Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25667 times)
Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Re: Ra mat ca nha
Reply #45 - 14. Jul 2008 , 12:23

Thuc-Khanh wrote on 14. Jul 2008 , 10:42:
Có em nữa chị Mỹ Dung ơi!!

Em là Thục-Khanh, LVD-81, sinh sau đẻ muộn, xin chào mừng chị M Dung đã đến với D Đ LVD này. Mong chị thường xuyên ghé về đây để tìm lại không khí vui nhộn của tuổi học trò áo trắng chị nhé !

...

TK

Sinh sau đẻ muộn nhưng quậy có bằng cấp đó... Wink Cheesy Grin tài không đợi tuổi... Cool Cool Cool
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #46 - 14. Jul 2008 , 14:22

[quote author=HoaiNguyen
Hoài Nguyễn 75?? Học lơp nào?  Cho Dung xem hình đi, chắc Dung sẽ nhìn ra bạn.
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #47 - 14. Jul 2008 , 14:22

[quote author=HoaiNguyen
Hoài Nguyễn 75?? Học lơp nào?  Cho Dung xem hình đi, chắc Dung sẽ nhìn ra bạn.
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #48 - 14. Jul 2008 , 14:26

Phương Tần wrote on 14. Jul 2008 , 12:23:
Sinh sau đẻ muộn nhưng quậy có bằng cấp đó... Wink Cheesy Grin tài không đợi tuổi... Cool Cool Cool

Thuc Khanh iu, có lẽ nhờ vậy mà quên mất mình là bà ngoại rồi.
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 14. Jul 2008 , 14:40

phuonghue wrote on 14. Jul 2008 , 02:36:
Mỹ Dung à ,
Hồi xưa lớp bà quậy thì tui cũng biết đó , 3 lớp thì A1 là hiền nhất nhờ Thu Nguyệt hiền lành nhưng hay liếc với giận làm đứa nào cũng hông dám làm trưởng lớp..khóc  Tongue , cho đến khi băng Tuyết Ngố dọn dìa. Vấn đề là bi giờ bà còn quậy hông để tui đề phòng đó  Roll Eyes Roll Eyes. Bà làm Cô giáo môn gì vậy? chắc là Hóa Học chứ gì nữa hén. Xưa tui cũng mộng làm Cô giáo nhưng ước nguyện không thành buồn hoài bà ơi  Cry Bà muốn " mày tao " với Ph thì cứ tự nhiên dìa nhà HGNX của băng mình hông ai để ý đâu , hi hi , biết đâu mai mốt đám " hoàng phái " lại mày tao theo bà đó  Grin Grin

Lớp tui quậy nhưng dễ thương lắm. Nhờ vậy mới có nhiều kỷ niệm. Bi giờ tui đang dạy Hoá một trường THPT Q.3. Cũng vui. Sau này tui mới nhận ra đồng nghiệp là cô Trâm cô dạy lý hoá LVD. Ngày xưa đi học đẹp quá nên tui quyết tâm thi ĐHSP. Tiếp xúc với học trò nên hơi bị ít gia...?
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #50 - 14. Jul 2008 , 14:41

phuonghue wrote on 14. Jul 2008 , 02:36:
Mỹ Dung à ,
Hồi xưa lớp bà quậy thì tui cũng biết đó , 3 lớp thì A1 là hiền nhất nhờ Thu Nguyệt hiền lành nhưng hay liếc với giận làm đứa nào cũng hông dám làm trưởng lớp..khóc  Tongue , cho đến khi băng Tuyết Ngố dọn dìa. Vấn đề là bi giờ bà còn quậy hông để tui đề phòng đó  Roll Eyes Roll Eyes. Bà làm Cô giáo môn gì vậy? chắc là Hóa Học chứ gì nữa hén. Xưa tui cũng mộng làm Cô giáo nhưng ước nguyện không thành buồn hoài bà ơi  Cry Bà muốn " mày tao " với Ph thì cứ tự nhiên dìa nhà HGNX của băng mình hông ai để ý đâu , hi hi , biết đâu mai mốt đám " hoàng phái " lại mày tao theo bà đó  Grin Grin

Lớp tui quậy nhưng dễ thương lắm. Nhờ vậy mới có nhiều kỷ niệm. Bi giờ tui đang dạy Hoá một trường THPT Q.3. Cũng vui. Sau này tui mới nhận ra đồng nghiệp là cô Trâm cô dạy lý hoá LVD. Ngày xưa đi học đẹp quá nên tui quyết tâm thi ĐHSP. Tiếp xúc với học trò nên hơi bị ít gia...?
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #51 - 14. Jul 2008 , 14:44

BichDinh wrote on 12. Jul 2008 , 04:47:
Chào chị Mỹ Dung,
Em là út lớn Bích Định xin chào mừng chị bằng dĩa kẹo ăn lấy thảo.  Smiley

...

Hôm trước xem hình thấy mấy chị ca hát vui quá.
Em, BichDinh

Chị Dung ơi, sao chị TN gọi chị là Bà Chánh vậy? Bộ ngày xưa chị phải làm quan tòa trong lớp học hở chị? Mấy chị khác phá quá nên phải có người đứng giữa phân xử sao chị?
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 14. Jul 2008 , 14:50

...

Timo A 4_ 75 thân chào Mỹ Dung, cô bạn chung trường, chung buổi, chung tường ( lớp ) láng riềng  nhưng không chung lớp cũng như không chung đường từ trường dìa nhà  Wink Cheesy Grin
Có gặp Thanh Nh cho Mò hỏi thăm rằng : " Sài Gòn có gì lạ không Ròm ? "  Wink
Chúc bồ tìm lại những ngày thơ ấu xưa nơi đây  Cheesy Cheesy

Timo
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #53 - 14. Jul 2008 , 16:06

Dung_Hoang75 wrote on 14. Jul 2008 , 14:40:
Lớp tui quậy nhưng dễ thương lắm. Nhờ vậy mới có nhiều kỷ niệm. Bi giờ tui đang dạy Hoá một trường THPT Q.3. Cũng vui. Sau này tui mới nhận ra đồng nghiệp là cô Trâm cô dạy lý hoá LVD. Ngày xưa đi học đẹp quá nên tui quyết tâm thi ĐHSP.

Hichic, tui chỉ muốn dzô Sư Phạm Mẫu Giáo thôi mà cũng hổng được...

Quote:
Tiếp xúc với học trò nên hơi bị ít già...?

Hihihi, vậy là tui còn "chẻ" hơn nữa, tại vì bi giờ tui vẫn còn là học trò, vẫn còn sợ Thầy Cô muốn chết... Tongue

PS: Sao bà còn chưa chịu dzìa nhà hả Công Nương 75?!! Ở đây lâu quá coi chừng chị Đ Đ...đuổi chạy không kịp đó, đây chỉ là Phòng tiếp tân thôi... Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 14. Jul 2008 , 16:16 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #54 - 14. Jul 2008 , 16:13

BichDinh wrote on 14. Jul 2008 , 14:44:
Chị Dung ơi, sao chị TN gọi chị là Bà Chánh vậy? Bộ ngày xưa chị phải làm quan tòa trong lớp học hở chị? Mấy chị khác phá quá nên phải có người đứng giữa phân xử sao chị?

Chời! Quan tòa trong lớp mà ăn nhằm gì...Đây là nhân vật quan trọng có chức có quyền đó B Đ à! Là Tổng Thư Ký toàn trường chứ bộ giỡn chơi siu... Cool Cool Cool nhưng mà nhìn mặt không có được ngầu lắm nên không ai sợ hết... Wink Cheesy Grin

PS: B Đ có vô Trang Nhạc của Thầy nghe nhạc mới chưa vậy?!! Nhớ đem theo hộp tissue...
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #55 - 14. Jul 2008 , 16:14

Phương Tần wrote on 14. Jul 2008 , 12:23:

Chị PT ơi,

Lâu lâu cho em làm "hiền muội" chút xíu mà !! Chị đừng quảng cáo em quá chứ !!  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #56 - 14. Jul 2008 , 16:23

Phương Tần wrote on 14. Jul 2008 , 16:06:
PS: Sao bà còn chưa chịu dzìa nhà hả Công Nương 75?!! Ở đây lâu quá coi chừng chị Đ Đ...đuổi chạy không kịp đó, đây chỉ là Phòng tiếp tân thôi... Grin Grin Grin

Cám ơn Tần nhắc nhở nghen, chứ 2 hôm nay chị Đ Đ lu bu nhiều mối qua,giống như "nhện se trăm mối mà  rối nùi", nên quên...'rầy rà"  Grin  Grin. OK , mời các CN lớn nhỏ  ít già, hơi trẻ và xồn xồn dẫn dắt nhau về Cung Hoa Ga6'm ma `tâm sự tiếp nha , riêng  ah...ah.. P Tần ở lại dọn dẹp nha em , là chị tin tưởng em đó mà  Hihihi 

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #57 - 14. Jul 2008 , 16:32

Dung_Hoang75 wrote on 14. Jul 2008 , 14:41:

Hoàng Dung à ,
Như vậy bà với học trò ai quậy hơn đây  Huh  Huh Nếu học trò hư bà la tụi nó có sợ hông vậy? Hôm bữa tui về nghe thầy Dziệu với cô Song Thu kể chuyện ngày xưa đi dạy vui quá là vui. Hồi xưa mình sợ Thầy Cô quá chừng mà Thầy Cô còn sợ lũ học trò mình hơn nữa ha  Roll Eyes Roll Eyes Hôm tang lễ cô Ngôn có Chị Lưu Hương dạy Toán ở Lê Quý Đôn đó , nhìn chị nghiêm nên chắc học trò sợ nhưng chị hiền ơi là hiền  Cheesy Cheesy Úi da , Quân Sư đuổi mình đi rồi kìa  Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #58 - 16. Jul 2008 , 01:11

timo wrote on 14. Jul 2008 , 14:50:
...

Timo A 4_ 75 thân chào Mỹ Dung, cô bạn chung trường, chung buổi, chung tường ( lớp ) láng riềng  nhưng không chung lớp cũng như không chung đường từ trường dìa nhà  Wink Cheesy Grin
Có gặp Thanh Nh cho Mò hỏi thăm rằng : " Sài Gòn có gì lạ không Ròm ? "  Wink
Chúc bồ tìm lại những ngày thơ ấu xưa nơi đây  Cheesy Cheesy

Timo

TIMO oi, cho biet quy danh đi.
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #59 - 16. Jul 2008 , 01:16

BichDinh wrote on 14. Jul 2008 , 14:44:

Bà Chánh, Bà Phó, Cô Ký (điệu)...là cách gọi lớp trưởng, lớp phó, thư ký..Bản quyền của Cô Ngọc Mai đấy!!
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 17
Send Topic In ra