Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tìm các bạn LVD72 lớp 12A1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Tìm các bạn LVD72 lớp 12A1 (Read 611 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Tìm các bạn LVD72 lớp 12A1
01. Jan 2008 , 16:41

Đ Đ xin chuyển tin tìm bạn của LVD72 Chu thị Lộc. Đậu Đỏ cũng xin lỗi bạn Chu thị Lộc vì mắc nghỉ phép nên đã chậm hồi âm  Embarrassed  Embarrassed

Em muốn tìm các bạn cùng lớp 12a1 ra trường 1972, cùng lớp với "người đẹp" Hùynh thị
Thùy Dương. Nhờ các chị nhắn tin hộ nhé. Thành thật cám ơn các chị.
Chu Thị Lộc.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Tìm các bạn LVD72 lớp 12A1
Reply #1 - 04. Jan 2008 , 09:04

Quote:

Đ Đ xin chuyển tin tìm bạn của LVD72 Chu thị Lộc. Đậu Đỏ cũng xin lỗi bạn Chu thị Lộc vì mắc nghỉ phép nên đã chậm hồi âm  Embarrassed  Embarrassed

Em muốn tìm các bạn cùng lớp 12a1 ra trường 1972, cùng lớp với "người đẹp" Hùynh thị
Thùy Dương. Nhờ các chị nhắn tin hộ nhé. Thành thật cám ơn các chị.
Chu Thị Lộc.

Chị Lộc ơi,

Người đẹp Thuỳ Dương có sang chơi nhà My năm 2006, gặp nhau vội vã lo nói chuyện, lúc chót mới chụp 1,2 tấm thì cái máy của cả hai người nó cảm động làm sao mà hình trắng xoá hà  Cheesy. Thôi để My cứ đem lên cho chị và cả nhà xem lại người đẹp nổi tiếng của cả liên trường  Cheesy  Tết 2007 chị Thuỳ Dương phôn cho My mà hình như My vô ý lại khg hỏi số phôn. My sẽ hỏi cho chị nhé   Wink
Back to top
« Last Edit: 04. Jan 2008 , 09:06 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 21. Jul 2008 , 03:16

Tôi biết  bạn Hồ thị Yến Nga hiện đang ở VN, nếu bạn muốn liên lạc tôi sẽ hỏi giùm số phone hoặc địa chị Thân mến
Back to top

IP Logged

Luông
YaBB Newbies
*

Reply #3 - 15. Jan 2010 , 09:47

Nhan tin voi Chu thi Loc: Luông hoi la co phai Lôc hoc cung lop voi Tuyet Nga (ca si Son Ca ,ngoi ban dau  trong lop) khong? L. ngoi cung ban voi Anh Tuyet, Thanh Hoa va Thinh. Cam on.

Back to top

IP Logged

Luông
YaBB Newbies
*

Tìm bạn lớp 12A1 ra trương nam 1971, ten la Trinh Minh Châu
Reply #4 - 15. Jan 2010 , 10:02

Luông tim ban cu hoc tu lop 6 den 12 (lop 12 A1, ra trương nam 1971) ten la Trinh Minh Châu, hien  gio co the dang o UK. Rat cam on neu quy vi co the chuyen tin lai dươc.

Châu than men,

Neu doc tin nhan nay, xin lien lac voi L. Minh co cong tim ban qua bao nhieu nam roi, ma chua dươc tin ban. Dia chi EMail la mlluongcan@yahoo.ca
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra