Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Tuyết Lan  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 10
Send Topic In ra
Nhắn Chị Tuyết Lan (Read 14329 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Chị Tuyết Lan
Reply #90 - 01. Sep 2008 , 14:09

tuy-van wrote on 31. Aug 2008 , 06:39:
CÁM ON ĐẬU PHỌNG NHIỀU NHẠ.
TV cũng cầu nguyện cho anh BILLY ,mẹ của P. TR , và KIỀU NGA của lvd 73 đó.
cho TV xin phone của TL nha. cám ôn đ p.

Vân ơi,
Số phôn TLan là 215 -822 -6837
My cũng vừa phôn cho T Lan nhưng không gặp, chắc còn ở trong nhà thương  Undecided
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #91 - 01. Sep 2008 , 18:35

CÁM ÔN MỸ , ĐỂ TV GỌI THỬ NHẠ
CHÚNG TA CÙNG CẦU NGUYỆN
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #92 - 04. Sep 2008 , 07:12

TLan ơi,

Thấy TLan đang online, mừng quá  Wink
Anh đỡ  chưa TLan ?
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #93 - 04. Sep 2008 , 07:15

Quote:
TLan ơi,

Thấy TLan đang online, mừng quá  Wink
Anh đỡ  chưa TLan ?

Cụng đở đở. làm sao TL có thể gọi My được. My ơi, để từ từ  nhen , TL cám ơn My nhiếu lăm. Không ngờ hôm đó hai đưá mình nói chiện lâu quá hỉ.
TL
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #94 - 04. Sep 2008 , 09:03

Tuyet Lan wrote on 04. Sep 2008 , 07:15:
Cụng đở đở. làm sao TL có thể gọi My được. My ơi, để từ từ  nhen , TL cám ơn My nhiếu lăm. Không ngờ hôm đó hai đưá mình nói chiện lâu quá hỉ.
TL

TLan đang ở nhà hả,  My gọi Tlan nha.  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #95 - 04. Sep 2008 , 09:24

Lan ơi,
Nên lập tiểu mục Lễ hội VN trong Mục
Tâm Tình ->>Văn Hóa và Ngôn Ngữ VN->>Lễ hội VN.
Quán Cóc là nơi tụi mình ngồi đấu láo giỡn chơi nha.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #96 - 04. Sep 2008 , 10:26

Tuyet Lan wrote on 04. Sep 2008 , 07:15:
Cụng đở đở. làm sao TL có thể gọi My được. My ơi, để từ từ  nhen , TL cám ơn My nhiếu lăm. Không ngờ hôm đó hai đưá mình nói chiện lâu quá hỉ.
TL

Chị TL ơi!

Hôm nay mới chạy vào hỏi thăm chị, thấy chị vào D Đ mừng Trung Thu thì chắc là tai qua nạn khỏi rồi hả?!! Ông xã chị đã về nhà lại chưa?!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #97 - 04. Sep 2008 , 10:37

Phương Tần wrote on 04. Sep 2008 , 10:26:
Chị TL ơi!

Hôm nay mới chạy vào hỏi thăm chị, thấy chị vào D Đ mừng Trung Thu thì chắc là tai qua nạn khỏi rồi hả?!! Ông xã chị đã về nhà lại chưa?!!

Tần  ơi
Bây giờ thì tạm đở, nhưng còn có nhiều cái gút mắc chưa được   giải đáp . Thành ra phài đợi đến tuần sau đi BS neurologist chi sẹ cố gắng tìm ra câu trả lời . Cám ơn Tần nhé . Hey, chúc Tần luôn vui vẻ . Giống như  chi TL bấy giờ như cái "... " mà vẩn phài đứng lên .
Chi TL

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #98 - 04. Sep 2008 , 12:56

Tuyet Lan wrote on 04. Sep 2008 , 10:37:
Tần  ơi
Bây giờ thì tạm đở, nhưng còn có nhiều cái gút mắc chưa được   giải đáp . Thành ra phài đợi đến tuần sau đi BS neurologist chi sẹ cố gắng tìm ra câu trả lời . Cám ơn Tần nhé . Hey, chúc Tần luôn vui vẻ . Giống như  chi TL bấy giờ như cái "... " mà vẩn phài đứng lên .
Chi TL

TLan ơi,
My nói chuyện với TLan xong, My cũng lo nên My biết TLan lo lắm. Nhưng đúng như TLan nói đó : "có như cái..... thì cũng vẫn đứng lên" . My và cả nhà vẫn luôn cầu mong OX của Lan gặp thuốc hay thày giỏi.  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #99 - 04. Sep 2008 , 13:14

Đọc thấy 2 cô em nói chuyện lơ lững Đ Đ bèn phải đoán mò nè : giống như cái.."thây mất hồn mất vía" cũng vẫn phải đứng lên  Undecided Undecided  Sad  Sad.
TL ơi TL ơi, nhớ và lập lại những lời Phật dạy, lời các thầy giãng, niệm những bài kinh Phật,... có chuyện nào có thể giúp cho lòng em bình an 1 chút nào không?
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #100 - 02. Oct 2008 , 11:08

Tuyết Lan ơi,
Lâu quá không hỏi thăm sức khỏe của OX Tuyết Lan, tình trạng của anh nhà có khá hơn không hả Lan? Còn TL thì con đường sự nghiệp đã như thế nào rồi?
Dạo này các thành viên trong đây có nhiều người thường vắng mặt vì có thân nhân đau yếu, cũng có những người bản thân đau yếu, và cũng có nhiều người chỉ thích đóng vai thành viên thầm lặng 1 thời gian để không bị...lây bịnh  Undecided  Tongue.
Chắc cũng vì thế nên ít ai réo gọi chị Tuyết Lan tiếp tế hàng họ hả  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #101 - 03. Oct 2008 , 19:37

Quote:

Tuyết Lan ơi,
Lâu quá không hỏi thăm sức khỏe của OX Tuyết Lan, tình trạng của anh nhà có khá hơn không hả Lan? Còn TL thì con đường sự nghiệp đã như thế nào rồi?
Dạo này các thành viên trong đây có nhiều người thường vắng mặt vì có thân nhân đau yếu, cũng có những người bản thân đau yếu, và cũng có nhiều người chỉ thích đóng vai thành viên thầm lặng 1 thời gian để không bị...lây bịnh  Undecided  Tongue.
Chắc cũng vì thế nên ít ai réo gọi chị Tuyết Lan tiếp tế hàng họ hả  Grin  Grin

Chi Đ D à ơi
Em xin cám ơn chi nhé. O X em giờ đở hơn rồi chị a .
Nhưng chi biết mà , caí bịnh đó không biết làm sao mà lần đó chị ơi.   Em giờ chỉ biết sống vơí những gì trong hiện tại và trân trọng từng giờ từng phút đó chị .  Em cố để tâm của em như vậy và em thưc tập Niệm Phật nhiều hơn nên thấy cũng nhẹ nhàng. 
Hôm trước  em có đi chợ rồi thay chi ạ. Em sẽ đi chợ thường xuyên hơn chị nhé
TL
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #102 - 04. Oct 2008 , 11:06

Chị Tuyết Lan ơi , còn nhớ em không? Từ hôm về Đức tới nay em bị thời tiết nó hành em bệnh , vừa hết bệnh thì tới phiên con gái em cảm nặng  1 tuần kế tiếp thì tới thằng con út bệnh sưng cả mặt. Hôm nay cả nhà đã đỡ , em mới có tinh thần lại. Em đọc thấy Anh bị bệnh , em cầu xin Chúa , Đức Mẹ ban ơn lành cho Anh khoẻ mạnh và cũng chúc chị dôì dào sức khoẻ để lo cho Anh. Mong có dịp Chị em mình gặp nhau lâu hơn để có dịp kể lể nhiều hơn. Vừa rồi em chỉ nói chuyện với chị trên đường tới nhà chị Cần còn tới nơi cứ lo chụp hình xây tới xây lui Chị biến mất hồi nào em cũng hong thấy. Wink Wink Wink
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #103 - 04. Oct 2008 , 17:00

Nga Lucia wrote on 04. Oct 2008 , 11:06:
Chị Tuyết Lan ơi , còn nhớ em không? Từ hôm về Đức tới nay em bị thời tiết nó hành em bệnh , vừa hết bệnh thì tới phiên con gái em cảm nặng  1 tuần kế tiếp thì tới thằng con út bệnh sưng cả mặt. Hôm nay cả nhà đã đỡ , em mới có tinh thần lại. Em đọc thấy Anh bị bệnh , em cầu xin Chúa , Đức Mẹ ban ơn lành cho Anh khoẻ mạnh và cũng chúc chị dôì dào sức khoẻ để lo cho Anh. Mong có dịp Chị em mình gặp nhau lâu hơn để có dịp kể lể nhiều hơn. Vừa rồi em chỉ nói chuyện với chị trên đường tới nhà chị Cần còn tới nơi cứ lo chụp hình xây tới xây lui Chị biến mất hồi nào em cũng hong thấy. Wink Wink Wink

Nga thân thương
Chị TL nhớ em đó chứ làm sao quên được em nhỉ .  Chi cám ơn em thật nhiều đã cầu nguyện cho Anh .  Hôm nọ , thiệt tình em nhỉ , chị cứ quay đi quay lại như  chong chóng đó em . Nhưng vui em nhỉ  .  Có khi nào em có dịp sang Pennsylvania, ghé chi nhé .
Chúc em luôn vui nhé
TL
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #104 - 28. Oct 2008 , 15:44

Quote:
Chi Đ Đ ui
Hôm nay đi chùa tình cờ được biết 1 LVD  ở sát bên hông mà không biết - mãi đến hôm nay mơí biết - Chán em chưa hỉ - 
Đây la 2 LVD 74 
1.  Vũ Pham Kim Lan (em nghỉ khi hoc o LVD  tên là Pham Kim Lan ) - Kim Lan ở ko xa em lắm -1/2  tiếng lái xe 
2. Hoàng thi Đỗ Lành -hình nhu ở Pittsburgh thì phaỉ 

chi đọc tin nhắn nhé - Em có cho Kim Lan web site cuả D/Đ -

Cả nhà ơi có ai LVD 74 không nè - ra mà nhân bạn bè cùng trường cùng năm nhé   
Chi Hờn

Chị Tuyết Lan ơi! Chị TL à! Chị TL à ơi!!!

Em nhận ra Đỗ Lành học cùng lớp, nhưng Hòa Cầm nhận ra Kim Lan cũng là bạn cùng lớp luôn....(hichic, hổng biết ao- zai - mơ có bị lây không hè...)
Thiệt tình, bạn học chung từ lớp 6 đến 12 thì nhớ hơn mấy người bạn đổi qua từ lớp 10 đến 12. Có phải Kim Lan "nhỏ nhắn xinh xắn" như chị TL phải không?!! Hòa Cầm nói tại vì tụi em "bự con" quá nên không thấy mấy người nho nhỏ, dễ bị quên... Wink Cheesy Grin

Chị có biết làm sao tụi em có thể liên lạc được hay không?!! Hòa Cầm muốn hỏi mà nhát gan không dám...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 10
Send Topic In ra