Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG SINH NHẬT PHƯỢNG_ TRẦN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 ... 17
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG SINH NHẬT PHƯỢNG_ TRẦN (Read 25252 times)
Sao_Mai
Senior Member

Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT PHƯỢNG_ TRẦN
Reply #90 - 09. Jul 2009 , 04:15

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ PHƯỢNG TRẦN
CHÚC CHỊ LUÔN VUI VẺ VÀ YÊU ĐỜI NHA

...
Back to top
« Last Edit: 09. Jul 2009 , 04:16 by Sao_Mai »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #91 - 09. Jul 2009 , 04:16

...

Happy Birthday Phượng Trần  
Chúc em luôn luôn vui vẻ
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #92 - 09. Jul 2009 , 04:24

WOW !!!! 3 người mình đang online :

4 Du khách, 3 Thành viên
Phuong_Tran, Sao_Mai, Dau Do
Chị Đậu Đỏ rượt theo em từ "bên kia "qua "bên đây" đó hả? Chị đã mạnh khoẻ hẳn chưa???
Út Sao Mai bừa nay mới thấy online , rảnh rồi phải không? Chuẩn bị giò cẳng đi khiêu vũ ở quán cà phê Một Thuở đi kìa , trong chương trình tháng 7 của trường Mạc Đỉnh Chi đó

PTr cám ơn chị Đậu Đỏ và Ùt Bún đã chúc mừng sinh nhật nhé , bây giờ vẫn còn tưởng như sinh nhật vẫn còn , P Tần ơi vô nhậu tiếp nữa nè  ruouvang  tu_nguyen_chai  ruouvang  tu_nguyen_chai

thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  dance3  dance3  dancing  dancing  dancing  dancing  dancing  dancing band4  band4  band4  fiddle45  flower40

PTr
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #93 - 09. Jul 2009 , 18:38

Chúc Mừng Sinh Nhật Phượng Trần

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #94 - 12. Jul 2009 , 20:46

Quote:
Chúc Mừng Sinh Nhật Phượng Trần

...

Em cám ơn sư huynh đã tặng cho em cái bánh sinh nhật ngon quá !!!

Chúc anh luôn vui , khoẻ

thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  flower40  flower40  flower40  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif

PTr
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #95 - 15. Jul 2009 , 04:22

party4  cake_UR1
HAPPY BIRTHDAY Phượng Trần cake_UR1  party4 

...

...

flower40 Chúc PTr đã hưởng 1 sinh nhật vui ve và nhiều quà

TN

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #96 - 06. Aug 2009 , 09:14

Phượng à, Sinh nhật em có quá xá quà, cả xe honda mới nữa. My tă.ng em mấy con cóc cho nó nhảy múa vơi em nha.  partyfrog partyfrog partyfrog partyfrog
Chúc em thêm một tuổi tươi vui, may mắn nhé  birthday333 party4
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #97 - 06. Aug 2009 , 19:19

tuyet_ngo wrote on 15. Jul 2009 , 04:22:
  party4  cake_UR1
HAPPY BIRTHDAY Phượng Trần cake_UR1  party4  

...

...

flower40 Chúc PTr đã hưởng 1 sinh nhật vui ve và nhiều quà

TN

Tuyết NGô ơi !!!
Cám ơn lời chúc của bà nhen , tui vẫn không quên tui đã có một sinh nhật thật là đặc biệt với bà và các bạn hồi năm ngoái 2008

Chúc bà vui !

thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  roses45  flower40  flower40

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #98 - 06. Aug 2009 , 19:22

Quote:
Phượng à, Sinh nhật em có quá xá quà, cả xe honda mới nữa. My tă.ng em mấy con cóc cho nó nhảy múa vơi em nha.  partyfrog partyfrog partyfrog partyfrog
Chúc em thêm một tuổi tươi vui, may mắn nhé  birthday333 party4

Hi hi chị My ơi chị phải vô D D LVD thường xuyên thì em mới vui , đừng để mọi người réo chị và chị Đậu Đỏ nữa nhé  dance3  dance3
Em lúc nào cũng vui như vầy  dance3  dance3

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #99 - 07. Aug 2009 , 07:42

Phuong_Tran wrote on 05. Jul 2008 , 00:02:
Những bông hoa phượng nhắc nhở mùa hè...

Em cám ơn Chị My đã tặng những bông hoa phượng rất đẹp  Cool Cool

PTr

..............................

CHÀO EM P. TR ,

MỪNG SN DÀI DÀI MỒI NGÀY ĐẾN P. trAN NHA..CHUC/ EM 365 NGÀY YÊN VUI VÀ YÊU ĐỜI NHƯ CHỊ...CHO DÙ ĐÔI KHI...ĐỜI KHÔNG YEU^ MÌNH... rollingonthefloor.

NHÌN HOA PHƯƠNG  CỦA MỸ ĐIỆU , LÀM CHỊ NHỚ CÂU CHUYỆN , MÀ CHỊ VÀ CON GÁI THỨ 2..LOM KHOM NHẶT HOA PHƯỢNG TỪ HAWAii.

RÒNG RÃ MẤY NGÀY TRỜI..ĐI ĐÂU CŨNG HỎI ÔNG TOUR GUY...ÔNG ƠI ,  NHỚ ĐỪNG BỎ 2 MẸ CON TUI NHA , VÌ PHẢI  NGỪNG XE LÂU LÂU 1 CHÚT..ĐÊ" 2 MẸ CON TUI   " NHẶT HOA PHƯỢNG VỀ NHÀ CHƠI CHUNG ". votay

LAU^ LÂU ,  CON GÁI NÓI..MẸ ƠI...CON SẮP TÉ NGÃ , VÌ CUỐI LÊN.RỒI CUỐI XUỐNG... RẤT NHIỀU LẦN , MẸ BẮT CON " TẬP THỂ DỤC " HƠI NHIỀU...COI CHỪNG NGƯỜI TA  CƯỜI MÌNH ĐẤY MẸ Ạ .
CƯỜI THÌ CƯỜI , XIN MIỄN " MỘNG ƯỚC THÀNH SỰ THẬT 'LÀ MẸ VUI RÙI...TRONG KHI GD ĐI CHƠI , CHỊ NHẮC GHẾ , ÉP TỪNG CÁNH PHƯỢNG XINH XINH, THẬT TƯƠI VÀO 1 QUYỄN TẬP...ĐỊNH ĐỂ DÀNH VIẾT LƯU BÚT GIỐNG NHƯ NGÀY XƯA , CHO KỲ  ĐH NẦY....

NHƯNG THAN ƠI , MỘNG ĐÃ TAN TÀNH...VỀ NHÀ THÌ HOA ĐÃ NỔI MEO , NỔI MÓC.. CHỈ CÒN LẠI 3 CÁNH HOA TẠM COI ĐƯỢC MÀ THÔI....HU.HƯ...

GỞI EM 1 CÂU CHUYỆN VUI , VÀ CÓ THẬT...NHỚ AI CỪ HỞ 10 CÁI RĂNG...VÀ CHUC/ CẢ NHÀ 1 CUỐI TUẦN ĐẦM ẤM. flower40
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #100 - 08. Aug 2009 , 17:15

tuyet_ngo wrote on 15. Jul 2009 , 04:22:
  party4  cake_UR1
HAPPY BIRTHDAY chị Phượng Trần cake_UR1  party4  

...

Em cũng chúc chị Ptr thêm nhiều niềm vui & thêm sức để...quậy cho dzui nha....
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #101 - 10. Aug 2009 , 16:43

tuy-van wrote on 07. Aug 2009 , 07:42:
 CHÀO EM P. TR ,

MỪNG SN DÀI DÀI MỒI NGÀY ĐẾN P. trAN NHA..CHUC/ EM 365 NGÀY YÊN VUI VÀ YÊU ĐỜI NHƯ CHỊ...CHO DÙ ĐÔI KHI...ĐỜI KHÔNG YEU^ MÌNH... rollingonthefloor.

NHÌN HOA PHƯƠNG  CỦA MỸ ĐIỆU , LÀM CHỊ NHỚ CÂU CHUYỆN , MÀ CHỊ VÀ CON GÁI THỨ 2..LOM KHOM NHẶT HOA PHƯỢNG TỪ HAWAii.

RÒNG RÃ MẤY NGÀY TRỜI..ĐI ĐÂU CŨNG HỎI ÔNG TOUR GUY...ÔNG ƠI ,  NHỚ ĐỪNG BỎ 2 MẸ CON TUI NHA , VÌ PHẢI  NGỪNG XE LÂU LÂU 1 CHÚT..ĐÊ" 2 MẸ CON TUI   " NHẶT HOA PHƯỢNG VỀ NHÀ CHƠI CHUNG ". votay

LAU^ LÂU ,  CON GÁI NÓI..MẸ ƠI...CON SẮP TÉ NGÃ , VÌ CUỐI LÊN.RỒI CUỐI XUỐNG... RẤT NHIỀU LẦN , MẸ BẮT CON " TẬP THỂ DỤC " HƠI NHIỀU...COI CHỪNG NGƯỜI TA  CƯỜI MÌNH ĐẤY MẸ Ạ .
CƯỜI THÌ CƯỜI , XIN MIỄN " MỘNG ƯỚC THÀNH SỰ THẬT 'LÀ MẸ VUI RÙI...TRONG KHI GD ĐI CHƠI , CHỊ NHẮC GHẾ , ÉP TỪNG CÁNH PHƯỢNG XINH XINH, THẬT TƯƠI VÀO 1 QUYỄN TẬP...ĐỊNH ĐỂ DÀNH VIẾT LƯU BÚT GIỐNG NHƯ NGÀY XƯA , CHO KỲ  ĐH NẦY....

NHƯNG THAN ƠI , MỘNG ĐÃ TAN TÀNH...VỀ NHÀ THÌ HOA ĐÃ NỔI MEO , NỔI MÓC.. CHỈ CÒN LẠI 3 CÁNH HOA TẠM COI ĐƯỢC MÀ THÔI....HU.HƯ...

GỞI EM 1 CÂU CHUYỆN VUI , VÀ CÓ THẬT...NHỚ AI CỪ HỞ 10 CÁI RĂNG...VÀ CHUC/ CẢ NHÀ 1 CUỐI TUẦN ĐẦM ẤM. flower40

Chi Tuý Vân ơi ! Năm nay sinh nhật của em được kéo dài hơn 1 tháng đó , từ hôm July 03 đến bây giờ... vui thiệt !!!

Chị à , chuyện chị kể về hai mẹ con của chị đi lượm hoa phượng về chơi chung là em cảm động quá đi , cám ơn chị đã kể cho nghe  votay votay , chị làm em nhớ em cũng có " cái tật " là đi đâu chơi nếu thấy hoa mười giờ em hay ngắt vài nhánh về trồng lắm , nhất là những loại hoa mười giờ có màu mà nhà em chưa có ( hoa này đễ trồng có để vài ngày chưa trồng cũng không sao ! ) , còn nếu em đi chơi biển thì lại thích thu nhặt những con ốc biển lớn nhỏ đủ cỡ... em có 2 cục san hô đẹp lắm đó và vô số những vỏ ốc , chắc thành một bộ sư tập be bé xinh xinh rồi  Cheesy Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #102 - 10. Aug 2009 , 16:46

Thuc-Khanh wrote on 08. Aug 2009 , 17:15:
Em cũng chúc chị Ptr thêm nhiều niềm vui & thêm sức để...quậy cho dzui nha....

Cám ơn Út Lí Lắc nha , chị PTr chỉ buồn mỗi một điều là không qua dự được Đại Hội vào tháng 8 này , Út có tham dự nhớ quậy dùm chị nha  thanks.gif  thanks.gif  laugh12  laugh12

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #103 - 10. Aug 2009 , 19:40

Phuong_Tran wrote on 10. Aug 2009 , 16:43:
Chi Tuý Vân ơi ! Năm nay sinh nhật của em được kéo dài hơn 1 tháng đó , từ hôm July 03 đến bây giờ... vui thiệt !!!

Chị à , chuyện chị kể về hai mẹ con của chị đi lượm hoa phượng về chơi chung là em cảm động quá đi , cám ơn chị đã kể cho nghe  votay votay , chị làm em nhớ em cũng có " cái tật " là đi đâu chơi nếu thấy hoa mười giờ em hay ngắt vài nhánh về trồng lắm , nhất là những loại hoa mười giờ có màu mà nhà em chưa có ( hoa này đễ trồng có để vài ngày chưa trồng cũng không sao ! ) , còn nếu em đi chơi biển thì lại thích thu nhặt những con ốc biển lớn nhỏ đủ cỡ... em có 2 cục san hô đẹp lắm đó và vô số những vỏ ốc , chắc thành một bộ sư tập be bé xinh xinh rồi  Cheesy Cheesy

PTr

flower40 TẶNG EM GÁI DỂ THƯƠNG ĐÓA HOA MƯỜI GIỜ G ĐỂ LÀM CHO VUII CỦA SN NĂM NAY NHÉ...
NHƯ VẬY CHỊ EM 8 CỦA MÌNH TÁNH TÌNH GIỐNG NHAU , HAY LƯỢM SAN HÔ , NHẶT HOA , ÉP VÀO GIẤY HỌCTRO` LÀM KỸ NIÊM.
MẤY NĂM VỀ TRƯỚC , CÁC CON CHỊ HỌC TRUNG HỌC , VÀ HAY ĐI SƯU TẦM CÁC LOẠI BƯỚM , CÁC LOẠI HOA LA'...CHỊ GIỬ ĐẾN BÂY GIỜ....VÀ BIẾT CẢ CÁC TÊN... dancing.
LÂU LẮM MỚI GẶP LẠI EM, HY VỌNG GD EM LUÔN VUI MẠNH VÀ CHỊ 8 NHỚ EM 8 NHIỀU ƠI LÀ NHIỀU.  dancing
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #104 - 10. Aug 2009 , 20:04

tuy-van wrote on 10. Aug 2009 , 19:40:
 flower40 TẶNG EM GÁI DỂ THƯƠNG ĐÓA HOA MƯỜI GIỜ G ĐỂ LÀM CHO VUII CỦA SN NĂM NAY NHÉ...
NHƯ VẬY CHỊ EM 8 CỦA MÌNH TÁNH TÌNH GIỐNG NHAU , HAY LƯỢM SAN HÔ , NHẶT HOA , ÉP VÀO GIẤY HỌCTRO` LÀM KỸ NIÊM.
MẤY NĂM VỀ TRƯỚC , CÁC CON CHỊ HỌC TRUNG HỌC , VÀ HAY ĐI SƯU TẦM CÁC LOẠI BƯỚM , CÁC LOẠI HOA LA'...CHỊ GIỬ ĐẾN BÂY GIỜ....VÀ BIẾT CẢ CÁC TÊN... dancing.
LÂU LẮM MỚI GẶP LẠI EM, HY VỌNG GD EM LUÔN VUI MẠNH VÀ CHỊ 8 NHỚ EM 8 NHIỀU ƠI LÀ NHIỀU.  dancing

Hello chị 8 ,

Cám ơn chị về cành hoa mười giờ , em thích lắm

Em thấy chị vẫn còn trong sân trường em mừng quá , tự nãy giờ em ở bên trang nhạc của chị Miên Thuỵ để nghe nhạc , nghe hay quá xá quên đường dìa nhà luôn  Grin Grin

Vậy ha chị? Vậy chị kể em nghe về " bộ sưu tập " của chị đi , em cũng hay lẩn tha lẩn thẩn như vậy , sau đó mỗi lần nhìn lại chúng em lại thấy vui vì chúng gợi lại những kỷ niệm và kỷ niệm thì rất là qu1y giá phải không chị? Em nhớ có một lần ở đi chơi ở Nha Trang em thấy bà bán ớc dạo trên bãi biển có mấy con ốc to đẹp quá mà em không biết làm sao để có những vỏ ốc đó em đành phải mua ăn để xin cái vỏ !!! Cheesy Grin laugh12

Chúc chị và cháu ngoại Alex luôn vui  dance3  dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 10. Aug 2009 , 20:05 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 ... 17
Send Topic In ra