Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 205 206 207 208 209 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141426 times)
Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #3090 - 03. Aug 2010 , 14:04

ngo_thi_van wrote on 03. Aug 2010 , 13:41:
Em Dzit Go ,
Em tro lai roi do ha? cai mieng lai hay noi... tam bay coi chung bi Co cho quy khong phai xo mit ma lan nay Hoang Nga de nghi vo sau rieng. Ui cha , dau lam day em !
Co Van

hihihi..thế là cô bắt được DG rồi, xin cô tha cho em nghe kì này nghe,.

Hôm nay em lại ở nhà tiếp, em bị không có sức đi làm, vì hôm qua em làm siêng, em quỳ ở ngoài cái warp around desk nhà em sand cái desk và seal lại để mùa đông nước không thấm vào gỗ , khi làm thì hăng say lắm vì trời nắng đẹp. Đến tối 2 cái đầu gối muốn lỏng ra luôn và mấy ngón tay tê cứng ( em tự abused em đó).

Back to top

...

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3091 - 03. Aug 2010 , 14:16

...
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3092 - 03. Aug 2010 , 15:01

Em Dzit Go ,
U, !Ky nay Co tha cho em ! lam cai gi dung nen co gang lam qua suc minh ma hoi khong kip !
Em da het dau chua? May ma Co bat em quy vo sau rieng nua thi that toi cho em !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3093 - 03. Aug 2010 , 15:07

Em Tuyet Lan oi ,
Co cam on em da mang mot buc hinh voi net viet thu phap gan giong cua Vu Hoi , giong nhu mot buc tranh Tau .
Co doc ma doan khong biet co dung khong?
Co di tim may tam hinh cua em hom no ma tim khong ra , chung o dau roi , Co di lac tim khong ra. Em mang vao day cho Co dươc khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #3094 - 03. Aug 2010 , 16:19

May hom nay em ban viec so va vi computer o nha lai bi vỉrus nen em khong co nhieu thi gio di dao san cua d/d. Hom nay em thay ma Van di dao choi rat nhieu noi nghia la mạ khoe nhieu em rat la mung. Mong mạ luôn luôn tươi cươi nhu hinh mạ chup. Em cung rat thich 2 cau but phap cua TL da goi cho mạ nua do
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3095 - 03. Aug 2010 , 19:06

ngo_thi_van wrote on 03. Aug 2010 , 15:07:
Em Tuyet Lan oi ,
Co cam on em da mang mot buc hinh voi net viet thu phap gan giong cua Vu Hoi , giong nhu mot buc tranh Tau .
Co doc ma doan khong biet co dung khong?
Co di tim may tam hinh cua em hom no ma tim khong ra , chung o dau roi , Co di lac tim khong ra. Em mang vao day cho Co dươc khong?
Co Van

Kính thưa Cô

Đây là phần văn nghệ ở NOVA

Ông anh họ trong màn kich -em không nhớ tên

...

Hợp Ca Trường Ca Hòn Vọng Phu

...

Em mặc áo tím đó thưa Cô-

Hết người , ông anh ho yêu quới của em kéo thêm em gái của em (đúng giữa) để muá bài Sao Tua (cô Kim Oanh - giáo Sư Văn nghệ trường Gia Long dạy)

Những em trong ban muá là của gia đnh Phật Tử chùa Giác Hoàng  (em đang hoạt động lúc bấy giờ)

...

Văn Nghệ Tết 1980 do Hội SVVN tại VCU tổ chức tại Richmond-VA

Sớ táo Quân

[center]...

hoạt cảnh Tiếng Sáo Thiên Thai -Từ Thức Giang Hương -

Tiên Mẫu xe duyên cho Từ Thức vơí Giáng Hương

Cô ah, nếu Cô nhỉn kỹ , Cô sẽ thấy Tiên Mẫu là ai ah  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed--

...

Từ Thức tiễn biệt Giáng Hương

Từ Thức la em gái của Giáng Hương ( không có người chúng em phải kéo em út vào phụ - Tội cho bọn chúng , Bố Mẹ phải lái từ Alexandria xuống Richmond ( 2 tiếng lái xe)

...

Muá nón -bài "ngày nào em đến nón em cầm tay ...."

...

ai đấy - thiếu ngươì  nên bị ép

...

Kịch "Sự Tìch Trầu Cau" Bản kịch này do Thầy Cô Tùng ( hình như Thầy dạy  ở Khoa học hay Sinh Lý Sinh Hoá gì đó thì phải thưa Cô

...

Dạ còn nhiều lắm Cô - Nhưng những gì chúng em làm rất thô sơ , chảng hạn , mấy cây mai , đào , là chúng em đi chặt mấy cành cây về rồi mua giấy màu về làm bông ah. Vậy mà chương trình văn nghệ kéo được 4 tiếng đó thưa Cô -

Em chúc Cô Thầy luôn hạnh phúc
Em_TL
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #3096 - 03. Aug 2010 , 19:48

Quote:
Ba Co can de lay suc ma ho het voi cac em day !
Co Van

Em ước mong ba cô lấy sức để hát cho chúng em nghe 
 Smiley
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3097 - 03. Aug 2010 , 21:01

Em Hoa Ha ,
Computer o nha cua em da sua dươc chua?
Co co di choi dau nhieu?Sang nay dua Thay di bo o park gan nha thoi. Luc trươc ngay nao cung di bo , nhung tu ngay co vu tranh giai ve soccer [ world cup]
Thay lay co o nha xem da banh , roi tro nen lươi khong di nua. Sang nay Co phai " xeo " Thay di do.
Trua nay vao D/D dang tra loi thu cho cac em o Ma Van Gia Trang thi co bạn den , the la Co de day. Chac cac em tương Co o trong nay may tieng dong ho ! Co cung mong dươc nhu vay , nhung con nhieu viec phai lam ! Dau ma sung sương nhu vay dươc !
Co Van
Back to top
« Last Edit: 03. Aug 2010 , 21:10 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3098 - 03. Aug 2010 , 21:05

Em TUyet Lan ,
Co " chộ " em roi ! Co doan em o dau dươc het , de ma , neu em noi ro la thay lien ngay.
Co phuc cac em gioi lam do , to chuc mot buoi van nghe nhu vay la nhieu cong phu lam chu !
Em hat nhu vay ma hoi qua CA khong chiu hat cho Co nghe.
Lan sau la khong dươc dau nghe nua day nhe.
Co cam on em da mang hinh vao day cho Co , Co khoi mat cong di lang thang !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3099 - 03. Aug 2010 , 21:09

Em Ngoc Doa oi ,
Hai Co Mai va Thu co con suc de hat khong thi Co khong biet chu Co thi " het xi quach " roi ! bay gio Co chi ngoi de thương thuc tai nghe cua cac em thoi.
Ban chieu Co da ke chuyen cua em cho vo ca si Anh Ngoc roi va cung nhan ca si Anh Ngoc vao muc Nhac ma doc loi em viet.  Grin Grin Grin
Co chac se vui lam do.
Co Van
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3100 - 03. Aug 2010 , 21:10

ngo_thi_van wrote on 03. Aug 2010 , 21:01:
Em Hoa ha ,
Computer o nha cua em da sua dươc chua?
Co co di choi dau nhieu?Sang nay dua Thay di bo o park gan nha thoi. Luc trươc ngay nao cung di bo , nhung tu ngay co vu tranh giai ve soccer [ world cup]
Thay lay co o nha xem da banh , roi tro nen lươi khong di nua. Sang nay Co phai " xeo " Thay di do.
Trua nay vao D/D dang tra loi thu cho cac em o Ma Van Gia Trang thi co bạn den , the la Co de day. Chac cac em tương Co o trong nay may tieng dong ho ! Co cung mong dươc nhu vay , nhung con nhieu viec phai lam ! Dau ma sung sương nhu vay dươc !
Co Van

Dạ em Chích Choè đang ở bên vườn trúc ngó sang , thấy Cô về nhà nên em lẽo đẽo theo sau chào Cô ạ. Hôm nay Cô khoẻ không? Em mong tất cả các con của Mạ Vân đều ngoan ngoãn nghe lời Cô mà thương yêu nhau mãi như Cô đã dạy , cho Cô luôn vui mà vào với chúng em mỗi ngày nha Cô.

Hôm nay em hái hoa nhà anh Phú De tặng Cô nè hoa_tim1 primrose1 hoa_tim1 primrose1 hoa_tim1 primrose1

Chúc Cô luôn vui vẻ và thân tâm an lạc

Thương kính Cô ,

Choè
Back to top
« Last Edit: 03. Aug 2010 , 21:22 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3101 - 03. Aug 2010 , 21:14

Tuyet Lan oi ,
Co quen hoi em ai viet len may cau tho do vay?
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3102 - 03. Aug 2010 , 21:32

ngo_thi_van wrote on 03. Aug 2010 , 07:40:
Cac em oi ,
Sang nay Co vao day ma khong thay lo so buon rau nhu cu. Co cung co cung y nghi nhu Co Thu.
Bay gio thi that su het roi , cam on cac em da to ra
" ngươi lon " !
Cam on Phương Tran da mang vao day nhung cay an qua mang mau sac cua que hương. Lau lam roi Co moi dươc nhin lai nhung cay nay. Dươc hai cay nhu vay la an met nghi do em ! Co se moi cac Giao Su , than hưu va cac em vao thương thuc nhe.
Hoa Mi Nau oi , ai cug dong y voi cau cua PT ca day.Em tro lai voi Co la Co vui roi.
Thu B. oi , em goi cai chi ma Co chi thay mot khung trang xoa vay?
Co quen mung Bo da mua nha moi , em nhan lai cho Bo nhe. Co se qua trang hinh anh de xem hinh , bay gio Co phai viet vai hang con phai dua Thay di bo da.
Em Bich Dinh oi ,
Em goi so nao vay? lau lam roi moi thay em o day ! Cong viec moi ra sao?
Toi hom qua Co ham thương thuc nhac ben muc Nhac ma quen mung ong xa cua Doa da kha nhieu va cung quen cam on Tuyet Lan da cho Co thương thuc nhung tam anh van nghe van gung cua em , nhung buc hinh do la nhung ky niem quy bau lam day. Em khong ghi chu trong hinh em lam gi nen Co khong doan dươc , chi co mot buc em hat thi Co doan dươc thoi.
Bay gio Co phai tu gia cac em mot luc da nhe , roi Co se tro lai.
Co thương tat ca cac em !
Co Van      

Thưa Cô Vân ,

Từ nay trở đi  em đoán Cô không cần điểm danh tên từng đứa con nữa , con cái quây quần xúm xít  như vầy là Mạ vui lắm rồi ha  Grin Cheesy Không thôi Cô cứ cảm thấy thiếu đứa này , đứa kia...

Chúc Cô luôn vui

PTr

Em có nhiều cây trái lắm , em nghĩ nên đem vô từ từ cho Mạ đãi khách  Grin
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #3103 - 03. Aug 2010 , 21:33

Thưa Cô, em HMN đang rong chơi trong VT nhác thấy Cô nên lật đật chạy đến chào Mạ Vân đây ạ.... Thưa Cô vẫn khoẻ ạ?
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3104 - 03. Aug 2010 , 21:36

Hoạ Mi Nâu wrote on 03. Aug 2010 , 21:33:
Thưa Cô, em HMN đang rong chơi trong VT nhác thấy Cô nên lật đật chạy đến chào Mạ Vân đây ạ.... Thưa Cô vẫn khoẻ ạ?

Nâu ơi , Choè nhác thấy cô Thu nữa kìa , 2 đứa mình chạy qua nhà Cô Thu nhen , Nâu đi trước đi coi chừng cô hỏi homework đâu? sao chưa nộp cho Cô đó nghe  Grin Grin Choè còn đang mắc...dịch áh Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Pages: 1 ... 205 206 207 208 209 ... 211
Send Topic In ra