Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn tin Cả Nhà    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 ... 25
Send Topic In ra
Nhắn tin Cả Nhà   (Read 41909 times)
HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn tin Cả Nhà  
Reply #120 - 26. Aug 2009 , 06:06

Quote:
Hoài ơi à,

My vừa đọc ở Hoa Gấm thấy Cô Vân gọi Hoài đó.
Hôm nay đã khoẻ chưa?

Chị Mỹ ơi.

Em cám ơn chị dã hỏi thăm. Em về dến nhà thì hôm nay dỡ rồi , còn bị dau cổ họng 1 tý, em mới nói chuyện với Tuyết xong , cũng bị cảm rồi dau cổ họng...vì cười quá mà.

Hôm qua em dã gọi nói chuyện với Mạ Vân rồi chị ạ. Em cám ơn chị dã nhắc em.

Chị Túy Vân ơi.

Chị di về dỡ mệt chưa? Di chơi vui qua há chị.
Back to top
« Last Edit: 26. Aug 2009 , 06:07 by HoaiNguyen »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #121 - 26. Aug 2009 , 12:30

HoaiNguyen wrote on 26. Aug 2009 , 06:06:
Chị Mỹ ơi.

Em cám ơn chị dã hỏi thăm. Em về dến nhà thì hôm nay dỡ rồi , còn bị dau cổ họng 1 tý, em mới nói chuyện với Tuyết xong , cũng bị cảm rồi dau cổ họng...vì cười quá mà.

Chị Túy Vân ơi.

HOÀI THÂN MÊN' , roses45

THÂN TẶNG EM ĐÓA HOA XINH ĐẸP NẦY , CHO NGÀY MÌNH GẶP NHAU , VÀ NHẤT LÀ Ở CHUNG PHÒNG....  votay, CHUNG TIỆC D Đ.....VÀ Đ H.
  SAU KHI DH , CHỊ NGHE NÓI CÔ MAI SẼ VỀ` PHÒNG MÌNH, ĐÊ/ HÔM SAU ĐI CHO TIỆN , NÊN CHỊ PHẢI HÂN HẠNH HY SINH CÁI GIƯỜNG CỦA MÌNH CHO CÔ MAI , CÒN EM, CHI NGA VÀ CHỊ TUYẾT ÁNH NGŨ CHUNG..CHẮC ẤM ÁP LẮM EM HẢ.. rollingonthefloor

BÂY GIỜ CHỊ LẠI MUỐN HÁT KHẺ BÀI " GẶP NHAU ĐÂY , RỒI CHIA TAY '......
  VẪN CÒN NGẪN NGƠ.....CHO ĐẾN  NAY, KHÔNG BIẾT MÌNH ĐANG MƠ HAY LÀ SỰ THẬT  rollingonthefloor.
4 NGÀY QUA THẬT NHANH ,  BAO NHIÊU NHỮNG KỸ NIỆM , CÓ LẼ KHÔNG BAO GIỜ QUÊN.
CÁM ƠN QUÝ THẦY CÔ VÀ LVD ĐÃ CHO CHÚNG TA NHỮNG ĐÊM MẤT NGŨ , CƯỜI , NÓI ĐẾN TẮT CẢ  TIẾNG , VÀ ĂN CHƠI THẢ  DÀN...HAY " TRÁC TÁN " NHƯ LỜI CÔ THU NÓI... rollingonthefloor.

TỘI NGHIỆP EM KHÔNG ĐƯƠC THƯỞNG THỨC MÓN " THÍCH " MÀ TAM CA MTV MỜI LVD ,
ĐỪNG LO, CÒN DỊP SAU, EM NHỚ TRÌNH DIỆN MẠ VÂN , VÀ ĂN  THỬ MÓN HUẾ TUYỆT VỜI NẦY NHÉ.... chef_bieu_diẹn

MỚI VỀ CÒN BAO NHIÊU CHUYỆN ĐỂ KỂ LẠI CHO NHỮNG NGƯỜI KHÔNG ĐI DỰ Đ H.
ĐỂ BN TV NẦY LO CHO ALEX VÀI NGÀY , VÌ CHÁU BỊ ỐM...CHẮC TẠI CHÁU  NHỚ QUÂY QUẮC BN HAM VUI..BỎ CHÁU BƠ VƠ.
KÍNH CHÚC SỨC KHOẼ ĐẾN QUÝ THẦY CÔ VÀ CẢ NHÀ. thumbup

KÍNH CHÚC QUÝ THẦY CÔ , D Đ LUÔN AN VUI.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #122 - 26. Aug 2009 , 14:45

tuy-van wrote on 26. Aug 2009 , 12:30:
HOÀI THÂN MÊN' , roses45

THÂN TẶNG EM ĐÓA HOA XINH ĐẸP NẦY , CHO NGÀY MÌNH GẶP NHAU , VÀ NHẤT LÀ Ở CHUNG PHÒNG....  votay, CHUNG TIỆC D Đ.....VÀ Đ H.
 SAU KHI DH , CHỊ NGHE NÓI CÔ MAI SẼ VỀ` PHÒNG MÌNH, ĐÊ/ HÔM SAU ĐI CHO TIỆN , NÊN CHỊ PHẢI HÂN HẠNH HY SINH CÁI GIƯỜNG CỦA MÌNH CHO CÔ MAI , CÒN EM, CHI NGA VÀ CHỊ TUYẾT ÁNH NGŨ CHUNG..CHẮC ẤM ÁP LẮM EM HẢ.. rollingonthefloor

BÂY GIỜ CHỊ LẠI MUỐN HÁT KHẺ BÀI " GẶP NHAU ĐÂY , RỒI CHIA TAY '......
 VẪN CÒN NGẪN NGƠ.....CHO ĐẾN  NAY, KHÔNG BIẾT MÌNH ĐANG MƠ HAY LÀ SỰ THẬT  rollingonthefloor.
4 NGÀY QUA THẬT NHANH ,  BAO NHIÊU NHỮNG KỸ NIỆM , CÓ LẼ KHÔNG BAO GIỜ QUÊN.
CÁM ƠN QUÝ THẦY CÔ VÀ LVD ĐÃ CHO CHÚNG TA NHỮNG ĐÊM MẤT NGŨ , CƯỜI , NÓI ĐẾN TẮT CẢ  TIẾNG , VÀ ĂN CHƠI THẢ  DÀN...HAY " TRÁC TÁN " NHƯ LỜI CÔ THU NÓI... rollingonthefloor.

TỘI NGHIỆP EM KHÔNG ĐƯƠC THƯỞNG THỨC MÓN " THÍCH " MÀ TAM CA MTV MỜI LVD ,
ĐỪNG LO, CÒN DỊP SAU, EM NHỚ TRÌNH DIỆN MẠ VÂN , VÀ ĂN  THỬ MÓN HUẾ TUYỆT VỜI NẦY NHÉ.... chef_bieu_diẹn

MỚI VỀ CÒN BAO NHIÊU CHUYỆN ĐỂ KỂ LẠI CHO NHỮNG NGƯỜI KHÔNG ĐI DỰ Đ H.
ĐỂ BN TV NẦY LO CHO ALEX VÀI NGÀY , VÌ CHÁU BỊ ỐM...CHẮC TẠI CHÁU  NHỚ QUÂY QUẮC BN HAM VUI..BỎ CHÁU BƠ VƠ.
KÍNH CHÚC SỨC KHOẼ ĐẾN QUÝ THẦY CÔ VÀ CẢ NHÀ. thumbup

KÍNH CHÚC QUÝ THẦY CÔ , D Đ LUÔN AN VUI.

Chời ơi ! Ganh tỵ dễ sợ luôn hà.... dancing  dancing dance3  dance3 flower40  flower40   flower40   Grin laugh12

Chúc mừng cả nhà đi dự Đại Hội trở về nhé.... Kể thêm nữa đi.... PTr ngồi đây nghe ngóng nghe ké hoài nè...

PTr
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #123 - 26. Aug 2009 , 17:41

Phuong_Tran wrote on 26. Aug 2009 , 14:45:
Chời ơi ! Ganh tỵ dễ sợ luôn hà.... dancing  dancing dance3  dance3 flower40  flower40   flower40   Grin laugh12

Chúc mừng cả nhà đi dự Đại Hội trở về nhé.... Kể thêm nữa đi.... PTr ngồi đây nghe ngóng nghe ké hoài nè...

PTr

Phượng à.

Chương trình tính là di chung xe nữa dó nhưng vì lý do kỹ thuật nên bị hỏng chương trình.  Nếu hôm dó chị Túy Vân không vì ham vui mà về lại khách sạn thì chắc chắn là có vụ nằm chung.....gường rồi rollingonthefloor và dược nghe vài câu chuyện cười nữa phải không chị Túy Vân..

Bà muốn nghe chuyện cười thì nói chị Túy Vân kể cho mà nghe. Câu chuyên hy hữu lắm. Chỉ có chị Túy Vân kể lại hay hơn vì chỉ có 1 và không có 2 dâu.Tui này và chi Đ D nghe xong không cười không dược.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #124 - 26. Aug 2009 , 17:49

HoaiNguyen wrote on 26. Aug 2009 , 06:06:
Chị Mỹ ơi.

Chị Túy Vân ơi.

Hoài ơi,

Chuyện gì mà cười dữ thế???  
Kể cho cả nhà cười.... và đau cổ luôn với chứ   Cheesy

Back to top
« Last Edit: 26. Aug 2009 , 17:49 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #125 - 26. Aug 2009 , 18:37

HoaiNguyen wrote on 26. Aug 2009 , 17:41:
Phượng à.

Chương trình tính là di chung xe nữa dó nhưng vì lý do kỹ thuật nên bị hỏng chương trình.  Nếu hôm dó chị Túy Vân không vì ham vui mà về lại khách sạn thì chắc chắn là có vụ nằm chung.....gường rồi rollingonthefloor và dược nghe vài câu chuyện cười nữa phải không chị Túy Vân..

Bà muốn nghe chuyện cười thì nói chị Túy Vân kể cho mà nghe. Câu chuyên hy hữu lắm. Chỉ có chị Túy Vân kể lại hay hơn vì chỉ có 1 và không có 2 dâu.Tui này và chi Đ D nghe xong không cười không dược.

He he Chị Túy Vân ơi...... Kể đi chị..... dancing dance3

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #126 - 27. Aug 2009 , 07:27

BỚ TL, thumbup
CÁM ƠN  QUÍ VỊ ĐÃ KÊU RÉO TV KỂ CHUYỆN NẦY...NHƯNG ĐỂ TV TÌM TÁC GIẢ TL KỂ LẠI MỚI HẤP DẨN  HƠN  HI.HI. rollingonthefloor

NÓI NHỎ CHO NGHE NHA, TRƯƠC' KHI NGHE TL KỂ CHUYỆN , NHỚ MUA DIAPER...ĐỂ SẴN 1 BÊN , NHỞ CHẠY KHÔNG KỊP THÌ CHÍT.... godau.... rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #127 - 27. Aug 2009 , 10:53

tuy-van wrote on 27. Aug 2009 , 07:27:
BỚ TL, thumbup
CÁM ƠN  QUÍ VỊ ĐÃ KÊU RÉO TV KỂ CHUYỆN NẦY...NHƯNG ĐỂ TV TÌM TÁC GIẢ TL KỂ LẠI MỚI HẤP DẨN  HƠN  HI.HI. rollingonthefloor

NÓI NHỎ CHO NGHE NHA, TRƯƠC' KHI NGHE TL KỂ CHUYỆN , NHỚ MUA DIAPER...ĐỂ SẴN 1 BÊN , NHỞ CHẠY KHÔNG KỊP THÌ CHÍT.... godau.... rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Bộ mợ khng có sẵn tã sao mà không dám kể  laugh12
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #128 - 22. Sep 2009 , 08:38

Hello cả nhà.
Tuý Vân nhờ TM nhắn với cả nhà là comp của Túy Vân bị bịnh  laugh12, chứ không phải TV, khi nào fix cái lại comp, thì TV sẽ vào lại sinh hoạt   partyfrog flower40
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #129 - 22. Sep 2009 , 20:42

Quote:
Hello cả nhà.
Tuý Vân nhờ TM nhắn với cả nhà là comp của Túy Vân bị bịnh  laugh12, chứ không phải TV, khi nào fix cái lại comp, thì TV sẽ vào lại sinh hoạt   partyfrog flower40

Thu Béo LVD chào chị Tất Mỹ. Chị TM làm ơn gọi cho chị Túy Vân dùm TB là TB đã làm mất địa chỉ nhà chị TV rồi , nhắn chị TV cho TB xin địa chỉ lại.TB cám ơn chị Tất Mỹ nhiều lắm. flower40
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #130 - 22. Sep 2009 , 21:10

thubeo wrote on 22. Sep 2009 , 20:42:
Thu Béo LVD chào chị Tất Mỹ. Chị TM làm ơn gọi cho chị Túy Vân dùm TB là TB đã làm mất địa chỉ nhà chị TV rồi , nhắn chị TV cho TB xin địa chỉ lại.TB cám ơn chị Tất Mỹ nhiều lắm. flower40

Vâng, ngày mai sáng chị sẽ liên lạc chị Túy Vân giúp Thu  dance3

Thân mến

TM  tulipvang
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #131 - 23. Sep 2009 , 17:56

Nhắn cả nhà,

TM mới hoàn tất Album #8 Treasure together in the moment ( LVD reunion year 2009) trong muc Hình ảnh/Friends album:

http://www.levanduyet.com/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?board=hinhanh;action=display;n...

TM xin mời cả nhà vào xem cho vui  thanks.gif

Thân mến,
TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 23. Sep 2009 , 18:00 by Mytat »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #132 - 23. Sep 2009 , 18:10

Quote:
Nhắn cả nhà,

TM mới hoàn tất Album #8 Treasure together in the moment ( LVD reunion year 2009) trong muc Hình ảnh/Friends album:

http://www.levanduyet.com/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?board=hinhanh;action=display;n...

TM xin mời cả nhà vào xem cho vui  thanks.gif

Thân mến,
TM tulipvang

TM ơi à,
Đ Đ vừa xem xong tác phẩm mới nhất của TM, vừa xem vừa ôn lại chuyện ngày...xưa ( đã...1 tháng rồi đó Cool Cheesy ). Cám ơn TM nhé, đưa vào album nên hình to ra, chắc là Mỹ cọng dài thích lắm.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #133 - 23. Sep 2009 , 18:15

Quote:
TM ơi à,
Đ Đ vừa xem xong tác phẩm mới nhất của TM, vừa xem vừa ôn lại chuyện ngày...xưa ( đã...1 tháng rồi đó Cool Cheesy ). Cám ơn TM nhé, đưa vào album nên hình to ra, chắc là Mỹ cọng dài thích lắm.

Chị Đậu Đỏ ơi, em muốn làm Album cho group 72, 74, 75 và.. nhưng hình trong gallery của d/d quá nho? và mờ quá.... chị có thể cung cấp bản chính cho em không?  flower40
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #134 - 25. Sep 2009 , 09:19

partyfrog xin chào cả nhà hôm nay.

partyfrog chôm ly sinh tố này về cho cả nhà uống... yummi...yummi..... để mọi người mạnh khoẻ vui vẻ và nhớ vô d/d LVD sinh hoạt, đóng góp bài vở đều đều ( a....đây là lời nhắn nhủ.. rí...rí.....bên tai của nàng Mỹ đẹp với  partyfrog)

...
partyfrog chúc cả nhà cuối tuần...relax  flower40
Back to top
« Last Edit: 25. Sep 2009 , 09:25 by Mytat »  

IP Logged

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 ... 25
Send Topic In ra