Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25693 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Ra mat ca nha
Reply #180 - 05. Aug 2008 , 09:59

nguyenkimtuquyen wrote on 04. Aug 2008 , 15:38:
My dung vi ban qua ma quen dia chi cua chi Can nhạMinh rat mươn gap mat cac ban be do,bao nhieu nam nay roi ,chua bao gio dươc hop mat voi ban be het
Con cu doc thu cac ban noi cai gi ma linh muc co lien quan den Phương Tran ,Quyen khong hieu??Tinh Quyen thi cai gi cu noi thang ra thi moi hieu ,co phai co 1 linh mua yeu Phương Tran khong??Dung cươi ,minh hay noi thang TU QUYEN

Tú Quyên vào đọc tin nhắn riêng nhé.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #181 - 10. Aug 2008 , 10:42

Tuyet Lan wrote on 02. Aug 2008 , 17:19:

Kính Chào chi Võ Hương
Em , TL, :VD 73,xin kinh chào chi vào sân trường và rất vui khi thấy các chi vào sân trương rong chơi vơí chúng em. Sân trường dạo này rộn rịp quá chi ơi.  Em mơí đi chợ  có 1 ngày mà ph3i leo tơí mấy bậc thang để gặp được các chị  Mong chi vui nhiều chi nhé .

Em xin tặng chi hoa hồng và hộp kẹc chocolate chi nhé

...

Em, TL

Back to top

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #182 - 10. Aug 2008 , 10:54

Kính Chào chi Võ Hương
Em , TL, :VD 73,xin kinh chào chi vào sân trường và rất vui khi thấy các chi vào sân trương rong chơi vơí chúng em. Sân trường dạo này rộn rịp quá chi ơi.  Em mơí đi chợ  có 1 ngày mà ph3i leo tơí mấy bậc thang để gặp được các chị  Mong chi vui nhiều chi nhé .

...

Em, TL

Xìaa2o
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #183 - 10. Aug 2008 , 12:54

VoHuong wrote on 10. Aug 2008 , 10:54:
Xìaa2o

Bạn VoHuong thử 2 posts, mà chị em mình cũng chưa đóan ra là bạn muốn nói gì  Undecided Undecided. Ai đoán được thì lảnh thưởng phần kẹo của bạn ấy nhé  Tongue  Cheesy !!!
Đ Đ nói giỡn chơi thôi, bạn thử lại nhé, "nhất hóa tam" thể nào bạn cũng post được, còn không vừa ý thì bạn cứ bấm vào chữ "hủy bỏ " là xong ngay.

Back to top
« Last Edit: 10. Aug 2008 , 12:57 by Dau Do »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #184 - 10. Aug 2008 , 14:35

Quote:
Bạn VoHuong thử 2 posts, mà chị em mình cũng chưa đóan ra là bạn muốn nói gì  Undecided Undecided. Ai đoán được thì lảnh thưởng phần kẹo của bạn ấy nhé  Tongue  Cheesy !!!
Đ Đ nói giỡn chơi thôi, bạn thử lại nhé, "nhất hóa tam" thể nào bạn cũng post được, còn không vừa ý thì bạn cứ bấm vào chữ "hủy bỏ " là xong ngay.

Em đoán chị Võ Hương muốn nói :

Xin cảm ơn ( hoặc là ) Xin chào

Cheesy Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #185 - 11. Aug 2008 , 11:52

Xin chao mung Dien Dan
Le Van Duyet than yeu
May chuc nam xa cach
Oi! Minh that cam dong
Cac ban that ga lang
Nao cam tươi nao hoa
Nao keo socola
Nhung mon minh khoai khau
Xin chan thanh cam on
Su don tiep nhiet tinh
Nhu lieu thươc hoi sinh
Cu ngo nhu ngay nao
Con chung ban chung trương
Chung thay co day do
Cươc doi that dang yeu
Va vo cung hanh phuc

Xin than chao tat ca cac ban

Kính Chào chi Võ Hương

...

Em, TL

Back to top

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #186 - 11. Aug 2008 , 12:12

Dau Do oi! Minh su dung vi tinh chua ranh nen luc bo dau no cu trat lac, bay gio thu lai lan nua nen khong bo dau cac ban chiu kho doc nghen, minh san sang thương phan keo cho ai doan dung, minh cung dang ương coc cam tươi ngot lim cua Dau Do, con mon nao ngon hon thi cu moi them nhe.
O day minh ban ron mua ban nen dang chuan bi di cho day, khi nao ranh minh len DD tro chuyen tiep.
     Xin than chao Dau Do va tat ca cac ban

Quote:

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #187 - 11. Aug 2008 , 13:11

VoHuong wrote on 11. Aug 2008 , 12:12:
Dau Do oi! Minh su dung vi tinh chua ranh nen luc bo dau no cu trat lac, bay gio thu lai lan nua nen khong bo dau cac ban chiu kho doc nghen, minh san sang thương phan keo cho ai doan dung, minh cung dang ương coc cam tươi ngot lim cua Dau Do, con mon nao ngon hon thi cu moi them nhe.
O day minh ban ron mua ban nen dang chuan bi di cho day, khi nao ranh minh len DD tro chuyen tiep.

Bạn VoHUong mến,
Rất mừng là bạn đã qua thời kỳ thử thách, bây giờ đến giai đoạn "huấn nhục " đây  Grin ! Một, hai, một, hai bạn cần nộp bản "tự khai" đó, phải xác định là bạn ra trường năm nào ( để còn kiu...em cho nó...ngọt ngào). Nếu là em thì bạn sẽ được 1 ly cà lem, còn nếu là chị, (thở ra) chắc bạn sẽ được...lượm thị bà già quá !!!
Back to top
« Last Edit: 11. Aug 2008 , 13:13 by Dau Do »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #188 - 11. Aug 2008 , 15:17

VoHuong wrote on 11. Aug 2008 , 12:12:
Dau Do oi! Minh su dung vi tinh chua ranh nen luc bo dau no cu trat lac, bay gio thu lai lan nua nen khong bo dau cac ban chiu kho doc nghen, minh san sang thương phan keo cho ai doan dung, minh cung dang ương coc cam tươi ngot lim cua Dau Do, con mon lao ngon hon thi cu moi them nhe.

Chi VoHuong ui .
EM cũng ho Võ như chi nè . EM là Võ t. T Lan . Mình có bà con hông hở chi (????) 
Nghe nói chị thìch món ngon hở. Để em đi chợ nhé .

TL xin mơì chị xơi 1 dĩa bánh đúc quê hương nhé

...

Từ bắc ta chạy vô Nam, vơí tô hủ tiếu Mỹ Tho nóng hổi chị nhé .

...

ly chè đậu đỏ chi nhé

...

kem chị nhé cho ngọt ngào 1 chút
.
...

sau cùng là 1 ly cooktail thật ngon lành tươi mát
...

Chúc chi rong chơi vui vẻ trong sân trường .

EM -TL
Back to top

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #189 - 13. Aug 2008 , 12:56

Cac ban than men
Dang doi bung ma cac ban moi nhieu thu qua minh an mot bua that no ne, bươi so ngo ma don tiep that chan tinh minh thanh that cam on.
Hom qua minh co ke khai ly lich nhung khong goi dươc minh la ban hoc cung lop Khanh Van tươi con meo(1951) gia roi phai khong nhung dung cho minh lươm thi nhe vi khong con hoang tu den don ma Diem Vương giu so thi nguy to, con mươn o tran gian de rong choi voi ban be day, co mon nao an tre mai khong gia thi moi minh se xoi ngay. 
Thoi minh phai di cho som con mua ban nua. Hen lan sau.
Than chao tat ca
Tuyet Lan wrote on 11. Aug 2008 , 15:17:
Chi VoHuong ui .
EM cũng ho Võ như chi nè . EM là Võ t. T Lan . Mình có bà con hông hở chi (????)  
Nghe nói chị thìch món ngon hở. Để em đi chợ nhé .

TL xin mơì chị xơi 1 dĩa bánh đúc quê hương nhé

...

Từ bắc ta chạy vô Nam, vơí tô hủ tiếu Mỹ Tho nóng hổi chị nhé .

...

ly chè đậu đỏ chi nhé

...

kem chị nhé cho ngọt ngào 1 chút
.
...

sau cùng là 1 ly cooktail thật ngon lành tươi mát
...

Chúc chi rong chơi vui vẻ trong sân trường .

EM -TL

Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Ra mắt cả nhà
Reply #190 - 13. Aug 2008 , 14:25

Thân Ái Chào Bạn Võ Thị Hương .... Rất cảm động khi thấy bạn đã lò mò từng bước chân âm thầm vô đây chơi và làm quen các bạn học cũ .... Mong có dịp bạn đến thăm Canada mõt chuyến trong đời ....Khánh Vân đem hình ảnh nơi KV ở ra để dụ khị bạn nè !! Quà bánh - Các món ăn ngon cuả ba miền, thì đã có các cô em LVD nấu hoặc mua mời bạn ăn rồi ....
Một lần nưã Khánh Vân chào đón bạn . Mong gặp bạn thường xuyên nơi sân trường .....

...

...
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #191 - 13. Aug 2008 , 19:25

VoHuong wrote on 13. Aug 2008 , 12:56:
Cac ban than men
Dang doi bung ma cac ban moi nhieu thu qua minh an mot bua that no ne, bươi so ngo ma don tiep that chan tinh minh thanh that cam on.
Hom qua minh co ke khai ly lich nhung khong goi dươc minh la ban hoc cung lop Khanh Van tươi con meo(1951) gia roi phai khong nhung dung cho minh lươm thi nhe vi khong con hoang tu den don ma Diem Vương giu so thi nguy to, con mươn o tran gian de rong choi voi ban be day, co mon nao an tre mai khong gia thi moi minh se xoi ngay.  
Than chao tat ca

XIN CHÀO CHỊ VỎ HƯƠNG , VÀO SÂN TRƯỜNG LVD RẤT VUI , NHÂT LÀ EM ĐƯỢC LÀM QUEN VỐI CHỊ KHÁNH VÂN,  CÙNG TÊN TÚY VÂN.VỐI EM.
  HAI CHỊ HƯƠNG VÀ VÂN  CÙNG NÂM CCON MÈO  MEO MEO THẬT ...DỄ THƯƠNG...HI.HI...
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #192 - 13. Aug 2008 , 21:14

...

Em là HoaiNguyen LVD 75 ,xin mến chào chị Vo Hương. Em có bình hoa hồng em tặng chị dể làm quen...chị cứ tự nhiên dạo quanh sân trường nhé..
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #193 - 14. Aug 2008 , 07:05

VoHuong wrote on 13. Aug 2008 , 12:56:
Cac ban than men
Than chao tat ca

Thì ra là đàn chị LVD69, thế là có thêm 1 chị để nhỏng nhẻo  Cool  Cool. Đ Đ không đành để chị Võ Hương đi lượm thị đâu,đem về tặng chị  luôn 1 quầy thị đây nè, chị nhớ đem về  cất vào khạp gạo nhé, may ra sẽ gặp hoàng tử đấy  Wink Wink

...

Back to top

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #194 - 14. Aug 2008 , 07:41

Khanh Van men.
Minh mo mam mai moi vao dươc san trương, vi bo dau khong dươc nen cac ban phai doan mo, thay hoi que mot chut, minh Dan Dung Sưu tuan roi co den chia bươn ma cua Minh Triet qua doi va tuan sau se lam tiec dai Triet ve VN choi tai nha cua Hien
Van nho dan cac ban dung dem hinh cua minh ben HNC qua ben LVD thay que lam.
Hen khi nao co dip se den Canada tham Van va cac ban, minh co chi ban hoc chung Phap Van la Le Thi Binh da qua doi tai Canada trong tin tuc o DD 2004, thay tiec va bươn qua Van a.
Thoi khuya roi minh tam dung va di ngu day
Chuc Van va cac ban vui, nhieu suc khoe
Chao tam biet
khanh-van wrote on 13. Aug 2008 , 14:25:
Thân Ái Chào Bạn Võ Thị Hương .... Rất cảm động khi thấy bạn đã lò mò từng bước chân âm thầm vô đây chơi và làm quen các bạn học cũ .... Mong có dịp bạn đến thăm Canada mõt chuyến trong đời ....Khánh Vân đem hình ảnh nơi KV ở ra để dụ khị bạn nè !! Quà bánh - Các món ăn ngon cuả ba miền, thì đã có các cô em LVD nấu hoặc mua mời bạn ăn rồi ....
Một lần nưã Khánh Vân chào đón bạn . Mong gặp bạn thường xuyên nơi sân trường .....

http://www.alaskawild.org/wp-content/images/experience-alaska.jpg

http://www.alaska-in-pictures.com/data/media/17/beautiful-trans-alaska-pipeline_...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 17
Send Topic In ra