Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của D/D  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5
Send Topic In ra
Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của D/D (Read 9780 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của
Reply #15 - 07. Sep 2007 , 02:56

CoiChay wrote on 06. Sep 2007 , 22:49:
Hello chị DD,
Thường tôi không nói vì ai sao mình vậy (còn dễ hơn người khác nữa !). Tuy nhiên không nói gì hết thì nghĩ đến chuyện chị DD lo nên xin lên tiếng ngay. Thứ bảy hay chủ nhật là những ngày làm việc bên này. Nên chiều đến giờ tôi sẽ phải tìm cách đi sang bên kia đường vào tiệm Cafe Internet mới gặp anh chị em được...nếu không bị kẹt chuyện họp hành !
Thân mến,
ĐS  

PS.
Xin cám ơn anh PA đã nhớ đến ngày sinh nhật. Database của anh cover hết mọi chuyện ! Chân thành cảm tạ.

Bà con ơi vậy mình dời qua ngày chúa nhật nhé! Anh Đ S mến, My và Đ Đ tính surprise anh nhưng mà sư huynh PD làm lở làng ráo trọi. Nếu anh vào xem Sổ tay sinh nhật thì sẽ thấy tên và ngày sinh của anh trong đấy để nhắc nhở mọi người  Grin. Đ Đ nhờ anh 1 việc là tìm dùm s/n của "người kia" nếu họ không thật thà khai báo  Cheesy.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 07. Sep 2007 , 05:01

Quote:
Nghe chưa mấy cô nhỏ, thêm mấy anh lớn nữa. Miệt Paris có ai lên tiếng không cà??? Xuân Thảo ơi,  có mặt đó không em, cả chị Mai Phạm ở Nauy nữa..Còn Sàigon thì sao? Phượng ứa ừa...  

CÓ EM CÓ EM đây chị ơi , em đang trong tư thế... sẵn sàng... á khẩu ( tại vì sẽ có rất nhiều người nên tự nhiên bị á khẩu là cái chắc ) , em đã thông báo và gửi cho Châu Lê bên Germany download Paltalk rồi , cô nàng cũng đang trong tư thế hồi hộp đó chị ơi

Em thì giờ  nào ngày nào cũng được miễn đừng có 2 , 3 giờ sáng em hổng thấy đường... em chat tầm bậy a
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 07. Sep 2007 , 05:08

Quote:
Bà con ơi vậy mình dời qua ngày chúa nhật nhé! Anh Đ S mến, My và Đ Đ tính surprise anh nhưng mà sư huynh PD làm lở làng ráo trọi. Nếu anh vào xem Sổ tay sinh nhật thì sẽ thấy tên và ngày sinh của anh trong đấy để nhắc nhở mọi người  Grin. Đ Đ nhờ anh 1 việc là tìm dùm s/n của "người kia" nếu họ không thật thà khai báo  Cheesy.

Chị ơi Chủ Nhật là thứ Hai ở  Sài Gòn đó hả , mấy giờ giờ SG vậy chị??? Thứ Hai em đi làm rồi nhưng cho em biết mấy giờ đi để coi em lặn còn giỏi không.......trả lới sớm sớm em còn thông báo lại cho Châu , không thôi ngày mai nàng lên máy ngồi chờ không thấy gì là chết em đó
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #18 - 07. Sep 2007 , 05:23

Phuong_Tran wrote on 07. Sep 2007 , 05:08:
Chị ơi Chủ Nhật là thứ Hai ở  Sài Gòn đó hả , mấy giờ giờ SG vậy chị??? Thứ Hai em đi làm rồi nhưng cho em biết mấy giờ đi để coi em lặn còn giỏi không.......trả lới sớm sớm em còn thông báo lại cho Châu , không thôi ngày mai nàng lên máy ngồi chờ không thấy gì là chết em đó

PTR ơi, em làm Đ Đ quýnh hết trơn dzị đó  Roll Eyes. Minh còn chờ bà già í quên U già của em nữa chứ! Em và Châu Lê đã co nick của PT chưa, choca? nhà biết nha. Còn nữa phải nhắn tin Mỹ để lấy chìa khóa vào phòng hop nha.
Nếu thấy tiện thì mình giữ chương trình ngày chúa nhật nha em. Giờ thì chắc cũng vậy thôi ( theo bản tin có chữ màu xanh green.)

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #19 - 07. Sep 2007 , 10:57

Chị Đ Đ ơi, về nhà nghe lịnh chị là chạy qua đây liền.Mấy nay em bận quá nên không có theo dõi. Tuần này em nghỉ thứ 7 và đi làm Chủ nhật.Không có sao đâu ,em có họp chợ cũng đứng xớ rớ cười khì à. Ở nhà thì nói nhiều vậy chứ tới mấy chỗ đông người em im re hà. Nếu đi làm về còn họp chợ thì em vô ,không thì nghe kể lại là cũng vui rồi mà.. Grin Grin Grin. Mấy anh chị cứ quyết định là được rồi...
Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2007 , 10:59 by phuonghue »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #20 - 07. Sep 2007 , 15:41

Quote:

PS: Để chắc ăn, bạn có thể "đì" quản gia bằng cách lấy hẹn để "họp thử" trước khi họp thiệt  Grin  Grin  Grin. Nên nhớ quản gia vắng nhà trước 6:00 giờ chiều ngày 7/9.

Grin huh, quân sư này quạt mo thứ thiệt mà, chơi hại  em không hà  Roll Eyes Cheesy Grin
Grin hehehe, nhưng em biết thân mà, nên em chạy trốn 3 ngày, đâu có ngồi yên cho bị đì   Cheesy Grin ( Phượng còn biết em chạy mất dép nữa mà  Cheesy Grin )

Quote:
PTR ơi, em làm Đ Đ quýnh hết trơn dzị đó  Roll Eyes. Minh còn chờ bà già í quên U già của em nữa chứ! Em và Châu Lê đã co nick của PT chưa, choca? nhà biết nha. Còn nữa phải nhắn tin Mỹ để lấy chìa khóa vào phòng hop nha.
Nếu thấy tiện thì mình giữ chương trình ngày chúa nhật nha em. Giờ thì chắc cũng vậy thôi ( theo bản tin có chữ màu xanh green.)

Để em chạy vô coi phòng tên gì, lâu quá em cũng quên tên rồi  Tongue
Em nghĩ mình trên 10 người thì cứ mở public đi ha chị. Rồi như lần trước nếu nguời lạ nào có tình cờ xẹt vô thì mìnhnói cho biết là họ cũng đi ra hà   Wink

Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2007 , 15:47 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 07. Sep 2007 , 16:09

anh_thu_Tran wrote on 06. Sep 2007 , 16:17:
  Đậu Đỏ ơi !!! nếu chị nhớ không lầm thì nếu mình open to public thì không bị giới hạn số người đó mà.Tuy nhiên như vậy thì sẽ có nhiều người lạ chạy vào và mình phải mời họ đi.Thôi để đến lúc đông quá thì mình sẽ tính ha.
  Mong là lần này sẽ có đầy đủ bá quan văn võ có mặt.Không biết giờ sớm quá các cô giáo của chúng mình có thức dậy nổi hay không đây ha????????

hihihi, chị Thư ơi , đừng lo, các Cô dạy sớm lắm, em thấy các Cô thường vào viết D/D sớm lắm, 6am không hà  Wink
Nhưng chỉ có cô Thu mới xài Paltalk được thôi chị ạ    Wink
Hồi đó em có phôn cho cả 3 cô nhưng  máy Cô Vân trục trặc không download được thêm gì nữa, và cô Mai cũng chịu thua không xài được   Undecided

Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2007 , 17:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #22 - 07. Sep 2007 , 17:04

Quote:
Chị Mỹ ơi.
Chủ nhật cùng là ngày sinh nhật anh Đại Sân, sẵn họp chợ luôn

Sư huynh ơi,

Sư huynh có nhớ password của chợ làm ơn cho My xin, sao nãy giờ nó cứ nói My viết sai password hoài  Huh Shocked
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #23 - 07. Sep 2007 , 17:18

Đặng-Mỹ wrote on 07. Sep 2007 , 17:04:
Sư huynh ơi,

Sư huynh có nhớ password của chợ làm ơn cho My xin, sao nãy giờ nó cứ nói My viết sai password hoài  Huh Shocked

Chị Mỹ check PM
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #24 - 07. Sep 2007 , 17:34

hihihi, lâu quá không log in nên nó đuổi nick  DangMy ra rồi  Undecided Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #25 - 07. Sep 2007 , 17:39

Quote:
Để họp chợ Paltalk, các bạn cần:

1. Dowwnload paltalk xuống máy : www.paltalk.com

2. Mua sắm phụ tùng linh tinh như headset (nếu máy bạn không có sẵn).

3. Báo cho quản gia biết tên "nick" của bạn trong Paltalk, quản gia sẽ cho bạn biết số phòng họp và mật khẩu của room LVD để bạn vào.

Nếu Đ Đ nhớ không lầm thì max. của mỗi buổi họp là 10 bạn.

PS: Để chắc ăn, bạn có thể "đì" quản gia bằng cách lấy hẹn để "họp thử" trước khi họp thiệt  Grin  Grin  Grin. Nên nhớ quản gia vắng nhà trước 6:00 giờ chiều ngày 7/9.

CHi Đ Đ ơi sao em download cai paltalk nay không được computer tu chối tìm không ra , Châu thì làm được đo , làm sao bây giờ đây chị ?????? Em mà ở ngoài đường là em không chịu đâu đo hichic !!!!
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #26 - 07. Sep 2007 , 17:59

Phuong_Tran wrote on 07. Sep 2007 , 17:39:
CHi Đ Đ ơi sao em download cai paltalk nay không được computer tu chối tìm không ra , Châu thì làm được đo , làm sao bây giờ đây chị ?????? Em mà ở ngoài đường là em không chịu đâu đo hichic !!!!

Em ráng làm lại xem, hoặc là PC của em có firewall nó chận lại, hay chính phủ dựng firewall nên em không mở được Paltalk???
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #27 - 07. Sep 2007 , 18:01

Cách tìm room LVD trong Paltalk:

...

...

...
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #28 - 07. Sep 2007 , 18:10

Hi các anh chị
Nếu không download paltalk được từ  www.paltalk.com thì quý vị dowwnload ở đây (8mb)
Nhớ rightclick để save xuống máy và install từ đó sẽ lẹ hơn và không bị trục trặc

http://www.hnclvd.com/nhac/tapluc/pal_install_r17708.exe

Happy paltaking
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #29 - 07. Sep 2007 , 18:15

Phượng ơi ,

Download từ chỗ này của sư huynh mới làm đó Phượng  Wink