Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thế Hệ Không Dây  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 9
Send Topic In ra
Thế Hệ Không Dây (Read 15963 times)
Lethikinhhoang
Gold Member

Cười là liều thuốc
bổ

Re: Thế Hệ Không Dây
Reply #75 - 05. Nov 2008 , 05:27

ngo_thi_van wrote on 05. Nov 2008 , 03:19:
Em KaHat va Phương Tr oi ,
Em KaHat lam tho noi ve kiep cua bup be dung qua ! Sao hoc tro LVD la thi si nhieu the ! Nhung con bup be do dat tien lam day em a , chung la do antique . Ngươi ban em lam trien lam o dau ?
Phương Tr oi , de Co ranh rang da se tim lai nhung tam hinh chup bup be cua Co va se goi nho cac em post ho len . Bay gio thi dang ban qua . Chi co thi gio vao day " chat " voi cac Ci va cac em thoi .
Co Van

Thưa cô Vân !

Người bạn của em cho em cái link dưới mời cô ghé vào xem thử , cám ơn cô đã cho em lời khen

Kính
Kahat

http://www.wickedlocal.com/newton/fun/x453215400/Newton-business-owner-fulfills-...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #76 - 05. Nov 2008 , 13:22

ngo_thi_van wrote on 05. Nov 2008 , 03:19:
Em KaHat va Phương Tr oi ,
Em KaHat lam tho noi ve kiep cua bup be dung qua ! Sao hoc tro LVD la thi si nhieu the ! Nhung con bup be do dat tien lam day em a , chung la do antique . Ngươi ban em lam trien lam o dau ?
Phương Tr oi , de Co ranh rang da se tim lai nhung tam hinh chup bup be cua Co va se goi nho cac em post ho len . Bay gio thi dang ban qua . Chi co thi gio vao day " chat " voi cac Ci va cac em thoi .
Co Van

Dạ , em chỉ "đăng ký "trước thôi Cô ơi  Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #77 - 05. Nov 2008 , 18:27

Hai em Kahat va Phuong Tr.
Cam on em Kahat da cho Co cai link do de vao xem . Tiec la Co khong co o gan day de den xem cua hang cua ban em .
Dung day nhung ngươi choi dolls la cung lam collection tem va coin hoac tien giay cua the gioi nua day . Co cung vi cai vu nay ma ngheo , het tien lương  , tuy nhien Co biet Co dang nam mot kho tang trong tay  : Do la dieu da lam cho Co hanh phuc khi ngam nhung thu vui cua minh .
Phương Tr oi ,
The nao roi Co cung cho em xem .
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #78 - 07. Nov 2008 , 17:25

ngo_thi_van wrote on 05. Nov 2008 , 18:27:
Hai em Kahat va Phuong Tr.
Cam on em Kahat da cho Co cai link do de vao xem . Tiec la Co khong co o gan day de den xem cua hang cua ban em .
Dung day nhung ngươi choi dolls la cung lam collection tem va coin hoac tien giay cua the gioi nua day . Co cung vi cai vu nay ma ngheo , het tien lương  , tuy nhien Co biet Co dang nam mot kho tang trong tay  : Do la dieu da lam cho Co hanh phuc khi ngam nhung thu vui cua minh .
Phương Tr oi ,
The nao roi Co cung cho em xem .
Co Van

Cô Vân ơi , nghèo túi này thì giàu túi kia Cô ơi , hy vọng một ngày nào đó sẽ được xem kho tàng của Cô nhé

Cuối tuần nữa rồi Cô ơi , em sẽ chưng hoa mới cho Lều Văn Cô há

Chúc Cô Mai và Cô Vân và Lều Văn có một cuối tuần thật vui

PTr

...
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #79 - 07. Nov 2008 , 18:23

Cam on em Phương Tr da luon tang cho hai Co hoa , do la mon qua quy va tao nha nhat day .
Em oi , Co khong phai noi may con bup be hay may cai vu Co lam collection tem va tien la kho tang dau , kho tang do la Co am chi chung da dem den hanh phuc cho Co , cho Co vui nhung luc nhin thay chung thoi .

Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #80 - 08. Nov 2008 , 16:25

ngo_thi_van wrote on 07. Nov 2008 , 18:23:
Cam on em Phương Tr da luon tang cho hai Co hoa , do la mon qua quy va tao nha nhat day .
Em oi , Co khong phai noi may con bup be hay may cai vu Co lam collection tem va tien la kho tang dau , kho tang do la Co am chi chung da dem den hanh phuc cho Co , cho Co vui nhung luc nhin thay chung thoi .

Co Van

...

Thưa Cô Vân ,

Em luôn yêu thích nhìn thấy Lều Văn thơm ngát hương hoa cho hai Cô luôn vui ạ , đó là cái gì em có thể làm được cho hai Cô

Cô Vân ơi ,

Dạ , em nghĩ Cô có cả một kho tàng về hiện vật cũng như tinh thần đó ạ , mỗi khi Cô nhìn con búp bê này Cô lại nhớ về khoảng thời gian đó có gì vui va `mang lại cho Cô những kỷ niệm gì.... va `khi Cô nhìn con búp bê kia nó lại nhắc cho Cô điều gì đó vui vui hay hay chẳng hạn... Chúng nó gắn bó với Cô như những kỷ niệm ngày xưa Cô vẫn còn giữ trong ký ức và Cô cảm thấy vui hơn...

Em rất cảm kích Cô Vân và Cô Mai vẫn còn có thể nói tiếu lâm với nhau và với tụi em , tụi em còn phải học hỏi nhiều ở các Cô ạ

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #81 - 09. Nov 2008 , 04:30

Cam on em Phương Tran da mang vao tang cho hai Co mot chau hoa hong qua dep .
Co Mai van treu dua voi Co luon day , cac Co van nghi minh dau gia the xac nhung tam hon khong gia la quy roi , van muon vui ve voi ban be va cac em de quen di het moi kho khan va benh tat o doi .
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #82 - 12. Nov 2008 , 13:13

ngo_thi_van wrote on 09. Nov 2008 , 04:30:
Cam on em Phương Tran da mang vao tang cho hai Co mot chau hoa hong qua dep .
Co Mai van treu dua voi Co luon day , cac Co van nghi minh dau gia the xac nhung tam hon khong gia la quy roi , van muon vui ve voi ban be va cac em de quen di het moi kho khan va benh tat o doi .
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Trời Việt Nam cũng bắt đầu lạnh rồi..., em nghĩ đến các Cô ở bên đó trời lạnh lắm , ở trong nhà thì không nói gì nhưng mỗi khi ra đường lạnh lắm phải không Cô? Mùa này những người lớn tuổi ở nước ngoài bắt đầu về Việt Nam trốn rét rồi

Em rất thích " nghe" các Cô trêu nhau , cứ ngồi cười một mình hoài à , xong rồi đi lục lọi các trang khác xem còn chỗ nào không để " nghe " tiếp  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #83 - 12. Nov 2008 , 17:33

Em Phương Tr oi ,
Ben nay may hom nay troi hoi lanh , nhat la buoi sang som di lam va khi tro ve buoi chieu toi , vua bươc vao xe  la Co phai mo may sươi ngay . Cho Co o khong tham gi voi cac mien ben phia Dong , co tuyet , moi lan di lam phai xuc tuyet kho lam .
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #84 - 15. Nov 2008 , 15:54

ngo_thi_van wrote on 12. Nov 2008 , 17:33:
Em Phương Tr oi ,
Ben nay may hom nay troi hoi lanh , nhat la buoi sang som di lam va khi tro ve buoi chieu toi , vua bươc vao xe  la Co phai mo may sươi ngay . Cho Co o khong tham gi voi cac mien ben phia Dong , co tuyet , moi lan di lam phai xuc tuyet kho lam .
Co Van

...

Thưa Cô Vân và Cô Mai ,

Cuôi tuần nữa rồi , tuần này sẽ co một gio hoa hồng vàng cho Lều Van

Nghe Cô Vân kể thay mùa đông bên đo thật là lạnh lẽo và vât va qua Cô nhi , so voi cai lạnh bên đây chang thâm gì

PTr

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #85 - 15. Nov 2008 , 16:20

Roll Eyes
Em Phương Trần ơi,
Giỏ hoa màu vàng ở bên này bây giờ hiếm lắm, thế mà cô cũng ráng tìm mua được 2 chậu, mặc dầu không lấy gì làm xuất sắc nhưng ngắm cũng đỡ ghiền lắm.  Mà sao em biết cô thích màu vàng nhỉ, chắc cũng chỉ tình cờ thôi phải không.
Lại cám ơn em đã tặng hoa.  Mùa Tạ Ơn năm nay hai cô Vân và Ngọc Mai hên quá xá, được nhận hoa hoài nên cứ có cảm tưởng trẻ lại, kỳ ghê nơi!
Cuối tuần có gì vui nhớ kể cho cả nhà nghe với.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #86 - 16. Nov 2008 , 01:38

Vu Ngoc Mai wrote on 15. Nov 2008 , 16:20:
Roll Eyes
Em Phương Trần ơi,
Giỏ hoa màu vàng ở bên này bây giờ hiếm lắm, thế mà cô cũng ráng tìm mua được 2 chậu, mặc dầu không lấy gì làm xuất sắc nhưng ngắm cũng đỡ ghiền lắm.  Mà sao em biết cô thích màu vàng nhỉ, chắc cũng chỉ tình cờ thôi phải không.
Lại cám ơn em đã tặng hoa.  Mùa Tạ Ơn năm nay hai cô Vân và Ngọc Mai hên quá xá, được nhận hoa hoài nên cứ có cảm tưởng trẻ lại, kỳ ghê nơi!
Cuối tuần có gì vui nhớ kể cho cả nhà nghe với.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Nói thật lòng là em không biết Cô thích màu vàng đâu ạ , đúng là chỉ tình cờ thôi ạ nhưng vì hoa hồng màu vàng thì rất hiếm mà lại đẹp , trông rất kiêu sa Cô nhỉ nên em muốn tặng hai Cô đó

Em đang buồn đây Cô ạ , computer của em bị virus nó "ăn "hết những hình ảnh và bông hoa xinh đẹp em rất ưng ý để dành mấy nay để post vô Lều Văn tặng hai Cô , kể cả hình ảnh những món ăn để dọn bên Quán Hàng Rong ,những thứ này em chưa kịp save hết vào Photobucket , toàn là những hàng " tuyển " không hà Cô oi...

Hi hi Hai Cô cảm thấy trẻ lại ha???? Em thấy hai Cô cứ trẻ măng đó thôi...lại còn hay chọc nhau rất vui nữa , ý của em là : Hai Cô già hỏng được.....

PTr
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2008 , 01:39 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #87 - 16. Nov 2008 , 04:08

Em Phương Tr oi ,
Co xin chia buon voi em ve vu bi may con virus hu an da an het may mon em de danh ! va cung cam on loi khen cua em ve hai Co. Hai Co doi luc don qua roi quen mat la con " quan tren trong xuong , ngươi ta trong vao " [ khong biet Co dan chung co dung khong day , " mua riu qua mat tho " voi Co Mai do em ]
Co vao day tu dung lai dươc hoi hương cua Co Mai nen cung dươc tang hoa luon. Gio hoa vang dep qua phai khong em? Da mang ten la HOA thi Co thay hoa nao cung dep ca.
Co Van
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #88 - 17. Nov 2008 , 10:04

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Nov 2008 , 09:16:
Shocked
Admin Đặng Mỹ ơi,
Cô nhờ em xem và sửa lại cho đúng nếu có thể về số người xem của hai bài "Lựa lời mà nói..." và "Thế hệ Không dây" vì không hiểu tại sao đã có sự chênh lệch không chính xác giữa số người trả lời và số người đoc (người đọc ít hơn người trả lời, hì hì..).  
Các mục khác của DĐ có bị trường hợp như thế không em?  
Cô cám ơn em trước.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

D/D này có nhiều cái đã set up từ hồi xưa xửa xừa xưa, cần phải chỉnh lại mà chi Đậu Đỏ và em chẳng dám đụng vào sợ lợn lành thành lợn què thì đổ nợ thêm đó Cô ơi.  Tongue
Chẳng hạn như ngày xưa đã ấn định số lần đọc chỉ đến 9999 lần là hết chỗ, nên bây giờ đọc nhiều hơn thì nó đếm lại từ 1. Thí dụ như Hoa Gấm Ngày Xưa 6 hiện nay có số bài trả lời là 766 rồi mà số lần đọc chỉ có 41 lần thôi, tức là đã đếm qua số 9999 rồi  Grin
Còn trường hợp mục mới của Cô, em nghĩ chắc chưa qua 9999 lần đọc, không biết trục trặc gì mà nó ngưng đếm Cô ơi. Chắc em đợi sư huynh Phú De mổ mắt nghỉ ngơi xong xuôi sẽ hỏi ạ   Wink

Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2008 , 10:26 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #89 - 17. Nov 2008 , 10:28

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Nov 2008 , 09:16:
Shocked
Admin Đặng Mỹ ơi,
Cô nhờ em xem và sửa lại cho đúng nếu có thể về số người xem của hai bài "Lựa lời mà nói..." và "Thế hệ Không dây" vì không hiểu tại sao đã có sự chênh lệch không chính xác giữa số người trả lời và số người đoc (người đọc ít hơn người trả lời, hì hì..). 
Các mục khác của DĐ có bị trường hợp như thế không em? 
Cô cám ơn em trước.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

D/D này có nhiều cái đã set up từ hồi xưa xửa xừa xưa, nhiều cái cần phải chỉnh lại mà chi Đậu Đỏ và em chẳng dám đụng vào sợ lợn lành thành lợn què thì đổ nợ thêm đó Cô ơi.  Tongue
Chẳng hạn như ngày xưa đã ấn định số lần đọc chỉ đến 9999 lần là hết chỗ, nên bây giờ đọc nhiều hơn thì nó đếm lại từ 1. Thí dụ như Hoa Gấm Ngày Xưa 6 hiện nay có số bài trả lời là 766 rồi mà số lần đọc chỉ có 41 lần thôi, tức là đã đếm qua số 9999 rồi  Grin
Còn trường hợp mục mới của Cô, em nghĩ chắc chưa qua 9999 lần đọc, không biết trục trặc gì mà nó ngưng đếm Cô ơi. Chắc em đợi sư huynh Phú De mổ mắt nghỉ ngơi xong xuôi sẽ hỏi ạ   Wink

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 9
Send Topic In ra