Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn tin Cả Nhà    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 25
Send Topic In ra
Nhắn tin Cả Nhà   (Read 41961 times)
phu de
Gold Member

Re: Nhắn tin Cả Nhà  
Reply #105 - 17. Jul 2009 , 17:09

Quote:

Các anh chị em mến mến,
Diễn đàn LVD đang ở trong thời gian tân trang tu sữa nên sẽ có thể có trục trặc khi post bài. Xin mọi người thông cởm nha!

Mới đuổi con ma đi rồi, mời quý vị tiếp tục cắt bánh cùng HoaiNguyen.
PD
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #106 - 24. Jul 2009 , 06:29

Chị Đậu và cả nhà ơi, 

Thanh Hằng,  trưởng ban văn nghệ, hỏi em cho biết tiết mục văn nghệ của d/D. Em nói là chắc em sẽ mời Bích Định đơn ca, còn gì nữa thì sẽ bàn với những vị có ghi danh đi, trả lời sau. Nhưng Hằng nói trong phần văn nghệ phải là mục gì đặc biệt hơn đơn ca. Không có đơn ca trong phần va9n nghệ, chỉ da9.c biet 1 bài của cô Phượng Oạnh 
Hằng bảo hay là 1 màn kịch ngắn đi. 
Em đi mấy tuần về, không biêt tình hình ghi danh đại hội của D/D thêm được bao người rồi. 
Cả nhà nghĩ thế nào về tiết mục của D/D? 
My đi lấy kính về còn  lo cho xong đặc san với chị Đậu Đỏ rồi mới nghĩ dến chuyện văn nghệ sau. Cả nhà cho My ý kiến nhé. 

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #107 - 24. Jul 2009 , 06:55

Chị My ơi à,  hongtim

Tội nghiệp chị vừa mới về tới trường đã bấn loạn lo việc rồi.  Drinkinj cho khoẻ cái đi chị nha.  Sao mình không có màn Sơn Nữ múa "Mùa Thu năm ấy trên đường đến miền cao nguyên...." do cô Phương Oanh dạy, đi chị?
Hí hí đậu trắng bầy trò múa nhưng không biết múa.  godau
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #108 - 24. Jul 2009 , 12:07

Quote:
Chị Đậu và cả nhà ơi,  

Thanh Hằng,  trưởng ban văn nghệ, hỏi em cho biết tiết mục văn nghệ của d/D. Em nói là chắc em sẽ mời Bích Định đơn ca, còn gì nữa thì sẽ bàn với những vị có ghi danh đi, trả lời sau. Nhưng Hằng nói trong phần văn nghệ phải là mục gì đặc biệt hơn đơn ca. Không có đơn ca trong phần va9n nghệ, chỉ da9.c biet 1 bài của cô Phượng Oạnh  
Hằng bảo hay là 1 màn kịch ngắn đi.  
Em đi mấy tuần về, không biêt tình hình ghi danh đại hội của D/D thêm được bao người rồi.  
Cả nhà nghĩ thế nào về tiết mục của D/D?  
My đi lấy kính về còn  lo cho xong đặc san với chị Đậu Đỏ rồi mới nghĩ dến chuyện văn nghệ sau. Cả nhà cho My ý kiến nhé.  

Mỹ ơi em hỏi lại Hằng đi vì theo như chương trình văn nghệ của TH thì hình như có màn đơn ca cho quý vị nhảy đầm đo mà.Thiếu giọng ca của B Định trong buổi đại hội là một thiếu sót rất lớn đó.
  Bích Định ơi em có mặt tại LA ngay giờ nào thế?chị hỏi em lâu rồi nhưng chưa được em trả lời.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #109 - 24. Jul 2009 , 18:51

BichDinh wrote on 24. Jul 2009 , 06:55:
Chị My ơi à,  hongtim

Tội nghiệp chị vừa mới về tới trường đã bấn loạn lo việc rồi.  Drinkinj cho khoẻ cái đi chị nha.  Sao mình không có màn Sơn Nữ múa "Mùa Thu năm ấy trên đường đến miền cao nguyên...." do cô Phương Oanh dạy, đi chị?
Hí hí đậu trắng bầy trò múa nhưng không biết múa.  godau

Em Đậu ơi,

Số chị Đậu Đỏ và chị vất vả nên tưởng kỳ này còn 1 tháng, ai ngờ nhà in bảo là phải đưa trước 1 tháng   Undecided
Còn ai trong D/D nhớ màn múa này đâu, ngoài em?  Cheesy
Mà em lại bảo khg biết múa thì làm sao?  Shocked

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #110 - 24. Jul 2009 , 19:10

anh_thu_Tran wrote on 24. Jul 2009 , 12:07:
  Mỹ ơi em hỏi lại Hằng đi vì theo như chương trình văn nghệ của TH thì hình như có màn đơn ca cho quý vị nhảy đầm đo mà.Thiếu giọng ca của B Định trong buổi đại hội là một thiếu sót rất lớn đó.
 Bích Định ơi em có mặt tại LA ngay giờ nào thế?chị hỏi em lâu rồi nhưng chưa được em trả lời.

Chị Anh Thư ơi,
Hằng có gửi chương trình cho em xem ạ.
Đơn ca là phần dạ vũ về sau, không có đơn ca trong phần văn nghệ ạ. 
Đúng là không có giọng ca của Bích Đinh thì nhiều người tiếc ngơ ngẩn. Bây giờ làm sao nhỉ ???
Hay là để em ghi 1 bài cho Bích Định trong phần dạ vũ cho chắc ăn đi đã rồi phần văn nghệ để mừng sinh nhật D/D thì để tụi em lo xong báo bổ đã rồi vào paltalk bàn sau nha chị.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #111 - 25. Jul 2009 , 00:00

Quote:
Chị Anh Thư ơi,
Hằng có gửi chương trình cho em xem ạ.
Đơn ca là phần dạ vũ về sau, không có đơn ca trong phần văn nghệ ạ.  
Đúng là không có giọng ca của Bích Đinh thì nhiều người tiếc ngơ ngẩn. Bây giờ làm sao nhỉ ???
Hay là để em ghi 1 bài cho Bích Định trong phần dạ vũ cho chắc ăn đi đã rồi phần văn nghệ để mừng sinh nhật D/D thì để tụi em lo xong báo bổ đã rồi vào paltalk bàn sau nha chị.

Mỹ ơi ,gần 3 giờ sáng bên ấy rồi mà sao vẫn còn lang thang trong trường thế????coi chừng bịnh thì nguy đó nhé...het^' cả họp hành tán dóc nữa đấy.
   Chị nghĩ là em nên ghi danh một bài trong phần dạ vũ cho B Định đi nha em.
  Còn chuyện báo bổ xong thì mới tính chuyện khác  nhé ,vì dù sao mình cũng cần xem có ai trong này tham dự đại hội rõ ràng thì mới tính được chứ ha.
  Thôi đi ngủ đi cô nương
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #112 - 25. Jul 2009 , 20:53

anh_thu_Tran wrote on 25. Jul 2009 , 00:00:
 Mỹ ơi ,gần 3 giờ sáng bên ấy rồi mà sao vẫn còn lang thang trong trường thế????coi chừng bịnh thì nguy đó nhé...het^' cả họp hành tán dóc nữa đấy.
  Chị nghĩ là em nên ghi danh một bài trong phần dạ vũ cho B Định đi nha em.
 Còn chuyện báo bổ xong thì mới tính chuyện khác  nhé ,vì dù sao mình cũng cần xem có ai trong này tham dự đại hội rõ ràng thì mới tính được chứ ha.
 Thôi đi ngủ đi cô nương

Chị Anh Thư ơi,

Em bận như điên, chƯa kịp liên lạc với Đậu Trắng nên chưa dám ghi danh.
Vài hôm nữa rảnh kể chuyện cho chị và chị Đậu nghe.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #113 - 27. Jul 2009 , 05:26

anh_thu_Tran wrote on 24. Jul 2009 , 12:07:

Thưa chị smflower Em nhớ là đã trình diện ngày em có mặt ở CA rồi mà. Thứ Sáu em đã có mặt rồi, nhưng hiện giờ chương trình của em là đi với gia đình suốt đến Chủ Nhật thì người nhà đưa em đến Đại Hội. Nhưng nếu các chị lên trương trình Diễn Đàn gặp nhau lúc nào, em sẽ thu xếp với gia đình để đến vì em nhớ lái xe đến Santa Ana hai tiếng cơ. Có lẽ em không về kịp đi picnic. Trừ khi em đưa cả gia đình của em đi picnic luôn  laugh12 laugh12.  Nói đùa thôi, gia đình em ở xa, có bà bầu bụng to đi đứng khó khăn, có con nít còn mang tã, ôi thôi lê mê lễ mễ, mỗi lần cả nhà đi đâu, sửa soạn xong xuôi mà 3 tiếng vẫn chưa ra khỏi nhà.  Smiley

Sao nghe tới hát, em run quá. Hát ở nhà chị Cần thì ok, còn hát ngoài nhà hàng... sợ rớt đài quá chị ơi. Còn có nhảy đầm nữa hở chị? Í da... xin chị mang theo thuốc liều cho em lấy can đảm. Shocked
Em tặng hoa cho chị nè  bleedingheart1
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #114 - 27. Jul 2009 , 08:50

BichDinh wrote on 27. Jul 2009 , 05:26:
Thưa chị smflower Em nhớ là đã trình diện ngày em có mặt ở CA rồi mà. Thứ Sáu em đã có mặt rồi, nhưng hiện giờ chương trình của em là đi với gia đình suốt đến Chủ Nhật thì người nhà đưa em đến Đại Hội. Nhưng nếu các chị lên trương trình Diễn Đàn gặp nhau lúc nào, em sẽ thu xếp với gia đình để đến vì em nhớ lái xe đến Santa Ana hai tiếng cơ. Có lẽ em không về kịp đi picnic. Trừ khi em đưa cả gia đình của em đi picnic luôn  laugh12 laugh12.  Nói đùa thôi, gia đình em ở xa, có bà bầu bụng to đi đứng khó khăn, có con nít còn mang tã, ôi thôi lê mê lễ mễ, mỗi lần cả nhà đi đâu, sửa soạn xong xuôi mà 3 tiếng vẫn chưa ra khỏi nhà.  Smiley

Sao nghe tới hát, em run quá. Hát ở nhà chị Cần thì ok, còn hát ngoài nhà hàng... sợ rớt đài quá chị ơi. Còn có nhảy đầm nữa hở chị? Í da... xin chị mang theo thuốc liều cho em lấy can đảm. Shocked
Em tặng hoa cho chị nè  bleedingheart1

Bích Định ơi ,như vậy là mấy chị em mình gặp nhau ít quá ha.Đậu Đỏ và Mỹ cùng ở chung với nhau trong suốt thời gian tai LA.Chắc tụi chị sẽ gặp được em tối thứ bảy tại nhà chị Cần và trưa chủ nhật tại little Sg chứ phải không?
    Còn chuyện mang thuốc liều  cho em thì là chuyện nhỏ thôi ,sẽ sẵn sàng để còn được nghe em hát chứ.
flower40 band4
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #115 - 26. Aug 2009 , 03:13

Các Cong nương Cung HGNX và các ut' ít đã bình an về nhà cả rồi chứ.Thật là vui khi được gặp tất cả các em mấy ngày qua ,mong là tất cả các em đều khoẻ mạnh khi về lại nhà nhé.
  Bây giờ chị đang ở AZ và sắp sửa đi Grand Canyon để tắm hơi đây có em nào muốn đi chung không?????
  Thôi nhé vài hàng báo cáo cùng mấy cô em.Bọn chị tiếp tục cuộc du hí  nhe'
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #116 - 26. Aug 2009 , 03:56

anh_thu_Tran wrote on 26. Aug 2009 , 03:13:
Các Cong nương Cung HGNX và các ut' ít đã bình an về nhà cả rồi chứ.Thật là vui khi được gặp tất cả các em mấy ngày qua ,mong là tất cả các em đều khoẻ mạnh khi về lại nhà nhé.
 Bây giờ chị đang ở AZ và sắp sửa đi Grand Canyon để tắm hơi đây có em nào muốn đi chung không?????
 Thôi nhé vài hàng báo cáo cùng mấy cô em.Bọn chị tiếp tục cuộc du hí  nhe'

bleedingheart1Chị AT ơi à, hí hí...hôm nay em đi làm lại rồi. Bận lắm nhưng sáng giờ cứ trông ngóng để ghé vào sân trường tí xíu cho đỡ cơn nghiện.  laugh12
Đúng là mấy hôm gặp nhau vui quá chị ạ, trong lòng vẫn còn lâng lâng tìm lại cái hạnh phúc của thưở áo trắng học trò bên Cô, Thầy, bạn học; có một điều thích thú là em vẫn còn thích thú khi ngắm nghía, chiêm ngưỡng các chị lớn xinh đẹp thướt tha của chúng em trong ngày Đại Hội như lúc còn ở sân trường năm xưa.  smflower
Ôi chao, có nhiều điều vui muốn nói quá nhưng ý nghĩ thường hay đi trước lời nói, nên nói chưa ra lời. Grin Grin
Em chúc các Anh, Chị, một ngày du lịch thật vui ở Grand Canyon, nhớ chụp hình nhiều nhiều và Keep Cool. Cool
Đậu Trắng
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #117 - 26. Aug 2009 , 04:18

Dại Sư Tỷ ơi.

Nhóm chúng em , mọi người dã về nhà bình yên. Chị Cả của chúng em hôm qua mới về. Em rất vui và mừng dược gặp lại Thầy Cô và các anh chị. Di chơi vui quá, chị ơi cho em gởi lời thăm anh Phú De , anh Nguyên Toàn và anh Mỹ người Úc. Chúc các anh chị di chơi vui vẻ.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #118 - 26. Aug 2009 , 04:58

HoaiNguyen wrote on 26. Aug 2009 , 04:18:
Dại Sư Tỷ ơi.

Nhóm chúng em , mọi người dã về nhà bình yên. Chị Cả của chúng em hôm qua mới về. Em rất vui và mừng dược gặp lại Thầy Cô và các anh chị. Di chơi vui quá, chị ơi cho em gởi lời thăm anh Phú De , anh Nguyên Toàn và anh Mỹ người Úc. Chúc các anh chị di chơi vui vẻ.

Hoài ơi à,

My vừa đọc ở Hoa Gấm thấy Cô Vân gọi Hoài đó.
Hôm nay đã khoẻ chưa?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #119 - 26. Aug 2009 , 05:21

Chị Thư ơi,

Các anh chị đi những đâu rồi ? Em ngồi nhà tưởng tượng cũng thấy vui nhộn đến đâu.  dance3 
Con Tú nó bảo đi với các bác  nghe noi chuyen sao vui quá  laugh12
Nhớ bỏ em và con Tú vào 2 bên túi mang theo cho 2 me con em cười ké với nhé  Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 25
Send Topic In ra