Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa Gấm Ngày Xưa 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 51
Send Topic In ra
Hoa Gấm Ngày Xưa 2 (Read 49461 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa 2
Reply #510 - 19. Oct 2007 , 18:51

phuonghue wrote on 19. Oct 2007 , 03:37:
Phượng à ,
chắc tui phải hẹn kiếp sau thôi  Tongue Tongue Tongue

Chắc phải kiếp sau và kiếp sau nữa quá Huệ ơi  Grin Cheesy
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #511 - 19. Oct 2007 , 19:10

Phương Tần wrote on 19. Oct 2007 , 07:16:
Chính ra trồng chuối cũng có thể tập ăn gian được đó quí dzị ui ! Đúng như P nói là đứng cả ngày bằng 2 chân rồi thì nên đứng ngược lại để cân bằng, nhất là những người làm việc đứng nhiều như trong nhà thương, bán hàng...Mình có thể trồng cây chuối sát bên tường, nương theo vách tường dể đưa người lên từ từ...Nếu có thể tự lập thì đứng thẳng lên một mình...bằng đầu hay vai cũng ok, nhưng muốn dựa hơi thì cứ dựa vách tường và giữ cho người mình thẳng lên cũng tốt lắm...đây là cách relax ngày xưa trong mấy lớp thẩm mỹ sau buổi tập... Cheesy Wink Grin

Undecided Undecided Undecided nhưng buổi sáng giờ đó chưa đứng (đúng chiều ) nhiều thì tại sao lại phải tập đứng ngược chiều ?!! Huh Huh Huh

Tại tui...lo xa , tui dứng ngược trước rồi đứng đúng chiều sau...có sao đâu hehhehhehhe , nhưng Ptr mới đọc lại sách sáng nay thấy cần phải tập thêm động tác " CON CÁ" để đi chung với bài tập trồng chuối này

Đối với những ai chưa tâ,p thẩm mỹ bao giờ thì nên tự mình đở người lên từ từ thì tốt hơn Tần ơi , còn nếu ai thường xuyên hoặc đã từng tập qua Thể dục thẩm mỹ thì làm động tác này rất dễ vì TDTMy~ cũng có động tác này nhưng làm nhanh hon thậm chí rất nhanh

Rảnh hoặc thuận tiện giờ nào thì tập giờ đó mà miễn có đứng ngược chiều thôi chứ  Grin Grin Cheesy Wink Smiley
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #512 - 19. Oct 2007 , 19:30

phuonghue wrote on 19. Oct 2007 , 10:30:
Chị Mỹ ơi,
Không biết chị với Phượng có nhớ màn vũ Mưa rừng của trường mình  hồi xưa không? Lúc đó cùng thời với Thùy Dương của Cành Hoa Trắng thì phải.  Em nhớ Phương Dung của lớp PT uốn cong như  vòng tròn vậy đó. Hồi đó em cũng về nhà uốn thử thấy hơi cong cong nên quên rằng bi giờ xương cốt đã khác xưa ,thấy tụi nó tập em còn nói hồi đó mẹ làm giống vậy hoài  Grin Grin. Cũng may em kịp thời dừng lại trước khi phải  nghỉ phép dài hạn đó.  Tongue Tongue Tongue

Hihihi tui kho^ng nhơ bài múa đó nhưng có nhìn thấy những bài múa có những cô xinh xinh được chọn làm " cục nhân " ở giữa uốn cong người rất dẽo ,ừ Huệ ơi. cái lưng của mính bây giờ " phản chủ " và hay ỏng ẹo lắm , may phước là tui có yoga trị nó rồi , trước kia tui cũng hay bị đau lưng lắm , hồi đó còn đi xe đạp , tui chạy xe mà vấp 1 cục đá nhỏ thôi là " chít " đó , đau lưng lắm , đau thốn vô trong luôn , tui chữa binh nhưng khg hết nhưng khg lao động gì hết 1 thời gioan thì hết , sau đó đi tập TDTMy~ thì bị dau lại vì động tác nhiếu và tốc độ nhanh quá , tui " nhảy "" xuống hồ bơi đi học bơi , học bơi ếch 2 tháng , kế đó là học bơi sãi 2 tháng nhưng đến tháng thứ 4 thì phát hiện ra hết đau lưng hồi nào khg biết ,( tui nhớ tháng thứ 3 tập động tác chân boi sãi vẫn còn cảm thấy đau lưng nhưng thích bơi quá nên tui phớt lờ luôn ),tui đi bơi đều 1 năm rưởi mơi nghĩ bệnh đau lưng biến mất luôn từ đó , hỏi ra trong hồ bơi lúc ấy toàn là " dân " đau lưng , bị gai cột sống , ngủ không được....ốm quà muốn mập lên , mập quá muốn ốm bớt...hiihiihiihihih Roll Eyes Shocked Grin Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #513 - 20. Oct 2007 , 02:29

Quote:
author=Phuong_Tran link=board=ngayxuahoagam;num=1188152185;start=510#512
...tui đi bơi đều 1 năm rưởi mơi nghĩ bệnh đau lưng biến mất luôn từ đó , hỏi ra trong hồ bơi lúc ấy toàn là " dân " đau lưng , bị gai cột sống , ngủ không được....ốm quá muốn mập lên , mập quá muốn ốm bớt...hiihiihiihihih Roll Eyes Shocked Grin Cheesy
PTr

Shocked Roll Eyes Cool
Về cái vụ mập ốm vì bơi này coi chừng cũng có kết quả ngược. đó nghe...
Hồi đó tui cũng đi tập bơi với cô bạn (chính ra tui biết bơi rồi, nhà ở trên sông thì em nào cũng phải biết  Wink nhưng mà...bơi chó thôi  Grin Grin miễn sao rớt xuống sông khỏi chìm là được rồi... Cool ) tui thì trị ốm, bạn tui thì trị mập...kết quả là tui càng ngày càng ốm hơn còn bạn thì càng ngày càng...sổ sữa... Grin Grin Grin
Tại vì mỗi lần lên bờ tui mệt quá thì không muốn ăn gì cả, còn bạn tui thì kêu đói quá cho nên cô ấy ăn như chưa từng được ăn qua... Tongue
Chỉ 1 tháng thôi là không dám đi bơi nữa...vì tội nghiệp cô bạn tui quá... Wink Cheesy Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa
Reply #514 - 20. Oct 2007 , 04:30

CoiChay wrote on 19. Oct 2007 , 11:10:
Ha ha, hay lắm cô PH ơi ! Chắc có ngày tôi phải truyền bình bát cho cô rồi !

Thân mến,
ĐS

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Cám ơn thầy quá khen , cũng nhờ thầy dạy dỗ thôi. Còn chiêu nào nữa thầy cứ truyền cho mấy CN nhà này nha , trừ cái chiêu mai mốt thì bọn đệ tử chúng em đã nếm đủ rồi. Nhưng PH quyết định , may ra nước chảy đá mòn. Bi giờ thấy thầy ở đâu là cứ níu lại đòi nợ.
Thầy à , thầy còn thiếu PH chuyện cá mập đó Cheesy Cheesy Cheesy

Quên nữa , PH nhớ hôm bữa thầy có nói Phượng CN giống ai đó. PH tình cờ coi lại DVD Nhật Trường của Mỹ Lan làm ,thấy Phượng CN giống y chang Mỹ Lan à , không biết đây có phải người quen của thầy không ? Huh Huh
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #515 - 20. Oct 2007 , 04:39

Phuong_Tran wrote on 19. Oct 2007 , 18:51:
Chắc phải kiếp sau và kiếp sau nữa quá Huệ ơi  Grin Cheesy

Hi hi , đúng rồi PhT ơi , kiếp sau sanh ra với bộ xương sống và cái lưng mới toanh ,mình sẽ từ từ tập lại. Bi giờ cái gì cũng quá đát rồi , chỉ sợ nó đình công là nguy to há  Grin Tongue..Bà có công nhận bà giống Mỹ Lan không dậy? Tui coi cái DVD đó mà hết hồn luôn. Có điều Ph CN nhà mình thì thon thả dễ xương hơn đó  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #516 - 20. Oct 2007 , 08:06

phuonghue wrote on 19. Oct 2007 , 08:46:
Thơ khách một chiều đường thơ thẩn
Xanh lơ núi rặng xa nhìn say
Trẻo trong và lẽ lặng trời khí
Hái mơ ,cô thấp thoáng rừng

(Mơ Cô Hái /Đệ tử đời thứ I môn phái Cối Chày)

Lâu lâu mộng 1 tí cũng không sao  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

hoahong.gif:Hàn Mặc Tửhoahong.gif:

Đây Thôn Vĩ Dạ

Sao anh không về chơi thôn Vĩ?
Nhìn nắng hàng cau nắng mới lên.
Vườn ai mướt quá xanh như ngọc
Lá trúc che ngang mặt chữ điền.

Gió theo lối gió, mây đường mây,
Dòng nước buồn thiu, hoa bắp lay...
Thuyền ai đậu bến sông Trăng đó,
Có chở trăng về kịp tối nay?

khách đường xa, khách đường xa
Áo em trắng quá nhìn không ra...
Ở đây sương khói mờ nhân ảnh
Ai biết tình ai có đậm đà?
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #517 - 20. Oct 2007 , 08:35

phuonghue wrote on 20. Oct 2007 , 04:39:
...Bà có công nhận bà giống Mỹ Lan không dậy? Tui coi cái DVD đó mà hết hồn luôn. Có điều Ph CN nhà mình thì thon thả dễ xương hơn đó  Cheesy Cheesy

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
về cái chuyện PTr giống ai thì có lẽ là như dzầy:
thầy hay nhắc tới tên Nga mỗi khi link với PTr, Huệ lại thấy giống Mỹ Lan, mà có ai thấy PTr cười hơi hơi giống Diễm Liên hay không?!! cho nên có thể tóm tắt là:
nhìn xa thì giống Thanh Nga Undecided
nhìn ngang lại giống Mỹ Lan  Embarrassed
nhìn nghiêng, oh no, giống Diễm Liên  Shocked
nhìn gần, hmmmm, thì ra là Phượng Trần... Tongue
Grin Grin Grin

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #518 - 20. Oct 2007 , 17:38

phuonghue wrote on 15. Oct 2007 , 04:51:
Thubeo thân ,
Bà lại nhà chơi mà mấy CN chạy đâu hết trơn à.May quá có Thầy CC CC tiếp khách dùm. Thu ơi, PH nghỉ rằng mình khó mà dựa theo tiêu chuẩn nào để có thể quyết định mức độ hiểu biết về Vici của dân VN mình , trong hay ngoài nước. PH không biết thầy CC ở VN  bao lâu sau 75 nhưng PH dù chỉ ở 7 năm nhưng PH tin rằng mình hiểu chế độ CSVN không thua gì ai đâu. Có 1 sự hiểu lầm mà những người ra đi sau này thường hay vấp phải ,đó là ý nghỉ những người ra khỏi VN , được hít thở không khí tự do là có được 1 cuộc sống yên bình. PH thường hay ví những người còn lại như đang vùng vẫy trong 1 vũng bùn , còn những người ra đi thì vùng vẫy trong 1 đại dương bao la , dù có thể bơi lội theo ý mình nhưng trước tiên phải cố gắng để khỏi bị chết đuối cái đã. Có những người vào vùng biển êm sóng lặng , lại có kẻ vào chỗ bão tố đầy cá mập..việc đầu tiên là cố gắng để sống còn.Trong lúc lênh đênh , uống nước biển thật nhiều cũng không vui lắm đâu , và cứ nghỉ đến thân phận của mình thì sự căm thù không phải là ít đâu Thu à.Xin lỗi , phải chạy nữa ,hẹn lát nữa nha. Smiley Smiley

Chào Phương Huệ Tb cả tuần bận bịu với cơm áo.Chỉ có cuối tuần rãnh rỗi đi lang thang vào sân trường kiếm bạn
lớn bạn nhỏ để nhiều chuyện.Tb là dân mới nên mọi thứ
đều phải làm gấp đôi gấp ba thì mới kịp chân người đi
trước ,nhưng cùng không cho phép mình quên quê hương Viêt Nam còn đau khổ ,còn đang bị dày xéo bởi
bọn vc gian ác.80 triệu dân còn lại ,có người đang vùng
vẫy trong vùng bùn ,vùng rác như nhừng người dân oan
bị vc cướp nhà cướp đất ,nhừng người dân kinh tế mới
mất hộ khẩu và cả nhừng người có đất có nhà với đầy đủ
tiện nghi ,nhưng tất cả đêu ở trong nhà tù khổng lồ của bè lù vc.Chúng đà bịt miệng bịt mắt bịt tai ,chỉ cho nói nghe  và thấy nhừng gì chúng muốn.Thật là đáng thương
phải không công nương? Nhưng đáng thương hơn là ~
người VN ớ HN được hít thở không khí tự do đà tự bịt mắt
miệng , tai lại không dám bày tỏ quan điểm của mình. Bà
biết không mồi lần gặp người quen bạn bè mà tb nói chuyện tình hình thế sự người ta lại đánh trống lãng có
chán không? Cũng may tb có cái tiệm tb đã treo hình cha
Lý bị bịt miệng để có những người khách nào thắc mắc hỏi tb có dịp nói. Bi giờ TN chỉ cho cách lên diễn đàn để
bày tỏ tb thật cảm ơn cả nhà nhiều.Bà có xem tin tức không? Người dân đã bớt sợ rồi cũng nhờ tin học người
biết , nói cho người không biết ,từ từ mọi người sẽ biết hết.Vậy chúng ta NVHN cùng nhau tiếp tay ủng hộNVTN
mau chóng dựng lại màu cờ vàng ba sọc đỏ thân yêu.
Chào cả nhà.tb mỏi tay quá chừng chừng Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #519 - 20. Oct 2007 , 18:24

Phuong_Tran wrote on 19. Oct 2007 , 19:30:
Hihihi tui kho^ng nhơ bài múa đó nhưng có nhìn thấy những bài múa có những cô xinh xinh được chọn làm " cục nhân " ở giữa uốn cong người rất dẽo ,ừ Huệ ơi. cái lưng của mính bây giờ " phản chủ " và hay ỏng ẹo lắm , may phước là tui có yoga trị nó rồi , trước kia tui cũng hay bị đau lưng lắm , hồi đó còn đi xe đạp , tui chạy xe mà vấp 1 cục đá nhỏ thôi là " chít " đó , đau lưng lắm , đau thốn vô trong luôn , tui chữa binh nhưng khg hết nhưng khg lao động gì hết 1 thời gioan thì hết , sau đó đi tập TDTMy~ thì bị dau lại vì động tác nhiếu và tốc độ nhanh quá , tui " nhảy "" xuống hồ bơi đi học bơi , học bơi ếch 2 tháng , kế đó là học bơi sãi 2 tháng nhưng đến tháng thứ 4 thì phát hiện ra hết đau lưng hồi nào khg biết ,( tui nhớ tháng thứ 3 tập động tác chân boi sãi vẫn còn cảm thấy đau lưng nhưng thích bơi quá nên tui phớt lờ luôn ),tui đi bơi đều 1 năm rưởi mơi nghĩ bệnh đau lưng biến mất luôn từ đó , hỏi ra trong hồ bơi lúc ấy toàn là " dân " đau lưng , bị gai cột sống , ngủ không được....ốm quà muốn mập lên , mập quá muốn ốm bớt...hiihiihiihihih Roll Eyes Shocked Grin Cheesy

PTr

Phượng ơi,

Nghe Phượng nói mà My mắc cở thi' mồ luôn  Embarrassed
Thể cdục My còn khg tập, nói chi đi bơi thì quá là xa xỉ rồi  Embarrassed Grin  My bị cái gì không biết mà sợ nước vô mặt lắm, có ca?m giác mình ngộp thở và rất sợ hãi . My chưa bao giờ tắm mà dám để  nước xịt vô mặt, là đủ hiểu rồi .  Undecided Mà cái sợ này nó di truyền hay sao đó, con bé Tú hồi nhỏ My cho đi hoc bơi 3 khoá luôn mà không có ai bảo được nó cúi đầu xuống nước. Undecided Nhưng nó khá hơn My là ra biển dám đứng xuống nước và dám chơi các trò chơi dưới nước.   Wink
Hồi đó My cứ bị trêu là người nhà quê nhất nước vì không biết bơi và không biết đi xe đạp luôn  Embarrassed Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #520 - 20. Oct 2007 , 18:27

phuonghue wrote on 20. Oct 2007 , 04:30:
Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Cám ơn thầy quá khen , cũng nhờ thầy dạy dỗ thôi. Còn chiêu nào nữa thầy cứ truyền cho mấy CN nhà này nha , trừ cái chiêu mai mốt thì bọn đệ tử chúng em đã nếm đủ rồi. Nhưng PH quyết định , may ra nước chảy đá mòn. Bi giờ thấy thầy ở đâu là cứ níu lại đòi nợ.
Thầy à , thầy còn thiếu PH chuyện cá mập đó Cheesy Cheesy Cheesy

Quên nữa , PH nhớ hôm bữa thầy có nói Phượng CN giống ai đó. PH tình cờ coi lại DVD Nhật Trường của Mỹ Lan làm ,thấy Phượng CN giống y chang Mỹ Lan à , không biết đây có phải người quen của thầy không ? Huh Huh

Huệ ơi ,

Em còn nhớ  thày thiếu gì mà đòi chứ My thì sợ kể mỏi tay  Roll Eyes Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #521 - 20. Oct 2007 , 20:18

Phương Tần wrote on 20. Oct 2007 , 02:29:
Shocked Roll Eyes Cool
Về cái vụ mập ốm vì bơi này coi chừng cũng có kết quả ngược. đó nghe...
Hồi đó tui cũng đi tập bơi với cô bạn (chính ra tui biết bơi rồi, nhà ở trên sông thì em nào cũng phải biết  Wink nhưng mà...bơi chó thôi  Grin Grin miễn sao rớt xuống sông khỏi chìm là được rồi... Cool ) tui thì trị ốm, bạn tui thì trị mập...kết quả là tui càng ngày càng ốm hơn còn bạn thì càng ngày càng...sổ sữa... Grin Grin Grin
Tại vì mỗi lần lên bờ tui mệt quá thì không muốn ăn gì cả, còn bạn tui thì kêu đói quá cho nên cô ấy ăn như chưa từng được ăn qua... Tongue
Chỉ 1 tháng thôi là không dám đi bơi nữa...vì tội nghiệp cô bạn tui quá... Wink Cheesy Grin

hahaha, đọc kết quả đi bơi buồn cười quá Tần ơi  Cheesy
Cuời vậy rồi lại chợt buồn nè  Sad Tuần trước Kim Hương bạn LVD 73 của My có chồng bị chết đuối, tụi My nghe tin mất hồn vía luôn  Undecided Anh Minh này ( hình như là HNC ) là 1 rể trẻ tuổi nhất của nhóm LVD 73 tụi My vì anh bằng tuổi vợ , hai vợ chồng gặp nhau trên chuyến máy bay đi du học. Lúc Hương dẫn chồng con qua Cali và qua nhà My chơi , bạn bè ai cũng ngạc nhiên vì anh mạnh khoẻ và trẻ trung như 30 thôi. My có lần đăng hình trên D/D hồi năm ngoái năm kia bây giờ không biết đâu. Anh là người chơi thể thao, người vẫn thẳng tắp như thanh niên, không bệnh tật gì hết, vậy mà anh bị heart failure ngay lúc đang bơi nên bị nước vào phổi chết ngôp. Nếu ở trên bờ thì đâu đến nỗi. My kể để quí vị có đi bơi thì đi có bạn, hoặc bơi chỗ đông một chút.  Undecided
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #522 - 21. Oct 2007 , 08:13

Đặng-Mỹ wrote on 20. Oct 2007 , 20:18:
hahaha, đọc kết quả đi bơi buồn cười quá Tần ơi  Cheesy
Cuời vậy rồi lại chợt buồn nè  Sad Tuần trước Kim Hương bạn LVD 73 của My có chồng bị chết đuối, tụi My nghe tin mất hồn vía luôn  Undecided Anh Minh này ( hình như là HNC ) là 1 rể trẻ tuổi nhất của nhóm LVD 73 tụi My vì anh bằng tuổi vợ , hai vợ chồng gặp nhau trên chuyến máy bay đi du học. Lúc Hương dẫn chồng con qua Cali và qua nhà My chơi , bạn bè ai cũng ngạc nhiên vì anh mạnh khoẻ và trẻ trung như 30 thôi. My có lần đăng hình trên D/D hồi năm ngoái năm kia bây giờ không biết đâu. Anh là người chơi thể thao, người vẫn thẳng tắp như thanh niên, không bệnh tật gì hết, vậy mà anh bị heart failure ngay lúc đang bơi nên bị nước vào phổi chết ngôp. Nếu ở trên bờ thì đâu đến nỗi. My kể để quí vị có đi bơi thì đi có bạn, hoặc bơi chỗ đông một chút.  Undecided

Shocked Shocked Shocked
Ừ My ơi, PT cũng có kinh nghiệm với chuyện đi bơi phải cẩn thận và có bạn...
Có một lần, PT với cô bạn vào hồ bơi, cô này thì đang tập, chưa biết bơi cho nên mỗi lần xuống hồ thì chỉ vào chỗ cạn ngồi nhúng nước đỡ ghiền thôi  Wink. Nhưng mỗi lần xuống hồ, phải xuống từ cầu thang ở giữa hồ, rồi mới lần theo tay vịn đến chỗ sâu chỗ cạn tùy hỉ...
Hôm đó 2 đứa xuống hồ, PT xuống trước nên đi trước, cô bạn xuống sau, vừa đi vừa huyên thuyên trò chuyện, một ngày như mọi ngày, nhưng PT không nghe cổ trả lời tiếng nào, quay nhìn lại thì không thấy cổ đâu hết, nhớ rõ ràng là cổ đã xuống cùng lúc mà, nhìn kỉ lại thì thiệt là...hồn vía lên mây, vì cổ đang quờ quạng ở dưới đáy hồ... Shocked Shocked Shocked
Thế là hét toáng lên kêu cứu, vì luật ở hồ là không có tự động cứu người 1 mình...Huấn luyện viên trên bờ chọt cây sào xuống cho cô nàng chụp lấy và...câu lên kịp thời...chỉ mới uống nước sơ sơ thôi...thì ra cô nàng chỉ đưa tay sửa lại cái áo mà tuột tay không gượng lại được, đáy hồ dốc nên tuột xuống sâu mà kêu không kịp... 
(sau này có người khen PT có giọng tốt, có thể xin vô làm ở Sở Cứu Hỏa được... Lips Sealed cô bạn còn thêm vào: tui ở dưới nước mà tui còn nghe tiếng bồ rõ lắm... Grin Grin Sad Angry )

PS: Nhân viên ở hồ một phen xanh mặt, vì họ nói tháng này năm ngoái có 3 cô chìm dưới hồ mà không ai để ý, có lẽ cũng là cứu nhau, cho đến khi thay nước hồ mới phát hiện...tháng 7 đó My... Tongue Shocked Shocked
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #523 - 22. Oct 2007 , 03:58

phuonghue wrote on 20. Oct 2007 , 04:39:
Hi hi , đúng rồi PhT ơi , kiếp sau sanh ra với bộ xương sống và cái lưng mới toanh ,mình sẽ từ từ tập lại. Bi giờ cái gì cũng quá đát rồi , chỉ sợ nó đình công là nguy to há  Grin Tongue..Bà có công nhận bà giống Mỹ Lan không dậy? Tui coi cái DVD đó mà hết hồn luôn. Có điều Ph CN nhà mình thì thon thả dễ xương hơn đó  Cheesy Cheesy

Hihihi tui cũng hông biết tui...giống ai nữa nhưng nghe Phương Huệ noi tui giống Mỹ Lan mà còn thon thả dễ xương hơn thì PTr nhà mình thích chí quá rồi

Thật ra cái vụ tập yoga đó PHuệ tập bây giờ vẫn được đó có điều nên đến phòng tập có người hướng dẫn chắc ăn , PTan có cho tui coi ké hình mấy mẹ con của bà đẹp quá xá luôn ,tui còn save trong email của tui luôn đó , gì mà giống ba chị em quá chừng luôn , tui hong có con gái bà ơi , toàn là "con chai " hông hà  Huh Cry Shocked
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #524 - 22. Oct 2007 , 04:01

Phương Tần wrote on 20. Oct 2007 , 08:35:
Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
về cái chuyện PTr giống ai thì có lẽ là như dzầy:
thầy hay nhắc tới tên Nga mỗi khi link với PTr, Huệ lại thấy giống Mỹ Lan, mà có ai thấy PTr cười hơi hơi giống Diễm Liên hay không?!! cho nên có thể tóm tắt là:
nhìn xa thì giống Thanh Nga Undecided
nhìn ngang lại giống Mỹ Lan  Embarrassed
nhìn nghiêng, oh no, giống Diễm Liên  Shocked
nhìn gần, hmmmm, thì ra là Phượng Trần... Tongue
Grin Grin Grin

Làm ơn cho tui biết...rốt cuộc...tui giống ai??????  Smiley Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 51
Send Topic In ra