Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NHẮN TIN CHỊ ĐẬU ĐỎ AZ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
NHẮN TIN CHỊ ĐẬU ĐỎ AZ (Read 604 times)
HOA_HUNG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

NHẮN TIN CHỊ ĐẬU ĐỎ AZ
01. Oct 2008 , 06:43

Lần nưả lại làm phiền đến sự giúp đở của chị, và xin gửi đến tất cả quý chị của Diển Đàn LVD ,lời hỏi thăm sức khoẻ , sau thời gian dài vắng tiếng trên diển đàn, Quý chịcó thể xưng hô với biệt danh mới , Hoà_Hưng hay là Lam sơn củng vậy thôi ;
           Cảm ơn chị Đậu Đỏ nghe
           Lê  Lam Sơn
Back to top
« Last Edit: 01. Oct 2008 , 06:44 by HOA_HUNG »  

Một Mình vĩnh Biệt Cao Nguyên &&Mimosa Trả Cho Người Núi Non

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: NHẮN TIN CHỊ ĐẬU ĐỎ AZ
Reply #1 - 01. Oct 2008 , 07:10

HOA_HUNG wrote on 01. Oct 2008 , 06:43:
  Lần nưả lại làm phiền đến sự giúp đở của chị, và xin gửi đến tất cả quý chị của Diển Đàn LVD ,lời hỏi thăm sức khoẻ , sau thời gian dài vắng tiếng trên diển đàn, Quý chịcó thể xưng hô với biệt danh mới , Hoà_Hưng hay là Lam sơn củng vậy thôi ;
           Cảm ơn chị Đậu Đỏ nghe
           Lê  Lam Sơn

Dạ không có chi đâu anh Hoa_Hung (Lam Son). Trong diễn đàn, anh là người có nhiều nick nhất đấy  Grin, không biết là tại anh quên mật mả để trở lại hay tại vì anh muốn...đổi mới, cho dù vì lý do nào đi nữa, chắc số của anh mãi mãi làm..thành viên mới  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 02. Oct 2008 , 14:23

Chi Dau Do oi, em khong biet vo muc nao de goi loi tham hoi den cac thay co, chi cho em vọi. Em khong dam hoi Tan vi de danh thoi gian cho Tan hoc bai.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 03. Oct 2008 , 02:30

Phan_Hoa_Cam wrote on 02. Oct 2008 , 14:23:
Chi Dau Do oi, em khong biet vo muc nao de goi loi tham hoi den cac thay co, chi cho em vọi. Em khong dam hoi Tan vi de danh thoi gian cho Tan hoc bai.

Em Hòa Cầm ơi à,
Em có thể vào mục Tâm Tình buổi sáng để tâm tình hay "nói chuyện" với cô Thu và cô Vân. Hoặc em vào Lều Văn của cô Ngọc Mai để chọc quậy phá cô Mai.
Em cứ tự nhiên hỏi Tần nha, phải cho cô bé này thời gian nghĩ xả hơi và tán dóc, không thôi cô ta sẽ thành con mọt sách mất  Tongue Grin

Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 03. Oct 2008 , 17:00

Quote:
Em Hòa Cầm ơi à,
Em có thể vào mục Tâm Tình buổi sáng để tâm tình hay "nói chuyện" với cô Thu và cô Vân. Hoặc em vào Lều Văn của cô Ngọc Mai để chọc quậy phá cô Mai.
Em cứ tự nhiên hỏi Tần nha, phải cho cô bé này thời gian nghĩ xả hơi và tán dóc, không thôi cô ta sẽ thành con mọt sách mất  Tongue Grin

Chi oi, em thong cam voi Tan lam, Di hoc  o cai tươi hay quen nen se gap nhieu kho khan lam , thương ban nen  em de yen cho ban sau nay hoc xong moi tinh sọ.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 04. Oct 2008 , 09:28

Phan_Hoa_Cam wrote on 03. Oct 2008 , 17:00:
Chi oi, em thong cam voi Tan lam, Di hoc  o cai tươi hay quen nen se gap nhieu kho khan lam , thương ban nen  em de yen cho ban sau nay hoc xong moi tinh sọ.

HC à,
Chị Đ Đ đoán chừng là CN P Tần rất nhạy cảm với cái chữ học hành, chắc tại đương sự cứ phải học mỗi ngày  Tongue. Nếu mình muốn nghe.. đầy lổ tai thì cứ tiếp tục bàn về cái chủ đề này  Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 04. Oct 2008 , 09:28 by Dau Do »  

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra