Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn tin Cả Nhà    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 25
Send Topic In ra
Nhắn tin Cả Nhà   (Read 41930 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhắn tin Cả Nhà  
Reply #60 - 06. Jan 2009 , 12:06

timo wrote on 06. Jan 2009 , 10:58:
Xời ui, tui hỏng có hiểu jury duty là cái chi chi  Cheesy Cheesy, chỉ biết ai mát tay thì năm nay 2 ngừ làm típ dzậy hè hehe Grin Grin

Đúng dzị..... đúng dzị.....nhờ hai nường năm nay ráng tiếp sức lần nữa đi nhang.Còn có hơn tuần nữa là ông bà Táo dzìa Trời rồi đó
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #61 - 06. Jan 2009 , 14:42

anh_thu_Tran wrote on 06. Jan 2009 , 12:06:
  Đúng dzị..... đúng dzị.....nhờ hai nường năm nay ráng tiếp sức lần nữa đi nhang.Còn có hơn tuần nữa là ông bà Táo dzìa Trời rồi đó

Chị AT và Timo à, cái đó Đ Đ và Huệ cô nương đã bàn qua và cảm thấy không kham nỗi nên mới đăng vào mục tìm người đó chứ, đúng là chỉ còn có nửa tháng thôi đó. Hay là mình...thông qua đi há, năm nay nhà không có Táo, toàn đi ăn cơm tiệm không hà  Grin  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #62 - 07. Jan 2009 , 03:57

nguyen_toan wrote on 04. Jan 2009 , 18:27:
Xuân- Xuân -Xuân

Cùng Cả  nhà   -không biết  cả nhà  đã xem DVD  Asia  60  với chủ  đề Xuân  Thanh Bình- Xuân Chinh Chiến và Xuân Tha Hương  chưa. Nếu  chưa  nên mua về  xem (không quảng cáo  cho TT Asia )  để  chiêm  ngưỡng dung nhan  của một nữ khán giả  đến từ  xứ Arizona  -tức quân  sư  của  Diễn đàn.
Tôi đã  xem  mấy lần đến tối hôm qua mới nhận ra  vị nữ khán giả  đặc biệt  ,nay thông báo  cùng Cả  Nhà .

hihi, cám ơn anh Năng  thanks.gif Tin này hấp dẫn mà hôm nay em mới thấy. (Ủa sao mất đâu cái hình vỗ tay rồi  Huh)
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #63 - 07. Jan 2009 , 04:05

Quote:
Chị AT và Timo à, cái đó Đ Đ và Huệ cô nương đã bàn qua và cảm thấy không kham nỗi nên mới đăng vào mục tìm người đó chứ, đúng là chỉ còn có nửa tháng thôi đó. Hay là mình...thông qua đi há, năm nay nhà không có Táo, toàn đi ăn cơm tiệm không hà  Grin  Grin  Grin

hihi, còn cái tin này không hấp dẫn như tin của anh Năng  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #64 - 07. Jan 2009 , 04:10

Quote:
hihi, cám ơn anh Năng  thanks.gif Tin này hấp dẫn mà hôm nay em mới thấy. (Ủa sao mất đâu cái hình vỗ tay rồi  Huh)

Hihi Mỹ rán tìm xem Đ Đ "mặc đồ gì " nhé   rollingonthefloor
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #65 - 07. Jan 2009 , 04:38

Quote:
Hihi Mỹ rán tìm xem Đ Đ "mặc đồ gì " nhé   rollingonthefloor

Em đã có đâu mà tìm. Để em mua đã  Embarrassed
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #66 - 07. Jan 2009 , 06:46

CHI THU TRAN  VÀ CẢ NHÀ THAN MEN,
EM THAY CHI NHAN DOA GOI HINH NGAY CO HIEN QUA BEN SJ. NEU DƯƠC, CHI CHO EM EMAIL, VA EM SE GOI THANG DEN CHI NHẸ
TAI GI BN ALEX NAY KHONG BIET GOI VAO D Đ , THẬT TỆ QUÁ...

ALEX KINH KHOANH TAY VA CHUC TAT CA MOT NAM MOI AN KHANG , THINH VƯƠNG VA NHIEU SUC KHOÈ.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #67 - 07. Jan 2009 , 06:50

Quote:
Em đã có đâu mà tìm. Để em mua đã  Embarrassed

Đ MỸ THÂN,

MÙA ĐÔNG , MÀ TAY ĐAU NHƯ VẬY , KHỔ LĂM" MỸ ƠI , BN ALEX THÔNG CÃM CHO BẠN LẮM LẮM.
TV  THÌ ĐAU LƯNG VÀ ĐAU CỔ , TỪ KHI BỊ ĐỤNG XE HƠN 20 NĂM VỀ TRƯỚC...THẬT LÀ RẦU CHO MẤY BN , TUỔI VỀ...GIA HUYỀN.

NHỚ NHIỀU , VÀ KÍNH GỠI LỜI THĂM BÀ CỤ VÀ CHÁU TÚ.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #68 - 07. Jan 2009 , 07:48

tuy-van wrote on 07. Jan 2009 , 06:50:
Đ MỸ THÂN,

MÙA ĐÔNG , MÀ TAY ĐAU NHƯ VẬY , KHỔ LĂM" MỸ ƠI , BN ALEX THÔNG CÃM CHO BẠN LẮM LẮM.
TV  THÌ ĐAU LƯNG VÀ ĐAU CỔ , TỪ KHI BỊ ĐỤNG XE HƠN 20 NĂM VỀ TRƯỚC...THẬT LÀ RẦU CHO MẤY BN , TUỔI VỀ...GIA HUYỀN.

NHỚ NHIỀU , VÀ KÍNH GỠI LỜI THĂM BÀ CỤ VÀ CHÁU TÚ.

Mợ Say ơi,

hihi, tay My hôm nay sao tự nhiên đỡ lắm, sáng viết ào ào mấy cái mà chưa nghe cái cổ tay động tĩnh gì , nên bây giờ ỷ y chạy vào viết tiếp  thumbup
Cám ơn mợ hỏi thăm mẹ My và cháu Tú.
Có hình mới của Alex hôm sinh nhật không?
Cho My thơm Alex, hỏi thăm anh Jimmy.
Natalie sẽ đi học trường nào? Tú thích chi Natalie lắm. Cứ nói bạn mẹ sao dễ thương và thương mẹ quá Rồi cac chị con của cac bác con thấy đều dễ thương luôn. Tú cũng thích chị Trang quá chừng, nhắc hoài.
haha, mợ kiêng chữ già ,  viết gia huyền dễ nghe hơn ha  laugh12
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #69 - 07. Jan 2009 , 13:14

tuy-van wrote on 07. Jan 2009 , 06:46:
CHI THU TRAN  VÀ CẢ NHÀ THAN MEN,
EM THAY CHI NHAN DOA GOI HINH NGAY CO HIEN QUA BEN SJ. NEU DƯƠC, CHI CHO EM EMAIL, VA EM SE GOI THANG DEN CHI NHẸ
TAI GI BN ALEX NAY KHONG BIET GOI VAO D Đ , THẬT TỆ QUÁ...

ALEX KINH KHOANH TAY VA CHUC TAT CA MOT NAM MOI AN KHANG , THINH VƯƠNG VA NHIEU SUC KHOÈ.

Túy Vân ơi ,nếu em có hình thì nhờ em chuyển thẳng đến QS để QS gửi vào diễn đàn.Đồng thời có thế biết  cách làm sao để giữ mãi trong mục hình ảnh mà không bị mất...vì những hình đó có bà HT quý hóa vô cùng.
  Đọc tới đây chắc chắn QS đang nguýt dài chị rồi nên chị phải tìm đường trốn thôi. Tongue
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #70 - 07. Jan 2009 , 18:35

Quân sư và Mỹ ơi ,hai em có thể gom phần chúc Giáng Sinh va NewYear cua Thắm vào mục chúc mừng chung được hay không? ĐỂ riêng ra như vậy thấy trơ trọi quá.
  Hay nếu tiện thì nhờ Thắm chuyển mục chúc trong nhắn tin này  cũng như trong mục bạn bè và thày cô vào thẳng trong mục chúc mừng nghe Thắm cho vui cửa vui nhà. thanks.gif thanks.gif.Trong đó mọi người cùng vào chúc Thày Cô và bạn bè đấy
Back to top
« Last Edit: 07. Jan 2009 , 18:39 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #71 - 06. Feb 2009 , 08:42

Chị Anh  Thư  nhờ  tôi nhắn  hộ  Tongue với   mấy cô em  gái
làm  cách nào bảo  vệ  "vườn hoa " nhất  là  mấy chậu Lan quí   khỏi  bị  chết  cháy  trong  ngày hôm nay  ,khi  nhiệt độ  toàn thành phố  Melbourne  sẽ  lên đến  42 độ C  hoặc 45  độ C  ,kể  cả  thành phố Sydney  nơi  ở  của tui  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry 
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #72 - 06. Feb 2009 , 10:43

nguyen_toan wrote on 06. Feb 2009 , 08:42:
Chị Anh  Thư  nhờ  tôi nhắn  hộ  Tongue với   mấy cô em  gái
làm  cách nào bảo  vệ  "vườn hoa " nhất  là  mấy chậu Lan quí   khỏi  bị  chết  cháy  trong  ngày hôm nay  ,khi  nhiệt độ  toàn thành phố  Melbourne  sẽ  lên đến  42 độ C  hoặc 45  độ C  ,kể  cả  thành phố Sydney  nơi  ở  của tui  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry  

Anh Năng và cả nhà ơi ,het^' phương cứu chữa rồi  Cry Cry Cry cháy hết rồi còn đâu nữa đây.Đang rầu thối ruột gan vì bị cô bạn chọc là có người đang bị Lan hành chứ không phải chồng con........Điệu này het^' dám trồng trọt gì nữa rồi....hic ...hic ...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #73 - 06. Feb 2009 , 11:14

anh_thu_Tran wrote on 06. Feb 2009 , 10:43:
    Anh Năng và cả nhà ơi ,het^' phương cứu chữa rồi  Cry Cry Cry cháy hết rồi còn đâu nữa đây.Đang rầu thối ruột gan vì bị cô bạn chọc là có người đang bị Lan hành chứ không phải chồng con........Điệu này het^' dám trồng trọt gì nữa rồi....hic ...hic ...

Chị Thư ơi,

Vườn Lan cháy  hết rồi hả chị ? Bưng vào nhà cũng khÔng cứu dược hả chị, tỘi  nghiệp  Undecided  Tiếc quá ha chị  Undecided
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 06. Feb 2009 , 18:44

BREAK  RECORD

Cùng  Cả  Nhà   bây  giờ   là  4 giờ  30  chiều Thứ bẩy  7 tháng 2  năm 2009  - Theo tin  tức mới nhất của  Đài Tivi  và Phát Thanh  thì  thành phố  Melbourne  ( Anh  Thư và Phu De)   đã  BREAK  RECORD   là   46  độ  C   thay  vì  43  lúc ban   đầu .
trong khi  đó  Sydney  chỉ  có  42 độ  C 
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 25
Send Topic In ra