Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141218 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #465 - 09. Mar 2009 , 02:56

TB oi ,
Ma Van di ngay 29 thang 4 nen khong bi " chiem ngương " may hanh dong " tu nhien " nhu vay. Ma Van tuy vay cung hieu dươc phan nao noi dau va cam phan cua nhung ngươi bi mat tat ca mot cach lang nhach !
Cam on em da ghe can nha cua Ma Van va chuc Ma Van.
Chieu hom qua gap dong du cac Thay Co o Orange County tai nha Thay Long va mot so cac em LVD , vui lam.
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #466 - 11. Mar 2009 , 03:01

Cac em oi ,
Co biet cac em co di ngang nha Ma Van ma khong chiu go cua cho Co ra mo don vao nha choi.
Khong co ai ghe nha nen Co lang thang qua ben Hoa Gam NGay Xua thay co bai tho Tam Biet Hue cua Thu Bon do Phương Hue dang len.
Bai tho nay Co van thich lam ma quen roi , bay gio dươc doc lai mung qua !
Cac co gai Hue nhu Phuong Tan , Phương Hue...khi doc bai nay chac chan the nao cung cam dong lam lam??
Thoi , bay gio Co lai di lang thang mot luc trươc khi di lam de xem co thay cai gi hay hay khong nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #467 - 11. Mar 2009 , 03:59

ngo_thi_van wrote on 11. Mar 2009 , 03:01:
Cac em oi ,
Co biet cac em co di ngang nha Ma Van ma khong chiu go cua cho Co ra mo don vao nha choi.
Khong co ai ghe nha nen Co lang thang qua ben Hoa Gam NGay Xua thay co bai tho Tam Biet Hue cua Thu Bon do Phương Hue dang len.
Bai tho nay Co van thich lam ma quen roi , bay gio dươc doc lai mung qua !
Cac co gai Hue nhu Phuong Tan , Phương Hue...khi doc bai nay chac chan the nao cung cam dong lam lam??
Thoi , bay gio Co lai di lang thang mot luc trươc khi di lam de xem co thay cai gi hay hay khong nhe.
Co Van  

Thưa Cô Vân thương ,
Sáng nay em thấy Cô chưa vô nhà , định mời Cô ăn điểm tâm mà photobucket đóng cửa nên em không dọn thức ăn cho Cô được  Cheesy Em mang tiếng là con gái Huế mà đến năm 2003 mới lần đầu tiên đặt chân đến Huế đó thưa Cô.. Đúng là biết Huế rồi thì chân đi không rời , em về cằn nhằn Má sao hồi đó không sanh em ở Huế mà dọn vô Sài Gòn chi vậy  Grin Grin Em thấy mấy người lớn lên ở Huế thiệt là may mắn , mỗi ngày nhìn cảnh sông Hương Núi Ngự ( thiệt tình em không biết núi Ngự ở chỗ nào  Tongue ), nhìn sông Hương không cũng đủ hương vị cuộc đời rồi phải không Cô  Roll Eyes Roll Eyes Để em bắt chước B Đ dọn hoa trên bàn cho Cô  smflower
  pansytim pansytim pansytimroses45 roses45
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #468 - 11. Mar 2009 , 04:25

thanh_mai Cô Vân thương kính,

Sáng nay em ghé trường, vào Mạ Vân Gia Trang trước để chào Cô thì thấy chị PH đã nhanh chân hơn em rồi.  Smiley Xin Cô xem em biểu diễn Trứng Chiên Giá Hành Cà Chua mời Cô đây ạ  chef_bieu_dienwhistling Em vừa làm bếp vừa huýt gió. Chắc Cô không nghe được phải không ạ? Tại em đang tập  Grin Grin Thưa Cô, đây là ly rượu sâm cho khoẻ ạ redwine.  Xong rồi, em đặt hoa trên bàn  tulipvang tulipdo tulipvang tulipdo tulipvang tulipdo và chúc Cô một ngày vui.
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #469 - 12. Mar 2009 , 13:35

Em Phương Hue ,
Lau lam roi moi thay em ghe nha , cam on em da bay hoa de trang hoang cho Co.
Em con dươc ve Hue nam 2003 , Co thi xa Hue may chuc nam troi roi tu 1957 , chac chan la Hue da thay doi nhieu , nhung ngươi quen cu co le cung khong con o day nua ! Hue la ca mot khung troi ky niem cua Co , the ma Co da bo di bien biet chang tro ve tham , te that !
Tho cua Thu Bon hay qua , em con bai nao noi ve Hue nua khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #470 - 12. Mar 2009 , 13:41

Em Bich Dinh oi ,
Em that qua chu dao , lo cho Co du moi thu !
Em huyt gio dươc day à ? Co nho luc con be Co van thương huyt gio , bi ba ngoai cua Co mang la con gai khong dươc huyt sao , khong dươc cươi lon tieng....bao nhieu la thu cấm ! Bay gio nho lai ma cươi mot minh !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #471 - 13. Mar 2009 , 05:41

ngo_thi_van wrote on 12. Mar 2009 , 13:41:
Em Bich Dinh oi ,
Em huyt gio dươc day à ? Co nho luc con be Co van thương huyt gio , bi ba ngoai cua Co mang la con gai khong dươc huyt sao , khong dươc cươi lon tieng....bao nhieu la thu cấm ! Bay gio nho lai ma cươi mot minh !
Co Van

vuon_hoa_2[b] vuonhoa party4[b] partyfrog[b] whistling

[/b][/b][/b]

MẠ VÂN KÍNH ,
SÁNG NAY CHỢT NHỚ MẠ VÂN LẠ LÙNG , 2 BC ALEX KÍNH DÂNG HOA ĐẸP , VÀ HUÝT GIÓ VỚI MẠ VÂN CHO VUI NHÀ , VUI CỮA.
BÂY GIỜ NHỚ LẠI NHỮNG CHUYỆN CỦ , MÀ CƯỜI 3 MÌNH VỚI MẠ VÂN ĐÂY ( MẠ VÂN , BN TV VÀ ALEX..HI.HI.)

VÌ GD TV CŨNG NÓI LÀ CON GÁI PHẢI THÙY MỴ , KHÔNG ĐƯỢC LÀM CÁI NẦY , KHÔNG ĐƯỢC LÀM CÁI KIA....THẬT BẤT CÔNG CHO 4 CHỊ EM GÁI CỦA EM, CÒN CHÚ CON TRAI DUY NHẤT THÌ LÀM GÌ CŨNG.....ĐƯỢC..

CŨNG HÊN LÀ CHÚNG TA ĐƯỢC QUA QUÊ HƯƠNG THỨ 2 NẦY...NÊN NAM NỮ BINH QUYỀN....THẬT LÀ CHÍ LÝ.

KÍNH CHÚC MẠ VÂN VÀ CẢ NHÀ 1 CUỐI TUẦN MAY MẮN , VÀ AN LÀNH.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #472 - 13. Mar 2009 , 07:27

Tuy Van thuong ,
Cam on Tuy Van da nho den Ma Van , ba ngoai TV dang am Alex phai khong? Hom nay Ma Van dươc gap be Quyen day . That gan nhu Ngưu Lang Chuc Nu  , o day mot tuan mot lan chu khong phai mot nam mot lan , nen cung đở nhớ ! Em thi co Alex luon ben canh roi , sương nhi !
Luc xua con gai bi cam nhieu chuyen lam , co the nho vay moi nen ngươi day em a.
Ma Van goi thương nho den hai ba chau nhe.
Bay gio Ma Van phai sua soan di lam day.
Ma Van      
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #473 - 13. Mar 2009 , 10:54

ngo_thi_van wrote on 12. Mar 2009 , 13:41:
Em Bich Dinh oi ,
Co Van

hongtim Cô Vân thương kính,
Chiều nay em mới ghé vào được nên chạy nhanh đến Mạ Vân Gia Trang chào Cô. Thưa, em không biết huýt gió Cô ạ, em đang tập nhưng sao vẫn chưa được. Bà bạn Mỹ ngồi gần em ngày nào cũng huýt gió, em nói với bà ấy rằng ngày xưa ở VietNam con gái cấm không được huýt gió, bà ta tròn to mắt ngạc nhiên. Bây giờ đôi khi con gái em cười to em cũng chặc chặc cái lưỡi, con gái biết ý của em thì cười nhỏ  lại. Tự nhiên em bỗng thấy mình sao giống y như hình ảnh của Mẹ mình ngày xưa. Mỗi lần em chặc lưỡi thì anh Nước Dừa hỏi em có phải là thạch sùng không? Vui không Cô? Em chúc Cô ăn cơm tối thật ngon miệng. Hoa học trò đang ươm trong vườn đã nở, em hái vào nhà đây ạ  pansyvang pansytim pansyvang pansytim pansyvang pansytim
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #474 - 14. Mar 2009 , 05:02

Em Bich Dinh oi ,
Doc thu em ma Co buon cươi qua ! Anh " Nươc  Dua " cua em sao vi von gi hay the ! a, ma sao em lai dat ten cho anh ay la " Nươc Dua "?
Cam on em da biet y Co thich " hoa hoc tro ".
Trong vươn Co khong co hoa do , chu neu co thi Co cung se hai vai doa ep vao sach [ khong con vo nua ] de goi tang em do , hoac cho em nao cung thich loai hoa nay.
Co hai tam trong vươn Phu De da  pansytim pansyvang
de tang em day
Co Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #475 - 14. Mar 2009 , 05:09

Bà Vân đã vào xem hình "Lớn Quyên" đọc sách thưởng hoa chưa?
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #476 - 14. Mar 2009 , 06:32

ngo_thi_van wrote on 13. Mar 2009 , 07:27:
Tuy Van thuong ,
Cam on Tuy Van da nho den Ma Van , ba ngoai TV dang am Alex phai khong? Hom nay Ma Van dươc gap be Quyen day . That gan nhu Ngưu Lang Chuc Nu  , o day mot tuan mot lan chu khong phai mot nam mot lan , nen cung đở nhớ ! Em thi co Alex luon ben canh roi , sương nhi !
Luc xua con gai bi cam nhieu chuyen lam , co the nho vay moi nen ngươi day em a.
Ma Van goi thương nho den hai ba chau nhe.
Bay gio Ma Van phai sua soan di lam day.
Ma Van      

vuon_hoa_2

mạ VÂN kính mến,
nghe nói ' lớn QUYÊN ' ở ngoằi còn dễ thương hơn trong hình nữa...thế thì có triễn vọng làm hoa khôi , trong tương lai thật gần , cô nhỉ?
Thật diễm phúc cho các bà nội và bn có các cháu để làm đề tài , và để làm vui sân trường thân yêu của chúng ta.

Kính chục mạ VÂN và cả nhà 1 cuối tuần đầy niềm vui.

ALEX cũng hái trộm hoa partyfrog  roses45  pansyvang  pansytim     flower4u kính gỡi đến bà đây.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #477 - 14. Mar 2009 , 14:52

Thu oi ,
Sang nay da vao de ngam " Lớn Quyen " roi ma ! Con be khong bao gio cươi khi chup hinh !
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #478 - 14. Mar 2009 , 14:53

Tuy Van oi ,
Be Quyen co trien vong giong me va ba ngoai Thu day !
Cam on em va Alex da hai trom hoa dem cho Ma Van.
Ma Van
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #479 - 17. Mar 2009 , 03:03

thanh_mai Cô Vân thương kính,
Sáng nay em có bánh mì, lòng trắng trứng chiên, dưa leo, rắc tí maggi vào cho thơm  nong_hoi, và nước sâm hãy còn ấm  redwine, em dọn sẵn để Cô dùng trước khi đi làm. 

Cô hỏi sao em gọi anh Trụ là anh nước dừa ạ? Tại sau này em biết nấu chè đậu trắng, mà đậu trắng thì phải kèm theo nước dừa đó ạ. Mọi người trêu em là mời ăn chè nhưng em lại giữ lại nước dừa.  Grin

Em kính chúc Cô một ngày vui. Bày hoa trên bàn Cô và khép cửa đi ra.  violetflower violetflower tulip_tim tulip_tim tulip_tim violetflower violetflower
BD*
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 ... 211
Send Topic In ra