Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tìm bạn LVD 69  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Tìm bạn LVD 69 (Read 1438 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Tìm bạn LVD 69
06. Nov 2009 , 22:07

My copy thư chị Loan LVD 69 tìm bạn cùng lớp:

"....
Loan họ Phạm, coi giấy tờ thì năm 1968 Loan hoc đệ nhị ban B.
.....
Loan qua đây từ năm 72 từ từ quên cả tên thày trò những năm đó, Loan cũng còn giữ hình ảnh
của mấy nguời bạn, để hôm nào Loan rảnh sẽ lục ra và gửi cho Mỹ nhé. "
Loan muốn tìm những bạn học cùng lớp
..."
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Tìm bạn LVD 69
Reply #1 - 09. Nov 2009 , 00:18

Cám ơn em Mỹ nhiều , định chui ra rồi vì đã 12 giờ 03 phút khuya - nhưng thấy Mỹ nhắn có bạn LVD 62- 69 tìm. Chị đành phải ghi danh vào trả lời ngay đây

Bớ đằng ấy ơi ! Có phải đằng ấy tên là Phạm Thị Loan - lấy chồng về Mỹ năm 72 - Ấy có người anh trai là chủ tiệm (kiosk) chụp hình tên là Thế Kỷ đó không?? Ấy gặp cái Ngọc Oanh lần cuối trước khi rời VN lúc ấy và chồng đi sắm áo tắm phải không??
Nếu đúng là Loan này thì tớ biết và nhớ bồ rõ lắm !! Tớ đi tìm bồ và hỏi thăm nhiều về bồ.... nhưng không đứa nào biết bi giờ..... Loan ở đâu... làm gì.... có bao nhiêu cháu ngoại cháu nội rồi?? Nếu đúng là Loan này hẳn còn nhớ đến Phan thị Ngọc Oanh chứ nhỉ?? Nếu đằng ấy không phải là Loan của tớ thì muốn tìm đích danh ai - tên bạn thân là gì thì.. thì cho biết để tớ đi tìm hộ..... Đằng ấy chiụ khó chui vào chỗ mục hình ảnh, ngồi rà hết các đề tài xem lại hình năm xưa trắng đen xem có nhận ra đám LVD 62- 69 không nhé ! Còn nếu đúng là Phạm thị Loan...bồ teò thì liên lạc với Quản Gia Mỹ xin điạ chỉ email của tớ để tâm sự....
Thân ái chào......hẹn tái ngộ. Khánh Vân
Này tặng đằng ấy một cành hoa xinh nè !

...

Back to top

IP Logged

Loan
YaBB Newbies
*

Reply #2 - 09. Nov 2009 , 17:22

Men chao Khanh Van
Dung nhu KV noi do minh co biet Phan thi ngoc Oanh,vay Khanh Van qua day tu nam nao vay,va co biet nhieu ban be hoc nam do qua day khong cho minh bet nhe con Oanh thi luc nay no o dau cai ngay minh gap no thi no cung noi la qua day du hoc roi cung ko co tin gi cua no ,may nam minh ve tham gia dinh cung ko kiem ra no,vay ban con lien lac voi no ko do neu co dia chi cho minh hay nhẹ
Con ve viec gia dinh cua minh thi van o voi ong chong tu hoi do toi gio cung dươc 37 nam roi do va co ba dua con mot gai hai trai hai dua lon co chong co vo con thang ut thi con doc than,va co 6 dua chau bon ngoai hai noi coi vay la tui minh cung gia het roi.con Khanh Van thi sao do gia dinh the nao cho minh biet voi nha
Minh tu nam 72 toi nay la o North Dakota dọ
Thoi it hang mong tin cua Khanh Van

Loan

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #3 - 10. Nov 2009 , 07:28

Chị Loan ơi,

Để em kiếm chút quà mừng chị về sân trường nhé. Mời chị vào đọc mục Chào Mừng Thành Viên mới nhé  Smiley
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 10. Nov 2009 , 09:50

Thân ái chào bạn Loan

Trí nhớ KV giỏi ghê chưa - chuyện đời xửa đời xưa thì nhớ ghê lắm! nhưng chuyện bây giờ thì nói trước quên sau....
Vậy đúng là Loan của bọn LVD 62-69 rồi. Bạn đã vào khu Hình Ảnh để xem mặt tất cả các bạn 69 chưa?? Đa số cùng lớp với Loan đấy ( cùng lớp đây là chúng mình học chung từ Đệ thất......Đệ tứ - sau khi lên đệ tam thì mới chia ra A và B - rồi đệ nhất gặp lại nhau vì cùng tụm về A )

Đúng rồi chuyện năm xưa : KV + Mỹ Hạnh ( tứ A 2) cùng Tam B - nhị B đi học tiếng Đức ở trung tâm văn hoá Đức trên đường Phan Đình Phùng - vì tính du học Đức - KV bị "chàng giữ chân lại không cho đi" - chỉ một mình Mỹ Hạnh đi thôi - Hiện nay nó đang ở Đức từ năm 70 đó. Còn Ngọc Oanh đã đan áo lạnh rồi - cũng tính đi du học Mỹ đấy , chuyện đã xong 99% rồi - chỉ vì người lo thủ tục cho nó thất hứa đòi "ăn tiền thêm" nên Ba nó giận và huỷ bỏ - Oanh "kẹt" lại , Hiện nay Oanh đang ở Virginia - trên Thủ Đô Hoa Thịnh Đốn đấy - Bồ còn nhớ Vũ thị Nga không?? Nga đi diện HO với OX và cũng ở gần Oanh.

Dưới đây là địa chỉ email của KV :  anavantran@yahoo.com
Loan viết thư riêng cho mình nhá !
Vào xem hình LVD đi - chúng nó tổ chức tiệc sinh nhật các bạn tuổi tý - và tuổi Sửu - 60 năm cuộc đời cụ bà LVD đấy - Thảo dầu hiện đang du lịch  ở VN.
Từ từ KV sẽ đưa hình Ngọc Oanh lên cho Loan xem nhé....còn nhớ Kim Chi - Phương Thảo hay Thanh Hằng không?? vào nhìn lại xem có còn nhớ tụi nó không??
Thân chào KV 
Back to top
« Last Edit: 10. Nov 2009 , 09:51 by khanh-van »  

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra