Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141142 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #105 - 21. Dec 2008 , 05:41

Cam on Co Thu da lo cho day du post len nhung tam hinh nay , that la cam dong vo cung. Chi tiec la khong chup dươc mot tam anh chung cac Co Thay va cac em trong mot tam hinh de ky niem , luc do that chang co dau oc dau ma nghi dươc cai gi ca.
Cam on cac ban va cac em mot lan nua da lo cho chu dao qua , chang biet noi gi hon.
Van
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #106 - 21. Dec 2008 , 05:47

ngo_thi_van wrote on 21. Dec 2008 , 05:41:
Cam on Co Thu da lo cho day du post len nhung tam hinh nay , that la cam dong vo cung. Chi tiec la khong chup dươc mot tam anh chung cac Co Thay va cac em trong mot tam hinh de ky niem , luc do that chang co dau oc dau ma nghi dươc cai gi ca.
Cam on cac ban va cac em mot lan nua da lo cho chu dao qua , chang biet noi gi hon.
Van

Cô Vân thương ,
Thấy Cô vào D Đ là em mừng rồi. Ráng giữ gìn sức khoẻ và tinh thần nghe Cô  smflower smflower. Chúc Cô ngày Chủ Nhật an lành  smflower
PH
Back to top

IP Logged

GiangHa
Full Member

œil pour œil, dent pour
dent

Reply #107 - 21. Dec 2008 , 09:04

Cô Vân, Cô Thu & Cô Ngọc Mai thương kính!

GH đã thấy hình ảnh đám tang của bà Cụ của Cô Ngô Vân từ Cô Thu Lê dán lên cho cả nhà LVD xem...GH cảm ơn Cô Thu Lê chia sẻ nỗi buồn cùng Cô Ngô Vân qua việc dán hình ảnh ngày buồn trong đời của Cô Vân...Niềm mất mát trong đời khi không còn Mẹ GH nghĩ sẽ rất lâu mới phôi pha nỗi, nhưng làm sao chúng ta có thể đi ngược lại vòng sinh bệnh lão tử của Tạo Hoá phải không Cô? GH vẫn còn Mẹ, nhưng cũng rất sợ khi ngày Mẹ không còn sẽ xảy ra ...Trời nơi này tuyết đang rơi, hôm qua GH đáp "skytrain" thăm Mẹ, lúc nào cũng được sự tiếp đãi nồng ấm, chân tình và rồi cũng phải đi về lo cho gia đình riêng...những lúc buồn bất cứ chuyện gì là GH cũng tâm tình với Mẹ trước để nghe Mẹ khuyên, gặp khó khăn gì cũng kể Mẹ nghe ...GH mong Cô mau vơi nỗi buồn mất Mẹ để trở lại nơi này với hai Cô Thu Lê, Ngọc Mai và chúng em...GH viết bài thơ về Mẹ để tặng Cô Ngô Vân...dù mỗi người Mẹ có một hoàn cảnh riêng, nhưng có điểm chung là "tình thương vô bờ bến" với đàn con của Mẹ...

...

Mẹ!

Mẹ người Thầy vĩ đại không tên!
Mẹ từ tâm cố vấn dịu hiền
Mẹ biển trời tình thương nhân ái
Mẹ ngàn đời hơi ấm chưa quên!

Mẹ nhọc nhằn một nắng hai sương
Mẹ đêm khuya thao thức canh trường
Mẹ hài lòng hy sinh cuộc sống
Mẹ vì con chẳng quản thu đông

Mẹ dòng thơ chảy mãi trường ca
Mẹ công lao ban bố hải hà
Mẹ suối nguồn cho không mong trả
Mẹ hương nồng thơm ngát bao la

Mẹ vun trồng chăm sóc : quản gia
Mẹ chắt chiu tính toán việc nhà
Mẹ đoạn đoài rời xa con trẻ
Mẹ biết nhìn đất rộng trời xa!

Mẹ chính là tất cả đời con
Và một mai Mẹ mất không còn
Mang hoa hồng dâng tình yêu Mẹ
Bóng hình người khắc mãi tim con !

Giáng Hạ,
12/08
Back to top
« Last Edit: 21. Dec 2008 , 09:39 by GiangHa »  

œil pour œil, dent pour dent

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #108 - 22. Dec 2008 , 03:47

Cam on Phương Tan , Phương Hue , Dang My, Tuyet Ngo , Dau Dova tat ca cac em va Giang Ha voi bai tho da noi len day du ve tam long cua Nguoi Me , that la cam dong ! Co mung la Giang Ha van con Me de con tam su voi Me nhung dieu khong the noi dươc voi ngươi khac. Tuoi cua cac Thay Co thi bay gio chang ai con co Me nua de ma phung dương.
May hom nay nho co hai Co Ngoc Mai va Thu ma cac em da thay hinh anh nhung ngay tang le , da thay dươc tinh thương cua cac Thay Co va hoc sinh doi voi Co nhu the nao , Co that het suc cam kich. Co mong rang thoi gian se la mot lieu thuoc nhiem mau de Co co the nguoi ngoai thương nho. Bay gio thi nhin dau cung thay trong vang va co don vo cung , mat Me la mat tat ca , cam thay minh hut hang , khong co cai gi de bau viu vao dươc ca. Moi lan nho lai la nươc mat lai trao ra. Co van biet la khoc nhu vay se lam cho ngươi qua co khong dươc sieu thoat ma sao van khong cam long dươc.
Vai hang Co tam su voi cac em , bay gio Co moi hieu dươc noi buon cua ngươi mat me , dao Co mat cha , Co cung buon lam nhung tai sao no khong day dut nhu bay gio ? Bay gio thi Co da mo coi ca cha lan me !
Co Van
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #109 - 22. Dec 2008 , 17:58

Thưa Cô Vân ạ, tối nay thấy Cô đã vào d/đ viết vài chữ em cũng theo giòng chữ của Cô thấy lòng vơi vơi nỗi buồn mất Mẹ cùng với Cô. Mấy hôm trước em có xem hình đám tang cô Thu gửi ra; nhìn hình ảnh Cô đeo tang Mẹ đã khiến em không cầm được nước mắt. Có cái gì nghèn nghẹn chặn ngang cổ, em không dám viết hoặc gọi cho Cô, em sợ em nhè sẽ làm Cô đang đau buồn còn buồn thêm nữa. Sau khi xem hình đáng tang hai lần, và thấy Cô đã vào viết vài chữ, em đã định thần bây giờ ngồi viết gửi lòng trìu mến vê Cô. Thưa Cô, lúc Mẹ em mất em cũng buồn khổ lắm Cô ạ. Em khóc hoài, anh nước dừa dỗ sao cũng không được, hỏi em muốn gì, em nói chỉ muốn Mẹ sống lại thôi, không muốn gì sất. Anh nói không muốn con trai à, (lúc ấy cháu được hơn một tuổi) em nói đấy là cháu nội đích tôn của gia đình, em mơ hồ hình như không phải là của riêng em. Anh nói cũng không cần anh nữa à? Em nói không. Em muốn về nhà của Mẹ. Suốt cả năm trời em buồn khổ lắm Cô ạ. Nhưng rồi sau em lại nghĩ chắc Mẹ không muốn em buồn nên em đã khấn với Mẹ rằng, nếu Mẹ muốn em vui, Mẹ phải phù hộ cho em sinh con gái thì em mới chịu. Em mơ hồ rằng con gái mới đích thực là con của mình. Hai năm sau em sinh con gái thật Cô ạ. Em đã thay đổi tất cả mầu trong nhà thành mầu hồng; thậm chí đến cây Noel em cũng trang hoàng đầy mầu hồng luôn. Bà cụ Mẹ anh nước dừa cười, bảo em gàn, nhỡ lại sinh con trai thì sao? Em thưa với Cụ rằng ông bác sĩ cũng nói có thế sinh con trai, có lẽ con phải đổi bác sĩ khác. Thế là Cụ cười to, nói con này đúng là gàn bát sách. Nói thê' nhưng Cụ cũng khâu bằng tay cho em 2 cái gối ôm xinh xinh mầu hồng cho em bé. Rồi còn tủm tỉm cười nói rằng "Tao buộc nơ mầu hồng nhưng để cho chắc ăn tao chậm thêm giây nơ mầu vàng vào nữa."  Vui không Cô?
Bây giờ nghĩ lại thấy cũng tội nghiệp anh nước dừa Cô nhỉ?. Em đã chỉ nghĩ đến cái buồn và mất mát của mình mà không nghĩ đến anh. Dẫu sao anh ấy vẫn sung sướng hơn em, vì vẫn còn có Mẹ.
Thưa Cô, lại sắp đến Tết rồi, tiền lì xì trong phong bao đỏ bà Cụ cho anh thế nào cũng mập hơn phong bao của em đó Cô ạ.  Smiley
Thưa Cô, em kể chuyện lung tung Cô nghe cho khuây khỏa, em tặng hoa cho Cô đây ạ  openflow.gif pinkrose violetflower hoado violettulip hoahong.gif
Thương kính,
Em BichDinh
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #110 - 23. Dec 2008 , 04:19

Em Bich Dinh thuong men ,
Doc thu em nươc mat Co lai trao ra , nhung cang doc Co lai cang cam on em da cố lam cho Co vui ve cau chuyen cua em.
Ong xa cua em that la mot ngươi chong chi tinh ! Co biet em cung la ngươi da tinh da cam. Co vao day de tim dươc tinh thương yeu cua ban be va cua hoc tro cua minh de mong khuay khoa doi chut. Doi luc Co cam thay minh qua " mit ươt " [ nhu loi Co Thu da noi ] xau ho lam ma cung danh chiu !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #111 - 24. Dec 2008 , 04:58

Cùng tất cả các ân nhân của Diễn Đàn LVD , các thân hữu và các bạn , các em cựu nữ sinh LVD và gia đình.
Tôi xin thân chúc tất cả mọi người một mùa Giáng Sinh êm đềm ấm áp trong không khí đại gia đình và năm mới 2009 [ Kỷ Sữu ] sẽ mang lại nhiều sức khỏe và mọi điều mong ước chưa thực hiện được trong năm cũ. 
Thân mến ,
Ngô Thị Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #112 - 24. Dec 2008 , 07:29

ngo_thi_van wrote on 22. Dec 2008 , 03:47:
Cam on Phương Tan , Phương Hue , Dang My, Tuyet Ngo , Dau Dova tat ca cac em va Giang Ha voi bai tho da noi len day du ve tam long cua Nguoi Me , that la cam dong ! Co mung la Giang Ha van con Me de con tam su voi Me nhung dieu khong the noi dươc voi ngươi khac. Tuoi cua cac Thay Co thi bay gio chang ai con co Me nua de ma phung dương.
May hom nay nho co hai Co Ngoc Mai va Thu ma cac em da thay hinh anh nhung ngay tang le , da thay dươc tinh thương cua cac Thay Co va hoc sinh doi voi Co nhu the nao , Co that het suc cam kich. Co mong rang thoi gian se la mot lieu thuoc nhiem mau de Co co the nguoi ngoai thương nho. Bay gio thi nhin dau cung thay trong vang va co don vo cung , mat Me la mat tat ca , cam thay minh hut hang , khong co cai gi de bau viu vao dươc ca. Moi lan nho lai la nươc mat lai trao ra. Co van biet la khoc nhu vay se lam cho ngươi qua co khong dươc sieu thoat ma sao van khong cam long dươc.
Vai hang Co tam su voi cac em , bay gio Co moi hieu dươc noi buon cua ngươi mat me , dao Co mat cha , Co cung buon lam nhung tai sao no khong day dut nhu bay gio ? Bay gio thi Co da mo coi ca cha lan me !
Co Van  

violet2

CÔ VÂN YÊU KÍNH ,
HÔM NAY LÀ NGÀY 12/24....MÙA ĐÔNG NĂM NAY LẠNH GIÁ...CHỢT NHỚ ĐẾN CÔ, VÀ TẤT CẢ..HY VỌNG MANG LẠI 1 CHÚT ẤM ÁM VÀ XOA DIỆU NỔI BUỒN CỦA NGƯỜI MỒ CÔI CHA, LẨN MẸ.

BA EM MẤT LÚC EM ĐƯỢC 5 TUỔI , LÚC TUỔI QUÁ THƠ NGÂy , VÀ CHẴNG NHỚ NHIỀU...CHỈ NHỚ MỖI LẦN BA ĐI LÀM VỀ , LÀ CHẠY RA ĐÓN ÔNG , VÀ ÔNG ẴM BỒNG , QUAY VÒNG VÒNG...LÀM CHA CON CÙNG CƯỜI VUI BÊN NHAU.

MẸ EM ĐÃ CÓ 4 CON GÁI..EM LÀ CON GÁI ÚT TRONG NHÀ...THA HỒ MÀ NHÕNG NHẼO..ĐẾN KHI BA MẸ EM BIẾT LÀ CÓ TIN VUI , ĐÃ THÀNH SỰ THẬT..LÀ MẸ EM ĐANG MANG THAI NGƯỜI EM TRAI ÚT VÀ DUY NHẤT MÀ THÔI.
NHƯNG NGHIỆT NGÃ THAY, BA EM ĐÃ RA ĐI VĨNH VIỄN , TRƯỚC KHI EM TRAI TÊN HỮU HIẾU RA ĐỜI...

CUỘC ĐỜI THẮM THOÁT TRÔI ĐI, MẶC DÙ KHÔNG CÓ BA, NHƯNG CHỊ CẢ EM, ĐI LÀM RẤT CỰC KHỔ , VỪA DẠY HỌC ( NHỜ CHỊ LÀ CÔ GIÁO RẤT NGHIÊM KHẮC...NÊN EM MỚI ĐƯỚC NHƯ NGÀY HÔM NAY...), LẠI ĐI DẠY MAY THÊU TẠI NHÀ..VÀ CÓ TIỆM BÁN NGOÀI THƯƠNG XÁ TAX , NGUYỄN HUỆ NGÀY XƯA.....CHỊ NHƯ NGƯỜI CHA THỨ 2 CỦA CHÚNG EM...VÀ EM CÓ ĐỦ MỌI THỨ ,...DƯỚI SỰ DẠY DỖ , VÀ ĐÙM BỌC BÊN NGƯỜI MẸ HIỀN VÀ 5 CHỊ ẸM

HÔM NAY ĐỌC LỜI VĂN CỦA B. Đ MÀ THẤY CÃM PHỤC , EM VIÊT" RẤT CÃM ĐỘNG VÀ HAY LẮM , LÀM CHỊ NHỚ CHUYỆN NGÀY XƯA , NẾU CÓ GÌ....NHỚ THA LỔI CHO TV NHÉ.

KÍNH CHÚC QUÝ THẦY CÔ, VÀ CẢ NHÀ LUÔN AN LÀNH VA NHIỀU SỨC KHOẼ TRONG NHỪNNG NGÀY LỄ , VÀ NĂM MỚI SA)P' ĐÊN.

ALEX KÍNH VÒNG TAY THẬT NGOAN, KÍNH CHÀO TẤT CẢ.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #113 - 24. Dec 2008 , 07:52

BichDinh wrote on 22. Dec 2008 , 17:58:
Thưa Cô Vân ạ, tối nay thấy Cô đã vào d/đ viết vài chữ em cũng theo giòng chữ của Cô thấy lòng vơi vơi nỗi buồn mất Mẹ cùng với Cô. Mấy hôm trước em có xem hình đám tang cô Thu gửi ra; nhìn hình ảnh Cô đeo tang Mẹ đã khiến em không cầm được nước mắt. Có cái gì nghèn nghẹn chặn ngang cổ, em không dám viết hoặc gọi cho Cô, em sợ em nhè sẽ làm Cô đang đau buồn còn buồn thêm nữa. Sau khi xem hình đáng tang hai lần, và thấy Cô đã vào viết vài chữ, em đã định thần bây giờ ngồi viết gửi lòng trìu mến vê Cô. Thưa Cô, lúc Mẹ em mất em cũng buồn khổ lắm Cô ạ. Em khóc hoài, anh nước dừa dỗ sao cũng không được, hỏi em muốn gì, em nói chỉ muốn Mẹ sống lại thôi, không muốn gì sất. Anh nói không muốn con trai à, (lúc ấy cháu được hơn một tuổi) em nói đấy là cháu nội đích tôn của gia đình, em mơ hồ hình như không phải là của riêng em. Anh nói cũng không cần anh nữa à? Em nói không. Em muốn về nhà của Mẹ. Suốt cả năm trời em buồn khổ lắm Cô ạ. Nhưng rồi sau em lại nghĩ chắc Mẹ không muốn em buồn nên em đã khấn với Mẹ rằng, nếu Mẹ muốn em vui, Mẹ phải phù hộ cho em sinh con gái thì em mới chịu. Em mơ hồ rằng con gái mới đích thực là con của mình. Hai năm sau em sinh con gái thật Cô ạ. Em đã thay đổi tất cả mầu trong nhà thành mầu hồng; thậm chí đến cây Noel em cũng trang hoàng đầy mầu hồng luôn. Bà cụ Mẹ anh nước dừa cười, bảo em gàn, nhỡ lại sinh con trai thì sao? Em thưa với Cụ rằng ông bác sĩ cũng nói có thế sinh con trai, có lẽ con phải đổi bác sĩ khác. Thế là Cụ cười to, nói con này đúng là gàn bát sách. Nói thê' nhưng Cụ cũng khâu bằng tay cho em 2 cái gối ôm xinh xinh mầu hồng cho em bé. Rồi còn tủm tỉm cười nói rằng "Tao buộc nơ mầu hồng nhưng để cho chắc ăn tao chậm thêm giây nơ mầu vàng vào nữa."  Vui không Cô?
Bây giờ nghĩ lại thấy cũng tội nghiệp anh nước dừa Cô nhỉ?. Em đã chỉ nghĩ đến cái buồn và mất mát của mình mà không nghĩ đến anh. Dẫu sao anh ấy vẫn sung sướng hơn em, vì vẫn còn có Mẹ.
Thưa Cô, lại sắp đến Tết rồi, tiền lì xì trong phong bao đỏ bà Cụ cho anh thế nào cũng mập hơn phong bao của em đó Cô ạ.  Smiley
Thưa Cô, em kể chuyện lung tung Cô nghe cho khuây khỏa, em tặng hoa cho Cô đây ạ  openflow.gif pinkrose violetflower hoado violettulip hoahong.gif
Thương kính,
Em BichDinh

primrose1 pansyvang openflow.gif

B. Đ THÂN MẾN ,
HÔM NAY CHỊ  VÀO D Đ , THẤY EM ĐƯỢC MẸ BAN CHO ĐỨA CON GÁI YÊU DẤU , LÀM CHỊ MỪNG CHO EM ĐƯỢC NHƯ Ý.....
  ĐÚNG VẬY , MẶC DÙ MẸ ĐÃ MẤT, NHƯNG LÚC NÀO CŨNG MÃI MÃI BÊN CHÚNG TA, AN ỦI , CHIA XẼ VÀ PHÙ HỘ CHO GD CHÚNG TA MỖI NGÀY , EM NHỈ?

CHỊ CÓ 2 CON GÁI TRƯỚC , SYLVIA VÀ NATALIE , VÀ SAU ĐÓ , VỪA HỌC, VỪA ĐI LÀM QUÁ BẬN , VÀ CÓ 1 LÂN , LÚC NATALIE ĐÚNG 5 TUỖI, GỠI TRONG NHÀ TRẼ , LÀM TÉ GẪY CHÂN...RẤT LO VÀ BUỒN , VÌ LÚC SANH CON, NHƯờI MẸ NÀO CŨNG MAU MAU XEM MẶT..VÀ CÂU MONG CON KHOÈ MẠNH , ĐẦY ĐŨ TỨ CHI....HOÀN HẢO...CHỈ SỢ NATALIE BỊ TẬT SUỐT ĐỜI THÌ ÂN HẬN VÔ CÙNG..

LÚC ĐÓ MUỐN BÕ VIỆC HỌC VÀ NUÔI CON, NHƯNG CŨNG MAY, TAI QUA NẠN KHỎI , VÀ...HOC XONG, RA TRƯỜNG.

OX THÌ LÀ CON ĐẦU LÒNG , ƯỚC AO CÓ CON TRAI.. ĐỂ NỐI DÒNG , NỐI DÕI ( THẬT LÀ BẤT CÔNG CHO CON GÁI CHÚNG TA LÚC ĐÓ...)
  SAU 6 NĂM SAU, CHỊ QUYẾT ĐỊNH SANH LẦN THỨ 3, VỚI ĐIỀU KIỆN LÀ KHÔNG THỂ BẢO ĐÃM LÀ CON TRAI, NHƯNG CHỈ 3 CON MÀ THÔI. CŨNG MAY LÀ CHÁU NỘI ĐÍCH TÔN RA ĐỜI....BÊN OX CƯNG VÀ CÁI GÌ CŨNG CHO CHÁU TRAI..GIốNG NHƯ MẸ CHỊ NGÀY XƯA..ĐỂ LÁI NGUYÊN GIA TÀI CHO EM ÚT....CÁI GÌ NGON QUÝ , CŨNG ĐỄ DÀNH CHO CON TRAI...

CHỊ THÍCH CON GÁI NHƯ EM,  THA HỒ MÀ DIỆN CHO BẰNG THÍCH. NHƯNG NÓI CHUNG, THÌ AI CÙNG THƯƠNG NHƯ NHAU , CÔNG BẰNg , VÀ...CHIA ĐỒNG ĐIỀU , CHO KHỎI BUỒN TỦI.....

VÀI HÀNG CHO EM, CÁM ƠN EM ĐÃ CHIA XẼ VÀ ĐỌC HẾT LỜI VĂN VỤNG VỀ..CỦA BÀ NGOẠI ALEX...

THÂN ÁI CHÚC CẢ NHÀ YÊN VUI TRONG MÙA LỀ NOEL, VÀ NHỚ THỨC ĐẾN 12 GIỜ KHUYA, ALEX SẼ LÀM SANTA BÉ NHỎ , KÍNH GỞI ĐẾN TẤT CẢ NHỪNG NỤ HÔN YÊU NHÉ.

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #114 - 24. Dec 2008 , 17:22

Tuy Van thương ,
Hom nay moi ngươi chac dang vui vay ben gia dinh ,Co chang lam gi nen vao day dao choi  thay co thu cua em. Doc thu cua em ma thương em qua. The la em cung mo coi ca cha lan me , cung nhu Co. Co den tuoi nay moi mo coi thi ke nhu cung sương qua roi ! Con doi gi nua !
Cuoi tuan nay Co se di xa 4 , hoac 5 ngay , se khong check mail dươc va cung khong vao day de noi chuyen dươc voi cac em. Bao gio Co tro ve se tiep tuc nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #115 - 24. Dec 2008 , 18:29

Em TB chào cô Vân.TB được chị Cả cắm bình hoa tặng mừng Giáng Sinh ,Tb mau mau dinh sang nhà cô để mừng cô.Cô ơi gia đình TB ,Nheo Mắt ,Bo,Bi và Bột kính chúc Thầy Cô một mùa Noel thật hạnh phúc. Thương kính , em TB  openflow.gif smflower smflower

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #116 - 25. Dec 2008 , 05:34

Em Thu San Diego
Co khong muon goi em la Thu Beo dau , em co beo gi dau ma    lay ten nhu vay roi khong chiu an uong gi ca " diet " roi lai gay om di thi met lam do.
Cam on em da " rinh " chau hoa nay qua cho Co. Hom do em ve co met khong? Nghi em phai di dương xa ma Co thương qua. Cac em that la co tinh va qua chu dao doi voi Co. Bay gio Co cung đở nhieu roi.
Cam on vo chong em nhe.
Thương men ,
Co Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #117 - 25. Dec 2008 , 11:32

ngo_thi_van wrote on 24. Dec 2008 , 17:22:
Tuy Van thương ,
Hom nay moi ngươi chac dang vui vay ben gia dinh ,Co chang lam gi nen vao day dao choi  thay co thu cua em. Doc thu cua em ma thương em qua. The la em cung mo coi ca cha lan me , cung nhu Co. Co den tuoi nay moi mo coi thi ke nhu cung sương qua roi ! Con doi gi nua !
Cuoi tuan nay Co se di xa 4 , hoac 5 ngay , se khong check mail dươc va cung khong vao day de noi chuyen dươc voi cac em. Bao gio Co tro ve se tiep tuc nhe.
Co Van  

Thương chúc Cô đi chơi được vui vẻ để nguôi ngoai bớt buồn phiền ,mong là năm cũ sắp het^' và năm mới sắp đến Cô sẽ không còn mít ướt nữa để có nhiều sức khoẻ nha cô.Thương Cô thật nhiều.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #118 - 25. Dec 2008 , 14:53

ngo_thi_van wrote on 24. Dec 2008 , 17:22:
Tuy Van thương ,
Hom nay moi ngươi chac dang vui vay ben gia dinh ,Co chang lam gi nen vao day dao choi  thay co thu cua em. Doc thu cua em ma thương em qua. The la em cung mo coi ca cha lan me , cung nhu Co. Co den tuoi nay moi mo coi thi ke nhu cung sương qua roi ! Con doi gi nua !
Co Van  

Drinkinj[b]

KÍNH CHÚC CÔ ĐI CHƠI VUI VẼ VÀ MỌI SỰ HOÀN MỲ LUÔN.

HAPPY X' MAS VÀ NĂM MỚI LUÔN AN LÀNH.
ALEX CŨNG KHOANH TAY KÍNH CHÀO CẢ NHÀ 1 MÙA LỄ NHƯ Ý.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #119 - 25. Dec 2008 , 17:49

Co chua di nen lai vao day thay co thu cua Anh Thu va Tuy Van ,
Co hua voi Anh Thu la sang nam moi Co se tro thanh mit ráo chu khong la mit ươt nua dau !
Cam on hai em da chuc Co , Co cung nghi nen di xa mot luc cho no quên.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 211
Send Topic In ra