Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chúc Mừng Sinh Nhật  Đặng Mỹ    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 18 19 20 21 22 ... 31
Send Topic In ra
Chúc Mừng Sinh Nhật  Đặng Mỹ   (Read 50333 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật  Đặng Mỹ  
Reply #285 - 01. Mar 2011 , 01:44

Đặng-Mỹ wrote on 01. Mar 2011 , 00:29:
hihi, Chị Say này hễ nói gì ra là có mí cô em phụ hoạ  liền. Mẽo buồn ngủ xá mà phải kiếm hình nộp bài cho chị em nhà mợ vui nè.    Smiley

...

Cu và Cò đứng 2 bên My, Bi đứng cạnh Cu. Hình này chụp ngày 22/12, sinh nhật Tú.  Smiley

Àh hình sinh nhật bé Tú đây rồi , từ mãi năm ngoái đến năm nay My mới cho cả nhà xem. Nhưng sao sinh nhật bé Tú mà My chẳng post hình nào có bé Tú vậy My?  Hình này cũng đẹp có My , Cu , Cò và Bi nhưng thiếu mỗi Tú nữa thôi hà. My có hình nào có Tú thì dán lên cho em với chị TV ngắm lại con Công của My chút đi.
Nói nhỏ My nghe nè : Bi xinh thiệt đó nghe , nhưng 2 cậu công tử của My cũng đẹp trai lắm vì hình như có nét giống My phải không? Bi cũng có nét giống My , chắc có duyên làm con dâu My đó nghe. Cám ơn My đã dán hình theo yêu cầu của nhiều người trong đó có em.... Grin Grin

Dù trễ rồi nhưng em cũng chúc Bé Tú 1 năm sinh nhật vui tươi , trẻ đẹp và học giỏi thật là giỏi cho My cưng nha.

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #286 - 01. Mar 2011 , 11:09

ChíchChoè wrote on 01. Mar 2011 , 01:44:
Àh hình sinh nhật bé Tú đây rồi , từ mãi năm ngoái đến năm nay My mới cho cả nhà xem. Nhưng sao sinh nhật bé Tú mà My chẳng post hình nào có bé Tú vậy My?  Hình này cũng đẹp có My , Cu , Cò và Bi nhưng thiếu mỗi Tú nữa thôi hà. My có hình nào có Tú thì dán lên cho em với chị TV ngắm lại con Công của My chút đi.
Nói nhỏ My nghe nè : Bi xinh thiệt đó nghe , nhưng 2 cậu công tử của My cũng đẹp trai lắm vì hình như có nét giống My phải không? Bi cũng có nét giống My , chắc có duyên làm con dâu My đó nghe. Cám ơn My đã dán hình theo yêu cầu của nhiều người trong đó có em.... Grin Grin

Dù trễ rồi nhưng em cũng chúc Bé Tú 1 năm sinh nhật vui tươi , trẻ đẹp và học giỏi thật là giỏi cho My cưng nha.

Em Choè

hihi, SN Tú nên Tú có nhiều hình, nhưng My chọn tấm này có Bi, Cu và Cò vì em và Say muốn biết mặt 3 tên này đó  Smiley
Để lại đem thêm hình con công (chúa) lên theo lời yêu cầu nữa  Grin
Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2011 , 11:10 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #287 - 01. Mar 2011 , 11:13

Pham_Kieu_Lieu wrote on 01. Mar 2011 , 00:40:
Mỹ ơi Mỹ ,
Cám ơn em đã quan tâm. Chị cũng thích ngày sinh nhật lắm chứ ! Có hoa ngắm , có bánh ăn ! Nhưng chị lại hãi hùng khi nhìn con số nằm chình ình trên cái bánh ! Lips Sealed
Thôi , em ạ ! Cool
KL

Chị Kiều Liễu ơi,

Tụi em hứa bánh sinh nhật của chị sẽ khg ghi tuổi ạ    Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #288 - 01. Mar 2011 , 18:01

Đây là hình Tú đang mở quà, và mặc, đeo, đội.... hết tất cả quà bạn cho lên người Smiley

...

Cô Choè muốn xem cho thoả mắt thì bấm vào
Đây
Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2011 , 18:40 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #289 - 01. Mar 2011 , 18:46

Đặng-Mỹ wrote on 01. Mar 2011 , 18:01:
Đây là hình Tú đang mở quà và cái gì mặc, đeo, đội được là cho hết lên người Smiley

...

Đây

Em đang xem đây nè My , nhiều hình quá , SN hoành tráng thế này thì khâu chuẩn bị tổ chức làm My bị hành...... đau cái lưng nằm cả tháng luôn là đúng rồi. Lúc này là đã đau cái lưng rồi huh My?

...

Sao đứng thẳng thế??? Hay " cố vươn vai mà đứng " vậy My hè?
Nhà My đẹp quá , trang hoàng cũng đẹp và mỹ thuật nữa , chắc hẳn My có nhiều cẩm nang bí quyết nghệ thuật trong việc trang trí đây.

...

cây thông này phải không? nó làm My vô kho tìm bị đau cái lưng phải không? sao em ghét nó quá....

Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2011 , 18:47 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #290 - 01. Mar 2011 , 19:11

...

Em đã xem hết 208 tấm hình sinh nhật của Bé Tú , em thích nhất là xem hình Tú mở quà sinh nhật và có bao nhiêu quà là cứ mặc , mang , đeo... hết lên người trông rất dễ thương... và có phải là lúc Tú mở quà của ai tặng thì người đó đến ngồi kế bên Tú không ???  Em thích nhìn những hình ảnh mọi người nhìn Tú mở quà và nhìn gương mặt ngạc nhiên xen lẫn thích thú của Tú như thế nào khi mở và  nhìn thấy những món quà  Wink Wink Cheesy Grin pinkrose pinkrose pinkrose

Em cám ơn My đã đem khoe hình cho xem  pinkrose pinkrose pinkrose

Cô PTr cám ơn Bé Tú chịu khó làm slideshow cho những ai thích xem hình được xem toàn bộ những hình ảnh trong ngày sinh nhật thứ 19 đáng nhớ của Tú  pinkrose pinkrose pinkrose

Cô chúc Tú thêm tuổi mới luôn luôn vui vẻ , mạnh khoẻ và xinh đẹp & học giỏi nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #291 - 01. Mar 2011 , 22:02

Phuong_Tran wrote on 01. Mar 2011 , 19:11:
...

Em đã xem hết 208 tấm hình sinh nhật của Bé Tú , em thích nhất là xem hình Tú mở quà sinh nhật và có bao nhiêu quà là cứ mặc , mang , đeo... hết lên người trông rất dễ thương... và có phải là lúc Tú mở quà của ai tặng thì người đó đến ngồi kế bên Tú không ???  Em thích nhìn những hình ảnh mọi người nhìn Tú mở quà và nhìn gương mặt ngạc nhiên xen lẫn thích thú của Tú như thế nào khi mở và  nhìn thấy những món quà  Wink Wink Cheesy Grin pinkrose pinkrose pinkrose

Em cám ơn My đã đem khoe hình cho xem  pinkrose pinkrose pinkrose

Cô PTr cám ơn Bé Tú chịu khó làm slideshow cho những ai thích xem hình được xem toàn bộ những hình ảnh trong ngày sinh nhật thứ 19 đáng nhớ của Tú  pinkrose pinkrose pinkrose

Cô chúc Tú thêm tuổi mới luôn luôn vui vẻ , mạnh khoẻ và xinh đẹp & học giỏi nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr

hihi, Diều xem kỹ quá, biết hết  Grin Cái jupe hoa hồng Tú mặc cũng là quà My mua cho. My bảo lấy ra măc.  Smiley Cám ơn Diều chúc cháu, để My gọi nó vào xem và cám ơn các Cô nhé  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #292 - 01. Mar 2011 , 22:32

ChíchChoè wrote on 01. Mar 2011 , 18:46:
Em đang xem đây nè My , nhiều hình quá , SN hoành tráng thế này thì khâu chuẩn bị tổ chức làm My bị hành...... đau cái lưng nằm cả tháng luôn là đúng rồi. Lúc này là đã đau cái lưng rồi huh My?

Sao đứng thẳng thế??? Hay " cố vươn vai mà đứng " vậy My hè?
Nhà My đẹp quá , trang hoàng cũng đẹp và mỹ thuật nữa , chắc hẳn My có nhiều cẩm nang bí quyết nghệ thuật trong việc trang trí đây.

cây thông này phải không? nó làm My vô kho tìm bị đau cái lưng phải không? sao em ghét nó quá....

hihi, đau gần 2 tháng luôn đó Sad
Hai năm rồi nó khg chịu làm, cứ nói khg muốn bày ra. Năm nay My nhất định bảo làm, phải giận dữ nó mới chịu làm vào phút chót, còn có hơn 10 ngày mới mời bạn. Làm xong nói cám ơn Mẹ đã hối làm, nếu khg  con khg có dịp vui như vây.

Đau từ lúc chui trong kho ra, nhưng My nghĩ khg sao, vẫn lau chùi dọn dẹp, nấu nướng... Cũng may hôm sinh nhật còn đứng thẳng, ến sáng hm sau ngủ ậy nó mới cụp luôn, khg nhúc nhích gì đưỢc  Undecided

Hôm đó vẫn chưa thấy một thùng trái cây trang trí cây thông, mà đau quá rồi, kệ khg tìm nữa.  Cây thong bây giờ còn đây nè, khg dám tháo ra cất, để ăn Noel năm nay luÔn;D

[/quote]
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #293 - 02. Mar 2011 , 00:15

Đặng-Mỹ wrote on 01. Mar 2011 , 22:02:
hihi, Diều xem kỹ quá, biết hết  Grin Cái jupe hoa hồng Tú mặc cũng là quà My mua cho. My bảo lấy ra măc.  Smiley Cám ơn Diều chúc cháu, để My gọi nó vào xem và cám ơn các Cô nhé  Smiley

Cám ơn mợ đã cho xem hình công chúa Tú tròn 19 tuổi. Bi và 2 cậu công tử đẹp trai ghê...hy vọng sẽ được lên chức " mông chè " mau mau nha mợ.
Em 8 giỏi ghê , mang hình SN Tú vào cho mạ Vân xem kìa. Tặng thưởng huy chương gì đây , mợ Mẽo ơi .
Thương chúc Tú màI mãi là con công ( chúa ) xinh tươi , tài giỏi , và luôn bên cạnh mẹ con , như hình với bóng hoài hoài.
(
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #294 - 02. Mar 2011 , 00:19

Đặng-Mỹ wrote on 01. Mar 2011 , 22:32:
hihi, đau gần 2 tháng luôn đó Sad
Hai năm rồi nó khg chịu làm, cứ nói khg muốn bày ra. Năm nay My nhất định bảo làm, phải giận dữ nó mới chịu làm vào phút chót, còn có hơn 10 ngày mới mời bạn. Làm xong nói cám ơn Mẹ đã hối làm, nếu khg  con khg có dịp vui như vây.

Đau từ lúc chui trong kho ra, nhưng My nghĩ khg sao, vẫn lau chùi dọn dẹp, nấu nướng... Cũng may hôm sinh nhật còn đứng thẳng, ến sáng hm sau ngủ ậy nó mới cụp luôn, khg nhúc nhích gì đưỢc  Undecided

Hôm đó vẫn chưa thấy một thùng trái cây trang trí cây thông, mà đau quá rồi, kệ khg tìm nữa.  Cây thong bây giờ còn đây nè, khg dám tháo ra cất, để ăn Noel năm nay luÔn;D

Mợ Mẽo và CC thân ,
Các con của Mẽo thật có phước. Hình như những người mẹ VN chúng ta. đều giống nhau là làm tất cả cho các con vui...để mẹ đau...lưng 1 mình.
Say cũng bị rêm từ đầu đến cái lưng hơn 22 năm qua.
Thông cãm mí mợ nhiều.
Cám ơn CC theo dỏi...các dấu chân của các chị 73.
Thương ,
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #295 - 02. Mar 2011 , 11:08

Đặng-Mỹ wrote on 26. Feb 2011 , 22:40:

Thêm hình này có tay của Mẹ My nữa  Smiley

...

Mỹ ơi,sorry ,hơi trễ một tí ,nhưng còn kịp vào đây để chúc mừng Sinh Nhật Mỹ.Tặng Mỹ đóa hoa nè ,và làm thêm món lobster cho buổi tiệc rất linh đình của Mỹ nè

...
...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẶNG MỸ ,CHÚC MỸ  VUI VẺ YÊU ĐỜI VÀ TRẺ ĐẸP MÃI MÃI,CHÚC MỸ NĂM NAY THIỆT NHIỀU MAY MẮN NHA CÔ EM XINH ĐẸP ,THÙY MỊ ,DỄ THƯƠNG  birthday333

Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #296 - 02. Mar 2011 , 11:15

Đặng-Mỹ wrote on 01. Mar 2011 , 18:01:
Đây là hình Tú đang mở quà, và mặc, đeo, đội.... hết tất cả quà bạn cho lên người Smiley

...

Đây

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ TÚ

Mỹ ơi bé Tú ddep quá ,cao ,tráng nhu người tây phương vậy ,cháu giống Mỹ nhiều lam .Mỹ làm tiệc Sinh nhật cho cháu linh dinh quá xá.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #297 - 02. Mar 2011 , 16:18

tuy-van wrote on 02. Mar 2011 , 00:15:
Cám ơn mợ đã cho xem hình công chúa Tú tròn 19 tuổi. Bi và 2 cậu công tử đẹp trai ghê...hy vọng sẽ được lên chức " mông chè " mau mau nha mợ.
Em 8 giỏi ghê , mang hình SN Tú vào cho mạ Vân xem kìa. Tặng thưởng huy chương gì đây , mợ Mẽo ơi .
Thương chúc Tú màI mãi là con công ( chúa ) xinh tươi , tài giỏi , và luôn bên cạnh mẹ con , như hình với bóng hoài hoài.
(

hihi, Mẽo đã nói Mẽo khg đảm đang như mấy mợ đâu, Mẽo sợ lên chức mỘng chè quá mợ ơi.  Grin
Sinh nhật Tú mấy tháng rồi mà mợ còn chúc cháu, cảm ơn mợ nhiều. Cuối tuần Tú sẽ vào cảm ơn các Bác, các Cô  Smiley
Em Diều thì quá giỏi rồi, để câp cho mề đay "lanh chanh đưỢc việc" votay
Mấy năm sau vụ đụng xe mà mợ chưa hết  nhức đầu và đau lưng thì phải đi khám đi mợ ơi.
Lưng em ok rồi,  chị Nga khỏi cho đóng vai thằng gù nhà thờ Đức Bà  Grin
Back to top
« Last Edit: 02. Mar 2011 , 16:34 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #298 - 02. Mar 2011 , 16:23

Thu Ca wrote on 02. Mar 2011 , 11:08:
Mỹ ơi,sorry ,hơi trễ một tí ,nhưng còn kịp vào đây để chúc mừng Sinh Nhật Mỹ.Tặng Mỹ đóa hoa nè ,và làm thêm món lobster cho buổi tiệc rất linh đình của Mỹ nè

...
...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẶNG MỸ ,CHÚC MỸ  VUI VẺ YÊU ĐỜI VÀ TRẺ ĐẸP MÃI MÃI,CHÚC MỸ NĂM NAY THIỆT NHIỀU MAY MẮN NHA CÔ EM XINH ĐẸP ,THÙY MỊ ,DỄ THƯƠNG  birthday333

Chị Thu ơi,

Em cảm ơn chị nhiều lắm hoahong.gif
Em nhớ mãi món cá kho tộ của chị. ở nhà chị Cần Grin Nói thế chứ nhớ hôm ấy chị cầm tay ân cần dặn dò: "chị thưƠng em quá, giữ sức khoẻ nhé "   Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #299 - 02. Mar 2011 , 16:28

Thu Ca wrote on 02. Mar 2011 , 11:15:

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ TÚ

Mỹ ơi bé Tú ddep quá ,cao ,tráng nhu người tây phương vậy ,cháu giống Mỹ nhiều lam .Mỹ làm tiệc Sinh nhật cho cháu linh dinh quá xá.

Cảm ơn chị khen cháu. Chị gặp cháu hôm đại hội 2009 rồi đó a. Cháu chỉ đi học rồi về quẩn quanh bên em, mấy năm nay sinh nhật cũng khg buồn làm gì cả. Em thuơng quá, bày ra cho cháu vui.
Em nghe chị  sắp thêm cháu ngoại, vui quá hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 02. Mar 2011 , 21:30 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 18 19 20 21 22 ... 31
Send Topic In ra