Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Phương Huệ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4
Send Topic In ra
Nhắn Phương Huệ (Read 5430 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Nhắn Phương Huệ
24. Nov 2007 , 06:44

Huệ ơi , chị Đ Đ bắt đền em đây Tongue, nãy giờ vừa nấu nồi phở vừa mơ làm con suối con sông, nên nước phở nhiều phù sa quá đã....đục ngầu đây nè  Tongue   Tongue  Cheesy
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Re: Nhắn Phương Huệ
Reply #1 - 24. Nov 2007 , 11:39

Quote:

Huệ ơi , chị Đ Đ bắt đền em đây Tongue, nãy giờ vừa nấu nồi phở vừa mơ làm con suối con sông, nên nước phở nhiều phù sa quá đã....đục ngầu đây nè  Tongue   Tongue  Cheesy

Hi hi ,
Thôi chị gởi qua đây em thanh toán dùm cho. Em nghỉ bài hát này chắc hợp cho 2 chị em mình thôi há. Lúc em mơi' nghe cứ nghe hoài ,mỗi sáng lúc OX chở đi làm là lại mở lên , rồi lúc ngủ cứ mơ màng... Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn chị Phương Huệ
Reply #2 - 30. Nov 2007 , 05:01

[quote author=phuonghue link=board=03;num=1195926269;start=0#1 date=11/24/07 lúc 14:39:29]

[quote]

Chị Phương Huệ ơi ,

Nghe nói chị ở NY nên em muốn hỏi chị cái này 1 chút.

Bên đó chị có biết cái mall tên là Woodbury Mall ko hở chị? Em nghe nói là cái mall này bán đồ đẹp & rẻ nữa nhưng ko biết có đúng ko nên muốn hỏi chị cho chắc ăn.

Cám ơn chị nhiều. TK
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #3 - 30. Nov 2007 , 11:41

Thuc-Khanh wrote on 30. Nov 2007 , 05:01:
Chị Phương Huệ ơi ,

Nghe nói chị ở NY nên em muốn hỏi chị cái này 1 chút.

Bên đó chị có biết cái mall tên là Woodbury Mall ko hở chị? Em nghe nói là cái mall này bán đồ đẹp & rẻ nữa nhưng ko biết có đúng ko nên muốn hỏi chị cho chắc ăn.

Cám ơn chị nhiều. TK

TK ơi ,
Woodbury là cái outlet đó. Xưa thật là xưa nhớ mấy cho vừa thì đồ rất là rẽ mà toàn đồ design. Sau này mọi người biết nên đi đông quá thành ra họ mở thêm nhiều và không còn rẽ nữa. Cái outlet này ở xa city , đi chừng 1 giờ nếu không kẹt xe.Em từ Canada xuống là có đi ngang đó. Khi nào có tới đó mua đồ kiu chị lên chơi nha. Bi giờ nhà chị không thích mặc đồ hiệu nữa nên lâu lâu đi chơi cho vui thôi tại vì cái outlet đó nằm ở giữa vùng đồi núi chập chùng . Ở trong city giờ họ có xe bus với shuttle ra nên cuối tuần đông phải biết.  Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 30. Nov 2007 , 12:37

phuonghue wrote on 30. Nov 2007 , 11:41:
TK ơi ,
Woodbury là cái outlet đó. Xưa thật là xưa nhớ mấy cho vừa thì đồ rất là rẽ mà toàn đồ design. Sau này mọi người biết nên đi đông quá thành ra họ mở thêm nhiều và không còn rẽ nữa. Cái outlet này ở xa city , đi chừng 1 giờ nếu không kẹt xe.Em từ Canada xuống là có đi ngang đó. Khi nào có tới đó mua đồ kiu chị lên chơi nha. Bi giờ nhà chị không thích mặc đồ hiệu nữa nên lâu lâu đi chơi cho vui thôi tại vì cái outlet đó nằm ở giữa vùng đồi núi chập chùng . Ở trong city giờ họ có xe bus với shuttle ra nên cuối tuần đông phải biết.  Tongue Tongue

Ồ ko còn rẻ nữa thì chắc là em sẽ rút lui rồi. Mấy ông anh của em rủ tụi em đi NY chơi Noel nay rồi đi shopping luôn vì tiền Cda bây giờ = Dollar My roi. Em chưa bao giờ đi NY hết. Chắc em đợi 2 đứa nhỏ lớn tí nữa thì em sẽ đi chơi. Cám ơn chi PH nhiều nha !!
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #5 - 15. Jan 2008 , 18:53

PH ơi , bà còn thức hở? đang nấu cỗ SN Tần CN. Có muốn nghe  Tam Ca MTV của LVD thì gọi phone liền ,tui mở cho nghe !
Back to top
« Last Edit: 15. Jan 2008 , 18:54 by tuyet_ngo »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #6 - 16. Jan 2008 , 04:13

tuyet_ngo wrote on 15. Jan 2008 , 18:53:
PH ơi , bà còn thức hở? đang nấu cỗ SN Tần CN. Có muốn nghe  Tam Ca MTV của LVD thì gọi phone liền ,tui mở cho nghe !

TN ơi ,
Bà giỏi ghê nơi  Grin. Lúc đó nói chuyện xong là tui đánh 1 giấc ngon lành. Hôm nay tui phải ráng trở lại giờ bên này mà khó quá  Sad. Tui đã bỏ hình của bà với TNga vào chỗ hình lớp mình nơi Lá thư TT 17 rồi , chung với mấy hình đi chơi khác. Tối nay chắc bà thức tiếp bỏ hình fashion show hả  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #7 - 16. Jan 2008 , 04:36

phuonghue wrote on 16. Jan 2008 , 04:13:
TN ơi ,
Bà giỏi ghê nơi  Grin. Lúc đó nói chuyện xong là tui đánh 1 giấc ngon lành. Hôm nay tui phải ráng trở lại giờ bên này mà khó quá  Sad. Tui đã bỏ hình của bà với TNga vào chỗ hình lớp mình nơi Lá thư TT 17 rồi , chung với mấy hình đi chơi khác. Tối nay chắc bà thức tiếp bỏ hình fashion show hả  Cheesy

Chắc là lần thứ hai thì dễ dàng va nhanh hơn lần đầu hả Tuyết? Hi vọng em không phải cậm cụi thức khuya nữa , kẻo em lại đi nhổ răng free nhổ 1 cái tặng 1 cái cho bịnh nhân thì khổ  Undecided  Kiss  Kiss

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #8 - 07. Feb 2008 , 07:00

...

Cheesy CheesyNgày đầu Xuân "con chuột" thân mến chúc bà, OX "tcs" cùng các con một năm mới dồi dào an khang thịnh vượng bằng mười năm ngoái  Cheesy Grin

(Hôm nay Tết nên tui 'được phép nghỉ buổi sáng thôi" Cry Ý quên Tết phải cười hì hì Grin Grin.Bi giờ thiên hạ đang réo kìa phải chạy đi nè! )
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #9 - 03. Jun 2008 , 06:04

phuonghue wrote on 28. May 2008 , 12:07:
Chị ĐĐ ơi à ,
Chị đi chơi về có vui hông? Nhớ Chị quá hà , muốn nhỏng nhẻo mà hông thấy Chị về nhà nên phải réo Chị chứ hông có chiện chi quan trọng cả   Grin Grin Grin

Ủa CN Phương Huệ ơi,
Em "réo" chị rồi em không tính nhõng nhẻo sao? Hay là chị em mình đang chơi cút bắt mà em thì đang trốn và chị phải đi tìm đây  Huh Phải cho biết luật chơi nghen kẻo chị Đ Đ nổi tiếng ăn gian  Tongue Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #10 - 04. Jun 2008 , 03:35

Quote:
Ủa CN Phương Huệ ơi,
Em "réo" chị rồi em không tính nhõng nhẻo sao? Hay là chị em mình đang chơi cút bắt mà em thì đang trốn và chị phải đi tìm đây  Huh Phải cho biết luật chơi nghen kẻo chị Đ Đ nổi tiếng ăn gian  Tongue Cheesy

Em đây nè chị Đ Đ ơi  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 04. Jun 2008 , 03:57

phuonghue wrote on 04. Jun 2008 , 03:35:
Em đây nè chị Đ Đ ơi  Grin Grin Grin

Ô kê vậy là chị Đ Đ "bắt" được em rồi nha  Grin. Chắc tuần này đi làm nên vắng tiếng hả?

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #12 - 08. Sep 2008 , 06:58

Huệ ới ời , mi trốn đâu mất rồi? Ta có gưỉ E-Mail cho mi. Nhớ đọc nghe. Nhớ mi nhiều lắm.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #13 - 10. Sep 2008 , 06:36

Ph Hue oi,

Di choi dzia` co khoe khong? sao im hoi lang tieng lau qua chung dzi.!!! Chac la met lac lu luon hay la het xi quach dzoi !!! Thu Nga com rom kia :"Bien dau mat roi" 
Da gan thang troi qua ma cu ngo nhu la hom qua . Hom di cho voi  ThNga cung vui lam. Hai dua co chup hinh cho "caphe chuoi "do . Ba co nho khong ? Bay gio ngoi mo uoc chung nao lai gap mat nua day ???
Nghi xa hoi lau qua lam thien ha lo lang do nha !Hay lai dang lo them dam cươi nua?  Cheesy Grin

TN

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #14 - 10. Sep 2008 , 06:42

tuyet_ngo wrote on 10. Sep 2008 , 06:36:
Ph Hue oi,

Di choi dzia` co khoe khong? sao im hoi lang tieng lau qua chung dzi.!!! Chac la met lac lu luon hay la het xi quach dzoi !!! Thu Nga com rom kia :"Bien dau mat roi"  
Da gan thang troi qua ma cu ngo nhu la hom qua . Hom di cho voi  ThNga cung vui lam. Hai dua co chup hinh cho "caphe chuoi "do . Ba co nho khong ? Bay gio ngoi mo uoc chung nao lai gap mat nua day ???
Nghi xa hoi lau qua lam thien ha lo lang do nha !Hay lai dang lo them dam cươi nua?  Cheesy Grin

TN

Chị PH thương,
Nghỉ ngơi thêm vài hôm rồi vào trường nha. Mọi người đều mong chị đó.
út là đà
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4
Send Topic In ra