Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Phượng Trần  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 15
Send Topic In ra
Nhắn Phượng Trần (Read 20765 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Nhắn Phượng Trần
Reply #150 - 02. Oct 2008 , 13:37

NgocDoa wrote on 01. Oct 2008 , 14:15:
Chị mừng cho em vi má đã được về nhà.
Đúng là má khoẻ thì cả nhà đều khoẻ và vui hẳn lện
Chị xin chia xẻ nỗi buồn lo của em, và chúc em lúc nào cũng khoẻ và có nhiều nghị lực để vượt qua mọi thử thách.

Chị Ngọc Đóa ơi ,

Em cám ơn chị đã chia xẻ nổi lo lắng với em nhé , quả thật nhiều đêm em cứ trăn trở ngủ không yên giấc chị ạ , ai có qua rồi thì mới biết nổi lòng này của em....

PTr
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #151 - 24. Oct 2008 , 17:01

Phương Trần ơi,
Bữa nay mình vô mục hình ảnh mới thấy hình Mỹ Dung, Cho mình gởi lời thăm MD,  lúc mình hoc bên KH thì MD học bên ĐHSP, thỉnh thoảng mình cùng đi ngõ tăt qua đía với MD không biết MD còn nhớ không, không biết cô nàng còn nhớ đội  thi  Đ V Đ H  Mà hình như MD làm trương đội gồm MD, Tuyết Hạnh, Ngọc Bich, Hòa Cầm ,  Mới ngày nào  bây giờ đà gia hết rồi Undecided Undecided Undecided
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #152 - 24. Oct 2008 , 20:52

Phan_Hoa_Cam wrote on 24. Oct 2008 , 17:01:
Phương Trần ơi,
Bữa nay mình vô mục hình ảnh mới thấy hình Mỹ Dung, Cho mình gởi lời thăm MD,  lúc mình hoc bên KH thì MD học bên ĐHSP, thỉnh thoảng mình cùng đi ngõ tăt qua đía với MD không biết MD còn nhớ không, không biết cô nàng còn nhớ đội  thi  Đ V Đ H  Mà hình như MD làm trương đội gồm MD, Tuyết Hạnh, Ngọc Bich, Hòa Cầm ,  Mới ngày nào  bây giờ đà gia hết rồi Undecided Undecided Undecided

Hi Hòa Cầm ,

Ừa tui sẽ nhắn Mỹ Dung dùm bà nhé , nhà tụi tui cũng gần nhau đó buồn buồn di bộ qua nhà chơi được Dung nói sẵn tập thể dục luôn , thế nào Dung cũng nhớ bà mà , bộ nhớ Dung tốt lắm , tụi tui hiện đang học chung lớp Anh Văn , thật ra tui và Dung biết nhau từ sinh hoạt hướng đạo nhưng khác đoàn lúc đó 15 hay 16 tuổi chứ không biết học chung trường LVD , tui học ban đêm Dung học ban ngày nên không biết Dung lúc đò " làm lớn " nữa  , mãi sau này mới gặp lại nhau trong 1 cuộc gặp gỡ LVD ở VN , buồn cười lắm , thấy quen quen , hỏi tên thì đúng rồi nhưng...người quen ở đâu thì tầm mãi mới ra nơi  Grin Grin Dung bây giờ là cô giáo dạy môn Hóa cấp 3 , để tui nói với Dung rồi 2 bà liên lạc nhau nhé , Dung lúc này bận rộn dữ lắm nên ít vào D D đó

PTr
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #153 - 27. Oct 2008 , 16:44

Phuong_Tran wrote on 24. Oct 2008 , 20:52:
Hi Hòa Cầm ,

Ừa tui sẽ nhắn Mỹ Dung dùm bà nhé , nhà tụi tui cũng gần nhau đó buồn buồn di bộ qua nhà chơi được Dung nói sẵn tập thể dục luôn , thế nào Dung cũng nhớ bà mà , bộ nhớ Dung tốt lắm , tụi tui hiện đang học chung lớp Anh Văn , thật ra tui và Dung biết nhau từ sinh hoạt hướng đạo nhưng khác đoàn lúc đó 15 hay 16 tuổi chứ không biết học chung trường LVD , tui học ban đêm Dung học ban ngày nên không biết Dung lúc đò " làm lớn " nữa  , mãi sau này mới gặp lại nhau trong 1 cuộc gặp gỡ LVD ở VN , buồn cười lắm , thấy quen quen , hỏi tên thì đúng rồi nhưng...người quen ở đâu thì tầm mãi mới ra nơi  Grin Grin Dung bây giờ là cô giáo dạy môn Hóa cấp 3 , để tui nói với Dung rồi 2 bà liên lạc nhau nhé , Dung lúc này bận rộn dữ lắm nên ít vào D D đó

PTr

Thank you bồ nhiều  nha ,  lòng vòng  rối  cùng quen biết nhau hết , Gởi lời thăm MD , khi nào MD rảnh nhớ vô D/D nhạ

Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #154 - 29. Sep 2009 , 06:59

Phượng ơi,

Những bài hát mà chị post bằng.mp3 version , chị nghe em nói máy em mở không được .

partyfrog đã gởi riêng cho em, hình như nó vào mail box đặc biệt gì đó. Huh...nhớ mở ra xem ra... Tongue

Đừng có lầm bầm thầm thì... sao  partyfrog này cà.... c...h..o..n , hứa mà không làm. laugh12 laugh12
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #155 - 29. Sep 2009 , 16:09

Quote:
Phượng ơi,

Những bài hát mà chị post bằng.mp3 version , chị nghe em nói máy em mở không được .

partyfrog đã gởi riêng cho em, hình như nó vào mail box đặc biệt gì đó. Huh...nhớ mở ra xem ra... Tongue

Đừng có lầm bầm thầm thì... sao  partyfrog này cà.... c...h..o..n , hứa mà không làm. laugh12 laugh12

Hello chị ,

thanks.gif thanks.gif thanks.gif chị rất nhiều " nó" nằm trong 1 hộp thư mà 1 anh bên Chu Văn An em nhờ chụp hình ở Quán cà phê Một Thuở rủ em vào , em  "vô " đại nhưng đã không mời bất cứ ai vào hay tham gia bất cứ cái thứ chi trong đó , kết quả là em có 1 hộp thư riêng trong hộp thư của yahoo em cũng không  biết tại sao và mấy bài hát chị gửi cho em nó " chun " vào đó em đâu có thấy...

PTr
Back to top

IP Logged

LAM_SON
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #156 - 19. Oct 2009 , 20:19

Chi My oi, lam cach nao de vao xem ho so thanh vien , de thay doi password, vi day la dien dan moi nen toi khong biet dương nao , vay chi lam on chi giup
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #157 - 19. Oct 2009 , 20:35

LAM_SON wrote on 19. Oct 2009 , 20:19:
Chi My oi, lam cach nao de vao xem ho so thanh vien , de thay doi password, vi day la dien dan moi nen toi khong biet dương nao , vay chi lam on chi giup

Anh Lam Sơn ơi,

Anh bấm vào Hồ Sơ Cá Nhân, rồi bấm vào Profile, rồi bấm  Edit profile, điền mật mã mới vào cả 2 hàng, rồi bấm vào Save Changes là xong ạ.
Smiley
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #158 - 03. Jan 2010 , 11:18

Phượng ơi , tui mí bà chọn bài Mộng Chiều Xuân đi. Tui sẽ hát ( không có nhạc ) rồi gửi E-mail cho bà. Bà cũng hát rồi xin Thầy giúp cho nhạc vào ,có được không? bà nhớ hỏi Thầy , nếu được thì cho tui E-mail của bà nghe. Tui sẽ kiếm bài nầy trên Internet vì tui hong có cả nhạc và lời. Thân mến.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #159 - 03. Jan 2010 , 22:45

Nga Lucia wrote on 03. Jan 2010 , 11:18:
Phượng ơi , tui mí bà chọn bài Mộng Chiều Xuân đi. Tui sẽ hát ( không có nhạc ) rồi gửi E-mail cho bà. Bà cũng hát rồi xin Thầy giúp cho nhạc vào ,có được không? bà nhớ hỏi Thầy , nếu được thì cho tui E-mail của bà nghe. Tui sẽ kiếm bài nầy trên Internet vì tui hong có cả nhạc và lời. Thân mến.

Hello Nga ,

Hay quá hay quá tui thích lắm   votay votay votay, đồng ý 2 đứa sẽ hát chung  bài Mộng Chiều Xuân nhưng có lẽ phải có những đoạn solo chứ hả và dĩ nhiên có những đoạn hát chung , tui sẽ gửi địa chỉ email của tui vào tin nhắn riêng cho bà ha 
PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #160 - 05. Jan 2010 , 13:16

Phuong_Tran wrote on 03. Jan 2010 , 22:45:
Hello Nga ,

Hay quá hay quá tui thích lắm   votay votay votay, đồng ý 2 đứa sẽ hát chung  bài Mộng Chiều Xuân nhưng có lẽ phải có những đoạn solo chứ hả và dĩ nhiên có những đoạn hát chung , tui sẽ gửi địa chỉ email của tui vào tin nhắn riêng cho bà ha 
PTr

Phượng ơi , nhớ đọc E-mail
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #161 - 05. Jan 2010 , 22:08

Nga Lucia wrote on 05. Jan 2010 , 13:16:
Phượng ơi , nhớ đọc E-mail

A lô , tui đã gừi cho bà lời của bài Mộng Chiều Xuân rồi đó  Cheesy Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #162 - 05. Jan 2010 , 23:02

Hihi, Nga và Phượng làm My thấy hấp dẫn quá, nôn nao mong nghe quá chừng Wink
Vỗ tay và tặng hoa trước nè votay pansyvang pansytim
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #163 - 06. Jan 2010 , 21:34

Đặng-Mỹ wrote on 05. Jan 2010 , 23:02:
Hihi, Nga và Phượng làm My thấy hấp dẫn quá, nôn nao mong nghe quá chừng Wink
Vỗ tay và tặng hoa trước nè votay pansyvang pansytim

hi hi My làm em thấy vui theo nên sẽ hăng hái tập cho nhanh , gớm !! sao hồi xưa mình còn nhỏ mong Tết đến cho nhanh mà lại thấy lâu ơi là lâu My ha , bi giờ không mong mà nó cứ đến nhanh hơn bão thổi ấy  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes ( he he sợ tập chậm không kịp Tết !!!! )  Grin Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #164 - 07. Jan 2010 , 00:35

Phuong_Tran wrote on 06. Jan 2010 , 21:34:
hi hi My làm em thấy vui theo nên sẽ hăng hái tập cho nhanh , gớm !! sao hồi xưa mình còn nhỏ mong Tết đến cho nhanh mà lại thấy lâu ơi là lâu My ha , bi giờ không mong mà nó cứ đến nhanh hơn bão thổi ấy  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes ( he he sợ tập chậm không kịp Tết !!!! )  Grin Grin Grin

PTr

hihi, còn cả tháng cơ mà 2 cô nương  openflow.gif
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 15
Send Topic In ra