Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn chị Khánh Vân  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Nhắn chị Khánh Vân (Read 2171 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Nhắn chị Khánh Vân
26. Sep 2008 , 18:27

Chị Khánh Vân ơi,
Đ Đ nghĩ là anh này đang tìm chị nè.

Nho ban dieu hanh tim ho co ban ten Tra^`n Kha'nh Va^n, cho^`ng la` si~ quan kho^ng qua^n.
Xin duoc cam on truoc,
DDo^~ Du+o+ng Chi'nh
chinh_do@yahoo.com

Nho BDH tim ho 2 co ban ten Tra^`n Kha'nh Va^n (co chong la si quan kho^ng quan) va
Nguye^~n Ngo.c Nha~ (nha cu~ ta.i cu+ xa Buu Dien, Hai Ba Trung) co' chi. la`
Nguye^~n Ngo.c Thua^`n.
Xin cam on truoc,

DDo^~ Du+o+ng Chi'nh
chinh_do@yahoo.com
Back to top
« Last Edit: 26. Sep 2008 , 18:29 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn chị Khánh Vân
Reply #1 - 23. Nov 2008 , 20:19

Đậu Đỏ ơi ! Cám ơn Đậu Đỏ nhiều... nhiều ghê lắm.... Và Đặng Mỹ nưã ! Anh Đỗ Dương Chính Cựu  học sinh Chu - Văn - An - Người mà Khánh Vân muốn tìm từ lâu.... cả Nguyễn Ngọc Nhã ( cháu bà Tư Giám Thị trường LVD )..... Cám ơn Đậu Đỏ nhiều nha.... Nhờ Đậu Đỏ.... Đỏ.... và mát tay... nên Đậu Đỏ đã tìm được hộ KV hai người rồi đó !!  Thật là tri ân bạn nhiều - vì giưã một biển người thế này mà tìm ra bạn mình..... Thế Đặng Mỹ còn bảo cô Thái Phương nào... cũng là dân LVD... chị em với Kim Chi.... cháu cuả Đặng Mỹ.... đi tìm mình??....Ở đâu KV tìm hoài không thấy trong D/Đ LVD này vậy...??.  

...

Back to top
« Last Edit: 23. Nov 2008 , 20:26 by khanh-van »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 24. Nov 2008 , 03:11

khanh-van wrote on 23. Nov 2008 , 20:19:

Đậu Đỏ ơi ! Cám ơn Đậu Đỏ nhiều... nhiều ghê lắm.... Và Đặng Mỹ nưã ! Anh Đỗ Dương Chính Cựu  học sinh Chu - Văn - An - Người mà Khánh Vân muốn tìm từ lâu.... cả Nguyễn Ngọc Nhã ( cháu bà Tư Giám Thị trường LVD )..... Cám ơn Đậu Đỏ nhiều nha.... Nhờ Đậu Đỏ.... Đỏ.... và mát tay... nên Đậu Đỏ đã tìm được hộ KV hai người rồi đó !!  Thật là tri ân bạn nhiều - vì giưã một biển người thế này mà tìm ra bạn mình..... Thế Đặng Mỹ còn bảo cô Thái Phương nào... cũng là dân LVD... chị em với Kim Chi.... cháu cuả Đặng Mỹ.... đi tìm mình??....Ở đâu KV tìm hoài không thấy trong D/Đ LVD này vậy...??.  

...

Í mèn ơi, Đ Đ nhắn chị từ tháng 9 lận đó ! Chắc anh này chờ dài cổ rồi lại nhủ thầm là Đ Đ đã hứa lèo Undecided  Undecided
Chắc Mỹ đang bận chưa đọc tin nhắn, Đ Đ thay Mỹ cho chị email của Thái Phương nè: nguyenthaiphuong49@yahoo.com
Back to top
« Last Edit: 24. Nov 2008 , 03:15 by Dau Do »  

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3 - 25. Nov 2008 , 19:52

Cám ơn Đậu Đỏ và Đặng Mỹ nhiều nha...Tháng 9 Khánh vân đi chơi xa... tháng 10 và tháng 11 có vào sân trường đọc tin tức và bài viết cuả các cô các bạn đó chứ. Chả hiểu mắt mũi để đâu...mà không nhìn thấy tin nhắn cuả mình. Chắc già rồi nên mắt bị mờ và tính hay lẩm cẩm.... Một lần nưã cám ơn Đậu Đỏ và cô em Đặng Mỹ nhiều nha.....
KV viết thư cho Thái Phương rồi.... đang chờ cô bạn trả lời.... Hồi hộp ghê nơi ! Lòng dạ bồn chồn chi lạ. Không ngờ mình cũng có người đi tìm..... chả biết mắt mũi kèm nhèm như thế này có nhận ra bạn năm xưa?? Dễ chừng 40 năm rồi nhỉ???....

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #4 - 26. Nov 2008 , 03:29

khanh-van wrote on 25. Nov 2008 , 19:52:

Cám ơn Đậu Đỏ và Đặng Mỹ nhiều nha...Tháng 9 Khánh vân đi chơi xa... tháng 10 và tháng 11 có vào sân trường đọc tin tức và bài viết cuả các cô các bạn đó chứ. Chả hiểu mắt mũi để đâu...mà không nhìn thấy tin nhắn cuả mình. Chắc già rồi nên mắt bị mờ và tính hay lẩm cẩm.... Một lần nưã cám ơn Đậu Đỏ và cô em Đặng Mỹ nhiều nha.....
KV viết thư cho Thái Phương rồi.... đang chờ cô bạn trả lời.... Hồi hộp ghê nơi ! Lòng dạ bồn chồn chi lạ. Không ngờ mình cũng có người đi tìm..... chả biết mắt mũi kèm nhèm như thế này có nhận ra bạn năm xưa?? Dễ chừng 40 năm rồi nhỉ???....

...

Chị Khánh Vàng à,
Đ Đ nghe Phương nói đầu tháng 11 đi VN, đến giữa năm sau mới trở về Mỹ, nên hiện tại chắc chị này đang dzung dzăng dzung dzẻ ở VN chờ ăn Noel và Tết ta. Chị hỏi thăm chị ấy xem có đúng không? Nhớ chuyển hộ lời Đ Đ chúc chị ấy ăn Tết vui vẻ và ăn uống coi chừng bị trúng độc Trung quốc  Tongue  Tongue
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5 - 26. Nov 2008 , 12:14

Đậu Đỏ ơi ! Vậy ra Đậu Đỏ biết rõ về Thái Phương nhiều hỉ....Thái Phương và anh Đỗ Dương Chính.... là cùng một nhà... hay là hai nhà khác nhau??
Thái Phương về VN 6 tháng cơ à?? Chả biết bạn ta xây nhà bên ấy... hay là có business nhỉ?? KV vì còn mẹ già - cụ ở một mình - năm nay tám mươi tư - do đó mới phải về nuôi mẹ - và lo cho mẹ - 1năm 3 tháng....Khi nào Phương check email - trả lời cho KV thì KV nhắn Phương - Đậu Đỏ đang chờ quà VN... khi về phải có suprise cho bạn Đậu Đỏ hí..... Một lần nưã cám ơn Đậu Đỏ nhiều nha...

Mời bạn Đậu Đỏ tách cà phê

...

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #6 - 27. Nov 2008 , 02:06

Hello chị Khánh Vân,

Có bạn lâu năm không nghe không thấy (hình) thăm hỏi nè !

Chị KV vẫn còn ở VN ? Khi nào trở lại ?

Chúc chị luôn luôn vui vẻ và may mắn.

ĐS
Back to top
« Last Edit: 27. Nov 2008 , 02:07 by CoiChay »  

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #7 - 27. Nov 2008 , 15:24

Kính Chào Anh CoiChay.

Khánh Vân xin cám ơn lời thăm hỏi cuả Anh. KV vẫn luôn nhớ rằng mình có một người bạn ở đầu bên kia cuả nước tự do mà mình đương cư trú. Bên đó bắt đầu có tuyết  chưa Anh??  Hiện nay KV đang ở nhà - Vancouver. KV có về VN từ cuối tháng 3 - trở lại Canada cuối tháng 6.
Bên này gió bắt đầu lạnh lắm rồi. Vào muà đông , nên trời rất mau tối...

Mời anh xơi chén trà cho ấm bụng.

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #8 - 28. Nov 2008 , 06:43

khanh-van wrote on 26. Nov 2008 , 12:14:

Đậu Đỏ ơi ! Vậy ra Đậu Đỏ biết rõ về Thái Phương nhiều hỉ....Thái Phương và anh Đỗ Dương Chính.... là cùng một nhà... hay là hai nhà khác nhau??
Thái Phương về VN 6 tháng cơ à?? Chả biết bạn ta xây nhà bên ấy... hay là có business nhỉ?? KV vì còn mẹ già - cụ ở một mình - năm nay tám mươi tư - do đó mới phải về nuôi mẹ - và lo cho mẹ - 1năm 3 tháng....Khi nào Phương check email - trả lời cho KV thì KV nhắn Phương - Đậu Đỏ đang chờ quà VN... khi về phải có suprise cho bạn Đậu Đỏ hí..... Một lần nưã cám ơn Đậu Đỏ nhiều nha...

Hi Hi cũng không biết rõ lắm đâu, chỉ nghe chị Phương nói vậy thôi, nhưng nghe chị KV "vòi" quà dùm Đ Đ thì trong lòng cũng đang hí ha hí hửng đây  Tongue Tongue

Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2008 , 06:43 by Dau Do »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #9 - 27. Sep 2009 , 17:54

Hello chị Khánh Vân,

Em đã hoàn tất Album #13 : Shared Joy is Doulbe joy ( Group LVD_69) trong mục Hình Ảnh/Friendships.

Em thân mời chị và tất cả các chị group LVD_69 vào xem

Hy vọng các chị thích  

Thân mến,

TM tulipvang
Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2009 , 12:08 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #10 - 15. Nov 2009 , 12:00

Hello chị Khánh Vân,

Em đã hoàn tất Album #19 : The 60th Happy Birthday year 2009( Group LVD_69) trong mục Hình Ảnh/Friendships.

Em thân mời chị và tất cả các chị group LVD_69 vào xem.

Hy vọng các chị thích .

Thân mến,

TM tulipvang
Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2009 , 12:08 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #11 - 09. Oct 2010 , 11:17

...

Hello chị Khánh Vân,

Chị vắng bóng  trong d/d cũng khá lâu rồi, em rất nhớ và lo cho chị nhiều. Lần trưo'c qua Van tham gia ngày S/N của d/d , em tìm chị mà không thấy và em có hỏi thăm chị Thảo và Đặng Mỹ  về chị nhưng cả 2 không biết tin của chị. Chủ nhật này em lại qua Van cho đến ngày thứ tư , em rất mong gặp chị. Is there any chance we could meet??

Em chúc chị  và gia đình chị an vui và nhiều sức khoẻ.

Thương chị,

TM tulipvang
( Người em gái d/d của chị)
Back to top
« Last Edit: 09. Oct 2010 , 11:25 by Mytat »  

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra