Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Phượng Trần  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 15
Send Topic In ra
Nhắn Phượng Trần (Read 20734 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Nhắn Phượng Trần
Reply #165 - 07. Jan 2010 , 03:04

Đặng-Mỹ wrote on 07. Jan 2010 , 00:35:
hihi, còn cả tháng cơ mà 2 cô nương  openflow.gif

he he My lo làm Sớ Táo Quân đi là vừa.... Wink Wink Wink

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #166 - 13. Jan 2010 , 21:17

EM 8 THƯƠNG,
NHỚ EM 8 QUÁ CHỪNG , HY VỌNG NẶM  MỚI NẦY , TIỆM EM NHIỀU KHÁCH VÀ MỌI SỰ NHƯ Ý NHẠ
GD LUÔN AN MẠNH , NHẤT LÀ BA EM.

MỜI EM VÀO MỤC HÌNH ẢNH XEM ALEX KHOE BÀI THƠ SN NHÉ.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #167 - 13. Jan 2010 , 21:54

tuy-van wrote on 13. Jan 2010 , 21:17:
EM 8 THƯƠNG,
NHỚ EM 8 QUÁ CHỪNG , HY VỌNG NẶM  MỚI NẦY , TIỆM EM NHIỀU KHÁCH VÀ MỌI SỰ NHƯ Ý NHẠ
GD LUÔN AN MẠNH , NHẤT LÀ BA EM.

MỜI EM VÀO MỤC HÌNH ẢNH XEM ALEX KHOE BÀI THƠ SN NHÉ.

Em mới xem xong , cám ơn chị 8 đã nhắc  Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #168 - 16. Feb 2010 , 21:39

THUONG CHUC EM 8 VA GD 1 NAM MOI AN VUI , DAM AM VA PHAT TAI HON NAM 2009 NHE.

EM OI,
CHI DA EMAIL 2 LAN, KHONG BIET EM DA NHAN DUOC HAY DA THAY DOI.
CUOI MIM CHI COP THIET VUI NE.HI..HI..
NHO NHIEU,
CHI 8
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #169 - 18. Feb 2010 , 06:10

tuy-van wrote on 16. Feb 2010 , 21:39:
THUONG CHUC EM 8 VA GD 1 NAM MOI AN VUI , DAM AM VA PHAT TAI HON NAM 2009 NHE.

EM OI,
CHI DA EMAIL 2 LAN, KHONG BIET EM DA NHAN DUOC HAY DA THAY DOI.
CUOI MIM CHI COP THIET VUI NE.HI..HI..
NHO NHIEU,
CHI 8

Chi 8 ơi ,em chúc chị 8 và gia đình vui vẻ , mạnh khoẻ và gặp nhiều may mắn

Em xem cả 2 email mới và cũ , chẳng thấy email nào của chị hết , nên gửi vào email mới chị ơi , email cũ lâu lâu em mới mở ra nên đôi khi nhận thư chị rất trễ

Cám ơn chị 8

Em 8
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #170 - 02. Apr 2010 , 23:48

Phuong_Tran wrote on 02. Apr 2010 , 22:11:
Bộ.... bộ.... Tuyết tính hát bài nào đó tặng lại Nga hả???? Tui rình nghe 2 bà nói chiện.... sao tui tò mò muốn biết quá hà , thì thào cho tui nghe 1 chút đi Nga  Tongue Roll Eyes Roll Eyes

PTr

Bí mật , bí mật. bà chờ nha  Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #171 - 02. Apr 2010 , 23:53

Phuong_Tran wrote on 02. Apr 2010 , 22:11:
Bộ.... bộ.... Tuyết tính hát bài nào đó tặng lại Nga hả???? Tui rình nghe 2 bà nói chiện.... sao tui tò mò muốn biết quá hà , thì thào cho tui nghe 1 chút đi Nga  Tongue Roll Eyes Roll Eyes

PTr

Phượng ơi , xin lỗi bà nhe. Tui quên mất. Tui cũng hong nhớ đã hay chưa trả lời bà nữa. Diễn Đàn LVD bây giờ phong phú.có nhiều đề tài quá và mỗi ngày có nhiều mục đễ đọc mà tui không thể nào coi hết được ngoại trừ ngày chủ nhật mới rãnh . Ừ , bà muốn đem qua QTG thì cứ đem, đâu có sao đâu. Tại nhỏ Tuyết cũng giống nhỏ Huệ thích ở nhà ung dung  nghe nhạc nên tui mối bỏ vào HGNX đó chứ.
Giọt Mưa tới đâu rồi?
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #172 - 02. Apr 2010 , 23:54

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 23:48:
Bí mật , bí mật. bà chờ nha  Wink

Trời !!! bà làm tui hỏng kịp thay áo vội chạy vào đây nghe tin sốt dẽo !!!

Làm ơn nói dùm xíu đi mà.. ( năn nỉ !!! )  Cry Cry

PTr

Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #173 - 02. Apr 2010 , 23:56

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 23:53:
Phượng ơi , xin lỗi bà nhe. Tui quên mất. Tui cũng hong nhớ đã hay chưa trả lời bà nữa. Diễn Đàn LVD bây giờ phong phú.có nhiều đề tài quá và mỗi ngày có nhiều mục đễ đọc mà tui không thể nào coi hết được ngoại trừ ngày chủ nhật mới rãnh . Ừ , bà muốn đem qua QTG thì cứ đem, đâu có sao đâu. Tại nhỏ Tuyết cũng giống nhỏ Huệ thích ở nhà ung dung  nghe nhạc nên tui mối bỏ vào HGNX đó chứ.
Giọt Mưa tới đâu rồi?

Cám ơn Ba` !!!!

Tui rinh dìa Quán liền !!!  Grin Grin CHờ có nhiêu đây thôi à  Grin Grin

Giọt Mưa??? Thôi tui cũng bắt chước bà vậy , Bí Mật !!! Bí Mật !!!

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #174 - 03. Apr 2010 , 00:14

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 23:53:
Giọt Mưa tới đâu rồi?

Tui rinh về QTGian rồi đó , bà vô nghe lại xem , hát hay quá bạn à  votay votay thumbup thumbup BouquetOfFlower

PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #175 - 03. Apr 2010 , 00:31

Phuong_Tran wrote on 03. Apr 2010 , 00:14:
Tui rinh về QTGian rồi đó , bà vô nghe lại xem , hát hay quá bạn à  votay votay thumbup thumbup BouquetOfFlower

PTr

Bà lẹ thiệt mà lại giỏi nữa. Sắp thành chuyên viên kỹ thuật của D Đ  được rồi  Cheesy. Tui thì mỗi lần bỏ nhạc, bỏ hình cứ chậm như con rùa đó  EmbarrassedThank You đã nghe tui hát. Khi nào bà hát cho tui nghe đây? Xong bài Giọt Mưa thì sắp đến mùa Hè ,lúc đó bà phải hát thêm bài nào có Nắng nữa đó hì hì. Chúc Phượng 1 cuối tuần êm ả ,tươi hồng trong nắng Sài Gòn .
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #176 - 07. Jun 2010 , 11:52

Phượng ơi , có khoẻ không? Lâu quá không về nhà vì đang có nhiều chuyện buồn. Hãy hát cho tui nghe di. Tui vừa  nghe lại bài Thiên Đường đã mất . Bà hát rất hay làm tui muốn khóc đó. Tui rất thích bài nầy của Thầy nhưng lúc nầy không có tập hát  nữa. Chờ nghe bà hát bài của Anh Tài. Bitte ( please )
Back to top
« Last Edit: 07. Jun 2010 , 11:55 by Nga Lucia »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #177 - 07. Jun 2010 , 19:54

Nga Lucia wrote on 07. Jun 2010 , 11:52:
Phượng ơi , có khoẻ không? Lâu quá không về nhà vì đang có nhiều chuyện buồn. Hãy hát cho tui nghe di. Tui vừa  nghe lại bài Thiên Đường đã mất . Bà hát rất hay làm tui muốn khóc đó. Tui rất thích bài nầy của Thầy nhưng lúc nầy không có tập hát  nữa. Chờ nghe bà hát bài của Anh Tài. Bitte ( please )

Nga thân mến ,
Tui cũng nghe những bài hát của bà , ba `hát nhiều hơn tui nên tui có nhiều bài hát của bà để nghe hơn  Cheesy Grin nhất là bài Đón Xuân hai đứa mình hát chung , tui vẫn hy vọng 2 đứa mình có thể hát chung thêm nhiều bài nữa khi nào bà có thể hát lại nha

Tui đã tập xong bài Một Nửa Bài Thơ rồi chỉ còn chờ nhạc hòa âm xong là thu thôi , tui thích bài này lắm , Thày CC viết nhạc hay quá cộng thêm với lời thơ hay của anh Tài  nữa , tui rất tiếc là bà đã "không chịu "hát chung để 2 đứa mình ráp thành nguyên 1 bài thơ !!!!!

Cám ơn bà đã khen nha ,bà lúc nào cũng là người bạn dễ thương  dance3 tui vẫn mong bà sớm trở về trường , sớm trở lại QTGian để hát cho mọi người nghe , bà biết hông , ai cũng mong được nghe bà hát hết đó... KHi nào rảnh hay buồn buồn thì bà tập hát bài Thiên Đường Đã Mất đi , tui hát bài đó muốn... hụt hơi luôn vì dài quá nhưng vì thích nên cho hụt hơi luôn... hehehhehhehehheheh

Chúc bà luôn vui
Cám ơn bà đã gửi tin nhắn nha , tui mừng lắm á

PTr
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #178 - 07. Jun 2010 , 20:36

Hello em Thu Nga,

Em thì có chuyện buồn , còn chị thì bị chuyện quấy rầy kiện cáo vô lý. Cả 2 chị em không được vui vì bị sao buồn phiền chiếu cố. Chị mong thời gian qua mau để cơn muộn phiền biến mất. Tặng em bình hoa hồng , chúc em mau vui trở lại nghe.

...

Thân mến,

TM tulipvang

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #179 - 08. Jun 2010 , 17:37

N ui-
Chi TL cầu mong chuyện buồn của em sẽ mau chóng qua đi như bóng mây em nhé.Chi tin chắc em sẽ có đủ nghị lực đề vượt qua giai đoạn này em nhé -Thỉnh thoảng vào đây chít chát đôi khi cũng làm thấy mình vui hơn 1 chút - vì thấy ra rằng ít ra mình cũng còn có bạn bè chung quanh mình em nhé
Mong em trở lại trường nhé
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 15
Send Topic In ra