Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141079 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #735 - 11. May 2009 , 02:50

ngo_thi_van wrote on 09. May 2009 , 17:51:
Co Thu Le oi ,
Minh chay di tim La Thu Tam Tinh 3 ma o dau chang thay , co thay Tam Tinh 2 thi co. Minh da bao vao day la hay di lac , co nho Phương Dang vao cho minh di ma P.Dang " làm lơ " nen danh chiu , nho chi cho ro rang , chu chang biet dau ma tim thi lam sao doc dươc bai tho ban lam tang toi cho dươc???? Huh
Van 

Em mang Lá Thư Tâm Tình 3 trở lại để cô Vân đọc nhé. Cô đừng trả lời vào đấy vì mục này từ 5 năm về trước nên đã được cất vào tủ lưu trử dưới nhan đề "Diễn đàn 2004.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #736 - 11. May 2009 , 03:26

Mạ Vân - Mother Of The Year 2009

...

Cô Vân thương kính, thanh_mai

Em mời Cô xem tivi ngày hôm qua. Cô đã được chọn làm Người Mẹ của năm 2009 đấy ạ.
Em chúc Cô một ngày vui.    tulipdo primrose1 tulipdo primrose1 tulipdo
Bích Định
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #737 - 11. May 2009 , 03:28

Cac em thương : Dang My , Anh Thu , Bich Dinh , Tuy Van , Dau Do va tat ca cac em.
Toi hom qua Co ve nha khuya qua vi dua ba Di di xem nhac chu de ve Me , Co nho den Me cua Co , Co khoc vui tu dau den cuoi , nhat la khi Tran Thu Ha hat bai Dương Xa Van Dam cua Trinh Cong Son , hau nhu ca rap deu khoc  , nen Co cung khong can phai dau diem , xau ho nua , tha ho khoc ! 
Sang nay day hoi tre , chay vao day thay cac em tang Co nhung chau hoa va nhung loi noi that chi tinh , Co cam dong vo cung. Khi Co noi Co khong co con cai la Co noi su that , khong dươc cai diem phuc lam bon phan cua ngươi me that su , chu Co khong co y nhu Anh Thu noi dau nhe.
Co biet Co co hang tram dua con ma dua con nao cung yeu men Co va Co cung thương yeu khong kem cac con cua Co , mac dau Co chua co mot gio phut nao phai
" mang nang , de dau , nuoi nang tu luc con bu mom cho den luc trương thanh " ! The la Co may man qua roi chu con gi nua !
Bay gio Co phai di lam keo tre gio roi. Hen cac em sau nhe.
Ma Van      
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #738 - 11. May 2009 , 16:51

Bich Dinh oi ,
Ban sang khi Co tra loi cac em xong thi phai di lam ngay nen chua xem cai " tin TV " cua em dươc. Bay gio Co moi vao day lai de nghe xem cai gi? Em lam Co cươi qua va cung cam dong lam. Sao em co sang kien hay vay?
Ngay hom qua " Anh Nươc Dua " cua em lam mon gi de đãi em vay ?
Bay gio Co mo bai Rieng Mot Goc TRoi de thương thuc lai day , cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #739 - 11. May 2009 , 17:16

Dang My oi ,
Bay gio Co moi co thi gio de vao day ngam may chau hoa cua cac em dem vao tang Co.
CHau hoa hong cua em dep qua , dep ruc ro do em !
Cam on em nhieu nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #740 - 11. May 2009 , 17:23

Anh THu oi ,
Loi noi cua em that lam Co qua cam dong va nhu em da vi von , moi doa hoa khac mau la bieu hieu cho cac em cua Dai Gia Dinh Le Van Duyet chung ta. Co rat han hanh dươc cac em yeu men.
Cam on em va cac em ma em da dai dien goi den nhung doa hoa an tinh tang Ma Van.
Hen se gap em vao thang 8 toi.
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #741 - 11. May 2009 , 17:30

Em Dau Do oi ,
Cam on em rat nhieu da khieng ca tu lưu tru ho so cu vao day cho Co.
Doc lai may cai thu Co Thu va Co trao doi cho nhau ma Co cu cươi hoai. The ma tham thoat da may nam trời trôi qua ! Le that , khong trach gi cac Co chong gia va cac dua tre qua lớn  ! Thoi gian that la khung khiep.
Tuyet Ngo da tra loi cho Co roi , nghe noi den cuoi thang 5 TUyet moi co the tro lai D/D dươc , moi co tin buon la con cho cua Tuyet moi chet , nghe noi Khoai khoc nhieu lam. Co khong dam nuoi con gi ca , nuoi de no chet roi minh them buon  !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #742 - 11. May 2009 , 17:34

Em Tuy Van ,
Co cam on em va Alex nhe , em biet nau mon Hue khong? Em co nau mon Hue dac biet de cho Ong Xa thương thuc khong , hay la Ong Xa em phai nau mon Bac cho em?
Alex co tang Ba Ngoai TV qua gi cho ngay le Me khong? Chac la hon ba ngoai 1000 cai phai khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #743 - 12. May 2009 , 02:07

ngo_thi_van wrote on 11. May 2009 , 16:51:
Bich Dinh oi ,
Ban sang khi Co tra loi cac em xong thi phai di lam ngay nen chua xem cai " tin TV " cua em dươc. Bay gio Co moi vao day lai de nghe xem cai gi? Em lam Co cươi qua va cung cam dong lam. Sao em co sang kien hay vay?
Ngay hom qua " Anh Nươc Dua " cua em lam mon gi de đãi em vay ?
Bay gio Co mo bai Rieng Mot Goc TRoi de thương thuc lai day , cam on em.
Co Van

Cô Vân thương kính,
Hí hí cái tivi thật đã làm cho Cô cười và vui, em cũng vui và cười toe luôn. Grin Grin  Thưa Cô, sáng chủ nhật anh nước dừa làm thức ăn sáng cho em rồi đi đánh tennis. Sau đó gần 11 giờ thì Baby lại mang một đĩa thức ăn vào phòng cho em nói Happy Mother's Day. Cháu bé nướng bánh mì, chiên hai trứng ốp la, một miếng promage đầu bò, thịt gà tây và jambon. Giống y chang cái đĩa lúc sáng anh nước dừa làm. Em không nỡ nói với cháu rằng đã ăn rồi, nên lại ăn thêm 2 trứng ốp la và một khoanh bánh mì tây. Thế là em đã ăn 4 trứng trong ngày Mother's Day. No cành hông luôn đó ạ. laugh12  Cũng tại vì mùi trứng ốp la thơm ngon béo bổ, em khó mà bỏ sang một bên Cô ạ.  Wink
Thưa Cô, hôm nọ em nhớ là Cô nói Cô làm thứ hai, ba, tư và sáu; và Cô sẽ không đi dự DHLVD được ạ? Em sẽ có mặt ở Westlake thứ năm, 20 tháng 8, và sẽ đến thăm Cô được không ạ? Em mời Cô ly đậu nành  redwine và chúc Cô một ngày vui. Em trưng hoa trên bàn cho Cô.  hongtim hongtim openflow.gif hongtim openflow.gif hongtim hongtim
Bích Định

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #744 - 12. May 2009 , 03:11

BichDinh wrote on 12. May 2009 , 02:07:
Cô Vân thương kính,
....
Thưa Cô, hôm nọ em nhớ là Cô nói Cô làm thứ hai, ba, tư và sáu; và Cô sẽ không đi dự DHLVD được ạ? Em sẽ có mặt ở Westlake thứ năm, 20 tháng 8, và sẽ đến thăm Cô được không ạ? Em mời Cô ly đậu nành  redwine và chúc Cô một ngày vui. Em trưng hoa trên bàn cho Cô.  hongtim hongtim openflow.gif hongtim openflow.gif hongtim hongtim
Bích Định

Em à, cô Vân nói lúc nào mà chị Đ Đ đọc sót vậy cà??? Cô ơi cô ơi, sao cô lại không đi dự được, "phòng họp" chỉ cách nhà cô  có...1 tị thôi mà, hay là em Đ T chỉ nói đùa thôi   Undecided  Huh
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #745 - 12. May 2009 , 03:13

Bich Dinh oi ,
Sau ngay Le Me chac chan cholesterol cua em se len cao , sau khi da an den 4 cai  trung trong ngay  Smiley , !!!!
Nghe em ke , Co hieu dươc tam long cua ngươi Me doi voi con , khong co gi co the so sanh dươc !
Em oi , Co noi la Co di lam nhung ngay do , nhung tham du DHLVD lam sao Co co the khong di cho dươc , vi day la co hoi Co se gap lai ban be dong nghiep da may chuc nam troi khong thay mat nhau va cung la ngay ma Co se gap lai hau het cac " con gai cua Ma Van " lam sao Co co the bo dươc ! Em yen chi , the nao Co cung se co mat , con de dươc thuong thuc giong ca bat hu cua cac ca si trong Dai Gia Dinh Le Van Duyet nua chu !
Dau  sao Co cung rat cam on cai tinh cua em doi voi Co.
Cam on em da mang hoa va sua vao cho Co nhe.
Co Van      
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #746 - 12. May 2009 , 03:17

Dau Do oi ,
Dau Trang nghe lam day. Dai Hoi Toan Cau  cua Le Van Duyet thi bat cu o dau Co cung se di chu , dau co vo tinh den nhu vay dươc ! Chi tru nhung chuyen bat trac xay den thoi. Em dung co la toang len the  laugh12
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #747 - 12. May 2009 , 03:23

ngo_thi_van wrote on 12. May 2009 , 03:17:
Dau Do oi ,
Dau Trang nghe lam day. Dai Hoi Toan Cau  cua Le Van Duyet thi bat cu o dau Co cung se di chu , dau co vo tinh den nhu vay dươc ! Chi tru nhung chuyen bat trac xay den thoi. Em dung co la toang len the  laugh12
Co Van

Hihihi thế thì em an tâm là em không đọc sót ! Lâu lâu các em gái của em chỉ thích chơi trò hại tim!!! Thế thì B Đ sẽ đến Cali vào ngày 20/8 , em bắt chước em ấy tập huýt sáo buổi sáng whistling  whistling  whistling và mi trộm cô 1 cái   Kiss .
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #748 - 12. May 2009 , 03:35

ngo_thi_van wrote on 12. May 2009 , 03:17:
Dau Do oi ,
Dau Trang nghe lam day. Dai Hoi Toan Cau  cua Le Van Duyet thi bat cu o dau Co cung se di chu , dau co vo tinh den nhu vay dươc ! Chi tru nhung chuyen bat trac xay den thoi. Em dung co la toang len the  laugh12
Co Van

Chị Đậu Đỏ của em ơi, tim chị đang đập thùm thùm tức là tim chị tốt quá đó. Có phải cảm ơn em đã làm cho tim chị giật mình không?  Grin  Chị đừng kêu em nằm xuống đấy nhé.  Kiss Dẫu sao thì em cũng mua vé phi cơ rồi đấy. smflower  Em Đậu Trắng
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #749 - 12. May 2009 , 03:40

ngo_thi_van wrote on 12. May 2009 , 03:13:
Bich Dinh oi ,
Sau ngay Le Me chac chan cholesterol cua em se len cao , sau khi da an den 4 cai  trung trong ngay  Smiley , !!!!
Nghe em ke , Co hieu dươc tam long cua ngươi Me doi voi con , khong co gi co the so sanh dươc !
Em oi , Co noi la Co di lam nhung ngay do , nhung tham du DHLVD lam sao Co co the khong di cho dươc , vi day la co hoi Co se gap lai ban be dong nghiep da may chuc nam troi khong thay mat nhau va cung la ngay ma Co se gap lai hau het cac " con gai cua Ma Van " lam sao Co co the bo dươc ! Em yen chi , the nao Co cung se co mat , con de dươc thuong thuc giong ca bat hu cua cac ca si trong Dai Gia Dinh Le Van Duyet nua chu !
Dau  sao Co cung rat cam on cai tinh cua em doi voi Co.
Cam on em da mang hoa va sua vao cho Co nhe.
Co Van      

Thưa Cô ạ,  thanh_mai  Bây giờ em yên chí rồi. Không biết tại sao em lại nhớ là Cô đã xin ngày nghỉ trước khi ngày hội họp dời lại nên Cô sẽ không nghỉ được nữa.  chomachit Lần này chắc Cô sẽ hát nhiều hơn 1 bài ạ?  flower40
Thương kính,
Bích Định
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 211
Send Topic In ra