Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên mới    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 15
Send Topic In ra
Thành Viên mới   (Read 32117 times)
Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Re: Thành Viên mới  
Reply #60 - 07. Oct 2009 , 20:08

violetflower
(xin bấm vào hàng link trên)
violetflower

vào sân trường
.  

Back to top
« Last Edit: 22. Nov 2009 , 18:51 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #61 - 09. Nov 2009 , 04:16

Đ Đ mến chào thành viên mới có cái tên thật thơm và dễ thương "jasmine". Tên này nhắc Đ Đ nhớ đến Princess Jasmine của Disney  Wink

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #62 - 09. Nov 2009 , 08:14

Dau Do wrote on 09. Nov 2009 , 04:16:
Đ Đ mến chào thành viên mới có cái tên thật thơm và dễ thương "jasmine". Tên này nhắc Đ Đ nhớ đến Princess Jasmine của Disney  Wink

Phương Tần (LVD 75) cũng xin chào mừng thành viên mới Jasmine

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Jasmine
Senior Member

Reply #63 - 09. Nov 2009 , 11:37

Dau Do wrote on 09. Nov 2009 , 04:16:

...

Hello cô Đ Đ,
Jasmine mới được cô Emwhy cho hay là Jasmine vô mục chào thành viên mới đón coi.
Jasmine xin chào cô Đ Đ, và xin tự giới thiệu Jasmine có tên tiếng việt lúc còn nhỏ là Lê Nguyễn Phụng Khanh, năm 1975 Jasmine qua đây lúc mới 2 tuổi.
Cô Emwhy là bạn ba Jasmine và mướn Jasmine  khi Jasmine tốt nghiệp 1996. Jasmine thích nghe nhạc việt càng xưa càng tốt, nên cô Emwhy cho Jasmine nghe nhạc ơ trang của cô Emwhy. Jasmine vô đây để phụ cô Emwhy post nhạc.

Cám ơn cô nhiều lắm.

Jasmine
Back to top

IP Logged

Jasmine
Senior Member

Reply #64 - 09. Nov 2009 , 11:44

Phương Tần wrote on 09. Nov 2009 , 08:14:
Phương Tần (LVD 75) cũng xin chào mừng thành viên mới Jasmine

...

Hello chị Phương Tần,
Jasmine xin chào chị. Chị nhỏ hơn cô Emwhy nên Jasmine xin kêu chị bằng chị. Jasmin vui lắm khi được các chị ở đây chào đón. Jasmine thích cái hình của chị tặng Jasmine , Cái hình của Jasmine coi có vẻ baby quá, nhưng thích đôi mắt chớp chớp làm điệu. Cô Emwhy chọc là giống supper baby...
Chị cho em xin nghe.
Cám ơn chị

Jasmine
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #65 - 09. Nov 2009 , 12:01

Jasmine wrote on 09. Nov 2009 , 11:37:
Hello cô Đ Đ,
Jasmine mới được cô Emwhy cho hay là Jasmine vô mục chào thành viên mới đón coi.
Jasmine xin chào cô Đ Đ, và xin tự giới thiệu Jasmine có tên tiếng việt lúc còn nhỏ là Lê Nguyễn Phụng Khanh, năm 1975 Jasmine qua đây lúc mới 2 tuổi.
Cô Emwhy là bạn ba Jasmine và mướn Jasmine  khi Jasmine tốt nghiệp 1996. Jasmine thích nghe nhạc việt càng xưa càng tốt, nên cô Emwhy cho Jasmine nghe nhạc ơ trang của cô Emwhy. Jasmine vô đây để phụ cô Emwhy post nhạc.

Cám ơn cô nhiều lắm.

Jasmine

Jasmine ơi, sao cô Emwhy lucky quá dzị??? Làm cho cô Đ Đ ganh tỵ rồi đấy  Wink  Grin
pansytim

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #66 - 09. Nov 2009 , 14:03

Dau Do wrote on 09. Nov 2009 , 12:01:
Jasmine ơi, sao cô Emwhy lucky quá dzị??? Làm cho cô Đ Đ ganh tỵ rồi đấy  Wink  Grin
pansytim

Chị Đ Đ ơi, em vào đây check coi thành viên mới của em ăn nói suông sẽ không  Grin.
Em cũng cãm thấy lucky vì em nói chơi mà Jasmine làm thiệt , chắc cũng có lúc có khúc thôi  Tongue , Jasmine có 2 đứa bé phải lo... hihihi.

Jasmine ơi, cô thấy cái hình của chị PT  tặng Jasmine coi bộ giống Jasmine  hơn cái hình mà Jasmine dán làm thẻ Học Sinh ở đây. Cái hình supper baby chắc cho bé gái Karina hay thì  hơn.... Shocked
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #67 - 09. Nov 2009 , 14:07

Mây ơi,

My mang bó hoa chào mừng Mây về sân trường nhé.
May muốn đổi tên ngày còn đi hoc là Tuyết Vân để Thày Cô và bè bạn dễ nhận ra thì bấm vào chữ Lý Lịch để đổi tên.
Tuyết Vân là Phó Khối Báo Chí năm 73-74 với cô Ngọc Mai thì chắc có thể Cô còn nhớ Vận
My mong Tuyết Vân tìm được bạn cũ LVD 77, và có thêm bạn bè chị em mới để cùng chuyện trò tìm vui và kết tình thân.

...
Back to top
« Last Edit: 09. Nov 2009 , 14:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #68 - 10. Nov 2009 , 07:50

Chị Loan ơi,
Chỗ chị chắc không bán nuớc mía đâu nhỉ?
Em đặt nuớc mía ở Little Sài gòn mời chị để mừng chị về truờng nhé  BouquetOfFlower

...
Back to top
« Last Edit: 10. Nov 2009 , 07:52 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #69 - 10. Nov 2009 , 10:03

Thân thương chào đón bạn Phạm Thị Loan trở về sân trường Lê Văn Duyệt - Mong bạn ghé thường xuyên hơn để các bạn cùng niên khoá 62-69 ở khắp nơi được biết tin về Loan. Xin mời bạn tách cà phê nóng. Thành Phố Vancouver (Canada) bây giờ mưa gió hàng ngày - chỉ mưa phùn và gió lạnh.... Lá vàng rụng đầy sân....Mời bạn nhâm nhi chút Cà Phê

...
Back to top

IP Logged

Loan
YaBB Newbies
*

Reply #70 - 10. Nov 2009 , 11:20

That tinh cam on cac ban rat nhieu that la may man cho minh tinh co tim duoc trang web nay de minh dươc lien lạc voi bạn bè xin hua tu nay minh se vo xem thương xuyen de dươc  lien lac voi cac ban
Loan
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #71 - 11. Nov 2009 , 05:25

Jasmine wrote on 09. Nov 2009 , 11:44:
Hello chị Phương Tần,
Jasmine xin chào chị. Chị nhỏ hơn cô Emwhy nên Jasmine xin kêu chị bằng chị. Jasmin vui lắm khi được các chị ở đây chào đón. Jasmine thích cái hình của chị tặng Jasmine , Cái hình của Jasmine coi có vẻ baby quá, nhưng thích đôi mắt chớp chớp làm điệu. Cô Emwhy chọc là giống supper baby...
Chị cho em xin nghe.
Cám ơn chị

Jasmine

Hello Jasmine!
Hình đã tặng rồi mờ, cứ tự nhiên mà xài  Wink. Jasmine thích thì chị PT cũng thấy vui, vì không uổng công mình lựa chọn  Grin

Hi hi hi! Cám ơn Jasmine đã gọi bằng chị, vì chị PT sẽ cảm thấy trẻ ra nhiều lắm  thumbup

Xí quên, chưa tặng hoa  Wink

...

Back to top
« Last Edit: 11. Nov 2009 , 05:52 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #72 - 11. Nov 2009 , 05:50

Đặng-Mỹ wrote on 09. Nov 2009 , 14:07:
Mây ơi,

My mang bó hoa chào mừng Mây về sân trường nhé.
May muốn đổi tên ngày còn đi hoc là Tuyết Vân để Thày Cô và bè bạn dễ nhận ra thì bấm vào chữ Lý Lịch để đổi tên.
Tuyết Vân là Phó Khối Báo Chí năm 73-74 với cô Ngọc Mai thì chắc có thể Cô còn nhớ Vận
My mong Tuyết Vân tìm được bạn cũ LVD 77, và có thêm bạn bè chị em mới để cùng chuyện trò tìm vui và kết tình thân.

Xin chào Tuyết Vân!
LVD 77 ở đây có Bích Định, là Út Đậu Trắng của Hoa Gấm Ngày Xưa. Hình như trong những ngày Đại Hội, B Đ có tìm thêm được bạn cùng khóa thì phải  Undecided

LVD 77 mà năm 73-74 làm Phó Khối Báo Chí thì đủ biết là văn chương lừng lẫy rồi... Vậy là Diễn Đàn mình càng thêm phong phú...   whistling votay

...

Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #73 - 11. Nov 2009 , 05:55

Loan wrote on 10. Nov 2009 , 11:20:
That tinh cam on cac ban rat nhieu that la may man cho minh tinh co tim duoc trang web nay de minh dươc lien lạc voi bạn bè xin hua tu nay minh se vo xem thương xuyen de dươc  lien lac voi cac ban
Loan

Phương Tần (LVD 75) xin chào chị Loan. Lúc em tìm được Diễn Đàn em cũng cảm thấy rất may mắn, và đã tìm lại cũng như tìm thêm rất nhiều bạn bè

...

Back to top

IP Logged

Jasmine
Senior Member

Reply #74 - 11. Nov 2009 , 09:36

Phương Tần wrote on 11. Nov 2009 , 05:25:
Hello Jasmine!
Hình đã tặng rồi mờ, cứ tự nhiên mà xài  Wink. Jasmine thích thì chị PT cũng thấy vui, vì không uổng công mình lựa chọn  Grin

Hi hi hi! Cám ơn Jasmine đã gọi bằng chị, vì chị PT sẽ cảm thấy trẻ ra nhiều lắm  thumbup

Xí quên, chưa tặng hoa  Wink

...

Em cám ơn chị, hôm nay là ngày Veteran day, school off, em phải off theo con. Em cám ơn giỏ bông chị tặng luôn, à chị ơi , má em nói chị người Huế , chắc chị nấu món ăn huế ngon lắm, món ăn huế cũng giống món ăn đại hàn , ngày xưa em theo chồng qua bên đó ở vì chồng em là lính. Em thích món kimchi chua và cay...má em nói món huế cũng vậy đó. Chúc chị vui mạnh.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 15
Send Topic In ra