Chị Đ Đ ơi ,
Em nghỉ chị khỏi cần lo ,hồi tối này em thấy Phượng vào sân trường ,em định chạy ra nắm áo thì bị người khác nắm áo nên em không vô được.Tưởng đâu cô nàng về thăm nhà thì phải lên tiếng , ai ngờ im lặng quay lưng làm cả nhà mình ngóng chờ lo lắng  Sad Sad Sad Giận ai vậy Phượng ơi  Huh Huh Huh

Huệ à, Huệ nói làm My cũng tức cười quá, Huệ  tính nắm áo Phượng thì bị phò mã nắm áo nên phải log out  hả  Cheesy 
Phuợng ơi, hay là máy Phượng có bị trục trặc gì nên không viết được không?  Huh Thôi để tối nay My ráng thức rình nắm áo Phượng vậy  Cheesy

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #497 - 26. Jul 2007 , 13:09

Đặng-Mỹ wrote on 26. Jul 2007 , 12:51:
Huệ à, Huệ nói làm My cũng tức cười quá, Huệ  tính nắm áo Phượng thì bị phò mã nắm áo nên phải log out  hả  Cheesy  
Phuợng ơi, hay là máy Phượng có bị trục trặc gì nên không viết được không?  Huh Thôi để tối nay My ráng thức rình nắm áo Phượng vậy  Cheesy

Coi bộ Mỹ rành dữ ha  Roll Eyes Chắc là cũng có chút kinh nghiệm bản thân hả Mỹ  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Re: trêHoa Gấm Ngày Xưa
Reply #498 - 26. Jul 2007 , 15:12

thanhan wrote on 25. Jul 2007 , 16:56:
Không lẻ các chị đều bị mắt lảo cả sao vậy cà  Undecided Cái hoa có nhỏ nhưng đâu có nhỏ dữ vậy đâu, nó vẫn còn nằm chình ình trên bàn mà mấy chị không thấy thật sao, hay là mấy chị lại 3 xạo rồi  Roll Eyes  Roll Eyes
Không sao thanhan thấy chị Huệ ưa hoa Huệ trắng, thanhan ẳm cái hoa từ vườn người ta về tặng cho chị nè.

...

Cám ơn CTHATN nghen ,cành hoa đẹp quá trời mà chị PH phải hỏi lại cho chắc ăn , cái này là tặng 1 mình chị chứ không phải chia 5 xẽ 7 nữa phải không?? Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #499 - 26. Jul 2007 , 15:18

tuyet_ngo wrote on 26. Jul 2007 , 05:36:
HIỀN lành mà lắm người mê quá TRỜI

Kìa vầng Dương mây vẫn còn che khuất
TRỜI giăng giăng xam xám lối về XƯA

( Chờ Đợi--------Thất TN của cung Hoa Gấm)

Thất TN ơi, thơ say của 7 hay wa' hà, Ngố CN lang thang đến thơ phòng của 7 chép 2 câu thơ này. U già mí quý CN khỏi la Ngố CN lâu lâu xẹt dzìa hết bắt ăn CÀ lại phải uống SỮA mí ăn Yogurt.

Ý quên , cả ngày mà không ai nối tiếp hết vậy nè.

Hôm nay tôi đã chết trong người
Xưa hẹn nghìn năm yêu mến tôi
Với bóng hình xưa ,tăm tiếng
Cách xa chôn hết  nhớ thương rồi..
(Ý Thu/ Xuân Diệu )

Cheesy Cheesy TN ơi ,sao không trả lời câu hỏi của tui vậy?  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #500 - 26. Jul 2007 , 15:21

hai wrote on 26. Jul 2007 , 03:05:
Hi hi,  Huệ CN mới đi chơi Hawaii mang mít về hoàng cung thơm quá làm Hải cầm lòng chẳng đậu phải bỏ cả công việc chạy về bốc một miếng   Cheesy 

Hi hi , Hải ơi , có đồ ăn mới chịu về đó hả??

Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #501 - 26. Jul 2007 , 15:37

Quote:
Coi bộ Mỹ rành dữ ha  Roll Eyes Chắc là cũng có chút kinh nghiệm bản thân hả Mỹ  Grin

Có không vậy chị Mỹ , chỉ cho em bí quyết làm sao cho OX bỏ bớt máu Hoạn Thư bi giờ.  Embarrassed Embarrassed. Chị Đ Đ ơi ,em bỏ hết mớ hình LVD vô 1 chỗ Tâm Tình rồi. Chị coi thử đi nghen  Smiley Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #502 - 26. Jul 2007 , 17:46

phuonghue wrote on 26. Jul 2007 , 15:37:
Có không vậy chị Mỹ , chỉ cho em bí quyết làm sao cho OX bỏ bớt máu Hoạn Thư bi giờ.  Embarrassed Embarrassed. Chị Đ Đ ơi ,em bỏ hết mớ hình LVD vô 1 chỗ Tâm Tình rồi. Chị coi thử đi nghen  Smiley Smiley Smiley

Ơi..ơi Chị Đ Đ đã làm rồi đó Huệ, kỳ này trời còn sớm nên chị còn tỉnh ngủ, nên đã thêm tên các em vào hình  Wink. Có thuởng cho chị ly cà phê nào không? thêm bánh ngọt nữa nghen để dành ăn sáng ( đúng là dụ ăn con nít nhỏ  Grin )
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #503 - 26. Jul 2007 , 20:13

Hehehe,  My rình nắm được 2 cái áo của 2 công chúa Tuyết và Phượng lận nè Huệ ơi Cheesy Cheesy

Phượng ơi,
Máy móc em có trục trặc gì không mà cứ chắp tay sau lưng đi vòng vòng làm thinh vậy ???   Undecided  Grin

Tuyết ơi,

Ra phụ My nắm áo Phượng lại dùm đi   Cheesy   
À công  nuơng Tuyết Ngộ này còn thiếu nợ u già đó nghen  Wink   

Back to top
« Last Edit: 26. Jul 2007 , 20:19 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #504 - 26. Jul 2007 , 20:22

phuonghue wrote on 26. Jul 2007 , 15:37:
Có không vậy chị Mỹ , chỉ cho em bí quyết làm sao cho OX bỏ bớt máu Hoạn Thư bi giờ.  Embarrassed Embarrassed. Chị Đ Đ ơi ,em bỏ hết mớ hình LVD vô 1 chỗ Tâm Tình rồi. Chị coi thử đi nghen  Smiley Smiley Smiley

Hihihi, Huệ hỏi chị Đậu Đỏ đi, chứ My có biết ất giáp gì đâu nà   Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #505 - 26. Jul 2007 , 20:24

U ơi, tay em chậm quá hà không biết có nắm được Phượng không? Bay chầm chậm  chút  P. ợi Tay chân em quýnh quáng rồi U ơi. Ngố CN nợ U kí gì dzậy hở U
Back to top
« Last Edit: 26. Jul 2007 , 20:29 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #506 - 26. Jul 2007 , 20:46

Tuyết Ngô ơi ,

Hai tụi mình nắm được rồi Cheesy Cheesy
Đây là Phượng viết trong email , hên là My vừa vào xem  Cheesy

Chi My oi đúng là chi hiểu em , em bi truc trac gi khong biet may bua nay ( máy cua em chu hong phai em hehhehhe) ma em khong the gui bai di duoc nen co mat do ma` cung nhu khong !!!!!! Co ai nam ao hay nam toc gi thi em khoai qua em viet bai cang them di dom thoi de ca nha cuoi choi cho vui cua vui nha , co`n gap na.n kieu nay em khg biet lam sao day .... ai giup dum em voi

Chi MY oi , em thay chi dang online va ca TUyet Ngo nua , chac la 2 nguoi dang " canh me " em online de nam ao ha ?????  khi em gui bai thi bi may bao la " Ban chua dien de tai vao . Day la phan yeu cau " Em van lam nhu truoc day thoi va khg gap truc trac gi het , bay gio em phao lam sao day ha chi ??? em cung da tinh gui thu cho chi hay chi Dau Do may bua nay de xin khieu nai la em khong co bo nha di choi , co di choi hay bi ai nam ao nam tay thi cung xin phep cho ve nha 1 chut de mec chu ... ai ma lai nin thinh ...chiu tran ...
Phan tren la bai em viet tra loi cho chi ma gui di khg duoc em buc minh nen copy vo day de chi post dum em do , chi post dum em de ca nha biet em co mat moi khi diem danh nhe , cam on chi nhieu
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #507 - 26. Jul 2007 , 20:48

phuonghue wrote on 26. Jul 2007 , 15:18:
Ý quên , cả ngày mà không ai nối tiếp hết vậy nè.

Hôm nay tôi đã chết trong người
Xưa hẹn nghìn năm yêu mến tôi
Với bóng hình xưa ,tăm tiếng
Cách xa chôn hết  nhớ thương rồi..
(Ý Thu/ Xuân Diệu )

Cheesy Cheesy TN ơi ,sao không trả lời câu hỏi của tui vậy?  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

CỨ mím môi rứa là rất xấu
O cười tươi duyên dáng vô cùng
Cho anh xin những hạt răng xinh
Anh sẽ đổi ngàn ngày thơ DẠI

(Qua Mấy Ngõ Hoa-----Mường Mán)

TN nhìn chữ "CŨ" lại nhớ Mường Mán với chữ  "CỨ". Cả nhà thông cổ. Ủa wuên wuên thông cảm cho em nhỏ mừng hết lớn

Huh HuhPH ơi, giả nhời câu hỏi gì thế?
Back to top
« Last Edit: 26. Jul 2007 , 21:01 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #508 - 26. Jul 2007 , 21:06

tuyet_ngo wrote on 26. Jul 2007 , 20:24:
U ơi, tay em chậm quá hà không biết có nắm được Phượng không? Bay chầm chậm  chút  P. ơi.  Tay chân em quýnh quáng rồi U ơi. Ngố CN nợ U kí gì dzậy hở U

hihihi, thôi Ngộ CN đừng quýnh quáng nữa, tội quá  Wink Cánh Phượng vẫn còn nguyên trên cây , chẳng có bay đi đâu hết, tại cái máy làm nũng thôi.  Wink
Lại ngây thơ cụ cố rồi hả Ngộ CN ??? Thiếu u bài hát trong Cây Nhà Lá Vườn đó mà  Cheesy

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #509 - 26. Jul 2007 , 21:14

tuyet_ngo wrote on 26. Jul 2007 , 20:48:
CỨ mím môi rứa là rất xấu
O cười tươi duyên dáng vô cùng
Cho anh xin những hạt răng xinh
Anh sẽ đổi ngàn ngày thơ DẠI

(Qua Mấy Ngõ Hoa-----Mường Mán)

TN nhìn chữ "CŨ" lại nhớ Mường Mán với chữ  "CỨ". Cả nhà thông cổ. Ủa wuên wuên thông cảm cho em nhỏ mừng hết lớn

Huh HuhPH ơi, giả nhời câu hỏi gì thế?

Hihihi, chuyên viên  ăn gian mà  Cheesy  nhưng không thông cảm thì làm gì nhau ha  Cheesy Grin
Cái bài này My thấy hầu hết các cô hồi xưa thuộc lòng ha Wink Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 32 33 34 35 36 ... 51
Send Topic In ra