Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Ngọc Mai  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 14
Send Topic In ra
Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Ngọc Mai (Read 25932 times)
nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Ngọc Mai
Reply #75 - 21. Jan 2011 , 12:27

Chúc mừng  Sinh nhật Cô Ngọc Mai-chúc cô  nhiều Sức Khoẻ - Mọi Sự Như Ý .

Nguyễn Toàn-  Sydney
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #76 - 21. Jan 2011 , 17:20

Thưa cô ,
Em chúc cô 1 sinh nhât thật vui cô nhé ( chắc chắn là vui rồi cô nhỉ )....Mọi người mang hoa & bánh tới mừng cô ,còn em chỉ có lời chúc mà thôi cô ạ...
Ngày nào cũng là ngày vui cô nhé.
em Lan.
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #77 - 21. Jan 2011 , 18:04

Cô ơi, hôm SN Hoa Hạ được Cô khen tài "mượn hoa.." làm em sung sướng quá, nhưng bổn cũ soạn lại nữa em sợ...nổi danh "chôm chĩa" sợ bi đòn, thôi thì em có cả một tấm lòng thành, một niềm thương kính kèm theo lời chúc Cô Ngọc Mai ngày Sinh Nhật và cả weekend an vui, hạnh phúc, nhận được nhiều huggy kissy từ cọp con và chi kellyann(?) Cô nha
kính thương

mydung
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #78 - 21. Jan 2011 , 21:11

...

...

Thưa Cô Mai

Em xin lổi em chúc Cô sinh Nhật trể a . Nhưng thật ra 365 ngày , ngày nào cũng là sinh nhật Cô cả thưa Cô.  Nên em xin chúc ngày nào Cô cũng thật hạnh phúc bên Cọp con nhé Cô. 
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #79 - 22. Jan 2011 , 01:09

TuyetNgo wrote on 21. Jan 2011 , 08:25:
openflow.gif CHÚC MỪNG SINH NHẬT GS. VŨ NGỌC MAI
openflow.gif CHÚC MỪNG SINH NHẬT MOMMY

21-01-2011

Thưa Momy,

Ngố con kính chúc Mommy ngày sinh nhật vui vẻ, thêm một tuổi, thêm dồi dào sức khoẻ và thật hạnh phúc bên đàn con cháu
Ngố con mời cả nhà đến mừng Sinh Nhật dùng điểm tâm ạ !

violetflower violetflower maivang2 hoa_vang1 violetflower violetflower Happy Birthday Mommy  violetflower violetflower maivang2 hoa_vang1 violetflower violetflower

...
...
......
......
...

Ngố con thương yêu,
Chu choa ôi con mang nhiều bánh trái vào cho cả nhà ăn sáng thế, mommy thấy ngon ôi là ngon .  Cả nhà có thể ăn luôn sáng nay nữa nghe, mùa sinh nhật mà .
Cám ơn con gái đã vào cả Lều Văn với Mommy nữa nhe, và Mạ Vân cùng ăn sáng với mom nữa.
Thương nhiều,
Mommy của con
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #80 - 22. Jan 2011 , 01:13

Tuyet Lan wrote on 21. Jan 2011 , 21:11:
...

...

Thưa Cô Mai

Em xin lổi em chúc Cô sinh Nhật trể a . Nhưng thật ra 365 ngày , ngày nào cũng là sinh nhật Cô cả thưa Cô.  Nên em xin chúc ngày nào Cô cũng thật hạnh phúc bên Cọp con nhé Cô. 

Tuyết Lan thương,
Em nói đúng đó, ngày nào cũng là SN cả khi mà cô được các em và mấy con cháu trong nhà thương tưởng.  Vui nhiều cuối tuần em nhé.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #81 - 22. Jan 2011 , 01:18

mydung wrote on 21. Jan 2011 , 18:04:
Cô ơi, hôm SN Hoa Hạ được Cô khen tài "mượn hoa.." làm em sung sướng quá, nhưng bổn cũ soạn lại nữa em sợ...nổi danh "chôm chĩa" sợ bi đòn, thôi thì em có cả một tấm lòng thành, một niềm thương kính kèm theo lời chúc Cô Ngọc Mai ngày Sinh Nhật và cả weekend an vui, hạnh phúc, nhận được nhiều huggy kissy từ cọp con và chi kellyann(?) Cô nha
kính thương

mydung

Mỹ Dung thương của cô,
Nhằm nhò gì ba cái lẻ tẻ, thiên hạ người ta cầm nhầm nhiều chớ cô trò mình đã thấm thía vào đâu mà em lo.  Em làm cô mất dịp ngắm hoa rồi nhé .
Nhưng mà vẫn cưng em như thường đó.
Cám ơn em đã chúc mừng sn cô với những lời chân tình rất dễ thương.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #82 - 22. Jan 2011 , 01:22

tran_thuy_lan wrote on 21. Jan 2011 , 17:20:
Thưa cô ,
Em chúc cô 1 sinh nhât thật vui cô nhé ( chắc chắn là vui rồi cô nhỉ )....Mọi người mang hoa & bánh tới mừng cô ,còn em chỉ có lời chúc mà thôi cô ạ...
Ngày nào cũng là ngày vui cô nhé.
em Lan.

Thuý Lan thương quý,
Em nói đúng đó, với cô thì ngày nào cũng vui và rất ngắn vì mình...vui quá nên tiếc thời gian qua mau.  Cô đang cười tếu với TL đây nè.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #83 - 22. Jan 2011 , 01:27

nguyen_toan wrote on 21. Jan 2011 , 12:27:
Chúc mừng  Sinh nhật Cô Ngọc Mai-chúc cô  nhiều Sức Khoẻ - Mọi Sự Như Ý .

Nguyễn Toàn-  Sydney

Nguyễn Toàn thân,
Cám ơn Toàn đã nhớ gửi lời chúc SN đến cô.  Cô chúc Toàn nhiều sức khoẻ và bình an nhân dịp xuân về.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #84 - 22. Jan 2011 , 01:37

tuy-van wrote on 20. Jan 2011 , 10:58:
Cô Mai thương kính ,
2 bà cháu Alex vào đây , kính chúc bà luôn tươi vui , an lành và mọi sự như ý suốt năm.

CC xứng đáng là học trò " cưng " của cô , vì làm 550 câu sớ , đầy đủ ý nghĩa và hay quá.
Hoan hô"  sớ Táo cô  Mai và Táo trò CC"...
Bây giờ sao có nhiều ngưỡi đòi  nhõng nhẽo mí cô quá đi ( TB , TN , CC , HMN , TV và còn...thật là dài...như sớ táo năm nay đó cô....hi.hi..)

Em TV

TV và Hoa Hạ thương,
Rõ thật cô nào trò nấy.  Xí hổ quá vì ngày xưa cô cũng nhõng nhẽo một cây, còn bi chừ thì ai đòi nhõng nhẽo cũng chiu hết, không chê ai bỏ ai, mà cũng không giới hạn gì cả.  Thế là 5 cô bé tiên phong nhõng nhẽo bây chờ có cạnh tranh rồi nhé, lêu lêu không còn được độc quyền nữa.  Tuy nhiên, dù sao các em cũng đã có công đi đầu và "gây phong trào" rất giỏi. 
Chúc hai em Chủ Nhật thật vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #85 - 22. Jan 2011 , 01:49

Đặng-Mỹ wrote on 20. Jan 2011 , 13:50:

...

Kính thưa Cô Mai,

Em kính chúc Cô một sinh nhật thật vui, thêm một tuổi, thêm  dồi dào sức khoẻ, thêm nhiều niềm vui ạ hoahong.gif

Em tìm mãi tấm hình chụp nguyên cây bonsai mai chụp lúc nở hoa dầy đặc để mừng Cô, nhưng khg thấy. Tấm này có thêm mấy đoá lan cũng được chứ ạ  Smiley

Đặng Mỹ thương,
Cô rất thích cây bonsai mai- lan đề huề của em và cám ơn admin còn chu đáo gọi phone và để lời nhắn chúc mừng SN cô.
Nhân đây, một lần nữa cô cám ơn tất cả các bạn và các em đã nghĩ đến cô nhân mùa sinh nhật năm 2011.  Lòng thương mến và sự ưu ái của cả nhà đã làm cô hết sức cảm động và sẽ ghi nhớ mãi.
Thân ái,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #86 - 22. Jan 2011 , 01:59

thule wrote on 20. Jan 2011 , 14:41:
Hihihi,

Lão niên này bây giờ không thể nhớ được "ngày giời tháng phật" nào, chỉ trông vào 'ách xì" mà biết được sinh nhật hay sinh nguyệt thôi.  EM đem bình hoa thuỷ tiên mà chị Ngọc khéo tay nuôí dưỡng vào đây tặng chị , và nhắc lại lời chúc năm ngoái:  Mâù trắng cuả hoa cho sự thanh khiết cao quí cuả tâm hồn cô giáo NM, mâù vàng cho sự thành công, và mâù xanh cho sự tươi trẻ cuả chị.  Happpy belated B-Day!!!

...

...

Cô Thu thân,
Vẫn còn SN mà.  Cám ơn Thu đã cho hoa Thuỷ Tiên, và chính ý nghĩa lời chúc của cô nó mới đặc biệt lắm đó. 
Còn Mạ Vân thì đã vào Lều Văn tệ xá từ sớm để vừa đọc sớ vừa chúc sn cho mình, vì bao nhiêu thì giờ Mạ còn bận lo cho Ba Khang từ mấy ngày nay rồi.
Chú Thu cuối tuần vui nhé.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #87 - 22. Jan 2011 , 02:08

Dau Do wrote on 20. Jan 2011 , 19:42:

Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Ngọc Mai

...

Kính chúc cô luôn được mạnh khoẻ và vui vẻ
    redwine

Đậu Đỏ thương,
Em đã khoẻ hẳn chưa?  Em đi thăm con gái ở tận đâu xa mà về bị cảm vậy? Kỳ này STQ phải nhờ đến admin đó, nhưng khi nào níu được thì cô vẫn réo ĐĐ nhà mình nghe, hoặc là cô nhờ cả hai cho chắc ăn.
Đùa với em chút cho vui thôi.  Chúc em luôn an mạnh.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #88 - 22. Jan 2011 , 17:26

Em TB chào Cô Mai. Gia đình nhà B kính chúc Cô Mai sinh nhật hôm qua dzui dzẻ dài tới hôm nay và dài luôn đến cuối tháng vẫn còn dzui. Cô ơi em chúc cô cứ như thế này mãi để em được ăn theo. Smiley

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #89 - 23. Jan 2011 , 08:52

thubeo wrote on 22. Jan 2011 , 17:26:
Em TB chào Cô Mai. Gia đình nhà B kính chúc Cô Mai sinh nhật hôm qua dzui dzẻ dài tới hôm nay và dài luôn đến cuối tháng vẫn còn dzui. Cô ơi em chúc cô cứ như thế này mãi để em được ăn theo. Smiley

...

Giời ơi !

Ghen quá !

Nhìn hai thầy trò tươi như hoa thế kia, ai mà chẳng ghen tị với Thu Béo.

Chúng em ước mong 365 ngày tới, cô Ngọc Mai của chúng em luôn tươi trẻ, khoẻ mạnh, để đám học trò còn được.... nhõng nhẽo.

Thu Béo ơi ! Tấm hình này đáng giá nghìn vàng đấy , cho chị xin được đăng trên đặc san kỳ này nhé.

HN.
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 14
Send Topic In ra