Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tin Chị Bạch Yến.  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Nhắn Tin Chị Bạch Yến. (Read 1774 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Tin Chị Bạch Yến.
Reply #15 - 12. Nov 2007 , 09:59

Quote:
huh, mà có thấy dám chọc ai đâu, chỉ giỏi chọc em không chứ ai  Roll Eyes Grin

Khôn ngoan chọc phá người nhà
Chọc người xa lạ có mà nứt thây  Roll Eyes  Roll Eyes Grin Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #16 - 12. Nov 2007 , 10:54

Quote:
Chị Anh Thư ơi,

Em nhờ Thu Yến gửi cho các anh chị  rồi thì yên chí, có biết  đâu chị chưa được đọc.  Undecided
Bây giờ chỉ có cách scan ra mang lên D/D, mà làm sao làm cả trăm trang đây chị ơi  Undecided

Mỹ ơi ,Thu Yến có gửi cho chị cũng như anh Năng ,VH va PD rồi ,chị mới chỉ đọc sơ thôi thì mang biếu quyển của chị cho cô Châm rồi vì BY có nói sẽ nhờ chi TL mang sang đây cho hai cô Oanh và Châm đó mà nên chị nghĩ là sẽ có sau cũng không sao......nào ngờ chị TL sang đây tay không.Chỉ tội là cô Phượng Oanh chưa có được đọc mà thôi  Cry Cry Cry Cry.Nhưng không sao đâu chị sẽ đến xin lại của SW PD cũng được đó mà.
  Nghe em phải scan cả trăm tờ cũng ngán ngẩm lắm.Phải chi mình có bản gốc và có thể upload được thì mới nên làm.Thôi đừng bận tâm nữa nhé.
   Ba tuần nay chị bị hay fever  nặng quá nên nó nhảy sang asthma luôn nên đêm nào cũng ngồi để ngủ và sủa do đó cũng nhừ tử lắm.Lại thêm vẫn kéo cày nên chị ít vào viết cũng thông cảm nhé hai cô em.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #17 - 14. Nov 2007 , 05:02

anh_thu_Tran wrote on 12. Nov 2007 , 10:54:
  Mỹ ơi ,Thu Yến có gửi cho chị cũng như anh Năng ,VH va PD rồi ,chị mới chỉ đọc sơ thôi thì mang biếu quyển của chị cho cô Châm rồi vì BY có nói sẽ nhờ chi TL mang sang đây cho hai cô Oanh và Châm đó mà nên chị nghĩ là sẽ có sau cũng không sao......nào ngờ chị TL sang đây tay không.Chỉ tội là cô Phượng Oanh chưa có được đọc mà thôi  Cry Cry Cry Cry.Nhưng không sao đâu chị sẽ đến xin lại của SW PD cũng được đó mà.
 Nghe em phải scan cả trăm tờ cũng ngán ngẩm lắm.Phải chi mình có bản gốc và có thể upload được thì mới nên làm.Thôi đừng bận tâm nữa nhé.
  Ba tuần nay chị bị hay fever  nặng quá nên nó nhảy sang asthma luôn nên đêm nào cũng ngồi để ngủ và sủa do đó cũng nhừ tử lắm.Lại thêm vẫn kéo cày nên chị ít vào viết cũng thông cảm nhé hai cô em.

Chị Thư ơi,

Bây giờ bên chị đang mùa xuân rồi hay sao hở chị?
Chị bị 3 tuần như vậy rồi thì đúng là nhừ tử  Undecided mà tụi em chẳng biết gì cả. Thấy chị ít viết lại tưởng chị lo chăm chút cơm nước cho ông Cố không hà  Cheesy
Chị uống thuốc không đỡ hay sao? Nghẹt mũi phải ngủ ngồi cũng không ớn bằng ho phải không chị? Ho nhiều là em sợ lắm vì ho quá nó đau như muốn gãy mấy cái xương sườn luôn Undecided Chị ngậm muối với gừng xem có đỡ ngứa cổ không, nếu bị ho vì allergy.
Em chúc chị mau khỏi nha chị  Wink
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #18 - 14. Nov 2007 , 06:34

Chị Anh Thư ơi, em chúc chị chóng hết bệnh nha. Giá mà chị ở gần đây em xin đãi chị tô cháo thịt bò lá tía tô nóng hổi, có gừng, hành ngò, tiêu sọ đầu đủ, chị ăn đổ mồ hôi là khoẻ lại liền. Chị nghỉ khoẻ đi nha chị.
Em, Bích-Định
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #19 - 14. Nov 2007 , 11:38

BichDinh wrote on 14. Nov 2007 , 06:34:
Chị Anh Thư ơi, em chúc chị chóng hết bệnh nha. Giá mà chị ở gần đây em xin đãi chị tô cháo thịt bò lá tía tô nóng hổi, có gừng, hành ngò, tiêu sọ đầu đủ, chị ăn đổ mồ hôi là khoẻ lại liền. Chị nghỉ khoẻ đi nha chị.
Em, Bích-Định

Cám ơn Bích Định và Mỹ nhiều lắm nha.Chị cũng đã nấu cháo thịt bò tía tô và ngậm gừng muối hoài rồi mà khong phê chút nào.Đúng là gần hết Xuân rồi mà vẫn không khá.Ban ngay con ho chút ít chứ đêm thì khỏi nói...đúng là sủa chứ không còn gọi là ho nữa.Cũng may là ở đây% bây giờ suyễn chị làm nghèn nghet và ho nhiều thôi chứ không bị ngộp thở kinh hoàng như khi còn ở Vn nên cũng còn chữa tại nhà chứ không phải vào nhà thương.Còn vài tuần nữa chắc sẽ qua khỏi.
   Cám ơn mấy cô em dễ thương nhiều lắm.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #20 - 14. Nov 2007 , 13:52

anh_thu_Tran wrote on 14. Nov 2007 , 11:38:
 Cám ơn Bích Định và Mỹ nhiều lắm nha.Chị cũng đã nấu cháo thịt bò tía tô và ngậm gừng muối hoài rồi mà khong phê chút nào.Đúng là gần hết Xuân rồi mà vẫn không khá.Ban ngay con ho chút ít chứ đêm thì khỏi nói...đúng là sủa chứ không còn gọi là ho nữa.Cũng may là ở đây% bây giờ suyễn chị làm nghèn nghet và ho nhiều thôi chứ không bị ngộp thở kinh hoàng như khi còn ở Vn nên cũng còn chữa tại nhà chứ không phải vào nhà thương.Còn vài tuần nữa chắc sẽ qua khỏi.
  Cám ơn mấy cô em dễ thương nhiều lắm.

Chị ơi,

Cháo thịt bò chị có rồi nên em chôm tô cháo lươn đậu xanh cho chị đổi món nha chị.  Cheesy

...

Ý mà hông biết bà chị của em có ăn được lươn không đây ?  Huh

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra