Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Lang Phương  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Nhắn Lang Phương (Read 3477 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Nhắn Lang Phương
29. Sep 2008 , 21:23

Dung tiểu thư ơi à ,
Mấy hôm nay Dung với Phương trốn đâu vậy ?
Thấy Dung đang online My vội vàng níu aó lại liền nè  Wink
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Re: Nhắn Lang Phương
Reply #1 - 06. Oct 2009 , 09:55

Quote:
Dung tiểu thư ơi à ,
Mấy hôm nay Dung với Phương trốn đâu vậy ?
Thấy Dung đang online My vội vàng níu aó lại liền nè  Wink

Bạn hiền LP ui..

partyfrog lang thang trong sân trường , tính đi chào hỏi làm quen. dance3.. Sao bạn lại khép cửa  hết vài mục vậy  partyfrog  buồn lắm vì chưa kịp vào thưởng thức gì hết...hè  Grin

partyfrog tặng bạn bình hoa nè  roses45...làm ơn mở của cho  partyfrog vào nhé... dance3

Back to top
« Last Edit: 06. Oct 2009 , 10:42 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 07. Oct 2009 , 08:01

Quote:
Bạn hiền LP ui..

partyfrog lang thang trong sân trường , tính đi chào hỏi làm quen. dance3.. Sao bạn lại khép cửa  hết vài mục vậy  partyfrog  buồn lắm vì chưa kịp vào thưởng thức gì hết...hè  Grin

partyfrog tặng bạn bình hoa nè  roses45...làm ơn mở của cho  partyfrog vào nhé... dance3

" Super girl" Tất Mỹ ơi,
  Cảm ơn bạn đã tặng hoa, thanks.gif...đóng cửa...là không...rinh đồ vô nữa, nhưng ai cũng có thể vào...dòm ngó chứ  Grin.
  Chìa khóa nè, " Super girl " cứ tự nhiên... muốn ghé đâu thì ghé...xong...để chìa khóa về chỗ cũ... là số dách... thumbup

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #3 - 08. Oct 2009 , 08:40

Phương ơi à,

Bị nhức đầu làm sao đó?  Phương bao trời lạnh làm nhức đầu, vậy là đã bị từ những năm trước rồi đến khi ấm là hết hả? Vậy là do lạnh thôi phải không?

My cũng đến mùa chiến chinh rồi, thịt xương nó sinh sự. Sáng qua bác sĩ cho đi thử máu, ÉSR lên đến 49 là đủ biết. Nhưng Phương đừng lo, My biết ta, biết địch, cứ bình tĩnh cù cưa với nó đến.... mùa xuân là đại thắng   Cheesy

Phương cũng nên đi bác sĩ xem sao mà như'c kinh khung như thệ? Hay là Phương bị migraine. My không biết VN gọi là gì? 

Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2009 , 08:46 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #4 - 08. Oct 2009 , 10:18

He_nhô bạn hiền LP,

Sáng nay thức dậy.partyfrog..bổng thấy hết muộn phiền .... partyfrog vui đây vì biết mình còn cựa quậy... và nhất là có thì giờ  dancing vào chung vui chia dance3 sẽ ngọt bùi với các bạn....

Hôm nay bạn là người đầu tiên mà  partyfrog ghé thăm...
sao bạn không được khoẻ  à???, bạn bị đau đầu.. Undecided..bạn đau thì  partyfrog lại lo đấy..

Bị nhức đầu , có thể là bị mạch tắc nghẹn vì thiếu oxygen trong bộ não, bạn nên tập Yoga.. mà tập Yoga thì phải tập cho đúng cách, không thì bạn sẽ bị phản tác dụng..

Thôi thì  partyfrog đề nghị bạn tập hít thở theo lối Yoga là hít thật manh bằng mủi, giử hơi trong bụng khoãng vài giây ( bụng phinh lên), rồi thở thật bằng miệng. Bạn nên làm thuờng xuyên. 1 điều cần thiết nữa là bạn phải uống nước thật nhiều để mang oxygen cung cấp cho cơ thể.

partyfrog thận tặng bạn 1 cái joke.. roses45 để bạn cười cho bớt  đau đầu nhé. My daily guideline : Laughing ís a magic medine.

THÔI MIÊN

...

Người vợ về nhà nói với ông chồng..."Anh có nhớ những cơn nhức đầu em bị bao năm nay không ?  Bây giờ nó không còn nữa."
" Em không còn nhức đầu nữa."...người chồng hỏi..." Tại sao lại hết vậy?"

Người vợ trả lời. "Cô bạn chỉ em đi chữa bằng thôi miên.  Ông ta nói em đứng trước gương, nhìn vào chính mình và lập đi, lập lại..."Tôi không bị nhức đầu...Tôi không bị nhức đầu...Tôi không bị nhức đầu.  Nó hiệu nghiệm qúa !  Những cơn nhức đầu không còn nữa."

Người chồng trả lời... " Ồ, như vậy thì qủa là tuyệt diệu."

Người vợ nói tiếp..." Anh đã biết, bao năm nay anh cũng không được nóng bỏng mấy trong phòng ngủ.  Sao anh không đi tới thử thôi miên xem sao.  Coi ông ấy có làm gì được cho việc ấy không?"
Người chồng bằng lòng thử xem sao.

Sau lần hẹn...Người chồng về nhà...lột bỏ quần áo...ẵm vợ lên...mang vào phòng ngủ.  Đặt lên giường và dặn vợ..."Nằm im...không được đi đâu nhé...anh sẽ trở lại ngay."

Người chồng đi vào phòng tắm vài phút...trở ra nhẩy lên giuờng và yêu vợ điên cuồng như chưa bao giờ được yêu.

Người vợ rên..." Trời ơi...thật là tuyệt vời !"
Người chồng nói..."Nằm yên! Anh trở lại ngay."
Ông chồng đi vào phòng tắm, trở ra và lần thứ hai còn tuyệt vời hơn lần thứ nhất.  Bà vợ ngồi dậy và đầu quay mòng mòng như ở trên mây vì đê mê, sung sướng.
Ông chồng tiếp..." Ở đó...Anh sẽ trở lại ngay."...Thế là ông chồng biến vào phòng tắm lại.

Lần này người vợ lằng lặng theo sau...trong phòng tắm...bà vợ thấy chồng mình đứng trước gương và nói, " Đó không phải là vợ tôi...Đó không phải là vợ tôi...Đó không phải là vợ tôi."

Vào ngày thứ hai tới...sẽ là đám tang của ông ta.  

partyfrog xin chúc bạn mau hết nhức đầu, sống vui và sống khoẻ  Wink

Thân mến,

TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 09. Oct 2009 , 11:34 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5 - 09. Oct 2009 , 09:59

Quote:
Phương ơi à,

Bị nhức đầu làm sao đó?  Phương bao trời lạnh làm nhức đầu, vậy là đã bị từ những năm trước rồi đến khi ấm là hết hả? Vậy là do lạnh thôi phải không?

My cũng đến mùa chiến chinh rồi, thịt xương nó sinh sự. Sáng qua bác sĩ cho đi thử máu, ÉSR lên đến 49 là đủ biết. Nhưng Phương đừng lo, My biết ta, biết địch, cứ bình tĩnh cù cưa với nó đến.... mùa xuân là đại thắng   Cheesy

Phương cũng nên đi bác sĩ xem sao mà như'c kinh khung như thệ? Hay là Phương bị migraine. My không biết VN gọi là gì?  

Mỹ ơi, cảm ơn bạn đã lo lắng. Nè... chuyện...nói riêng, nghe ở...xứ bên kia...đem vào đây làm gì...cho chộn rộn, phiền người khác
... uống thuốc thì sẽ hết thôi. Còn Mỹ, phải chịu...hết mùa...như chịu...bão lụt  mỗi năm phải không? Sad Sad
  Migraine là chứng đau nửa đầu, hơi rắc rối đó... P chẳng thèm để ý...kệ nó... Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #6 - 09. Oct 2009 , 10:18

Quote:
He_nhô bạn hiền LP,

Sáng nay thức dậy.partyfrog..bổng thấy hết muộn phiền .... partyfrog vui đây vì biết mình còn cựa quậy... và nhất là có thì giờ  dancing vào chung vui chia dance3 sẽ ngọt bùi với các bạn....

Hôm nay bạn là người đầu tiên mà  partyfrog ghé thăm...
sao bạn không được khoẻ  à???, bạn bị đau đầu.. Undecided..bạn đau thì  partyfrog lại lo đấy..

Bị nhức đầu , có thể là bị mạch tắc nghẹn vì thiếu oxygen trong bộ não, bạn nên tập Yoga.. mà tập Yoga thì phải tập cho đúng cách, không thì bạn sẽ bị phản tác dụng..

Thôi thì  partyfrog đề nghị bạn tập hít thở theo lối Yoga là hít thật manh bằng mủi, giử hơi trong bụng khoãng vài giây ( bụng phinh lên), rồi thở thật bằng miệng. Bạn nên làm thuờng xuyên. 1 điều cần thiết nữa là bạn phải uống nước thật nhiều để mang oxygen cung cấp cho cơ thể.

partyfrog thận tặng bạn 1 cái joke.. roses45 để bạn cười cho bớt  đau đầu nhé. My daily guideline : Laughing ís a magic medine.

THÔI MIÊN

...

Người vợ về nhà nói với ông chồng..."Anh có nhớ những cơn nhức đầu em bị bao năm nay không ?  Bây giờ nó không còn nữa."
" Em không còn nhức đầu nữa."...người chồng hỏi..." Tại sao lại hết vậy?"

Người vợ trả lời. "Cô bạn chỉ em đi chữa bằng thôi miên.  Ông ta nói em đứng trước gương, nhìn vào chính mình và lập đi, lập lại..."Tôi không bị nhức đầu...Tôi không bị nhức đầu...Tôi không bị nhức đầu.  Nó hiệu nghiệm qúa !  Những cơn nhức đầu không còn nữa."

Người chồng trả lời... " Ồ, như vậy thì qủa là tuyệt diệu."

Người vợ nói tiếp..." Anh đã biết, bao năm nay anh cũng không được nóng bỏng mấy trong phòng ngủ.  Sao anh không đi tới thử thôi miên xem sao.  Coi ông ấy có làm gì được cho việc ấy không?"
Người chồng bằng lòng thử xem sao.

Sau lần hẹn...Người chồng về nhà...lột bỏ quần áo...ẵm vợ lên...mang vào phòng ngủ.  Đặt lên giường và dặn vợ..."Nằm im...không được đi đâu nhé...anh sẽ trở lại ngay."

Người chồng đi vào phòng tắm vài phút...trở ra nhẩy lên giuờng và yêu vợ điên cuồng như chưa bao giờ được yêu.

Người vợ rên..." Trời ơi...thật là tuyệt vời !"
Người chồng nói..."Nằm yên! Anh trở lại ngay."
Ông chồng đi vào phòng tắm, trở ra và lần thứ hai còn tuyệt vời hơn lần thứ nhất.  Bà vợ ngồi dậy và đầu quay mòng mòng như ở trên mây vì đê mê, sung sướng.
Ông chồng tiếp..." Ở đó...Anh sẽ trở lại ngay."...Thế là ông chồng biến vào phòng tắm lại.

Lần này người vợ lằng lặng theo sau...trong phòng tắm...bà vợ thấy chồng mình đứng trước gương và nói, " Đó không phải là vợ tôi...Đó không phải là vợ tôi...Đó không phải là vợ tôi."

Vào ngày thứ hai tới...sẽ là đám tang của ông ta.  

partyfrog xin chúc bạn mau hết nhức đầu, sống vui và sống khoẻ  Wink

Thân mến,

TM tulipvang

Cảm ơn Tất Mỹ đã hướng dẫn cách...cho đỡ nhức đầu, P sẽ ghi nhớ để áp dụng khi cần. thanks.gif
  Nhưng...cái đầu sẽ...nhức hơn khi...cười nhiều...vì...xem " Thôi miên " đó. laugh12 laugh12
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #7 - 09. Oct 2009 , 10:33

...

LP được hai người bạn đẹp về mọi mặt ( MỸ ) quan tâm, đúng là phúc ba đời của P...
  Cảm ơn Mỹ ( bên trái ), cảm ơn Mỹ ( bên phải )

thanks.gif Tất Mỹ   moreflower2   thanks.gif Đặng Mỹ
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 09. Oct 2009 , 10:36

LPHUONG wrote on 09. Oct 2009 , 09:59:
  Mỹ ơi, cảm ơn bạn đã lo lắng. Nè... chuyện...nói riêng, nghe ở...xứ bên kia...đem vào đây làm gì...cho chộn rộn, phiền người khác
... uống thuốc thì sẽ hết thôi. Còn Mỹ, phải chịu...hết mùa...như chịu...bão lụt  mỗi năm phải không? Sad Sad
 Migraine là chứng đau nửa đầu, hơi rắc rối đó... P chẳng thèm để ý...kệ nó... Grin

hihi, My có nhớ là đọc Phương ở chỗ nào đâu, nhớ Phương viết để trả lời là giỏi quá rồi  Tongue laugh12
Nhiều khi đang đọc, thì có công việc phai làm ngay, thế là My để đó.  Đến khi sực nhớ ra thì chẳng biết nó ở đâu để trả lời đúng chỗ  Tongue Embarrassed
Bởi vậy Phượng CN mới có nghề  nhắc tuồng đó  laugh12
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #9 - 09. Oct 2009 , 10:40

hihi, hình LPhuơng vừa chưng ra thì đúng là như con Tú chọc My: "Me nhe răng"  laugh12
Nhưng kể ra cũng còn đỡ hơn ngày xưa: răng chẳng nhe và mặt cứ thộn ra  dance3
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #10 - 09. Oct 2009 , 10:47

Quote:
hihi, hình LPhuơng vừa chưng ra thì đúng là như con Tú chọc My: "Me nhe răng"  laugh12
Nhưng kể ra cũng còn đỡ hơn ngày xưa: răng chẳng nhe và mặt cứ thộn ra  dance3

Hello chị Mỹ,

Tôi không thể hình dung được chị Mỹ "răng chẳng nhe và mặt cứ thộn ra" ngoại trừ chị post lên một cái hình thuở đó !

CC
laugh12
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #11 - 09. Oct 2009 , 10:51

LPHUONG wrote on 09. Oct 2009 , 10:33:
...

LP được hai người bạn đẹp về mọi mặt ( MỸ ) quan tâm, đúng là phúc ba đời của P...
 Cảm ơn Mỹ ( bên trái ), cảm ơn Mỹ ( bên phải )

thanks.gif Tất Mỹ   moreflower2   thanks.gif Đặng Mỹ

laugh12 laugh12 laugh12 we are number one (01)  dance3. TM tròn như số zero và mợ thì ốm long tong như cây đũa thần  laugh12 laugh12 
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #12 - 09. Oct 2009 , 19:00

Quote:
hihi, My có nhớ là đọc Phương ở chỗ nào đâu, nhớ Phương viết để trả lời là giỏi quá rồi  Tongue laugh12
Nhiều khi đang đọc, thì có công việc phai làm ngay, thế là My để đó.  Đến khi sực nhớ ra thì chẳng biết nó ở đâu để trả lời đúng chỗ  Tongue Embarrassed Bởi vậy Phượng CN mới có nghề  nhắc tuồng đó  laugh12

Hinh như lúc này em làm nhiều chóp quá nên em... bị.. bệnh ( đổ thừa ) Grin Grin rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

hehheheh chóp nhắc tuồng cho chị My là " mệt " nhất đó đôi khi chị My hỏi em bất tử P ơi " cái đó " nằm ở đâu.... dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #13 - 09. Oct 2009 , 19:11

CoiChay wrote on 09. Oct 2009 , 10:47:
Hello chị Mỹ,

Tôi không thể hình dung được chị Mỹ "răng chẳng nhe và mặt cứ thộn ra" ngoại trừ chị post lên một cái hình thuở đó !

CC
laugh12

...

Chị My à , em khệ nệ bưng cái gối bự nhất của em cho chị mượn xài đỡ nè , gối này là Phương Tần tặng cho em hồi năm ngoái khi em bị......x.... đ....... ( nói tắt thôi mong chị hiểu )  rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 09. Oct 2009 , 19:14 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #14 - 09. Oct 2009 , 19:33

Phuong_Tran wrote on 09. Oct 2009 , 19:11:

...

Chị My à , em khệ nệ bưng cái gối bự nhất của em cho chị mượn xài đỡ nè , gối này là Phương Tần tặng cho em hồi năm ngoái khi em bị......x.... đ....... ( nói tắt thôi mong chị hiểu )  rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr

Ủa, không hiểu gì Phượng CN à,  Huh
hihi, hơi bị..... châm tiêu  godau laugh12
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra