Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG  SINH NHẬT CHỊ ANH  THƯ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 17
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG  SINH NHẬT CHỊ ANH  THƯ (Read 28097 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: CHÚC MỪNG  SINH NHẬT CHỊ ANH  THƯ
Reply #150 - 19. Jul 2011 , 16:05

tuy-van wrote on 17. Jul 2011 , 23:33:
...

Em thân chúc chị Anh Thư suốt năm được tươi trẻ và anh Mỹ càng cưng chìu hơn , chị nhé.
Em Tv

Cám ơn Túy Vân nhiều lắm nha.Chị cũng hy vọng được anh Mỹ cưng hơn chứ năm nay chàng trốn sinh nhật vợ để sang SJ làm việc rồi em à.Hẹn gặp em tháng 8 này nhé.
    Mong em luôn vui và nhớ đừng lo lắng và buồn nhiều khi con gái lại xa vòng tay mẹ yeu^ để đi học xa nhé.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #151 - 19. Jul 2011 , 16:06

nguyen_toan wrote on 18. Jul 2011 , 03:43:
Hello  cô chủ vườn Lan -  Xin lỗi  đã chậm trễ  mất một ngày - Vì say sưa  Vui mừng Đội Tuyển Nữ  Japan  lần đầu tiên Vô địch Thế giới  về  Đá banh  sau khi hạ đội Tuyển USA   bằng sút phạt luân lưu  .

Thân chúc "cô chủ vườn lan "   Nhiều Sức Khoẻ  -một ngày Sinh nhật  như Ý muốn  .
Hứa sang năm sẽ là người đầu tiên  chúc sinh nhật .

Cám ơn anh Toàn dù đang mê say đá banh nhưng cũng không quên sn của AT.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #152 - 19. Jul 2011 , 16:09

Dau Do wrote on 18. Jul 2011 , 06:50:

Tặng thêm chị Cả đôi hài vàng (giả) để làm điệu đêm Đại Hội  Smiley

...

Em ơi !!!! chắc em phải làm bà tiên hóa phép cho chị đôi hài này vừa đôi chân xấu của chị thì may ra chị mới đi được nó vào ngày Đại hội đấy.Nhớ hóa phép nha và cũng không quên cám ơn em đã sắm cho chị đôi hài thật đẹp.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #153 - 19. Jul 2011 , 16:16

Nguyen Van Ha wrote on 18. Jul 2011 , 07:52:
Hello chị Anh Thư,

Xin chúc mừng cho chị một ngày sinh nhật:

- Nhẹ nhàng như áng mây trôi...

- Sống động như vì sao lấp lánh...

- Và rực rỡ như hoa Anh Đào... trong Thư viện...

Thân mến,

Nguyễn Văn Hà
  Smiley

Cám ơn anh Hà thật nhiều đã ghé vào trang này để chúc mừng cho AT.
   Cũng phải cám ơn anh chơi chữ thật tài tình ,tuy nhiên già rồi nên nặng nề lắm không thể nhẹ nhàng được ,chậm chạp lắm rồi nên rất khó thành sống động như vì sao lấp lánh....và Hoa Anh Đào nằm trong Thư viện chắc chắn sẽ chóng tàn thôi chứ làm sao rực rỡ được hả anh?
   Hy vọng với những lời chúc thật đẹp của anh Hà sẽ giúp AT ráng cố gắng tập luyện để chống cái tuổi gần đất xa trời này.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #154 - 19. Jul 2011 , 16:20

ngo_thi_van wrote on 18. Jul 2011 , 08:06:
Em Anh Thu oi ,
Ngay sinh nhat cua em , chac chan phai co chup hinh roi , em nho dua vao day cho moi ngươi nhin thay nhe.
Thuy Lan chua noi gi ca. Co nho Co Thu  lo moi chuyen khi di len San Jose . Mong la chung ta se o gan nhau.
Co Van

Thưa Cô ,ngày sinh nhật của em trôi qua như những ngày thường mà thôi Cô ạ.Càng nhiều tuổi càng sợ ngày sn của mình đó Cô.
  Anh Mỹ em hiện đang ở SJ và sẽ xem khach sạn tụi em định đến ở có khá không thì mới book đó Cô.Em sẽ nói chị Lan nhắn cô Thu khi tụi em book xong.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #155 - 19. Jul 2011 , 16:23

thule wrote on 18. Jul 2011 , 09:18:
  Phượng Trần thuê xe cho chị sang đây  để thâý MÙA XUÂN ĐÃ DỪNG LẠI ở mái tóc Anh Thư từ bao giờ và còn MÃi MÃI.  Happy B-Day,em!

Em rất cám ơn chị đã cho em những lời chúc thật đẹp như vậy.
   Bây giờ có thuốc tiên nên mái tóc đáng lý muối tiêu nhưng vẫn luôn đen nhánh chị ạ.
   Rất mong được gặp anh chị tháng 8 này.Em sẽ nói chị Lan báo chị tên khách sạn tụi em book để mấy chị em mình có nhiều ngày gần nhau hơn nha chị

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #156 - 19. Jul 2011 , 16:33

thubeo wrote on 18. Jul 2011 , 12:48:
anh PD ơi, cho em bê ké với nha ! Smiley Smiley

Em TB chúc chị Anh Thư thật dzui thật đẹp trong ngày thổi nến rồi  ăn ngon ngủ ngon nữa nhen chị Anh Thư . Cừ với chị miếng bự nè  Cheesy birthday333 Drinkinj drinkioS tu_nguyen_chai nong_hoi ruouvang moreflower2 dance3 band4 singer

Thu không béo ơi ời ! chị đang cừ thật bự với em và cả nhà đây.Cám ơn em dù đang đi chơi xa mà vẫn không quên chị.
   Chúc cả gia đình em enjoy những ngay holiday tuyệt vời này.Nhớ post hình cho cả nhà xem ké với nha.
  Nghe Mỹ nói nhờ có em ghé thăm nên cô nàng tỉnh táo được một ngày.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #157 - 19. Jul 2011 , 16:35

Nga Lucia wrote on 18. Jul 2011 , 12:49:
hong1222 hong1222 hong1222 hong1222 hong1222 hong1222 hong1222 hong1222 hong1222 hong1222

Chị Anh Thư ơi , xin gửi đến Sinh nhật Chị triệu đoá hồng

em ghé trễ. Em chúc Chị luôn tươi trẻ , dễ thương như lần em gặp chị ở nhà chị Cần năm nào. Cũng chúc Chị luôn dồi dào sức khoẻ và hạnh phúc.Em Nga

Nga ơi ,cám ơn cả vườn Hồng em tặng và nhất là những câu chúc thật chí tình của em.Mong là em sớm vui trở lại và về lại sân trường thường hơn để mọi người luôn được nghe những bài hát thật hay do em trình bày.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #158 - 19. Jul 2011 , 19:24

Phuong_Tran wrote on 17. Jul 2011 , 07:20:
...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ CẢ ANH THƯ

Chúc Chị luôn trẻ & khoẻ & đẹp !!!!!

...

Anh Thư thương,
Cô mừng Sinh Nhật Anh Thư, chúc em luôn trẻ đẹp, vui tươi, và sẽ có được nhiều chuyến đi xa đầy ý nghĩa và kỷ niệm.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #159 - 20. Jul 2011 , 21:18

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Jul 2011 , 19:24:
Anh Thư thương,
Cô mừng Sinh Nhật Anh Thư, chúc em luôn trẻ đẹp, vui tươi, và sẽ có được nhiều chuyến đi xa đầy ý nghĩa và kỷ niệm.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô ,em xin rất cám ơn Cô đã chúc mừng sn của em.Cái gì chứ du lịch là em mê lắm ,chỉ phải cái bây giờ em bắt đầu ngán ngồi  máy bay đi xa rồi.cái lưng và cái vai của em biểu tình nhiều mỗi lần em phải ngồi một chỗ hơi lâu.
   Rất mong đến ngày được gặp Cô tháng 8 này.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #160 - 20. Jul 2011 , 21:45

anh_thu_Tran wrote on 19. Jul 2011 , 16:20:
    Thưa Cô ,ngày sinh nhật của em trôi qua như những ngày thường mà thôi Cô ạ.Càng nhiều tuổi càng sợ ngày sn của mình đó Cô.
  Anh Mỹ em hiện đang ở SJ và sẽ xem khach sạn tụi em định đến ở có khá không thì mới book đó Cô.Em sẽ nói chị Lan nhắn cô Thu khi tụi em book xong.

Anh Thu oi ,
Sao em khong thap tung My luon? The la My o lai den thang 8 hay ve Uc da roi qua lai?
Co Van
Back to top

IP Logged

HTNX
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #161 - 23. Jul 2011 , 14:32

...

Thật lỗi vì muộn , nhưng chị vẫn thương quý  xin chúc Anh Thư luôn thật vui và hạnh phúc suốt năm như trong ngày Sinh Nhật

Chị HTNX

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #162 - 24. Jul 2011 , 15:56

HTNX wrote on 23. Jul 2011 , 14:32:
...

Thật lỗi vì muộn , nhưng chị vẫn thương quý  xin chúc Anh Thư luôn thật vui và hạnh phúc suốt năm như trong ngày Sinh Nhật

Chị HTNX

Em rất cám ơn lời chúc sinh nhật cũng như bó hoa thật đẹp của chị.Chị đi chơi xa có vui không hả chị ,mong là khi nào rảnh chị gửi vào mục Cánh nhạn phiêu lưu vài tấm ảnh cho cả nhà cùng được đi chơi theo chị bằng hình ảnh nhé.
    Tháng 8 này chị có đi dự Đại hội LVD không hả chị? Mong là chúng em (thành viên diễn đàn LVD ) được gặp nhà thơ dễ thương này tại SJ nhé.Lúc này thơ của chị được anh Hà phổ nhạc thật hay ha chị.
   Em luôn ghi nhớ những giây phút hai chị em mình đã gặp nhau.Thân   AT
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #163 - 25. Jul 2011 , 20:10

Hôm nay em mới về lại sân trường, thấy mọi người chúc mừng Sinh Nhật chị Anh Thư tưng bừng, em mới biết rằng mình đã trễ...Nhưng mặc dù trễ , có thể bị phạt mấy roi...nhưng em vẫn xin được chúc mừng Sinh Nhật chị Cả yêu dấu của cả nhà LVD.

Mến chúc chị Cả có một tháng Sinh Nhật vui tươi và hạnh phúc. Chúc chị trẻ đẹp và xinh tươi như hoa lan vườn nhà chị mãi mãi nha chị

HAPPY BIRTHDAY

...
Back to top
« Last Edit: 25. Jul 2011 , 20:12 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #164 - 17. Aug 2011 , 13:02

...
Happy Birthday trễ chút híu cô em AT ha !!!

Đi du lịch lâu wúa mới ghé về lại sân trường....

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 17
Send Topic In ra