Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình Bà Cháu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 38 39 40 41 42 ... 104
Send Topic In ra
Tâm Tình Bà Cháu (Read 113806 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Tâm Tình Bà Cháu
Reply #585 - 04. Feb 2011 , 05:34

Thưa Cô Thu ,
Em đã gửi phim của bài hát Mừng Tuổi Mẹ vào email cho Cô 2 lần rồi nhưng chắc file lớn quá nên nặng ký không chở đi nổi ( email bị trả về ), chắc em phải tìm SW hỏi xem làm sao cho nó nhẹ ký để em gửi đi bằng email cho Cô

PTr
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #586 - 04. Feb 2011 , 18:33

Vâỵ hả em? Tiếc quá, máy cuả cô thuộc loại cổ thụ rôì, hôì này nó chạy chậm lắm em ơi.  Hôm nọ chỉ có người gửi attachment có 5 cái hình mà nó cũng không vào được, cô cũng chẳng biết làm sao?  Chắc tới thới mua máy mới rôì mà chưa làm được em à.  Cảm ơn em nhiều lắm nhé.  Năm mới đã đi du xuân được nhiều chưa?
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #587 - 08. Feb 2011 , 20:57

thule wrote on 04. Feb 2011 , 18:33:
Vâỵ hả em? Tiếc quá, máy cuả cô thuộc loại cổ thụ rôì, hôì này nó chạy chậm lắm em ơi.  Hôm nọ chỉ có người gửi attachment có 5 cái hình mà nó cũng không vào được, cô cũng chẳng biết làm sao?  Chắc tới thới mua máy mới rôì mà chưa làm được em à.  Cảm ơn em nhiều lắm nhé.  Năm mới đã đi du xuân được nhiều chưa?

Cô Thu và cả nhà thân ,
Tv mới thấy hình " 2 chị em nhà ai " mà xinh tươi như hoa mùa Xuân đó...ý quên , hình 2 bà cháu.
Hy vọng tấm ảnh đó  sẽ được mang về đây , cho ấm lòng và hạnh phúc suốt năm Tân Mão.
Cám ơn cô Thu đã " dụ khị " được Quyên chụp chung với áo dài màu hồng , bên cạnh áo mới xinh đẹp  (lụa hà đông phải không cô ? ).
Em TV
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #588 - 09. Feb 2011 , 10:33

Không hiêủ sao hồi này cô không dinh hình từ chỗ này sang chỗ kia được, phải dán lại từ đầu sang đâyđó.

Dụ khị được Quyên chụp cái hình nhưng chưa dụ được nụ cười, và cái mặt lại ngay ra nên chẳng đẹp / Và Tuý Vân hay giả vờ lầm là tưởng "chị em", đế "mẹ con " cũng còn chưa ổn mà em nói gì cho ai tin, hehe !

Aó cuả cô thì cũng lại là aó hiệu DoViBo" (Đồ Việt bỏ chứ không phải như ngày xưa mặc áo "DoMyBo" tức là đồ Mỹ bỏ)! chứ chẳng phải lụa hà đông hà Tây gì đâu.  Bà chị đâu cuả cô hôì naỳ không mặc được áo dài nữa nên đem cho hết và cô lại mặc vừa hơn bả , thế mới vui chứ.

...

Phương Huệ ui,

Hồi này em đi đâu, có nhìn ra cái khăn này không, sao nó lại hợp với cái áo dài thế nhi?

Còn cái châụ cúc vàng "ôi cúc vàng sao mà nhớ nhung..Có ai đàn lẻ để tơ chung..."
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #589 - 09. Feb 2011 , 11:18

thule wrote on 09. Feb 2011 , 10:33:
Không hiêủ sao hồi này cô không dinh hình từ chỗ này sang chỗ kia được, phải dán lại từ đầu sang đâyđó.

Dụ khị được Quyên chụp cái hình nhưng chưa dụ được nụ cười, và cái mặt lại ngay ra nên chẳng đẹp / Và Tuý Vân hay giả vờ lầm là tưởng "chị em", đế "mẹ con " cũng còn chưa ổn mà em nói gì cho ai tin, hehe !

Aó cuả cô thì cũng lại là aó hiệu DoViBo" (Đồ Việt bỏ chứ không phải như ngày xưa mặc áo "DoMyBo" tức là đồ Mỹ bỏ)! chứ chẳng phải lụa hà đông hà Tây gì đâu.  Bà chị đâu cuả cô hôì naỳ không mặc được áo dài nữa nên đem cho hết và cô lại mặc vừa hơn bả , thế mới vui chứ.

...

Phương Huệ ui,

Hồi này em đi đâu, có nhìn ra cái khăn này không, sao nó lại hợp với cái áo dài thế nhi?

Còn cái châụ cúc vàng "ôi cúc vàng sao mà nhớ nhung..Có ai đàn lẻ để tơ chung..."

Cô Thu kính ,
Em hy vọng được mặc " đồ việt bỏ " như cô. Nhưng cô ơi , chắc không có ai " fat " như ni của em đâu ạ...hic..hic..
Trông Quyên dạo nầy xinh và cao gần bằng bn ,  cũng dể " bị dụ " để cho TTBC đở quạnh hiu.,( phải học nghề của cô , vì Alex dụ hoài , mà chưa được ).
Cám ơn cô đã cho cả nhà xem hình đẹp , người đẹp.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #590 - 09. Feb 2011 , 15:55

thule wrote on 04. Feb 2011 , 18:33:

Thưa Cô Thu ,
Hôm nay em mới đọc được những dòng này của Cô , thảo nào Cô phải réo em bên Hình Ảnh Du Xuân ( em cũng trả lời cho Cô bên đó rồi )
Cô ơi , nếu computer của Cô bị như vậy theo em Cô delete bớt những gì không cần thiết và Cô không cần giử lại trong hộp thư của Cô đi , kể cả các nơi khác trong computer ,email yahoo của em cũng đã từng bị như của Cô em không biết tại sao ( bây giờ thì em hiểu rồi ) lúc đó em đi mở hộp thư email mới xài tiếp hỏng sao hết , computer của em lúc đó chậm quá em rất bực mình vì mất thời gian chờ đợi , em delete luôn cái Mozilla Firefox đang dùng  cài lại cái mới xài tiếp ngon lành  Grin Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #591 - 09. Feb 2011 , 16:05

...

Phương Huệ ui,

Thưa Cô Thu ,
Hình Cô và bé Quyên đẹp quá , Quyên mặc áo dài trông xinh xắn quá Cô nhỉ

Cô ơi , quần áo của người khác đôi khi mình mặc lại đẹp hơn chính chủ nhân đó Cô , chị em nhà em  khi may quần áo cứ lấy ni của đứa khác mà may vậy mà mặc rất đẹp  Cheesy Grin Grin Grin

Áo này Cô mặc đẹp thật đó , hình như cái cổ áo và khăn quàng lại cùng tông màu với nhau hả Cô?? Em nhìn thấy gần giống màu nhau đó , màu cổ áo dài có lẽ đậm hơn một chút  Cheesy Grin Grin Áo và khăn hợp nhau thật  thumbup votay

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #592 - 11. Feb 2011 , 21:32

...

Phương Huệ ui,

Thu oi ,
Bay gio moi co thi gio vao day , nhin thay tam hinh nay lam ta ghen qua !
May tuan nay chua gap dươc Quyen , nho no qua sa ! Khong ngo Quyen cao len nhieu phai khong  , bang ba Van roi do , da ra " o con gai " roi day ! Cu nho moi hoi nao be no trong tay , bay gio no be minh dươc roi  Grin!
Ao dai hai ba chau dep qua sa . Di du thi hoa hau ao dai di !   
Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #593 - 12. Feb 2011 , 10:19

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2011 , 21:32:
Thu oi ,
Bay gio moi co thi gio vao day , nhin thay tam hinh nay lam ta ghen qua !
May tuan nay chua gap dươc Quyen , nho no qua sa ! Khong ngo Quyen cao len nhieu phai khong  , bang ba Van roi do , da ra " o con gai " roi day ! Cu nho moi hoi nao be no trong tay , bay gio no be minh dươc roi  Grin!
Ao dai hai ba chau dep qua sa . Di du thi hoa hau ao dai di !   
Van

2 BN THU VÂN KÍNH ,
Thôi , bn Vân ghen làm gì , nay mai gặp Quyên , dụ khi cô nàng , chụp 2 tấm cho hết ganh nha cô.
Quyên càng lớn càng dễ thương...giống ai ghê đi...
Em cũng đồng ý với bn Vân , là cho 2 bc đi thi , và đậu là cái chắc.   Smiley
Thấy các cháu mau lớn , các bn mừng , nhưng cũng lo lo...là mình sắp....trẻ hơn....hic..hic..
Kính chúc các ông bà nội ngoại D Đ thật hạnh phúc bên gd và con cháu trong cuối tuần nầy , và mùa Valentine hạnh phúc hơn năm 2010.
Em Tv
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #594 - 16. Feb 2011 , 08:42

Bà Cháu DU XUÂN..

...

...

Bà ngoại Phương cứ tươi như hoa xuân.  Clare thì đã phúng phính , giống con cọp con của cô Mai, trông chỉ muốn bẹo cái má. Nhỏ thế mà đã diện, hai ba bộ áo dài rôì. Còn Annie thì đã có vẻ thẹn thò e lệ rồi đa.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #595 - 16. Feb 2011 , 10:32

thule wrote on 16. Feb 2011 , 08:42:
Bà Cháu DU XUÂN..

...

...

Bà ngoại Phương cứ tươi như hoa xuân.  Clare thì đã phúng phính , giống con cọp con của cô Mai, trông chỉ muốn bẹo cái má. Nhỏ thế mà đã diện, hai ba bộ áo dài rôì. Còn Annie thì đã có vẻ thẹn thò e lệ rồi đa.

Kính thưa cô Thu và cả nhà ,
WOW , mùa Xuân nầy , có 3 mẹ con....ý quên 3 bà cháu Phương , Clare , Annie làm cho TTBC thêm tươi.
Ai cũng cười toe , và quần áo màu sắc không chổ nào chê...giống models quá chừng...
Cám ơn cô Thu và chị Phương Đ đã chia xẽ với cả nhà.
Hy vọng tuần sau , sẽ có hình con cọp con mừng SN mí bn Mai.....em thích nhất là 2 má phính , thấy muốn nựng thật mạnh tay...cho đã.......hi.hi.
Hy vọng năm Tân Mào , các bn , ngoại có thêm nhiều cháu...đe6? tha hồ mà...phe....
Em Tv
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #596 - 16. Feb 2011 , 10:49

Bà Cháu DU XUÂN..

...

...

Chu choa ôi, bé Clare trông dễ thương quá, lại diện áo dài đỏ lấy hên ngày Tết nữa chớ.  Chúc mừng hạnh phúc cho tất cả các bà nội ngoại hiện tại và tương lai.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #597 - 16. Feb 2011 , 11:17

Bà Cháu DU XUÂN..

...

...

Nhin hinh chi Phương Dang ma em ghen ghe lam do co ạ Em cung khong hieu lam cach nao ma may chi lvd 69 da bươc qua tuôi lục tuan roi ma cu tươi roi, nhu la con gai doi mươi thoi. Hom trươc em di thương xa phươc loc tho voi me cua em thi gap chi Minh Hai, Ba cụ cứ tương la ban cua em ma thoi. Bay gio lai dươc xem hinh may dua chau ngoai cua chi PD qua xa la dễ ghét nua chu. Cam on co Thu va chi PD da share hinh cho xem.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #598 - 16. Feb 2011 , 16:10

Bà Cháu DU XUÂN..

...

...

Thu oi ,
Nho co Tuy Van , minh moi chay qua day de dươc thay hinh may ba chau Phương Đặng.
Noi that la khong ai ngo ba chau dau nhe ! Cu nhu la me con day ! Ca ba ba chau deu tươi nhu hoa , Clare cai mieng cươi dang yeu qua va hai cai ma lai nho con cop nho cua Ngoc Mai ! Sao tre con Troi sinh ra chi muon om vao long that chat  de ma nung suot ngay !
Annie thi da ra ve ngươi lon roi day , vai nam nua la ba ngoai va me chac la nhuc dau day nhe.
Hom nay Vĩnh di hop Hoi Nha Khoa co gap Phương va Kim Loan [ Co cam on hai em da goi loi tham Co ].
Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #599 - 19. Feb 2011 , 05:58

Nhìn đám cháu đã xinh rôì nhìn đến bà ngoại bà nội lại thấy cũng xinh hơn tươi hơn vì các cháu.  Hay là mình tổ chức thi hoa hâụ Mrs. Grandma đi nhỉ?  (Hoa Hạ cũng qualified đó nhe, vì có một lũ cháu mà?)
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 38 39 40 41 42 ... 104
Send Topic In ra