Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Phượng Trần  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 15
Send Topic In ra
Nhắn Phượng Trần (Read 20769 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Nhắn Phượng Trần
Reply #60 - 29. Aug 2008 , 21:22

anh_thu_Tran wrote on 29. Aug 2008 , 17:05:
  Phượng ơi hôm còn ở Mỹ nghe em báo là ba mẹ đã khoẻ về nhà rồi ,bây giờ về đến nhà thì lại được tin của má em lại trở bịnh khác nữa.Bây giờ chị chỉ còn biết cầu chúc cho Ba Mẹ sớm tai qua nạn khỏi va hoàn toàn bình phục hẳn để cả gia đình em bớt lo lắng nha.

Dạ em cám ơn chị Anh Thư đã quan tâm , người già mà ,nay bệnh này mai bệnh khác không thể biết trước được , mình lúc nào cũng trong tư thế sẵn sàng vào bệnh viện..thăm nuôi , mấy cô y tá biết mặt tụi em hết trơn , còn Bác sĩ thì biết nguyên 1 bầy đó là con và cháu chắt của 2 ông bà

Chị ơi chồng của chị Tuyết Lan cũng đang nằm viện , mà nghe ra kỳ này tệ hơn kỳ trước , chị Lan đang cuống cuồng lên rồi...Hy vọng anh được sớm bình phục

PTr
Back to top
« Last Edit: 29. Aug 2008 , 21:31 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #61 - 11. Sep 2008 , 16:59

P. TR THÂN ,
NGHE TIN MẸ EM ĐANG VÀO THỜI KỲ KHÓ XỬ. EM RÁNG LO CHO MẸ VÀ QUYẾT ĐỊNH MỔ HAY KHÔNG?...

NHỚ GIỮ GÌN SỨC KHOẼ VÀ LÀM CHO MẸ VUI , TRONG LÚC KHÓ KHĂN NẦY.

CẢ NHÀ ĐANG CẦU NGUYỆN , VÀ HY VỌNG MỌI SỰ AN LÀNH.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #62 - 14. Sep 2008 , 07:13

DUC ME FATIMA RAT LINH THIENG, NGÀY XƯA , CHỊ 3 CỦA CHỊ HAY ĐI NHÀ THỜ NẦY. SAU ĐÓ CHỊ 3 ĐI PHÁP , VÀO DÒNG TU.

CÓ VÀI LẦN CHỊ THẤY KẾT QUẢ ĐÚNG NHƯ Ý MÌNH MONG MUỐN. EM YÊN TÂM VÀ NHỚ GIỮ GÌN SỨC KHOẼ NHÉ.

HY VỌNG KẾT QUẢ   TỐT ĐẸP ĐẾN VỚI MẸ ẸM
MỜI CẢ NHÀ CÙNG CẦU NGUYỆN CHO MẸ CỦA P. TR.
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #63 - 14. Sep 2008 , 15:57

Phượng ơi ,
Nghe tin Bác bệnh nặng và bà thì đang lo buồn lắm mà tui không biết làm gì hơn để chia xẽ nổi lo với bà Sad Thôi thì chỉ biết mong bà thật là vững mạnh trong lúc này để đối diện với mọi khó khăn ,nếu bà cần than thở hay nói ra cho nhẹ nổi buồn thì có tui nghe nha. Không có bà chạy ra chạy vô tui buồn lắm đó  Sad

...

Tui hái chùm bông cho bà nè...cười lên đi nghe  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #64 - 14. Sep 2008 , 17:39

...

Phượng mến,
Không còn gì đau khổ cho bằng nỗi bất lực của những đứa con đứng trước tình trạng bịnh hoạn đau yếu của cha mẹ mà không làm gì được, chỉ còn biết cầu trời khẩn phật cho bịnh tình của người thân có  được những phương pháp chửa trị. Thời gian chờ đợi thực là... bất an  Undecided  Sad.
Đ Đ xin chúc em có đủ nghị lực trong lúc này để chăm sóc cho bác gái. và cầu mong kết quả thử nghệm sẽ cho chúng ta mầm hi vọng.
Back to top
« Last Edit: 14. Sep 2008 , 17:48 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #65 - 14. Sep 2008 , 21:09

Cả nhà thân mến

Em rất muốn trả lời riêng cho từng người nhưng quả thật em khg có thời gian nên em đành trả lời chung vay và nếu có type ngược thì hãy ráng đọc nhé , em hay type ngược lắm

Chị em của em quyết định sẽ không mổ hay xạ trị hoá trị gì hết chiều nay bác sĩ sẽ rút nườc ở bụng Má em ra sau đó bọn em sẽ xin cho má về nhà , và sẽ qua 1 bệnh viện khác ( tư nhân ) cũng có những BS làm việc ở BV Ung Bướu để ho biết được tình trang sừc khoẻ và bệnh tình của Má em để khi nào cần thiết can thiệp chuyện gì đó họ sẽ làm  hoặc để Mà em an dưỡng ở đó cũng tốt rất đầy đủ tuiee.n nghi và lúc nào cũng có BS mình đỡ lo hoặc về nhà rồi qua đông y khám uống thuốc của đông y xem sao

hướng của tụi em là như vậy đó , ACE có tưởng tượng tụi em đi nuôi , thăm bệnh mà toàn nói chuyện tiếu lâm để cho má em cười khg? những người bệnh nhân khác cũng phải cười theo , Má em cũng góp vui nữa , toàn là những chuyện trong nhà hay trong BV thôi mà mình có óc khôi hài thì sẽ tah`nh chuyện cười thôi , âu cũng al` 1 cách để mình cũng cười quên đi mọi thứ , làm tụi em cũng thấy được khuây khỏa giống như nhỏ em út của em phải đẩy Má đi bằng xe lăn đến phòng xét nghiệm ( vì đến ca trực của nó ) M em cảm thấy không chắc ăn cứ hỏi có được không? Khi Má em kể lại em bồi vô cho một câu : " bộ Má sợ người ra đi xe ở lại hả? " Thế là mọi người lại được 1 phen cười vỡ bụng , Tụi em giống khùng quá phải không

Còn mấy đứa em của em đề nghị 8 cô con gái của Má phải ăn chay 15 ngày cho Má chữa được bệnh bắt đầu từ ngày hôm qua là ngày rằm , em là đề tài bị chọc nhiều nhất vì em hay quên , có đời nào ăn chay đâu , má em nói không dám cjho.c P vì  bị giận kjhg vào nha `thương với Má

Những ngày còn lại này thật là quí giá...

Em mong cca3 nhà luôn ở bên em để tiếp thêm cho em sức mạnh  , em cố gắng on line mỗi ngày vào tin nhan PTr để xem cả nah` nhắn nhủ gì với em , em khg có thời gian để vào những trang khác , xin cám ơn tất cả , hình của Huệ và chị Đ Đỏ rất đẹp đó , hoa lan phải khg? vậy àm tuiu nhìn cứ nghĩ là hoa phuộng , thật đó ,
PTr
Back to top
« Last Edit: 14. Sep 2008 , 21:12 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #66 - 15. Sep 2008 , 02:04

Phượng Trần ơi ,

Chị  xin cầu chúc cho bác  sớm gặp được thầy được thuốc , chúc cho em và mọi người trong gia đình thêm nghị lực và sức khoẻ để có thể lo cho bác chóng  bình phục.
Mỗi Thứ Năm vào lúc 14g tại nhà thờ Chí Hoà số 149 Bành văn Trân P.7 Q.Tân Bình đều có thánh lễ Cầu nguyện lòng thương xót Chúa , cầu nguyện chữa lành cho các bệnh nhân (có đạo hay không đều có thể tham dự)
Đã có nhiều người bị bệnh thập tử nhất sinh được chữa khỏi và đứng ra làm chứng cho  các phép lạ này.
Em "hãy tìm thì sẽ thấy, hãy xin thì sẽ được" em nhé !
Thân ái
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #67 - 15. Sep 2008 , 06:04

ThuyNga72 wrote on 15. Sep 2008 , 02:04:
Phượng Trần ơi ,

Chị  xin cầu chúc cho bác  sớm gặp được thầy được thuốc , chúc cho em và mọi người trong gia đình thêm nghị lực và sức khoẻ để có thể lo cho bác chóng  bình phục.
Mỗi Thứ Năm vào lúc 14g tại nhà thờ Chí Hoà số 149 Bành văn Trân P.7 Q.Tân Bình đều có thánh lễ Cầu nguyện lòng thương xót Chúa , cầu nguyện chữa lành cho các bệnh nhân (có đạo hay không đều có thể tham dự)
Đã có nhiều người bị bệnh thập tử nhất sinh được chữa khỏi và đứng ra làm chứng cho  các phép lạ này.
Em "hãy tìm thì sẽ thấy, hãy xin thì sẽ được" em nhé !
Thân ái

Chị thương mến ,

Em cám ơn chị đã chỉ cho em nơi này , em sẽ tìm đến chị ạ , em cũng thấy có nhiều người được nhận phéo lạ này , có 1 cô người có đạo Thiên chúa đã nhận được phép lạ này cách nay khoảng vài năm bây giờ cô thường đến những ai cần ơn trên giúp đỡ để cầu nguyện cho họ và cô cũng muốn đến cầu nguyện cho Má em có lẽ nội trong tuần này , tụi em cũng đã đến nhà thờ Fatima ngày hôm qua , trước đây em thường đến nơi này và cũng đã có lần cầu nguyện và cũng dã nhận được toại nguyện như mong ước , một người bạn của em rủ em đi Cà Mau đến nhà thờ Cha Diệp em cũng đang sắp xếp để đi không biết có được không , em muốn xem tình hình sức khoẻ của Má em lúc đó ra sao , chuyến đi đó là của nhà thờ ở SG tổ chức đi nên phải đi đúng ngày đúng giờ

Má em hôm nay sức khoẻ không tốt lắm , bà chẳng buồn ăn , uống ly sữa cũng ói ra hết may mà uống thuốc không sao và uống nước canh cũng không sao , ngày hôm qua th`i tốt hơn , Má em bị tiểu đường nữa nên không ăn được mà uống được sữa cũng đở vì sữa đó rất tốt vậy mà hôm nay không có gì , ngày mai tụi em sẽ xin chuyển viện cho Má em

Lúc này em post bài viết  lung tung lắm các chị ráng đọc nha , cũng còn may mà em còn có nơi này đểma kể lể

PTr
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #68 - 15. Sep 2008 , 07:15

Phuong_Tran wrote on 15. Sep 2008 , 06:04:
Lúc này em post bài viết  lung tung lắm các chị ráng đọc nha , cũng còn may mà em còn có nơi này đểma kể lể

PTr

Chị P Tr ơi,

Mong chị hãy bình tĩnh và giữ gìn sức khoẻ chị nhé !
Cầu mong mọi sự tốt lành đến với Bác gái nha chị  Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #69 - 15. Sep 2008 , 07:26

Phượng Trần ơi ,
Nga cầu xin Chúa và Mẹ Fatima ban ơn Phúc lành cho Bác được lành bệnh và khoẻ mạnh. Nga rất tin tưởng ở Chúa và Mẹ Fatima rất linh thiêng. Ai cầu là sẽ được. Phượng cũng phải giữ gìn sức khoẻ thì mới có thể lo cho Bác đó nghe. Thân thương.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #70 - 15. Sep 2008 , 14:07

Cả nhà thân mến ,

sáng nay em chạy vào BV tiếp để xem chuyển viện có êm xuôi hay không , đọc những dòng trong tin nhắn PTr cảm thấy rất ấm lòng ( có lẽ vì vậy mà phải online trước khi đi để lấy thêm sức mạnh )

Ai có qua nổi khổ này rồi thì mới biết , thà rằng chết bất đắc kỳ tử chứ nếu chết mà biết trước thật là khó xử nhưng cả nhà PTr cũng đã vượt qua giai đoạn này rồi và cũng suy nghĩ thôi cũng tốt , vậy mình có thời gian lo cho Má mình được hưởng những gì tốt nhất trong cuộc sống trước khi ra đi , đó là tình yêu thương của chồng con , cháu chắt , kể cả sự tiện nghi vật chất tốt nhất trong khi chữa bệnh và an dưỡng

cả nhà tụi em vẫn ước ao Má được khoẻ để dẫn Má đi chơi 1 chuyến có lẽ đi Vũng Tàu là tốt nhầt vì gần SG di khg mất thời gian nhiều , ban đầu dự định da Lạt nhưng PTr sợ đường đi xa quá Má khg chịu đựng nổi , phải ngồi xe đến 6 tiếng đồng hố , cũng may là cách đây 1 tháng ( đã bệnh rồi mà khg biết Má PTr cũng đã được đi Long Hải với công ty của nhỏ em ( lạ lùng ghê , đợt đó Má đòi đi theo nói sao đi chơi mà khg rủ Má đi , đợt trước cả nhà tổ chức đi chơi rủ Má đi thì Má nói không thích đi , đợt này khg rủ thì đòi đi theo  Shocked Roll Eyes ) bây giờ muốn tổ chức riêng cho Má một chuyến đi mà không biết sao đây để mới có dịp quay phim Má với cả nhà , cũng có 1 chuyến đi ở Hàm Tân với Má tựa là " Những con quỷ biển " nhưng không đầy đủ cả nhà ( những con quỷ biển của Má ban đêm xuống biển đi bắt còng rồi  đốt lửa trại hát hò chơi trò chơi quay phim về phòng KS phát lại Má xem cười ngặt nghẻo )

Nhắc lại những chuyện này thật là buồn  Cry Cry Cry Cry Cry

PTr cám ơn tình cảm đồng môn LVD nồng ấm của cả nhà dành cho PTr những lúc này , đã an ủi PTr rất nhieu , thôi bây giờ thì đi đây

PTr
Back to top
« Last Edit: 15. Sep 2008 , 14:17 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #71 - 15. Sep 2008 , 18:00

Phượng à
Trước hết em có đọc lờì nhắn của chi không?
Phượng ơi , lúc nào chị cũng cầu nguyện cho Má em nhé Phượng
Chi có đọc và thấy em và các chị em của em đồng ý vơí nhau là ăn chay 15 ngày để cầu nguyện cho má  em. Thật là chí hiếu.  Nếu mấy chị em của em có thể Niệm Phật và hồi hướng cho Bác gái thì lại càng tốt hơn.
Đây là khoảng thơì gian để các em có thể trả hiếu  cho Bác đó em
Những khi lễ lạy hay tụng kinh ,niệm Phật, chị sẽ xin nguyện cầu Chư Phật gia hộ cho Má em nhé Phượng
Đừng quá suy nghĩ vì đây là lúc Má em cần em và các chị em của em nhất. Hãy vững  tâm em nhé. Bên em lúc nào cũng có chị và các bạn cùng trường em nhé.
Chi TL
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #72 - 15. Sep 2008 , 19:54

Tuyet Lan wrote on 15. Sep 2008 , 18:00:
Phượng à
Trước hết em có đọc lờì nhắn của chi không?
Phượng ơi , lúc nào chị cũng cầu nguyện cho Má em nhé Phượng
Chi có đọc và thấy em và các chị em của em đồng ý vơí nhau là ăn chay 15 ngày để cầu nguyện cho má  em. Thật là chí hiếu.  Nếu mấy chị em của em có thể Niệm Phật và hồi hướng cho Bác gái thì lại càng tốt hơn.
Đây là khoảng thơì gian để các em có thể trả hiếu  cho Bác đó em
Những khi lễ lạy hay tụng kinh ,niệm Phật, chị sẽ xin nguyện cầu Chư Phật gia hộ cho Má em nhé Phượng
Đừng quá suy nghĩ vì đây là lúc Má em cần em và các chị em của em nhất. Hãy vững  tâm em nhé. Bên em lúc nào cũng có chị và các bạn cùng trường em nhé.
Chi TL  

Tuyết Lan ơi,

TLan đang bối rối lo lắng mà vẫn chu đáo với mọi nguời quá. Ox của T Lan đã gặp lại bà Bs cũ chưa? Anh ấy có khá hơn không T Lan.?

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #73 - 15. Sep 2008 , 20:00

Phuong_Tran wrote on 15. Sep 2008 , 14:07:
Cả nhà thân mến ,

sáng nay em chạy vào BV tiếp để xem chuyển viện có êm xuôi hay không , đọc những dòng trong tin nhắn PTr cảm thấy rất ấm lòng ( có lẽ vì vậy mà phải online trước khi đi để lấy thêm sức mạnh )

Ai có qua nổi khổ này rồi thì mới biết , thà rằng chết bất đắc kỳ tử chứ nếu chết mà biết trước thật là khó xử nhưng cả nhà PTr cũng đã vượt qua giai đoạn này rồi và cũng suy nghĩ thôi cũng tốt , vậy mình có thời gian lo cho Má mình được hưởng những gì tốt nhất trong cuộc sống trước khi ra đi , đó là tình yêu thương của chồng con , cháu chắt , kể cả sự tiện nghi vật chất tốt nhất trong khi chữa bệnh và an dưỡng

cả nhà tụi em vẫn ước ao Má được khoẻ để dẫn Má đi chơi 1 chuyến có lẽ đi Vũng Tàu là tốt nhầt vì gần SG di khg mất thời gian nhiều , ban đầu dự định da Lạt nhưng PTr sợ đường đi xa quá Má khg chịu đựng nổi , phải ngồi xe đến 6 tiếng đồng hố , cũng may là cách đây 1 tháng ( đã bệnh rồi mà khg biết Má PTr cũng đã được đi Long Hải với công ty của nhỏ em ( lạ lùng ghê , đợt đó Má đòi đi theo nói sao đi chơi mà khg rủ Má đi , đợt trước cả nhà tổ chức đi chơi rủ Má đi thì Má nói không thích đi , đợt này khg rủ thì đòi đi theo  Shocked Roll Eyes ) bây giờ muốn tổ chức riêng cho Má một chuyến đi mà không biết sao đây để mới có dịp quay phim Má với cả nhà , cũng có 1 chuyến đi ở Hàm Tân với Má tựa là " Những con quỷ biển " nhưng không đầy đủ cả nhà ( những con quỷ biển của Má ban đêm xuống biển đi bắt còng rồi  đốt lửa trại hát hò chơi trò chơi quay phim về phòng KS phát lại Má xem cười ngặt nghẻo )

Nhắc lại những chuyện này thật là buồn  Cry Cry Cry Cry Cry

PTr cám ơn tình cảm đồng môn LVD nồng ấm của cả nhà dành cho PTr những lúc này , đã an ủi PTr rất nhieu , thôi bây giờ thì đi đây

PTr

Phượng ơi,
Đúng như em nói đó,  biết trước thì cũng là điều hay vì em có thể cố gắng làm tất cả những gì tốt nhất cho mẹ ẹm.
My thấy em vẫn bình tĩnh, mang lại được sự vui vẻ cho mẹ em làm My cũng mừng.  Wink
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #74 - 15. Sep 2008 , 21:33

Em trả lời chung nhé???

Chi Tuyết Lan ơi em đọc tin nhắn của chị rồi , em rất cảm kích vì OX chị cũng đang khhong an mạnh mà chị vẫn còn nghĩ đến gia đình em , đó là tình cảm khó kiếm lắm chị ạ em sẽ nhớ mãi , hồi sáng em lật đật quá đòng cánh cửa đập vô ngón tay luôn bay gio đau muồn chít đây nè , đúng al` lật đật chẳng làm ăn được việc gì , các ACE va các bạn có biết rằng những lúc PTr ngồi viêt như thế này là để ổn định lại tinh thần , khi mình nói ra được những gúc mắc rắc rối thì xem như mình đã giải quyết được phân nửa rồi đó

Má của em hôm nay ổn hơn ngày hôm qua , hôm qua nằm xụi lơ không cho nói đùa nửa vì mệt bửa nay khoẻ thì cũng cười mím chi pha trò chọc cười được rồi , hú hồn , tu.i em mua nước cốt gà cho Má uống mỗi lần được 2 muỗng cà phê thấy Má khoẻ va tươi tỉnh hẳn ra , buổi trưa ăn được miếng cháo rồi

PTr muốn nhắc nhở ACE bạn bè trong gia đình LVD nên nhòm ngó Ba Má của mình kỹ lưỡng hơn 1 chút đôi khi các cụ đau chỗ này hay đau chỗ kia khó chịu chỗ nọ mà không nói ra vì ngại làm phiền con cháu để đến lúc chịu đựng khg nổi nữa mới kêu lên thì mọi sự đã muộn màng rồi , Má của PTr chưa hề bị đau bao tử bao giờ đó , BS nói bệnh ung thư bao tử rất khó phát hiện ,  , mình cũng biết cái câu trời kêu ai nấy dạ ở dạng bệnh ung thư này , Má của PTr bây giờ cũng nghĩ cùng lắm là Má bị ung thư , bị bệnh thì Má chữa , còn nếu chữa không được thì tại vì số của Má tới đó thôi , Má chỉ biết bây giờ Má bị loét bao tử cần phải mổ nếu vậy th`i cứ mổ Má khg sợ đâu ( tại vì thấy ba của PTr mổ xong khoẻ ru )nên Má nghĩ mổ cũng là điều tốt , nói vậy chứ biết ra sự thật bị shock dữ lắm cả nhà à , mình thấy mọi thứ như sụp đổ , không chịu tin đâu , khi ôm Má cứ nghĩ không biết có phải cái ôm này là cái ôm cuối cùng không vì sức khoẻ không ổn định khi vầy khi khác , ngày hôm nay Má khoẻ thì chỉ biết được ngày hôm nay thôi còn ngay mai thì phải đợi , PTr là " chuyen gia " massage trong gia đình chỉ phục vụ cho Ba Má thôi , Má được hưởng nhiều nhất , trước kia PTr có học qua lớp massage toàn thân nên sau này và nhất là bây giờ rất hữu dụng cứ vô BV ngồi xuốnmg giường là Má tự động đưa cái chân ra để massage ( massage chân từ đầu gối đến tận ngón chân rất tốt cho toàn thân )

Em ăn chay hôm nay là ngày thứ 3 đã quen rồi chi T Lan à không có quên nữa , bữa đầu tiên bị" đụng "2 lần tỉnh bơ luôn

Chị My ơi cả nhà em ai cũng có " máu" tiếu lâm nên bây giờ cũng có ích lắm đó , cứ có dịp là lại chọt nhau để cười chơi cho quên và em thấy rất cóp ích để giữ vững tinh thầbn lạc quan

PTr cám ơn mọi người đã có những lời thật tốt đẹp và cầu nguyện cho Má của PTr nhé ,

Em còn nhớ đến 1 chuyện đã định làm mà chưa làm đây...

Chị Thuý Nga 72 ơi em dã định email hỏi thăm chị mà cũng chưa làm đó , Má chị khoẻ không???? chị đã nuôi Má rất chu đáo , em cần phải bắt chước

Bây giờ chị em nhà PTr tát cả đều đã ổn định tư tưởng rồi , cách đây 1 tuần khg thể ngồi đây tỉnh táo viết những dòng này đâu vì nhắc đến thì sẽ khòc va đã khóc rồi bây giờ cũng khóc nhưng chỉ chút chút thôi vì mủi lòng chứ không phải tủi thân

PTr
Back to top
« Last Edit: 16. Sep 2008 , 05:37 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 15
Send Topic In ra