Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn anh Toàn Năng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Nhắn anh Toàn Năng (Read 2618 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhắn anh Nguyễn Toàn
Reply #15 - 28. Aug 2008 , 05:57

Quote:
Cám ơn Tuyetlan

Họ đổi hướng văn phòng làm cho việc kiểm soát bên ngoài rất kho' khăn, hể có khách đứng gần là tầm nhìn bị chận lại, vã lại ngồi ở góc mà bị khách nhìn từ sau lưng là tối kỵ

su huynh à ,có một cách rất tốt để trị cái bàn làm việc không hạp này là anh nen mua một cái gương (mirror ) that to dán vào tương trước mặt của anh thì dù anh có ngồi đâu lưng vào họ thì anh vẫn trông thấy được đầy đủ đó anh mà không cần ngoái đầu lại.Cách trị phong thủy này khá lắm đó anh à.Bảo trọng nha (bắt chước phim chưởng  Grin Grin )
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 28. Aug 2008 , 06:34

anh_thu_Tran wrote on 28. Aug 2008 , 05:57:
  su huynh à ,có một cách rất tốt để trị cái bàn làm việc không hạp này là anh nen mua một cái gương (mirror ) that to dán vào tương trước mặt của anh thì dù anh có ngồi đâu lưng vào họ thì anh vẫn trông thấy được đầy đủ đó anh mà không cần ngoái đầu lại.Cách trị phong thủy này khá lắm đó anh à.Bảo trọng nha (bắt chước phim chưởng  Grin Grin )

Em xin chào anh Phu_De ,

Chúc anh chóng bình phục.

Chị AT thật là gút ai-đia đó nghe !  Grin

Nhưng em nghĩ treo tấm gương có vẻ..."lộ liễu" quá mà lại "mệt mắt" của anh Phu_De nữa. Vì không những anh thấy được người khác đứng sau lưng anh mà anh lại phải tự "ngắm nghía" mình cả ngày nữa chứ !!  Tongue  Tongue
Em thì đang xài cách này đây ạ : để 1 khung hình hơi lớn lớn ở trước mặt mình trên bàn làm việc. Đương nhiên là phải có hình của gd mình trong đó ( Grin  Grin). Cái kiếng của khung hình là vật phản ảnh rất tốt đó. Như vậy thì mình sẽ thấy được khi có ai "ngắm nghía" mình sau lưng đó. Em nghĩ cách này có vẻ "kín đáo" 1 tí há !!

Chúc anh Phu_De may mắn nghe !
Em TK
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #17 - 29. Aug 2008 , 15:21

Phương Tần wrote on 27. Aug 2008 , 12:01:
Ui Da! Anh Phú De nhiều màu quá làm sao không đau mắt cho được  Wink

Ráng tỉnh dưỡng nghe sư huynh  Grin

hèn chi mà cứ bị nhức mắt hoài, cám ơn nhe.

Quote:
Em xin chào anh Phu_De , 

Chúc anh chóng bình phục.

Chị AT thật là gút ai-đia đó nghe !   

Nhưng em nghĩ treo tấm gương có vẻ..."lộ liễu" quá mà lại "mệt mắt" của anh Phu_De nữa. Vì không những anh thấy được người khác đứng sau lưng anh mà anh lại phải tự "ngắm nghía" mình cả ngày nữa chứ !!    
Em thì đang xài cách này đây ạ : để 1 khung hình hơi lớn lớn ở trước mặt mình trên bàn làm việc. Đương nhiên là phải có hình của gd mình trong đó (   ). Cái kiếng của khung hình là vật phản ảnh rất tốt đó. Như vậy thì mình sẽ thấy được khi có ai "ngắm nghía" mình sau lưng đó. Em nghĩ cách này có vẻ "kín đáo" 1 tí há !!

Chị AT và TK ơi
Đê/ kiếng chắc không được vì kiếng nhỏ quá nhìn đâm ra mệt hơn, thôi kệ đi vòng vòng cũng xong, coi như tập thể dục
Nói chuyện kiếng chiếu hậu làm nhớ lúc nhỏ hay đọc chuyện Z28 đi ngoài đường lâu lâu lấy kiếng ra nhìn xem đàng sau có gì không? bị hàng xóm chọc giống "bóng" làm quê xệ, tởn tới già, hehehe
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #18 - 29. Aug 2008 , 17:00

Quote:
hèn chi mà cứ bị nhức mắt hoài, cám ơn nhe.

Chị AT và TK ơi
Đê/ kiếng chắc không được vì kiếng nhỏ quá nhìn đâm ra mệt hơn, thôi kệ đi vòng vòng cũng xong, coi như tập thể dục
Nói chuyện kiếng chiếu hậu làm nhớ lúc nhỏ hay đọc chuyện Z28 đi ngoài đường lâu lâu lấy kiếng ra nhìn xem đàng sau có gì không? bị hàng xóm chọc giống "bóng" làm quê xệ, tởn tới già, hehehe

sư huynh à ,không phải là cái kiếng nhỏ đâu ,mà anh phải dùng cái kiếng lớn mới có hiệu nghiệm đó anh.Mấy ông thày coi phong thủy hay khuyên như vậy lắm đó.Anh thử mà xem khá lắm.
   Nếu anh sơ/ phải soi hình mình suốt ngày thì anh để hơi hơi cao hơn một chút nha.
   Có quà của hai ông bà QD gửi cho anh ,anh chờ hôm nào AT khoe khoẻ một chút sẽ mang đến anh nha.
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #19 - 30. Aug 2008 , 03:27

anh_thu_Tran wrote on 29. Aug 2008 , 17:00:
  sư huynh à ,không phải là cái kiếng nhỏ đâu ,mà anh phải dùng cái kiếng lớn mới có hiệu nghiệm đó anh.Mấy ông thày coi phong thủy hay khuyên như vậy lắm đó.Anh thử mà xem khá lắm.
  Nếu anh sơ/ phải soi hình mình suốt ngày thì anh để hơi hơi cao hơn một chút nha.
  Có quà của hai ông bà QD gửi cho anh ,anh chờ hôm nào AT khoe khoẻ một chút sẽ mang đến anh nha.

Cám ơn chị AT và ông bà QS nhiều.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: NHăn anh Nguyễn Toàn
Reply #20 - 09. Nov 2009 , 15:23

Anh Năng ơi,

Anh ở Sydney có biết ai tên Nguyễn thi Tường Minh không ạ? Tường Minh khoảng tuổi với My, cùng ở trong Ban Kịch trường đại học Khoa Học SG.
Nếu biết, xin anh nhắn dùm là Lê Khắc Phương Tú làm mất số phôn Mịnh cho Phương Tú rồi nên tụi My không liên lạc được.
My cám ơn anh nhiều lắm.
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #21 - 12. Nov 2009 , 13:43

Đặng-Mỹ wrote on 09. Nov 2009 , 15:23:
Anh Năng ơi,

Anh ở Sydney có biết ai tên Nguyễn thi Tường Minh không ạ? Tường Minh khoảng tuổi với My, cùng ở trong Ban Kịch trường đại học Khoa Học SG.
Nếu biết, xin anh nhắn dùm là Lê Khắc Phương Tú làm mất số phôn Mịnh cho Phương Tú rồi nên tụi My không liên lạc được.
My cám ơn anh nhiều lắm.

Xin lỗi Đậu Xanh  nhe..nếu  "cô chủ  vườn Lan " không nhắc. Tôi  không biết  Đậu Xanh nhắn tôi.
Tôi  ít  quen  bạn gái  lắm  Tongue Tongue
Tuy nhiên Đậu Xanh nhờ tôi sẽ "chống gậy " đi tìm. Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #22 - 12. Nov 2009 , 23:17

nguyen_toan wrote on 12. Nov 2009 , 13:43:
Xin lỗi Đậu Xanh  nhe..nếu  "cô chủ  vườn Lan " không nhắc. Tôi  không biết  Đậu Xanh nhắn tôi.
Tôi  ít  quen  bạn gái  lắm  Tongue Tongue
Tuy nhiên Đậu Xanh nhờ tôi sẽ "chống gậy " đi tìm. Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Cám ơn anh chịu khó chống gậy đi tìm bạn cho tụi Mỵ
My đang định vào đố cả nhà có biết mục nào là mục lạ lùng nhất trong d/d không đó.
Muc này tên là Nhắn Anh Năng mà từ đầu đến lúc My viết hôm qua chưa có 1 câu nào của anh viết trả lời ai trong đây hết, cả 2 trang toàn là cả nhà vào viết trả lời cho nhau thôi.  Grin

My đi ra lại sực nhớ quay vào nhờ tiếp  Grin
Lần này nhờ anh tìm đàn ông cho anh khỏi kêu ca lẩm cẩm là không quen bạn gái ( giời ạ  Roll Eyes
Anh này là Nguyễn Xuân Trung, khoa Toán, cũng trong ban kịch Đại Học Khoa Hoc. Tụi My biết anh Trung ở Úc nhưng không biết có phải cũng ở Sydney như Tường Minh không, cứ hỏi cầu may thôi.  Undecided
Em nhờ cả chị Thư và sư huynh để ý hỏi dùm cho luôn ạ  Smiley
Back to top
« Last Edit: 12. Nov 2009 , 23:30 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra