Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình Bà Cháu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 76 77 78 79 80 ... 104
Send Topic In ra
Tâm Tình Bà Cháu (Read 113863 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Tâm Tình Bà Cháu
Reply #1155 - 01. Nov 2012 , 10:25

thubeo wrote on 21. Oct 2012 , 22:46:
Xịn khoe giầy bà mới  may cho

...

Thêm một đôi màu khác
...

Thu Beo Sắc ơi,
Cu Xịn đầy năm rồi, mau quá nhỉ.  Vậy mà cô cứ mong ước được xơi SN Xịn đó, dù đường xá xôi và dĩ nhiên là phải đi quá giang rồi.
Thôi thì chúc mừng Sinh Nhật bé Xịn rất xịn của Bà Cố vậy. 
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1156 - 05. Nov 2012 , 08:31

Thu Ca wrote on 19. Sep 2012 , 23:38:
HAPPY  1ST BIRTHDAY CHAU RỂ BRANDON.TRỜI ƠI CHÁU LỚN COI BẢNH TRAI QUÁ HA BN TÚY VÂN.
CHÚC CHÁU CÀNG LỚN CÀNG ĐẸP TRAI VÀ HỌC THIỆT GIỎI.
BN THUthanks.gif

Chị Thu thương ,
Cám ơn chị đã phone em. Hy vọng chị em mình sẽ ga9p. vào dịp sau tai SJ , vì lần nầy chị em mình bận quá.
Chắc ngày Halloween , cháu dâu tương lai của em cùng anh Liam vui hơn , vì có BN Thu đến chơi và mừng SN 8 tuổi của Liam.Anh em Alex và Brandon năm nay , đinh đến NY có party thật linh đình trong trường của Dì Natalie , nhưng bà phù thủy "Sandy ", làm 2 cháu ở nhà suốt mấy ngày giông bảo, và trường học của Dì , đóng cửa cả tuần. Hú hồn , gd cháu về nhà ngày thứ 7 , an lành. (làm em lên ruột và bị bao tử hành hạ. )

Thân chúc Liam học giỏi , làm thơ hay như BN THu , ngoan nhé.
Nói đến thơ , em thấy cô Thu đang điểm danh , có tên Chị , tên em...kìa. Không biết khi nào em mới " mắc dịch " , vì đi xa mới về , còn đang ngẫn ngơ , và lo cho ngày bầu cử , em tình nguyện giúp đở , từ 5 giờ sáng.
Khi nào rảnh , nhớ post hình nha chị. Cám ơn.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1157 - 15. Nov 2012 , 13:29

Vu Ngoc Mai wrote on 12. Nov 2012 , 12:21:
Thân gửi cả nhà hình cháu nội đích tôn Kenrick Khải Bùi lúc 5 tháng một tuần.
...

Hình 2 chị em Cọp và Rồng
...

Hai chị em Kellyann & Kariann.

Có 3 "cháu mọn" rồi, tuần nào BN cũng có chỗ đi chơi mệt nghỉ luôn!

Cô Ngoc Mai
...

Em cám ơn Cô đã chia xẻ hình ảnh chị em cọp con với cả nhà.Cọp con càng ngày càng giống bà Nội quá...nhất là cái miệng của bé.
   Còn cậu em Rồng thật là bảnh trai ,mới hơn năm tháng mà cái mặt đã thật lanh lợi rồi.
  Với ba cháu thật dễ thương như vậy là bà nội đâu còn thiết gì nữa.Chơi với các cháu là đủ vui nhất trần đời rồi ha Cô.
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1158 - 17. Nov 2012 , 18:50

Vu Ngoc Mai wrote on 01. Nov 2012 , 10:25:
Thu Beo Sắc ơi,
Cu Xịn đầy năm rồi, mau quá nhỉ.  Vậy mà cô cứ mong ước được xơi SN Xịn đó, dù đường xá xôi và dĩ nhiên là phải đi quá giang rồi.
Thôi thì chúc mừng Sinh Nhật bé Xịn rất xịn của Bà Cố vậy. 
Cô Ngọc Mai

Em TB chào Cô Mai , lúc này Xịn được 7 tháng , bây giờ được 9 tháng , mới biết đứng một mình ,Xịn vẫn không thích uống sữa , Bo làm cháo xay nhuyễn cho Xịn ăn. Nhìn cháu nội của Cô thấy mê quá , em mỗi ngày đều gọi hỏi thăm Xịn . Chúc Cô Mai vui cuối tuần.
Em TB Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1159 - 22. Nov 2012 , 00:20

Hai cháu của cô Mai dễ thương ghê.Cop giống bà Nội ,xinh quá ,Rồng dep  trai lam .
Choi voi chau ca ngay khong chan co nhỉ .
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1160 - 22. Nov 2012 , 00:22

Cháu của Thu beo mau lớn nhỉ.càng lớn coi càng bảnh trai hon và cười tươi dễ thuuong quá .
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1161 - 22. Nov 2012 , 07:06

anh_thu_Tran wrote on 15. Nov 2012 , 13:29:
    Em cám ơn Cô đã chia xẻ hình ảnh chị em cọp con với cả nhà.Cọp con càng ngày càng giống bà Nội quá...nhất là cái miệng của bé.
   Còn cậu em Rồng thật là bảnh trai ,mới hơn năm tháng mà cái mặt đã thật lanh lợi rồi.
  Với ba cháu thật dễ thương như vậy là bà nội đâu còn thiết gì nữa.Chơi với các cháu là đủ vui nhất trần đời rồi ha Cô.

Cám ơn Anh Thư đã rinh hình 3 cháu nội của cô vào đúng TTBC.
BN tuy mê cháu nhưng vẫn còn nhiều thì giờ vui với các em LVD và quán thơ nữa chứ.  Con Cọp thì nói khéo, hay vòi vĩnh nhưng cũng cưng BN lắm cơ em ạ.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1162 - 22. Nov 2012 , 07:15

thubeo wrote on 17. Nov 2012 , 18:50:
Em TB chào Cô Mai , lúc này Xịn được 7 tháng , bây giờ được 9 tháng , mới biết đứng một mình ,Xịn vẫn không thích uống sữa , Bo làm cháo xay nhuyễn cho Xịn ăn. Nhìn cháu nội của Cô thấy mê quá , em mỗi ngày đều gọi hỏi thăm Xịn . Chúc Cô Mai vui cuối tuần.
Em TB Smiley

Thu B. thương,
Cô thấy hình của em hát hôm gây quỹ ở San Diego rồi.  Có cả Đặng Mỹ, Vũ Đan và Minh Châu cũng đến dự nữa, hình rất tươi đẹp em ạ. 
Em ráng dỗ Xịn uống sữa đi, tốt lắm đó.  Hay là thử sữa đậu nành nữa.  Nay Cu Xịn mới 9 tháng thì Khải Jr. của cô cũng sắp chạy theo anh Xịn rồi.  Trẻ con mau lớn thật em nhỉ.   
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1163 - 22. Nov 2012 , 07:22

Thu Ca wrote on 22. Nov 2012 , 00:20:
Hai cháu của cô Mai dễ thương ghê.Cop giống bà Nội ,xinh quá ,Rồng dep  trai lam .
Choi voi chau ca ngay khong chan co nhỉ .

Thu Ca ơi,
Nghe em khen Cọp và Rồng mà thích quá.   Con bé hay dành phone của bố mẹ để hỏi thăm BN lắm, cứ nói líu lo những thương với nhớ, làm BN quýnh cả lên, vội khăn gói lái đường trường lên thăm cháu ngay thôi!
Tuần này chắc gia đình em sum họp vui lắm nhỉ?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1164 - 22. Nov 2012 , 20:50

anh_thu_Tran wrote on 15. Nov 2012 , 13:29:

Ngoc Mai oi ,
Ba chau de thương qua ! Thao nao ma Ba Mai ban
suot ngay dem cung phai.
Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #1165 - 23. Nov 2012 , 08:05

BN Mai ơi,

Cứ nhìn hai cái má phính của các cháu bà mà không chán, chỉ muốn hun thôi.

Nhìn cháu nào của các bà cũng thấy dễ yêu .  Thu Béo nói thiệt đúng, cứ nhìn thấy cháu là mọi phiền não tiêu tan nhỉ .  Các bà ờ xa như Thu Ca thì có cái gì như webcam dể nói chiện và nhìn thấy cháu không  ?  Cháu của Anh Thư đã lớn tới đâu rồi ?  chưaa thấy hình update ?

Thân chúc các bà cháu một cuối tuần Thanksgiving thật vui , đoàn tụ, và hạnh phúc.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1166 - 23. Nov 2012 , 12:00

thule wrote on 23. Nov 2012 , 08:05:
BN Mai ơi,

Cứ nhìn hai cái má phính của các cháu bà mà không chán, chỉ muốn hun thôi.

Nhìn cháu nào của các bà cũng thấy dễ yêu .  Thu Béo nói thiệt đúng, cứ nhìn thấy cháu là mọi phiền não tiêu tan nhỉ .  Các bà ờ xa như Thu Ca thì có cái gì như webcam dể nói chiện và nhìn thấy cháu không  ?  Cháu của Anh Thư đã lớn tới đâu rồi ?  chưaa thấy hình update ?

Thân chúc các bà cháu một cuối tuần Thanksgiving thật vui , đoàn tụ, và hạnh phúc.

NHÂN MÙA LÊ TẠ ƠN  NĂM NAY , EM KÍNH CHÚC QUÝ THẦY CÔ , TẤT CẢ ACE BẠN D Đ LVD ĐƯỢC HƯỞNG TRỌN VEN  NIỀM VUI , NHIỀU TIẾNG CƯỜI ' BÊN GIA ĐÌNH VÀ CÁC CHÁU CƯNG.
Em Tv
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1167 - 23. Nov 2012 , 17:13

Vu Ngoc Mai wrote on 22. Nov 2012 , 07:15:
Thu B. thương,
Cô thấy hình của em hát hôm gây quỹ ở San Diego rồi.  Có cả Đặng Mỹ, Vũ Đan và Minh Châu cũng đến dự nữa, hình rất tươi đẹp em ạ. 
Em ráng dỗ Xịn uống sữa đi, tốt lắm đó.  Hay là thử sữa đậu nành nữa.  Nay Cu Xịn mới 9 tháng thì Khải Jr. của cô cũng sắp chạy theo anh Xịn rồi.  Trẻ con mau lớn thật em nhỉ.   
Cô Ngọc Mai

Em TB chào Cô Mai , Xịn vẫn còn bú mẹ ,nhưng sữa mẹ không đủ , mà X lại không thích bú bình , rất thích ăn trái cây , nhất là ăn  cam , em thử bỏ bánh mì vào sữa cho ăn ,thì cũng chỉ được vài miếng thôi. Đêm qua gia đình  X ngủ ở nhà em , em dán hính X mới chụp hồi sáng sau khi ba mẹ cu Xịn shopping về , đi 10 cái chợ lớn nhỏ từ 8 giờ tối thứ năm tới 8giờ sáng thứ sáu. Chúc Cô Mai vui với cháu cưng trong những ngày lễ.
EM TB

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1168 - 03. Dec 2012 , 21:34

Cháu Liam và Evy kính chào các Bà cố Mai,Bà cố Vân,bà cố Thu Lê và các BN ,B-ngoai .

Hôm Halloween cũng là SN Liam 8 tuổi ,mau quá ,hèn chi nhìn guuoong thấy mình da ...xuống dốc tu lâu rồi .

Nam nay Liam làm spiderman ,Evy làm ladybug và Mini mouse .

...

Evelyn dang giup anh Liam sua lai bo do .

...

Liam va 2 ngươi anh ho -3 spidermen

...

Ladybug dang di kiem ...friend

...

Mini mouse Evy -Cám on BN Túy Van cho chau bo này .
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1169 - 03. Dec 2012 , 21:58

Evy học...bài 

...

Tới lúc đói bụng thì đi lục tủ lạnh của me.

...

Xong mang đồ ăn ra...nấu cơm.

...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 76 77 78 79 80 ... 104
Send Topic In ra