Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 14 15 16 17 
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25731 times)
Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Ra mắt cả nhà
Reply #225 - 07. Oct 2008 , 16:06

Quote:
Ủa con trai của Cầm nhìn còn nhỏ mờ, con gái Lan vô đại học rồi mà. Ở đây chỉ có My là còn con gái mười mí thôi hà  Embarrassed

Con trai em năm nay học năm thứ tư Đai học rồi, coi vậy chứ già rồi.
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #226 - 07. Oct 2008 , 16:17

Phuong_Tran wrote on 06. Oct 2008 , 20:11:
Grin Grin ừa vậy tui với bà mạnh ai nấy tìm mối làm sui ha , ah , chưa gì chị My đã xí rồi kìa , vậy bà cho con trai bà đi học võ đi là vừa nếu chưa biết võ , còn nếu biết rồi cũng nên học thêm 1 món nữa cho chéc en  Grin Grin

Cám ơn bà đã hỏi thăm nhen ác cái là xe đó đâm thẳng dzô người tui nên giờ thiệt tình là cánh tay trái của tui vẫn còn ê ẩm nếu tui giơ tay không đúng..phép tắc

Bây giờ xe cộ còn đông hơn 2 năm trước tui giờ muốn qua đường phải chịu khó di chuyển đến ngã tư đèn xanh đèn đỏ để qua đường cho chéc en còn cái tật ưa giúp đỡ dẫn người khác qua đường nay cũng đã hạn chế bớt  Smiley Wink Cheesy Grin

Lúc bà dìa VN ở chơi lâu không? và đi chơi được nhiều nơi không???

PTr

Hồi xưa mình lái xe gắn máy  cũng ngầu  lắm. Nhưng vừa rồi về chịu thua luộn. Mình về  vưa rồi chỉ lanh quanh  với  mấy đứa cháu , Đi Nha Trang  mấy hôm Tết , sau đó đi Singapore chơi mấy ngày  rồi trở về Mỹ. Noi chung chăng có thời gian đủ để  mà  đi chơi. Lần sau nêu có dịp trở về  nhất định  bọn mình sẽ gặp nhau nha.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #227 - 07. Oct 2008 , 18:00

Quote:
hihihi, Con trai em giống me, đẹp trai lắm  Wink Em muốn làm sui gia với My không ?  Mà em với My là chỗ quen biết nên My nói trước là con trai em phải có võ mới an toàn  Grin

THIỆT TÌNH LÀ BAO NHIÊU NGƯỜI MÀ Đ MỸ ĐÒI LÀM SUI GIA....CON TRAI TV, RỒI CON TRAI CỦA MAI HƯƠNG..BÂY GIỜ LẠI THÊM SUI GIA MỚI...THÔI ĐÀNH XẾP HÀNG..ĐỂ CHỜ NGÀY LÀNH THÁNG TỐT NHA....

BÉ TÚ CÀNG LỚN CÀNG XINH...NHƯ MẸ...ĐÚNG LÀ MẸ NÀO , CON NẤY...
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #228 - 07. Oct 2008 , 19:23

Phan_Hoa_Cam wrote on 07. Oct 2008 , 16:00:
Hên quá, em đã chuẩn bị cho nó sẵn rồi, thành ra cứ việc nhào vô !!!!!!!!!!!!!!!!!

haha, thiệt hả  Grin

Phan_Hoa_Cam wrote on 07. Oct 2008 , 16:06:

oh, My nhìn sao lại tưởng 17, 18 thôi  chứ Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #229 - 07. Oct 2008 , 19:31

tuy-van wrote on 07. Oct 2008 , 18:00:
THIỆT TÌNH LÀ BAO NHIÊU NGƯỜI MÀ Đ MỸ ĐÒI LÀM SUI GIA....CON TRAI TV, RỒI CON TRAI CỦA MAI HƯƠNG..BÂY GIỜ LẠI THÊM SUI GIA MỚI...THÔI ĐÀNH XẾP HÀNG..ĐỂ CHỜ NGÀY LÀNH THÁNG TỐT NHA....

hihi, biết vậy hồi đó sanh ba, sanh tư... luôn, bi giờ tha hồ làm sui ha  Grin

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #230 - 07. Oct 2008 , 20:17

Phan_Hoa_Cam wrote on 07. Oct 2008 , 16:17:
Hồi xưa mình lái xe gắn máy  cũng ngầu  lắm. Nhưng vừa rồi về chịu thua luộn. Mình về  vưa rồi chỉ lanh quanh  với  mấy đứa cháu , Đi Nha Trang  mấy hôm Tết , sau đó đi Singapore chơi mấy ngày  rồi trở về Mỹ. Noi chung chăng có thời gian đủ để  mà  đi chơi. Lần sau nêu có dịp trở về  nhất định  bọn mình sẽ gặp nhau nha.

Vậy là bà dìa VN dịp Tết , Tết vừa rồi tụi mình ăn Tết ở Cung Hoa Gấm cũng lớn lắm đó , đứa nào cũng có tiền lì xì nhiều quá chừng , năm nay mấy chị lớn nhà mình tha hồ mà móc hầu bao lì xì cho em út nha , ( em thấy mấy chị lo để dành tiền từ bây giờ là vừa dó ), bà chuẩn bị giò cẳng để chạy đi xếp hàng lấy tiền lì xì nha , nhà nầy cái gì cũng phải nhanh tay lẹ chân ,nhanh tay thì còn chậm tay là hết đó Cầm ơi , năm ngoái tui phải nhờ Phương Huệ xếp hàng lấy tiền lì xì dùm luôn đó  Grin Grin

Dĩ nhiên lần sau bà dìa là tụi mình sẽ gặp nhau chứ , có " bún " Út Sao Mai cũng đang ở VN nè  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #231 - 07. Oct 2008 , 20:22

Quote:
hihi, biết vậy hồi đó sanh ba, sanh tư... luôn, bi giờ tha hồ làm sui ha  Grin

hihihi xem chị My nhà mình hí hửng chưa kìa , đúng vậy chị à , ai mà biết sau này còn có D D LVD cho mọi người làm sui với nhau đâu...

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #232 - 07. Oct 2008 , 20:23

Chị Tuý Vân " khai " ra hết trơn kìa chị My ơi

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #233 - 07. Oct 2008 , 20:24

Phan_Hoa_Cam wrote on 07. Oct 2008 , 16:06:

Chị Lan ơi vậy là chị Lan có quyền cạnh tranh rồi kìa...

PTr
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #234 - 08. Oct 2008 , 16:06

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2008 , 20:17:
Vậy là bà dìa VN dịp Tết , Tết vừa rồi tụi mình ăn Tết ở Cung Hoa Gấm cũng lớn lắm đó , đứa nào cũng có tiền lì xì nhiều quá chừng , năm nay mấy chị lớn nhà mình tha hồ mà móc hầu bao lì xì cho em út nha , ( em thấy mấy chị lo để dành tiền từ bây giờ là vừa dó ), bà chuẩn bị giò cẳng để chạy đi xếp hàng lấy tiền lì xì nha , nhà nầy cái gì cũng phải nhanh tay lẹ chân ,nhanh tay thì còn chậm tay là hết đó Cầm ơi , năm ngoái tui phải nhờ Phương Huệ xếp hàng lấy tiền lì xì dùm luôn đó  Grin Grin

Dĩ nhiên lần sau bà dìa là tụi mình sẽ gặp nhau chứ , có " bún " Út Sao Mai cũng đang ở VN nè  Cheesy Grin

PTr

Giới  thiệu cho biết 1 chút về  út Sao Mai  đi.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #235 - 08. Oct 2008 , 18:24

Phan_Hoa_Cam wrote on 08. Oct 2008 , 16:06:
Giới  thiệu cho biết 1 chút về  út Sao Mai  đi.

Chạy vô trang " Thơ" tìm đọc thơ Sao Mai

PTr
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #236 - 09. Oct 2008 , 05:06

Phan_Hoa_Cam wrote on 08. Oct 2008 , 16:06:
Giới  thiệu cho biết 1 chút về  út Sao Mai  đi.

Xin chào chị Hòa Cầm ạ ,

Em là Thục-Khanh, LVD-81, hôm nay mới đủng đỉnh chào ra mắt chị đây  Wink
Trong D / Đ này em còn nhiều biệt danh nữa như là : Út Thêm , Út Lí Lắc, Út Lắc...
Nghe chị hỏi về nàng Út Sao Mai nên em lanh chanh chạy ra , trước là để đón chào chị về trường , sau là để giới thiệu đôi hàng về "thi sĩ" Sao Mai của D / Đ mình luôn  Cheesy
Sao Mai còn có biệt danh là : Út Bún (vì hiền như Bún ), Út Ráng.
2 đứa em là bạn học đồng sàng (tuy không học chung lớp , ngồi chung bàn nhưng cùng trường, cùng năm  Grin). Không hiểu trời đất dun dủi thế nào mà tụi em đều tham gia vô D/ Đ này cùng lúc. Giống như các CN 75 vậy.
Nhưng SM có rất nhiều biệt tài như là làm thơ thật hay & buồn , viết hồi ký thật chi tiết với hình ảnh đính kèm thât sinh động , rao hàng các món chè cháo rất đắt hàng cho mục "Gánh Hàng Rong" , và dạy con thật khéo  Wink
Còn em thì....khỏi cần dài dòng thêm chị cũng thấy là.."lắc xắc " , "xí xọn", chẳng làm gì nên thân. Nhiệm vụ của em ở đây chỉ là chọc ghẹo các anh chị thôi  Grin

Mến chào chị Hòa Cầm.
Út Lí Lắc

TB: con gái em còn nhí quá ( chỉ mới 8t thôi ) chứ không thì em cũng sắp hàng xin làm sui với chị rồi  Cheesy  Tongue
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #237 - 10. Oct 2008 , 16:21

Thuc-Khanh wrote on 09. Oct 2008 , 05:06:
Xin chào chị Hòa Cầm ạ ,

Em là Thục-Khanh, LVD-81, hôm nay mới đủng đỉnh chào ra mắt chị đây  Wink
Trong D / Đ này em còn nhiều biệt danh nữa như là : Út Thêm , Út Lí Lắc, Út Lắc...
Nghe chị hỏi về nàng Út Sao Mai nên em lanh chanh chạy ra , trước là để đón chào chị về trường , sau là để giới thiệu đôi hàng về "thi sĩ" Sao Mai của D / Đ mình luôn  Cheesy
Sao Mai còn có biệt danh là : Út Bún (vì hiền như Bún ), Út Ráng.
2 đứa em là bạn học đồng sàng (tuy không học chung lớp , ngồi chung bàn nhưng cùng trường, cùng năm  Grin). Không hiểu trời đất dun dủi thế nào mà tụi em đều tham gia vô D/ Đ này cùng lúc. Giống như các CN 75 vậy.
Nhưng SM có rất nhiều biệt tài như là làm thơ thật hay & buồn , viết hồi ký thật chi tiết với hình ảnh đính kèm thât sinh động , rao hàng các món chè cháo rất đắt hàng cho mục "Gánh Hàng Rong" , và dạy con thật khéo  Wink
Còn em thì....khỏi cần dài dòng thêm chị cũng thấy là.."lắc xắc " , "xí xọn", chẳng làm gì nên thân. Nhiệm vụ của em ở đây chỉ là chọc ghẹo các anh chị thôi  Grin

Mến chào chị Hòa Cầm.
Út Lí Lắc

TB: con gái em còn nhí quá ( chỉ mới 8t thôi ) chứ không thì em cũng sắp hàng xin làm sui với chị rồi  Cheesy  Tongue  

Chào em TK, Thấy em giới thiệu chị cũng có thể hình dung  em lắc như  thế nào rồi , theo chị cũng có thể xếp hàng đươc mà , em không thấy nhiều ông   già  trên  60  đi về  VN  cặp bồ nhí  đáng tuổi  con cháu mình sao  Huh
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #238 - 11. Oct 2008 , 01:42

Phan_Hoa_Cam wrote on 10. Oct 2008 , 16:21:
Chào em TK, Thấy em giới thiệu chị cũng có thể hình dung  em lắc như  thế nào rồi , theo chị cũng có thể xếp hàng đươc mà , em không thấy nhiều ông   già  trên  60  đi về  VN  cặp bồ nhí  đáng tuổi  con cháu mình sao  Huh

Nghe rõ chưa Út Lắc???? Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #239 - 11. Oct 2008 , 07:54

Cần gì xếp hàng...Khuê Tú có thể quăng tú cầu hoặc là mở võ đài cho các chàng...uýnh lộn...

PS: Mỹ ui! Ở bên đây Cha Mẹ tính chiện mần sui thì hổng chừng mấy bà Mẹ phải đi học võ trước để tự vệ... Wink Cheesy Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 14 15 16 17 
Send Topic In ra