Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 22 23 24 25 26 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141118 times)
TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #345 - 12. Feb 2009 , 03:37

...

Thưa Mạ Vân, flower40

Sáng nay em vừa chưng bình hoa xong, ngồi vào bàn chuẩn bị post bài của Mạ Vân thì cái máy nó dở chứng không chịu chạy mà "cứ đứng ỳ cụ ra như là ăn vạ" Shocked Roll Eyes Huh  Roll Eyes Undecided Cry Loay hoay mãi mà "nó" cứ như là thi gan làm mình làm mẩy không nhúc nhích cục cựa gì xấc !!! Huh Angry Huh Lips Sealed Undecided Undecided Cry :' Làm em tức thật là tức bèn  chomachit chomachit chomachit vì tới giờ đi làm nên em phải ngừng ngang xương xin Mạ Vân đừng  godau em nha!  Cheesy Cheesy

Em TN

Back to top
« Last Edit: 12. Feb 2009 , 21:08 by TuyetNgo »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #346 - 12. Feb 2009 , 04:30

Em Tuy Van thương men ,
Co cam on em. Mac dau trong thoi gian nay Co khong co thi gio doc nhung bai viet ma cac em chuyen o LVDgroups , Co van check mail deu de xem co tin tuc gi ve ca nha quan trong khong va thinh thoang van chay voi vao day xem co ai thi don mung , keo bo nha trống khong danh ! 
Co cung khong hieu sao may thang troi nay Dai Gia Dinh cua Co co nhieu chuyen khong may xay ra? Co lai nho loi Co Hieu Tam vua noi la : " Biet cuoc doi la vo thương , nhung minh khong phai la Phat la Thanh nen van dau buon , phai co gang dung bi attached vao cai gi ca..." Co dang co gang lam nhu vay , khong biet co dươc khong?
Co thay co binh hoa hong dep qua , ai dem den cho Co vay , lai thay " Co Van " de la thanh vien moi , Co khong biet la ai ? Dang My va Đau Đo nho tra loi cho Co ro nhe ! Cua ai do , Co cung xin thanh that cam on , Co thich binh hoa nay lam , qua dep ! 
Cam on cac em.

Dang My oi ,
Co doc lai thu em , Co dan em mot dieu la lan sau dung lam nhu em nghi nua nhe , tuc la mua ve may bay roi goi la Co phai di. Khong dươc the dau. Neu cac em ma goi bat tu nhu vay , Co khong di dươc la phi tien day. Neu Co noi di khong dươc , co nghia la Co ket roi , nho nhe. Dau sao Co cung cam on long tot cua cac em
Bay gio Co viet vai chu cho Phu De trươc khi di ra nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #347 - 12. Feb 2009 , 04:37

ngo_thi_van wrote on 12. Feb 2009 , 04:30:
Em Tuy Van thương men ,
Co cam on em. Mac dau trong thoi gian nay Co khong co thi gio doc nhung bai viet ma cac em chuyen o LVDgroups , Co van check mail deu de xem co tin tuc gi ve ca nha quan trong khong va thinh thoang van chay voi vao day xem co ai thi don mung , keo bo nha trống khong danh !  
Co cung khong hieu sao may thang troi nay Dai Gia Dinh cua Co co nhieu chuyen khong may xay ra? Co lai nho loi Co Hieu Tam vua noi la : " Biet cuoc doi la vo thương , nhung minh khong phai la Phat la Thanh nen van dau buon , phai co gang dung bi attached vao cai gi ca..." Co dang co gang lam nhu vay , khong biet co dươc khong?
Co thay co binh hoa hong dep qua , ai dem den cho Co vay , lai thay " Co Van " de la thanh vien moi , Co khong biet la ai ? Dang My va Đau Đo nho tra loi cho Co ro nhe ! Cua ai do , Co cung xin thanh that cam on , Co thich binh hoa nay lam , qua dep !  
Cam on cac em.

Dang My oi ,
Co doc lai thu em , Co dan em mot dieu la lan sau dung lam nhu em nghi nua nhe , tuc la mua ve may bay roi goi la Co phai di. Khong dươc the dau. Neu cac em ma goi bat tu nhu vay , Co khong di dươc la phi tien day. Neu Co noi di khong dươc , co nghia la Co ket roi , nho nhe. Dau sao Co cung cam on long tot cua cac em
Co Van

Thưa cô vân thương,
Thành viên "Cô Vân" là cô học trò cưng  Tuyết Ngô của cô đó mà, em này dùng nick Cô Vân để đăng bài viết của cô, nhưng hôm nay chắc hơi bị ...chạm dây  Tongue , Tuyết mang bình hoa vào tặng cô làm quà Valentine đấy cô ạ  moreflower2
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #348 - 12. Feb 2009 , 04:46

Than goi Phu De,
Dươc biet Phu De va gia dinh khong bi anh hương ve tran hoa hoan khung khiep vua qua la Co mung lam roi. The cac ban HNC cua Phu De co ai bi hau qua cua thien tai do khong? Mong la khong co !
Co dươc nghe nhac si Minh Duy ke chuyen lien quan den tran hoa hoan do. co nhieu chuyen that dau long va cung co nhung chuyen doan ket that la nhu tieu thuyet nhu chuyen hai vo chong , vo chở con meo bang xe hoi , chong chay bang xe moto , roi vi cháy qua gan ba vo phai bo xe va bo ca con meo chay thoat than , bi phong , den khi vao benh vien dedieu tri thi gap chong cung chua phong o day va sau do lai doan tu voi con meo do. Dung la chuyen gi cung co Troi sap dat ca phai khong?      
Mat cua Phu De da binh thương han chua?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #349 - 12. Feb 2009 , 04:48

Cam on em Đau Đo da cho biet.
Tuyet Ngo oi , Co cam on em nhieu nhieu lam. Binh hoa nay dep qua em oi ! Co thich lam.
Ma Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #350 - 12. Feb 2009 , 14:53

Thưa cô Vân ,em thấy Cô on line nên vào thăm cô một chút.Em mong là không có gì thật nghiêm trọng với Đại gia đình của Cô và hy vọng mọi chuyện sẽ chóng êm xuôi tốt đẹp.Em mong là Thày Cô luôn giữ sức khoẻ và vững tinh thần với mọi thử thách của cuộc sống.
Em biếu cô ít hoa cho đời tươi chút nha Cô  vuonhoa
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #351 - 12. Feb 2009 , 15:03

Anh Thu oi ,
Mot ngươi trong Dai Gia Dinh Co lai dut ao ra di nua ! Bay gio Co co gang xem nhu chuyen Sinh Ky Tu Quy de ma chap nhan !
Cam on em rat nhieu. Moi ngươi roi cung phai lan lươt ra di thoi minh dau co the niu keo dươc , roi den luc Co cung phai tu gia cac em. Co sinh thi co tu. Troi keu ai nay " da " , nhung Co se lam ngo khong " da " gia vo diec thi Troi cung chiu thua thoi ! de con o voi cac em chu ! Wink Cu vui dươc ngay nao hay ngay ay phai khong Anh Thu?
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #352 - 12. Feb 2009 , 18:22

Em Tuy Van thương men ,
Cam on cac em.

Dang My oi ,
Co Van

cô VÂN kính ,
Thành thật chia buồn với đại gd của cô. kính chúc hương hồn bà dì bên ĐAN MẠCH sớm về cỏi NIÊ"T BÃN.

đúng là trời kêu ai nấy dạ , cô trò mình chuyện trò mồi ngày , chia vui, xẽ buồn là quý rôii`. nếu có kêu, nhớ đừng DẠ , cô nhẹ. Cô ráng giữ gìn sức khoẽ , nhất là mấy ngày nay, trời mưa....

Thân kính chúc lành quý thầy cô và đại gd chúng ta luôn  tâm thần an lạc , và may mắn mọi ngày.

ALEX mấy hôm nay bị càm , làm bn nầy đứng ngồi không yên.

Tối nay ,  Không dám cho ALEX hôn bà VÂN, nhỡ lây bịnh thì mệt...nhưng kính chúc cả nhà ngù ngon và nhiều mộng đẹp.
thân kính
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #353 - 12. Feb 2009 , 19:22

ngo_thi_van wrote on 12. Feb 2009 , 15:03:
Anh Thu oi ,
Mot ngươi trong Dai Gia Dinh Co lai dut ao ra di nua ! Bay gio Co co gang xem nhu chuyen Sinh Ky Tu Quy de ma chap nhan !
Cam on em rat nhieu. Moi ngươi roi cung phai lan lươt ra di thoi minh dau co the niu keo dươc , roi den luc Co cung phai tu gia cac em. Co sinh thi co tu. Troi keu ai nay " da " , nhung Co se lam ngo khong " da " gia vo diec thi Troi cung chiu thua thoi ! de con o voi cac em chu ! Wink Cu vui dươc ngay nao hay ngay ay phai khong Anh Thu?
Co Van

Cô ơi ,cô nói thật chí lý.Có chúng em quây quần cô sẽ phải ở lại mãi mãi với chúng em chứ cô nhỉ.
   Em xin được chia buồn cũng Cô và gia đình về chuyện mất mát này.Xin cô giữ sức khoẻ.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #354 - 12. Feb 2009 , 19:28

Cam on cac em.

Co Van

Quote:
Thưa cô vân thương,
Thành viên "Cô Vân" là cô học trò cưng  Tuyết Ngô của cô đó mà, em này dùng nick Cô Vân để đăng bài viết của cô, nhưng hôm nay chắc hơi
bị ...chạm dây
 Tongue , Tuyết mang bình hoa vào tặng cô làm quà Valentine đấy cô ạ  moreflower2

Đúng là QS của mấy đứa em! Nâng lên xong tiện tay xô luôn ha! Cry Cheesy Grin laugh12 Nhất cử tam tứ tiện ha! rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

ngo_thi_van wrote on 12. Feb 2009 , 04:48:
Cam on em Đau Đo da cho biet.
Tuyet Ngo oi , Co cam on em nhieu nhieu lam. Binh hoa nay dep qua em oi ! Co thich lam.
Ma Van

Thưa Mạ Vân, flower40

Sáng nay em vừa chưng bình hoa xong, ngồi vào bàn chuẩn bị post bài của Mạ Vân thì cái máy nó dở chứng không chịu chạy mà "cứ đứng ỳ cụ ra như là ăn vạ" Shocked Roll Eyes Huh  Roll Eyes Undecided Cry Loay hoay mãi mà "nó" cứ như là thi gan làm mình làm mẩy không nhúc nhích cục cựa gì xấc !!! Huh Angry Huh Lips Sealed Undecided Undecided Cry :' Làm em tức thật là tức bèn  chomachit chomachit chomachit vì tới giờ đi làm nên em phải ngừng ngang xương xin Mạ Vân đừng  godau em nha!  Cheesy Cheesy

Em TN
Back to top
« Last Edit: 12. Feb 2009 , 19:29 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #355 - 13. Feb 2009 , 01:29

tuyet_ngo wrote on 12. Feb 2009 , 19:28:
Đúng là QS của mấy đứa em! Nâng lên xong tiện tay xô luôn ha! Cry Cheesy Grin laugh12 Nhất cử tam tứ tiện ha! rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Thưa Mạ Vân, flower40

Sáng nay em vừa chưng bình hoa xong, ngồi vào bàn chuẩn bị post bài của Mạ Vân thì cái máy nó dở chứng không chịu chạy mà "cứ đứng ỳ cụ ra như là ăn vạ" Shocked Roll Eyes Huh  Roll Eyes Undecided Cry Loay hoay mãi mà "nó" cứ như là thi gan làm mình làm mẩy không nhúc nhích cục cựa gì xấc !!! Huh Angry Huh Lips Sealed Undecided Undecided Cry :' Làm em tức thật là tức bèn  chomachit chomachit chomachit vì tới giờ đi làm nên em phải ngừng ngang xương xin Mạ Vân đừng  godau em nha!  Cheesy Cheesy

Em TN

Hihi thì ra chị Đ Đ đoán sai 1 chút xíu, không phải TN hơi bị chạm dây mà là cái côm pu tưa của em bị chạm dây  Grin  Grin. Tuyết à, chị có nghe tin nhắn của em, nhưng đợi...mai mốt mới trả lời nha  Tongue
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #356 - 13. Feb 2009 , 04:43

Đau Đo oi ,
Cai may cua Co " trở chứng " hay tai cai gi....Co khong biet dang doc thu cua may em thi tu nhien ca " can nha cua Ma Van " bien dau mat ! Lai phai lam lai tu dau.
Em sao thuc day som the?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #357 - 13. Feb 2009 , 04:46

TUyet Ngo oi ,
Cu tu tu , khong di dau ma voi , Ma Van khong co nỡ go dau ai dau , mac dau mang tieng la lam nghe " go dau tre ".
Bao gio dươc thi dua len , dung thac mac ma met nhe.
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #358 - 13. Feb 2009 , 04:50

Tuy Van oi ,
Co cam on em da chia buon voi Co.
Co se nho loi em dan , dung co DA khi Troi keu !
Toi nghiep Alex , Co biet em lo lam , Co da qua kinh nghiem do voi be Quyen nen biet. Cau mong cho Alex mau chong binh phuc cho ba ngoai T.V. dươc yen long.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #359 - 13. Feb 2009 , 04:56

Em Anh Thu oi ,
Co biet ma , cac em quay quan ben Co thi lam sao Troi nỡ bat Co di dươc ! Hon nua Ong Ba Cu cua Co tho lam , ai cung tren 90 tuoi moi mat. Noi vay chu Co khong muon song den tuoi do dau , Co cung biet chang ai muon keo dai cuoc doi minh nhu vay !
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 22 23 24 25 26 ... 211
Send Topic In ra