Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Tuyết Lan  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 10
Send Topic In ra
Nhắn Chị Tuyết Lan (Read 14324 times)
Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Chị Tuyết Lan
Reply #60 - 11. May 2008 , 12:01

Phuong_Tran wrote on 10. May 2008 , 15:27:
...

Tặng Mẹ Tuyết Lan hiền ơi là hiền nè

PTr

Em gái ơi
Cám ơn em gái nhiều thật là nhiều nhé.
Chi TL
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #61 - 11. May 2008 , 12:55

Hello  Tuyết Lan . nếu  không  có gì  trở  ngại  TL  có thể  cho  tôi địa chỉ  Email   cá  nhân -gởi  trong nhắn Tin
sẽ  có  Quà đặc biệt .
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #62 - 11. May 2008 , 16:13

Tuyet Lan wrote on 11. May 2008 , 12:53:
Chi Đ Đ
Chi Đ Đ ui, em nói là ngoại trừ chị Đ Đ (chi Đ Đ  thương em út chúng em nhất) , chúng em còn có chi Anh Thư cũng thương chúng em nữa. Ý em là như vậy. May quá ,  em nói lộn xộn chữ nghĩa vơí chi , chứ vơí  "....." thì chắc "chít luôn"

Cho em cúi đầu xin lỗi chi Đ Đ của em, chi nhé.  Embarrassed Embarrassed
Em TL

Hihi Nói giỡn chơi mà TL, chứ chị Đ Đ đâu có giận đâu nè, còn chia 1/2 tỉ Anh Thư cho em mượn nữa đó  Grin  Grin, lúc trước tỉ AT là của chị với Mỹ điệu, nay Mỹ Điệu đang....không thể điệu nên chị dành độc quyền   Grin Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #63 - 11. May 2008 , 17:08

Quote:
Hihi Nói giỡn chơi mà TL, chứ chị Đ Đ đâu có giận đâu nè, còn chia 1/2 tỉ Anh Thư cho em mượn nữa đó  Grin  Grin, lúc trước tỉ AT là của chị với Mỹ điệu, nay Mỹ Điệu đang....không thể điệu nên chị dành độc quyền   Grin Grin

Chết ngộ dzồi ,hai cô em chia đôi chị dza làm hai như dzị thì hổng xong đâu đó nha  Tongue Tongue Tongue coi chừng mấy cô em kia phân bì đó  Cheesy Cheesy  Lại thêm.......còn chút nào dành cho ông Cố đây  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #64 - 11. May 2008 , 17:22

anh_thu_Tran wrote on 11. May 2008 , 17:08:
  Chết ngộ dzồi ,hai cô em chia đôi chị dza làm hai như dzị thì hổng xong đâu đó nha  Tongue Tongue Tongue coi chừng mấy cô em kia phân bì đó  Cheesy Cheesy  Lại thêm.......còn chút nào dành cho ông Cố đây  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Grin Grin Grin

Haha cái chiện chia chác nầy là nói sau lưng ông Cố mà thôi, đêm đêm là phải "ráp" chị lại cho trở thành nguyên bản  Grin  Grin. Cũng may là dêm ben đó là ngày bên này nên cũng tiện cả đôi bề, thôi chị AT hi sinh chút xíu đi nha  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #65 - 11. May 2008 , 18:28

anh_thu_Tran wrote on 11. May 2008 , 17:08:
   Chết ngộ dzồi ,hai cô em chia đôi chị dza làm hai như dzị thì hổng xong đâu đó nha  Tongue Tongue Tongue coi chừng mấy cô em kia phân bì đó  Cheesy Cheesy  Lại thêm.......còn chút nào dành cho ông Cố đây  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Grin Grin Grin

Sư Tỷ Anh Thư à ơi
Dzậy có nghĩa là chị sẽ là Sư Tỷ của Em phải không?
Dzậy , em xin đê đầu cúi chào Sư Tỷ. Dzậy là từ nay , em có Sư Tỷ để "nhỏng nhẻo" rùi. Thích nhỉ ,  Cheesy Cheesy
Sư Muội TL
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #66 - 11. May 2008 , 18:35

Quote:
Haha cái chiện chia chác nầy là nói sau lưng ông Cố mà thôi, đêm đêm là phải "ráp" chị lại cho trở thành nguyên bản  Grin  Grin. Cũng may là dêm ben đó là ngày bên này nên cũng tiện cả đôi bề, thôi chị AT hi sinh chút xíu đi nha  Grin  Grin

Sư Tỷ Anh Thư à ơi
Goị là  "chút hy sinh cho em út đấy mờ" , Sư Tỷ ui
Sư Muội TL
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #67 - 11. May 2008 , 22:42

Quote:
Haha cái chiện chia chác nầy là nói sau lưng ông Cố mà thôi, đêm đêm là phải "ráp" chị lại cho trở thành nguyên bản  Grin  Grin. Cũng may là dêm ben đó là ngày bên này nên cũng tiện cả đôi bề, thôi chị AT hi sinh chút xíu đi nha  Grin  Grin

Đúng là Quân sư phán ra có khác...Chí ní ...chí ní.... Tongue Tongue  Thôi bây giờ được các cô em đều ơi ới gọi mình là Sư tỉ không phai sư tử   thì bây giơ thay vì cho các cô em nhõng nhẽo ,sư tỉ này sẽ đi mua cây roi dài ơi là dài để sửa lưng cho các cô em được hông  Huh Huh Huh ,nói dzậy không phải dzậy đâu nhan...ai nỡ đánh mấy em ngoan của mình bằng roi cho được ha ,dùng cành hoa tulip (không phải cành hông gai )để dọa cũng có lý lắm chứ .....đúng không??????
   Đời sao mà sướng thế.....đã có 7 đứa em ruột rồi ,bây giờ có các em bốn phương trời nữa....bà chị này sẽ được tha hồ các em cưng chìu  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #68 - 12. May 2008 , 02:30

anh_thu_Tran wrote on 11. May 2008 , 22:42:
  Đúng là Quân sư phán ra có khác...Chí ní ...chí ní.... Tongue Tongue  Thôi bây giờ được các cô em đều ơi ới gọi mình là Sư tỉ không phai sư tử  thì bây giơ thay vì cho các cô em nhõng nhẽo ,sư tỉ này sẽ đi mua cây roi dài ơi là dài để sửa lưng cho các cô em được hông  Huh Huh Huh ,nói dzậy không phải dzậy đâu nhan...ai nỡ đánh mấy em ngoan của mình bằng roi cho được ha ,dùng cành hoa tulip (không phải cành hông gai )để dọa cũng có lý lắm chứ .....đúng không??????
  Đời sao mà sướng thế.....đã có 7 đứa em ruột rồi ,bây giờ có các em bốn phương trời nữa....bà chị này sẽ được tha hồ các em cưng chìu  Cheesy Cheesy

Ủa chứ hỏng phải tụi em tha hồ được Sư Tỉ cưng chìu hả???? Cool Cool ngẩm ngẩm em chảc... bị cây roi của Chị hỏi thăm nhiều nhất quá...

PTr
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #69 - 12. May 2008 , 05:45

Đúng là Quân sư phán ra có khác...Chí ní ...chí ní.... Tongue Tongue  Thôi bây giờ được các cô em đều ơi ới gọi mình là Sư tỉ không phai sư tử   thì bây giơ thay vì cho các cô em nhõng nhẽo ,sư tỉ này sẽ đi mua cây roi dài ơi là dài để sửa lưng cho các cô em được hông  Huh Huh Huh ,nói dzậy không phải dzậy đâu nhan...ai nỡ đánh mấy em ngoan của mình bằng roi cho được ha ,dùng cành hoa tulip (không phải cành hông gai )để dọa cũng có lý lắm chứ .....đúng không??????
   Đời sao mà sướng thế.....đã có 7 đứa em ruột rồi ,bây giờ có các em bốn phương trời nữa....bà chị này sẽ được tha hồ các em cưng chìu  Cheesy Cheesy

Chị AT à à à  ơi  ơi ơi

Chị a , không phải dâu ;à không phải đâu chị a. Rằng thì là mà , hình như em nghe đâu đó nói rằng "Chi thì phải thương em " Có nghĩa là "em út có quyền nhõng nhẻo"  đâý chi ạ. Nhưng chi đừng có lo, những đứa em út xa xôi của chị hiền lắm  , đôi khi chỉ hơi  "wậy" thôi.
EM TL

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #70 - 12. May 2008 , 05:50

CHi AT ơi à
Đừng doạ mua "roi"  Mâý nàng em Út của chúng mình  đang sợ sửa lưng rùi.  Lúc nào cũng phải cẩn thận đấy chi ạ.
TL
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #71 - 12. May 2008 , 06:13

Chị TLan ơi.

Em muốn ăn bánh dậu xanh in , nhưng không có khuôn , làm bằng khuôn dổ thạch , rau câu...khuôn ly lông mình làm dược không chị.

Ngày lễ người Mẹ chắc chị di lên Chùa hả chị?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #72 - 12. May 2008 , 15:47

HoaiNguyen wrote on 12. May 2008 , 06:13:
Chị TLan ơi.

Em muốn ăn bánh dậu xanh in , nhưng không có khuôn , làm bằng khuôn dổ thạch , rau câu...khuôn ly lông mình làm dược không chị.

Ngày lễ người Mẹ chắc chị di lên Chùa hả chị?

Để chị ăn cơm hớt nhé ,bánh đậu xanh in không thê/ làm bằng khuôn thạch được đâu vì cần phải nén bột bánh cho chặt ,xong mới in ra được đó mà.
   Nếu em ở gần Chinatown thì ở mấy tiệm bán dụng cụ làm bánh của Tàu họ bán rất nhiều khuôn bánh in đẹp lắm.Lần trước chị qua Hồng Kông mua được đó
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #73 - 12. May 2008 , 19:07

anh_thu_Tran wrote on 12. May 2008 , 15:47:
  Để chị ăn cơm hớt nhé ,bánh đậu xanh in không thê/ làm bằng khuôn thạch được đâu vì cần phải nén bột bánh cho chặt ,xong mới in ra được đó mà.
   Nếu em ở gần Chinatown thì ở mấy tiệm bán dụng cụ làm bánh của Tàu họ bán rất nhiều khuôn bánh in đẹp lắm.Lần trước chị qua Hồng Kông mua được đó

Chị Anh Thư ơi.

Dại Sư Tỷ à , nhà em cách San Francisco 1 tiếng. Em chị có tài lái xe lắm.. ít dám lái ra xa lộ lắm. Dể em di hỏi ở SJ mấy tiệm bán thực Phẩm xem, em cám ơn Dại Sư Tỷ nhiều.
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 13. May 2008 , 13:34

anh_thu_Tran wrote on 12. May 2008 , 15:47:

Chi AT à ơi
Nhu vậy ở Chinatown có bán hở chi. Em cũng cần một cái Mình có thể cùng nó để làm bánh phục linh được không chi. Em làm bột bánh phục linh được rồi, nhưng không có khuôn để đổ.
Ming chi mau khoẻ mạnh để đùa vui vơì chùng ẹm Ủa mà sao chi sang Va mà không cho tuị em biết để đến gặp chị chuyện trò cho vui. Bữa nào có sang nữa , nhớ cho tuị em biết nhé , Sư tỉ
Sư Muội TL
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 10
Send Topic In ra