Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MỪNG SINH NHẬT TUYẾT NGÔ CÔNG NƯƠNG  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 6
Send Topic In ra
MỪNG SINH NHẬT TUYẾT NGÔ CÔNG NƯƠNG (Read 10520 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: MỪNG SINH NHẬT TUYẾT NGÔ CÔNG NƯƠNG
Reply #15 - 15. Nov 2007 , 20:09

Phuong_Tran wrote on 15. Nov 2007 , 19:08:
Bánh ngon quá nhất là do con trai tặng , cám ơn nhiều nhé

(Mà sao bà không dấu bớt một cây đèn cầy đi????? )

PTr

Ủa em nhìn thấy đèn cầy trong cái bánh của Tuyết  hở Phượng? Mắt tốt dữ ha , Shocked hay là tưởng tượng ra đó  Cheesy Grin Mà dấu bớt có 1 cây 1 tuổi thì không thấm tháp gì, dấu bớt 1 cây trong cái bánh (trong thiệp) chị gửi cho Tuyết mới bõ công vì có 5 cây đèn cầy hà  mỗi cây là 10 tuổi lận  Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2007 , 20:21 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 16. Nov 2007 , 02:55

Quote:
Ủa em nhìn thấy đèn cầy trong cái bánh của Tuyết  hở Phượng? Mắt tốt dữ ha , Shocked hay là tưởng tượng ra đó  Cheesy Grin Mà dấu bớt có 1 cây 1 tuổi thì không thấm tháp gì, dấu bớt 1 cây trong cái bánh (trong thiệp) chị gửi cho Tuyết mới bõ công vì có 5 cây đèn cầy hà  mỗi cây là 10 tuổi lận  Cheesy Grin

Chị ơi em làm toán giỏi lắm mà , em thấy có 5 cây , mỗi cây là 10 tuổi mờ....dấu 1 cây là dấu bao nhiêu tuổi chị biết hông? nhiều lắm đó....

PTr
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #17 - 16. Nov 2007 , 04:06

Quote:
Ủa em nhìn thấy đèn cầy trong cái bánh của Tuyết  hở Phượng? Mắt tốt dữ ha , Shocked hay là tưởng tượng ra đó  Cheesy Grin Mà dấu bớt có 1 cây 1 tuổi thì không thấm tháp gì, dấu bớt 1 cây trong cái bánh (trong thiệp) chị gửi cho Tuyết mới bõ công vì có 5 cây đèn cầy hà  mỗi cây là 10 tuổi lận  Cheesy Grin

Chị ơi em làm toán giỏi lắm mà , em thấy có 5 cây , mỗi cây là 10 tuổi mờ....dấu 1 cây là dấu bao nhiêu tuổi chị biết hông? nhiều lắm đó....

PTr

HỨ!
sao quý dzị không thật thà đếm 1 thì chỉ là 1 thôi. Như dzậy 1 ngọn nến là 1 tuổi cho em
cải lão hoàn đồng
thành Ngố nhi đồng luôn cho rồi Cheesy Grin Chi mờ phải phóng đại tới 10x lận
HỪ!
Roll Eyes
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #18 - 16. Nov 2007 , 04:20

Chào chị Tuyết CN, em mới đi vườn hoa Quốc Gia, hái lén hoa về tặng sinh nhật chị nè.  Chúc chị sinh nhật thật vui bên gia đình và bằng hữu. 
Thân mến,
Em, Bích-Định

...

...

...
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #19 - 16. Nov 2007 , 10:32

...

Happy birthday Tuyết Ngô !!!
Lúc nào cũng vui vẻ , tươi trẻ nhang !!!!
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2007 , 10:33 by khieulong »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #20 - 16. Nov 2007 , 18:06

tuyet_ngo wrote on 16. Nov 2007 , 04:06:

PTr

HỨ!
sao quý dzị không thật thà đếm 1 thì chỉ là 1 thôi. Như dzậy 1 ngọn nến là 1 tuổi cho em
cải lão hoàn đồng
thành Ngố nhi đồng luôn cho rồi Cheesy Grin Chi mờ phải phóng đại tới 10x lận
HỪ!
Roll Eyes

Về nhà mới nấu ăn mừng tân gia ki`a cô nương , vừa chúc mừng thành viên mới xong rồi quay qua ăn sinh nhật xong chuyển qua ăn tân gia , chuyến này chắc chít quá mấy CN ơi
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #21 - 16. Nov 2007 , 21:03

anh_thu_Tran wrote on 14. Nov 2007 , 12:04:
...

HAPPY BIRTHDAY TUYẾT ,MONG EM MÃI TRẺ ĐẸP KHOẺ MẠNH VÀ HẠNH PHÚC BÊN MỌI NGƯỜI THÂN YÊU.
   Tặng em cành hoa mới hái ngoài vườn sáng nay nhé

Chị AT ơi! Qua nay em cảm động hóc wa' chời wa' đất luôn Cry Cry. Thiệt là hân hạnh khi được chị nhớ đến. Mặc dù chị ở  nơi xa xăm tận "miệt dưới " lại còn bị bịnh nữa cũng "gáng" mờ "ga" dzườn hái hoa cho em. Thiệt sung sướng wa' được làm em của chị Cheesy Grin. Cám ơn lời chúc mừng SN và hoa đẹp của chị

T. B. Hôm nay Chị đã bơn bớt bịnh chưa hả chị?

Em TN
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2007 , 22:01 by tuyet_ngo »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #22 - 16. Nov 2007 , 21:08

BichDinh wrote on 16. Nov 2007 , 04:20:
Chào chị Tuyết CN, em mới đi vườn hoa Quốc Gia, hái lén hoa về tặng sinh nhật chị nè.  Chúc chị sinh nhật thật vui bên gia đình và bằng hữu. 
Thân mến,
Em, Bích-Định

...

...

...

Hân hạnh được quen biết BD. Cám ơn BD tặng hoa đẹp và lời chúc SN. Sẵn có nhà mới xây, TN đem hoa dzìa nhà mới nhang ! Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #23 - 16. Nov 2007 , 21:26

Quote:
Chúc Mừng Sinh Nhật Tuyết Ngô

...

Anh Phú De ơi ! Anh làm bánh SN "rainbow"  cho em đó hả? Nếu em đoán đúng thì thiệt là hân hạnh  Cheesy. Cám ơn anh PD nhiều lắm nghe Cheesy Cheesy.

T.B. Anh PD có khoẻ không? Trời Úc của anh đổi mùa có làm anh sụt sùi , chảy nước mắt không? Hổm rày em wên hỏi mắt của anh đã hết bịnh chưa? 

Chào anh PD,
Em TN
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #24 - 16. Nov 2007 , 21:59

Quote:

...

Chúc Tuyết Công Nương có được  một sinh nhật Vui Vẻ, có thật nhiều quà.

« Trả lời #9 on: tháng Mười-một 15th, 2007, 4:20pm »      Quote ? Quote ? Sửa bài đăng Sửa bài đăng
Chúc cô Tuyết một sinh nhật thật vui tươi!
(tuần lể SN nầy có nhổ răng free không vậy  )
« Sửa đổi lần cuối: tháng Mười-một 15th, 2007, 4:21pm by dacung »

Chào anh DaCung & chị Đ Đ,

Em cám ơn bình hoa đẹp cùng nhiều lời chúc mừng SN của Anh Chị

T.B. Dạ có. Nếu anh muốn làm Mr. Hanrett  thì tất nhiên là phải free chứ  Cheesy! Ưu tiên cho hàng tiền đạo đó anh  Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #25 - 16. Nov 2007 , 22:13

Quote:

Đ Đ Post dùm Phượng CN

...

Chúc Tuyết Ngô thêm tuổi mới thêm nhiều vui vẻ và thêm nhiều hạnh phúc

Sao Bà biết tui thích hoa vàng mờ phải "hồng vàng" cơ ! Lại còn cho gấu bông lái xe đạp mây tre đến nữa chứ ! Cám ơn nhiều lắm nhen ! Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Re: MỪNG SINH NHẬT TUYẾT NGÔ CÔNG NƯƠNG[
Reply #26 - 16. Nov 2007 , 22:30

phuonghue wrote on 15. Nov 2007 , 15:50:
Tuyết ơi ,
Xin lỗi tui tới trễ nha ,tui có dọn đồ ăn khuya cho bà ở nhà đó  Grin Grin. Tặng bà cái bông tui mới bứt ở hồ lên nha  Cheesy Cheesy

...

HAPPY BIRTHDAY

Chúc mừng Tuyết Ngô thêm 1 tuổi lại trẻ ra 1 tuổi ,lúc nào cũng vui vẻ và nhiệt tình với việc nước việc nhà... Grin Grin Grin

...

Mời mọi người tiếp tục nhậu lai rai..

...

Uổng ghê! nhằm ngày Bà Bạn Dzàng bận rộn nên hấp ta hấp tấp dọn cho một con tôm hà! Sad. Trái cây thì chỉ có dĩa nhỏ xíu hà! Sad Buồn 5ph Cry. Thôi được rồi có còn hơn không! Cheesy Nói thì nói dzậy thôi, ta cảm động lắm tuy rằng đến trễ  nhưng cũng còn nhớ mang quà đến Grin. Cám ơn người đẹp nhiều lắm nhen ! Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #27 - 17. Nov 2007 , 00:06

Quote:
...

U chẻ mời cả nhà dùng bào ngư xào cải dầu hào khai mạc tiệc SN của Tuyết CN nhen  Cheesyink=board=chucmung;num=1195081446;start=0#2 date=11/14/07 lúc 21:31:05]
Flash Location (600 x 400): http://img.123greetings.com/eventsnew/birth_wishes/1008-001-190-1084.swf?rand=91...', 'flash', 'resizable,width=600,height=400'); return false;">>http://img.123greetings.com/eventsnew/birth_wishes/1008-001-190-1084.swf?rand=91...

U chẻ chúc Tuyết Ngộ CN một sinh nhật thật vui vẻ,  và thêm một tuổi tươi trẻ, với nhiều may mắn  nhé.  Cheesy Cheesy

Ủa em nhìn thấy đèn cầy trong cái bánh của Tuyết  hở Phượng? Mắt tốt dữ ha ,  hay là tưởng tượng ra đó   Mà dấu bớt có 1 cây 1 tuổi thì không thấm tháp gì, dấu bớt 1 cây trong cái bánh (trong thiệp) chị gửi cho Tuyết mới bõ công vì có 5 cây đèn cầy hà  mỗi cây là 10 tuổi lận    

Em cám ơn nhiều lắm tình ưu ái U dành cho em. U à ! U có lòng cho quà mờ U còn la lớn cho thiên hạ biết "có 5 cây đèn cầy hà  mỗi cây là 10 tuổi lận"  Embarrassed Embarrassed . Em ước gì U la là " có 5 cây hà mỗi cây chỉ là 3 tuổi thôi " Vị chi là 15 tuổi. Như vậy mới đúng chứ !Rõ khổ  ai lại đi vạch áo cho người xem lưng  Wink  Cheesy
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #28 - 17. Nov 2007 , 00:11

tuy-van wrote on 15. Nov 2007 , 17:41:
THAN AI CHUC SINH NHAT CUA TUYET NGO CONG NƯƠNG DƯƠC MOI SU AN VUI VA TRE MAI KHONG GIA.
TUY VAN DINH MUA HOA, ROI QUA TANG, DINH VOT VAI THUC AN , NHUNG CAC ANH CHI DA VOT HET ROI, THOI THONG CAM, CHI CO VAI HANG GOI DEN TANG CONG NƯỢNG.
THAN AI MOI TAT CA NHAU THEM VAI LY NHA....CHUC MUNG..CHUC MUNG....

TN hân hạnh được quen biết chị  Túy Vân Smiley. Cám ơn tấm lòng quý với nhiều lời chúc mừng SN nhất là "TRE MAI KHONG GIA" mà chị em mình luôn luôn thích đó chị  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #29 - 17. Nov 2007 , 10:23

tuyet_ngo wrote on 17. Nov 2007 , 00:06:
Em cám ơn nhiều lắm tình ưu ái U dành cho em. U à ! U có lòng cho quà mờ U còn la lớn cho thiên hạ biết "có 5 cây đèn cầy hà  mỗi cây là 10 tuổi lận"  Embarrassed Embarrassed . Em ước gì U la là " có 5 cây hà mỗi cây chỉ là 3 tuổi thôi " Vị chi là 15 tuổi. Như vậy mới đúng chứ !Rõ khổ  ai lại đi vạch áo cho người xem lưng  Wink  Cheesy

hí hí ( mới bắt chước Bích Định kiểu cười này  Cheesy Grin)
không nên cho người xem lưng hả, sợ nhìn thấy dán đầy salonpas không  hả   Cheesy Grin

TB Quên nữa, em cứ mang vô cho mọi người xem vài tấmhình SN của em là cách cám ơn cả nhà hay nhất đó.  Wink
Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2007 , 10:24 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 6
Send Topic In ra