Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 75 76 77 78 79 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78209 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #1140 - 06. Dec 2011 , 07:56

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Dec 2011 , 20:46:
TV thân,
Cô vừa vào Tâm tình bà cháu xem hình Brandon xong, thằng bé mau lớn quá chứ em nhỉ.  Còn con cọp của cô thì bây giờ hay ăn hiếp chị nó lắm, mà chị chỉ biết khóc chớ không dám đánh lại em, thấy cũng dễ thương nhưng chỉ sợ cọp ta quen thói gặp ai cũng ăn hiếp thôi em ạ. 
Chúc em ngủ ngon đêm nay.
Cô Ngọc Mai 

Cô thân mến ,
Cám ơn cô đã khen. Hy vọng nay mai , Brandon hông ăn hiếp Alex như con cọp con....
Nói thế chứ nay mai lớn lên , 2 chị em thương nhau và giúp đở nhau đó cô ( kinh nghiệm bản thân , vì 2 cô con gái em hồi nhỏ cũng thế. Nhưng khi vào khoãng 8 tuổi , thương nhau lắm , mặc y phục giống nhau ( như 2 chị em sanh đôi ) , ngũ chung giường , cùng nhau học và đi chơi thân thiết,....cho đến bây giờ đó cô.
Hy vọng được xem hình 2 chị em cọp con , khi ba mẹ cháu rảnh post vào nha cô.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1141 - 07. Dec 2011 , 21:20

Cô Mai thương,
Em HMN, con lật đật của Cô, chạy vào thăm Cô một tí xíu.  Cũng hơi rón rén vì lâu ngày em hư quá không chịu vào đây thăm Cô.  Em không dám nêu lý do ra nữa, vì nói hoài cũng bằng thừa.  Em chỉ nói nhỏ Cô nghe là tuy em không vào nhưng có nhiều đêm khuya em đi ngủ thì có nghĩ đến tất cả Thày Cô và cả nhà và cầu nguyện cho tất cả được bình an.
Em chúc Cô của em vui, khoẻ với nụ cười tươi lúc nào cũng ở trên môi.
Em HMN pinkrose maivang_22
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1142 - 07. Dec 2011 , 22:08

tuy-van wrote on 06. Dec 2011 , 07:56:
Cô thân mến ,
Cám ơn cô đã khen. Hy vọng nay mai , Brandon hông ăn hiếp Alex như con cọp con....
Nói thế chứ nay mai lớn lên , 2 chị em thương nhau và giúp đở nhau đó cô ( kinh nghiệm bản thân , vì 2 cô con gái em hồi nhỏ cũng thế. Nhưng khi vào khoãng 8 tuổi , thương nhau lắm , mặc y phục giống nhau ( như 2 chị em sanh đôi ) , ngũ chung giường , cùng nhau học và đi chơi thân thiết,....cho đến bây giờ đó cô.
Hy vọng được xem hình 2 chị em cọp con , khi ba mẹ cháu rảnh post vào nha cô.
Em Tv

Tv ơi à,
Mới hôm nay mà cô đã được Cọp vòi lên thăm rồi đó.  Nó gọi chữ "Nội" kéo dài nghe  mà muốn... đứt ruột vậy đó.
Nam Ca trở lạnh, mặc 2, 3 chiếc áo ấm màu sắc Giáng sinh vào, thấy mình cũng có cơ hội diện rồi đó Tv à.
Cô chúc em vui luôn.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1143 - 07. Dec 2011 , 22:28

Cô thương,
Em đã tính "thoát" mà lại "thấy" Cô, nên bồi hồi nán lại để nhìn hình Cô cười đó. Nhưng bây giờ thì em phải chạy rồi, vì em còn những việc không tên phải làm xong trước khi lên giường.  Em rất thích cái hình của Cô, nhìn hoài mà thôi.  Em nghe Cô nói Cọp con nhõng nhẽo với nội, bà nội nghe kêu mà đứt ruột làm em cũng nôn nao....... Còn lâu lắm em mới được thành bà nội.....để mà đem khoe cả nhà......Còn bây giờ thì, Cô ơi, con em mà về khoe em là bà nội thì chắc em....xỉu.... quá.
Em chúc Cô Ngọc Mai của em ngủ ngon đêm nay.
Em HMN
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1144 - 08. Dec 2011 , 10:09

Vu Ngoc Mai wrote on 07. Dec 2011 , 22:08:
Tv ơi à,
Mới hôm nay mà cô đã được Cọp vòi lên thăm rồi đó.  Nó gọi chữ "Nội" kéo dài nghe  mà muốn... đứt ruột vậy đó.
Nam Ca trở lạnh, mặc 2, 3 chiếc áo ấm màu sắc Giáng sinh vào, thấy mình cũng có cơ hội diện rồi đó Tv à.
Cô chúc em vui luôn.
Cô Ngọc Mai

Cô thân kính ,
Em nghe mà vui lây với bn Mai. Cọp con càng lớn , càng " nhõng nhẽo " , làm cho cô...bị hân hạnh " đứt ruột " dài dài...hi.hi.
Em HMN giỏi quá , bận rộn mà còn tung tăng với chúng ta tối qua.
Hy vọng mùa Noel năm nay , mang lại cho quý thầy cô và đại gd LVd những điều tốt lành nhất...và tha hồ diện trang phục nha cô.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1145 - 08. Dec 2011 , 16:54

Thưa Cô Vân ,Cô Mai và Cô Thu

Hôm nay là sinh nhật của chị Khánh Vân , em  gửi xe cho các Cô sang mừng sinh nhật chị ấy ạ :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1165605046/55#55

xe-dua2  bikebike

PTr

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1146 - 08. Dec 2011 , 17:25

tuy-van wrote on 08. Dec 2011 , 10:09:
Cô thân kính ,
Em nghe mà vui lây với bn Mai. Cọp con càng lớn , càng " nhõng nhẽo " , làm cho cô...bị hân hạnh " đứt ruột " dài dài...hi.hi.
Em HMN giỏi quá , bận rộn mà còn tung tăng với chúng ta tối qua.
Hy vọng mùa Noel năm nay , mang lại cho quý thầy cô và đại gd LVd những điều tốt lành nhất...và tha hồ diện trang phục nha cô.
Em Tv

Tv thương,
Tv thân,
Cô biết ngay là nói đến diện thì TV có mặt liền mà.  Em biết không, mỗi lần cô đánh phấn là cọp nhà ta chạy đến kế bên chỉ vào cái má mình đòi "tham gia."  Cô sợ hư da của nó nên chỉ đánh sơ bằng cái lưng bông phấn thôi  em à.  Vậy mà con bé cũng vẫn khoái chí ra mặt, đúng là trẻ con, hì hì...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1147 - 08. Dec 2011 , 17:34

Hoạ Mi Nâu wrote on 07. Dec 2011 , 21:20:
Cô Mai thương,
Em HMN, con lật đật của Cô, chạy vào thăm Cô một tí xíu.  Cũng hơi rón rén vì lâu ngày em hư quá không chịu vào đây thăm Cô.  Em không dám nêu lý do ra nữa, vì nói hoài cũng bằng thừa.  Em chỉ nói nhỏ Cô nghe là tuy em không vào nhưng có nhiều đêm khuya em đi ngủ thì có nghĩ đến tất cả Thày Cô và cả nhà và cầu nguyện cho tất cả được bình an.
Em chúc Cô của em vui, khoẻ với nụ cười tươi lúc nào cũng ở trên môi.
Em HMN pinkrose maivang_22

HMN thương,
Vào đây mà nghe cô nói đùa, vui lắm, mà "thoát" làm sao được cơ chứ.  Thôi thì cứ từ từ mà vào, không cần vội vàng đâu em ơi.  Đọc thư cũng như uống trà, phải nhâm nhi mới ngon, mà cũng chớ sợ mất ngủ, bớt thú vị đi.
Thế em làm gì mà ngày càng để cái tên "Lật Đật" nó vận vào thân vậy?  Hãy thư thả đi nào hỡi em thuơng của cô.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1148 - 08. Dec 2011 , 21:07

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Dec 2011 , 20:58:
Tí cưng của cô ơi,
Có một điều tức cười là cô rât ít khi được thấy cô trên TV, trừ một lần có người bạn hoả tốc gọi để cô kip... thấy cô, và lần này khi em rinh cô vào  Lều.  Nhưng vì cô làm việc xã hội và hay đi dự các sinh hoạt công đồng nên thư thoảng vẫn thấy trên TV đó Tí à. 
Dù sao cũng cám ơn Tí cưng đã nhớ đến cô hỉ? Chúc Tí Ngoan Chủ Nhật vui.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai thương quí ,

Mấy ngày nay Tí bận quá cứ nóng lòng muốn chạy vào nhà Cô để... nhõng nhẽo mà chẳng được  Cheesy Grin , hôm nay Tí ào vào thăm Cô đây

Dạ , em để cái Youtube vào đây để có ai nhớ Cô và khi nào Tí muốn nhìn thấy Cô cười và muốn nghe giọng nói của Cô thì cứ click vào là được như ý ngay , các chị bên ấy được gặp Cô hoài sướng thấy mồ........

Chúc Cô Mai luôn mạnh và vui  pinkrose pinkrose pinkrose

Tí cưng của Cô
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1149 - 09. Dec 2011 , 01:20

Vu Ngoc Mai wrote on 08. Dec 2011 , 17:34:
HMN thương,
Vào đây mà nghe cô nói đùa, vui lắm, mà "thoát" làm sao được cơ chứ.  Thôi thì cứ từ từ mà vào, không cần vội vàng đâu em ơi.  Đọc thư cũng như uống trà, phải nhâm nhi mới ngon, mà cũng chớ sợ mất ngủ, bớt thú vị đi.
Thế em làm gì mà ngày càng để cái tên "Lật Đật" nó vận vào thân vậy?  Hãy thư thả đi nào hỡi em thuơng của cô.
Cô Ngọc Mai

Cô thương, em cũng ráng thư thả mà cái "lật đật" cứ bám sát lấy em thôi Cô ạ.  Hôm qua em vào vui quá, nên hôm nay em lại chạy vào một tí nữa mà nghe Cô đùa đây.  Không vào thì thôi, lỡ vào thì lại "ghiền" Cô ơi.  Bởi vậy, nhiều đêm em cũng muốn chạy vào nhưng lại cắn răng làm lơ lên giường mà nghĩ tới D/Đ mà thôi.  Mỗi lần em vào thì lại đi tung tăng quên giờ...ngủ Smiley vì cứ đi lang thang trong đây. Lúc này Choè cũng bận nên tụi em không còn gặp nhau nhiều trong VT nữa.  Nhớ lại lúc đó, mới vào đây, ngày nào cũng hẹn nhau mà "tâm tình", em lờ việc nhà quá chừng chừng luôn.  Việc sở thì vì cắt người nên việc dồn đóng, những người còn lại phải cáng đáng thưa Cô.  Nhưng có việc là em thấy mình còn may mắn lắm, nên lại ráng lui cui làm Cô ơi.
Thôi em chào Cô em đi ngủ ạ. Mai chắc em phải uống cà phê nhiều một chút để khỏi ngủ gục....  Smiley Em thương chúc Cô một cuối tuần vui vẻ với gia đình và hai chị em Cọp con.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1150 - 09. Dec 2011 , 16:23

Phuong_Tran wrote on 08. Dec 2011 , 21:07:
Thưa Cô Mai thương quí ,

Mấy ngày nay Tí bận quá cứ nóng lòng muốn chạy vào nhà Cô để... nhõng nhẽo mà chẳng được  Cheesy Grin , hôm nay Tí ào vào thăm Cô đây

Dạ , em để cái Youtube vào đây để có ai nhớ Cô và khi nào Tí muốn nhìn thấy Cô cười và muốn nghe giọng nói của Cô thì cứ click vào là được như ý ngay , các chị bên ấy được gặp Cô hoài sướng thấy mồ........

Chúc Cô Mai luôn mạnh và vui  pinkrose pinkrose pinkrose

Tí cưng của Cô

Tí cưng ơi,
Thôi đừng có ganh nữa, cô cưng rồi mà , hễ lâu không vào lại còn nhớ và đi tìm nữa đó.
Bên này không khí bầu cử bắt đầu sôi động, vui lắm em ơi!  Mong rắng các em sẽ bầu được người mình hằng kỳ vọng.
Nghe nói Choè hồi này cũng bận lắm phải không em.  Làm gì thì cũng nên dành ra chút thì giờ cho cả nhà với nhé.  Cho cô gửi  lời thăm Choè.
Thuơng,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1151 - 09. Dec 2011 , 20:37

Vu Ngoc Mai wrote on 08. Dec 2011 , 17:25:
Tv thương,
Tv thân,
Cô biết ngay là nói đến diện thì TV có mặt liền mà.  Em biết không, mỗi lần cô đánh phấn là cọp nhà ta chạy đến kế bên chỉ vào cái má mình đòi "tham gia."  Cô sợ hư da của nó nên chỉ đánh sơ bằng cái lưng bông phấn thôi  em à.  Vậy mà con bé cũng vẫn khoái chí ra mặt, đúng là trẻ con, hì hì...
Cô Ngọc Mai

Cô thân ,
Ủa , Tv tốt nghiệp trường " Le và Diện " mà cô.
Chẵng những các học trò của cô...mà cho đến cọp con....cũng thế. Nghe cô kể mà em muốn nựng Bé liền đó cô.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1152 - 09. Dec 2011 , 23:22

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Dec 2011 , 16:23:
Tí cưng ơi,
Thôi đừng có ganh nữa, cô cưng rồi mà , hễ lâu không vào lại còn nhớ và đi tìm nữa đó.
Bên này không khí bầu cử bắt đầu sôi động, vui lắm em ơi!  Mong rắng các em sẽ bầu được người mình hằng kỳ vọng.
Nghe nói Choè hồi này cũng bận lắm phải không em.  Làm gì thì cũng nên dành ra chút thì giờ cho cả nhà với nhé.  Cho cô gửi  lời thăm Choè.
Thuơng,
Cô Ngọc Mai 

Thưa Cô Mai ,

Dạ , lâu lâu  em nổi máu ganh tỵ lên hà Cô... , không có... đổi máu được  Cheesy Grin

Choè chắc cũng bận , tụi em mà rảnh một tí là chạy vào trường ngay thôi...

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1153 - 11. Dec 2011 , 16:11

Thưa Cô Mai ,

Hôm nay là sinh nhật Cô Vân , em mời Cô sang trang Chúc Mừng :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?action=post;num=1260571649;vir...

xe-dua2  bikebike

PTr
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1154 - 11. Dec 2011 , 22:16

tuy-van wrote on 09. Dec 2011 , 20:37:
Cô thân ,
Ủa , Tv tốt nghiệp trường " Le và Diện " mà cô.
Chẵng những các học trò của cô...mà cho đến cọp con....cũng thế. Nghe cô kể mà em muốn nựng Bé liền đó cô.
Em Tv

TV thương,
Hôm nay SN Mạ Vân mà vì ở trên con cọp, computer bi hư, nên bị...trễ tàu.
Nhưng mà cô lại có hứng nhiều để viết về Cọp con cho Tâm Tình Bà Cháu đó.
Cô Ngọc Mai

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 75 76 77 78 79 ... 89
Send Topic In ra