Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Bích Định  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
Nhắn Bích Định (Read 3647 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Nhắn Bích Định
Reply #30 - 25. Sep 2009 , 07:15

Chị TM ơi à,  flower40

Bé Huệ Hân mấy tuổi mà giỏi thế hở chị? thumbup votay Em xin cảm ơn chị và bé Huệ Hân nha. thanks.gif

Cảm ơn luôn chị đã quan tâm. Không có gì đâu chị ạ. Mấy chị em chúng em thân nhau nên biết tánh ý nhau hết rồi. Cũng không muốn Cô phải ở giữa ( sợ Cô cầm thước khẽ hết một đám, hoặc bị bớt điểm hạnh kiểm ) nên chị TN mới mang về nhà riêng cho đã đó chị ạ.Grin

Chị phải gặp ở ngoài đời để thấy dãy đành đạch, la làng, khóc hu hu, rồi lại ôm nhau cười như trẻ con.  Đôi lúc nghĩ lại, thật chẳng ra làm sao, nhưng rồi lại bật cười vì không nhịn được cười chị ạ.chitchua laugh12 Grin

Hôm trước em nhớ là phải trả lời cảm ơn chị về bức hình ưng ý, em chụp với Cô Vân, mà chưa tìm được, bây giờ sẵn chị có đây em cảm ơn chị nha.hoado

Mầu thu vàng bên này đã bắt đầu loang dần trên ngọn cây phong, em tặng chị hình lá vàng cho vui.
moclan

...
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #31 - 25. Sep 2009 , 14:31

BichDinh wrote on 25. Sep 2009 , 07:15:
Chị TM ơi à,  flower40

Bé Huệ Hân mấy tuổi mà giỏi thế hở chị? thumbup votay Em xin cảm ơn chị và bé Huệ Hân nha. thanks.gif

Cảm ơn luôn chị đã quan tâm. Không có gì đâu chị ạ. Mấy chị em chúng em thân nhau nên biết tánh ý nhau hết rồi. Cũng không muốn Cô phải ở giữa ( sợ Cô cầm thước khẽ hết một đám, hoặc bị bớt điểm hạnh kiểm ) nên chị TN mới mang về nhà riêng cho đã đó chị ạ.Grin

Chị phải gặp ở ngoài đời để thấy dãy đành đạch, la làng, khóc hu hu, rồi lại ôm nhau cười như trẻ con.  Đôi lúc nghĩ lại, thật chẳng ra làm sao, nhưng rồi lại bật cười vì không nhịn được cười chị ạ.chitchua laugh12 Grin

Hôm trước em nhớ là phải trả lời cảm ơn chị về bức hình ưng ý, em chụp với Cô Vân, mà chưa tìm được, bây giờ sẵn chị có đây em cảm ơn chị nha.hoado

Mầu thu vàng bên này đã bắt đầu loang dần trên ngọn cây phong, em tặng chị hình lá vàng cho vui.
moclan

...

Bích Định ơi, cám ơn bức hình của  em tặng chị , chị đã nhanh tay dùng nó rồi...

Huệ Hân là niece của chị , bé 9 tuổi. Cám ơn em khen bé.

Nghe em nói thì chị yên tâm , vì chị hay yếu bóng vía lắm...chị rất sợ mất tình bạn... tìm người bạn tham giao thì khó...chứ muốn đánh mất rất dể. Chị bị vài lần, bị bạn hiểu lầm vì muốn xây dựng bạn mình...

Chúc em cuối tuần vui vẻ.

Thân mến

TM tulipvang

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #32 - 25. Sep 2009 , 16:42

Dzậy thì ai khiêng sầu riêng và mít dzô đây để làm gì dzậy ha?
Back to top

dacung
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 26. Sep 2009 , 15:03

Cai anh chang Da Cung nay that la dại qua sạ ! Moi ngươi da quen roi ma con nhac lai lam gi vu mit va sau rieng vay !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #34 - 28. Sep 2009 , 04:53

Da Cung oi ,
Mot tuan sap troi qua roi, neu khong con ai buoc toi Da Cung nua thi Co se tha bong cho Da Cung do , lo an chay di thi vua , dung co pham them toi gi khac nua ma Co co muon giam an cung danh chiu day !
Co Van
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #35 - 28. Sep 2009 , 09:43

ngo_thi_van wrote on 28. Sep 2009 , 04:53:
Da Cung oi ,
Mot tuan sap troi qua roi, neu khong con ai buoc toi Da Cung nua thi Co se tha bong cho Da Cung do , lo an chay di thi vua , dung co pham them toi gi khac nua ma Co co muon giam an cung danh chiu day !
Co Van

Cô ơi... chắc anh Bánh lọt sợ bị ăn sầu riêng và mít nên anh í đã vắng bóng ( hình như đang ở dưới thung lũng và chờ trực thăng  đấy...)

Cô tha bổng cho anh nhe....chứ không phải thì anh bi doulbe sorrow đó ( vi...hình như chị Đậu nhà anh đang hờn anh... đó là U chẻ đưa tin ra...) Wink
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #36 - 05. Oct 2009 , 20:44

MOt tuan qua roi , khong thay ai đả đông gi ca thi thoi tha bong cho Da Cung di nhe , cac em chiu khong? Neu khong tha thi con ai lam hề cho minh cươi dươc nua !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #37 - 14. Nov 2009 , 10:08

ngo_thi_van wrote on 05. Oct 2009 , 20:44:
MOt tuan qua roi , khong thay ai đả đông gi ca thi thoi tha bong cho Da Cung di nhe , cac em chiu khong? Neu khong tha thi con ai lam hề cho minh cươi dươc nua !
Co Van

mạ VÂN nói thật đúng. Anh DC bị vai đau bấy lâu , nên cả nhà không có nụ cười tiếu lâm nữa.
Hy vọng với sự châm sóc tuyệt vời cua/ chị Đ Đ , mong anh mau trở lại sân trường.

BD ơi,
" giờ nầy em ở đâu? nghe Mạ Vân nói em đàng  ơ" CA , vì em gái có BABY..cho chị chúc mừng nhạ, chắc baby dễ thương lắm.
Alex cũng thích baby , sắp 2 tuổi , cứ gặp baby là thích làm quen...nhưng ba mẹ thì mới có Alex đã sợ rồi , vì ba vừa đi làm trong phòng thí nghiêm thuốc , lại vừa học thêm ban tối , nên bn Tv và dì , phai> đến nhà  phụ mẹ và ALEX đến khi Alex đi ngù , mới  về nhà.
Hôm nay em có đi dự đám cưới con gái yeu^ của TB không? cho chị gởi lời thăm hỏi het^' và mong xem hình.
Mong tin em   an mạnh và chúc tất cả 1 cuối tuần như ý.
thân ái mi mi dì BD dễ thương của ALEX nè
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #38 - 03. Apr 2010 , 08:33

TB chúc mừng B Đ đi cày lại. Anh Bụt nhờ B Đ chuyển lời hỏi han đến Anh Cột Trụ của B Đ ...
Happy Easter Wink
Back to top
« Last Edit: 03. Apr 2010 , 08:33 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra