Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 79 80 81 82 83 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77976 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #1200 - 27. Dec 2011 , 07:35

anh_thu_Tran wrote on 26. Dec 2011 , 14:58:
...

CHÚNG EM XIN KÍNH CHÚC 3 CÔ CỐ VẤNMAI VÂN THU CÙNG GIA ĐÌNH ĐƯỢC HƯỞNG MỘT NĂM MỚI TRÀN ĐẦY SỨC KHOẺ ,MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC.
  CHÚNG EM CŨNG KHÔNG QUÊN CÁC ƠN CÁC CÔ ĐÃ LUÔN SÁT CÁNH BÊN CHÚNG EM ĐỂ CHO HỘI  VÀ DIỄN ĐÀN LVD ĐƯỢC BỀN VỮNG SUỐT  THỜI GIAN QUA

Anh Thư, Chị Cả Diễn Đàn, thương quí,
Cám ơn em lúc nào cũng nghĩ đến các cô.  Hội mà có được các em với tấm lòng nhân ái như thế thì lo gì không vững bền?
Cô chúc Thư-Mỹ và toàn thể đại gia đình Năm Mới 2012 vạn an vạn phúc. 
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1201 - 30. Dec 2011 , 23:03

...

Chúc Cô Mai của Tí năm mới luôn mạnh khoẻ & vui tươi

...

Back to top
« Last Edit: 30. Dec 2011 , 23:05 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1202 - 01. Jan 2012 , 10:15

Phuong_Tran wrote on 30. Dec 2011 , 23:03:
...

...

Chúc mừng năm Nhâm Thìn 2012 sẽ là 1 năm khoẻ , vui , hạnh phúc bên các con và cháu cưng luôn nha cô.
Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1203 - 02. Jan 2012 , 09:03

Kính thăm Cô,
Hôm nay mùng 2 tết dương lịch 2012, hãy còn trong vòng ba ngày của năm mới, em vào chào Cô và chúc Cô sang năm mới nhiều Sức Khoẻ, Hạnh Phúc và May Mắn. Hy vọng có dịp gặp lại Cô, nhìn Cô cười thật vui.
Thương kính,
Bích Định
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1204 - 03. Jan 2012 , 17:58

Phuong_Tran wrote on 30. Dec 2011 , 23:03:
...

...

Mấy hôm không vào lều, thấy bị kêu ghi danh va mật mã lại, tủi thân quá!  May mà cô giáo còn chưa bị lẫn nên mới vào đây trả lời các em được đó.
Tí cưng vẫn vui xuân chứ?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1205 - 03. Jan 2012 , 18:04

tuy-van wrote on 01. Jan 2012 , 10:15:
  Chúc mừng năm Nhâm Thìn 2012 sẽ là 1 năm khoẻ , vui , hạnh phúc bên các con và cháu cưng luôn nha cô.
Em Tv

Tv thân,
Thấy các em chúc mừng năm mới mà lại cảm thấy già đi mất một tuổi.
Cô cũng xin chúc các em và cả nhà một Năm Con Rồng Nhâm Thìn thật may mắn và phát đạt.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1206 - 03. Jan 2012 , 18:10

BichDinh wrote on 02. Jan 2012 , 09:03:
Kính thăm Cô,
Hôm nay mùng 2 tết dương lịch 2012, hãy còn trong vòng ba ngày của năm mới, em vào chào Cô và chúc Cô sang năm mới nhiều Sức Khoẻ, Hạnh Phúc và May Mắn. Hy vọng có dịp gặp lại Cô, nhìn Cô cười thật vui.
Thương kính,
Bích Định

Bích Định ơi,
Cô của em thuộc loại hay nói hay cười và đôi khi cũng bị vạ miệng đó em à!  Nhưng mà thôi, tính trời cho, cứ cười xoà và thăng hoa mọi chuyện cho đời thêm vui phải không Bích Định.
Vắng bóng em lâu lắm rồi, mong em thỉnh thoảng  ghé lều chuyện vãn với cô.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1207 - 03. Jan 2012 , 20:53

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Jan 2012 , 18:04:
Tv thân,
Thấy các em chúc mừng năm mới mà lại cảm thấy già đi mất một tuổi.
Cô cũng xin chúc các em và cả nhà một Năm Con Rồng Nhâm Thìn thật may mắn và phát đạt.
Cô Ngọc Mai

Cô thương ,
Em xem hình quý thầy cô và LVD vui qua.
Không thấy ai...già cả...nhưng những nụ cười lại...tươi hơn.
Cô đừng lo , cứ Mackeno theo câu châm ngôn của cô Vân thì nhất.
Em thấy cô Thu và cô Thu vào sân trường , nhưng vắng cô Vân...nhớ ghê.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1208 - 03. Jan 2012 , 21:19

Cô Ngọc Mai thương,
Em lại về thăm Cô và thương chúc Cô một nam moi vạn sụ an lành nhiều may maan. Cô ooi, computer của em có vấn de, có khi bỏ dấu dươc, khi thì không, sorry Cô nhá, không phải em danh máy sai vì không dể ý dâu ạ.
Thương chúc Cô vui tươi mãi,
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1209 - 03. Jan 2012 , 21:22

thule wrote on 17. Oct 2011 , 10:08:
Hay quá vui quá, thế là trang "Kỷ niệm Vàng" này được các em tiếp tục đem kỷ niệm vào.  Cô đâu có nhớ Phượng Tr dò vào D/Đ hồi nào đâu, bây giờ mới biết từ 2oo7.  Em Tý này nhanh quá, và có tài gom góp kỷ niệm ký ức.  Nhờ em "gợi nhớ" cho mọi người đầy ắp những kỷ niệm. 
Cảm ơn Em Ngọc Đoá đã mang mấy hình Kỷ niệm của Mỹ Dung  vào bài, trông rõ lắm đấy chứ.

Cảm ơn các cô em gái nhé.

Cô Vân ơi, đúng là tôi đoảng.  Còn chưa đọc hết ĐS nữa đấy , hoặc là đọc xong quên nữa.  Bài của HM Nâu tôi cứ ngỡ là đọc ở đâu, xong lại bảo không phải.  Huhuhu, trí nhớ của tôi bây giờ đang đi vào hư vô...

Phuong_Tran wrote on 06. Nov 2011 , 08:05:
Thưa Cô Thu ,

Nghe Cô nói trí nhớ của Cô đang đi vào hư vô... nghe sao não nề quá , bởi vậy... em gom vào một chỗ cho dễ nhớ nha Cô

PTr

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Jan 2012 , 18:46:
Thu thân,
Mấy hôm nay đọc lai rai kỷ niệm vàng của cô nó, thấy hay và vui quá.  Chắc cũng sắp đến lượt tui nhỏng nhẻo với Ph.Tr Tí Lanh Chanh để được có kỷ niệm vàng sau mùa SN của mình đây!  Đúng là Ban Tam Ca có khác, cái gì cũng na ná như nhau cho đủ bộ.
Cám ơn các em trước đó.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai thương kính của Tí ơi ,

Hôm nay Tí đọc được những dòng này của Cô làm Tí không nín được ạ  Roll Eyes  Roll Eyes mà phải nói rằng Cô Mai không phải " nhõng nhẽo " với Tí đâu... vì Tí đã âm thầm chuẩn bị làm Trang Kỷ Niệm Vàng cho Cô Mai ngay sau khi Tí làm trang Kỷ Niệm Vàng cho Cô Vân rồi nhưng Tí phải đợi đến đúng ngày sinh nhật của Cô thì Tí mới post lên để làm quà sinh nhật cho Cô Mai luôn , Tí chỉ bật mí cho Cô biết bao nhiêu đây thôi  , phần còn lại  Cô cho Tí giữ bí mật nhé  Wink Wink Wink

Tí cưng của Cô

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1210 - 04. Jan 2012 , 08:04

Hoạ Mi Nâu wrote on 03. Jan 2012 , 21:19:
Cô Ngọc Mai thương,
Em lại về thăm Cô và thương chúc Cô một nam moi vạn sụ an lành nhiều may maan. Cô ooi, computer của em có vấn de, có khi bỏ dấu dươc, khi thì không, sorry Cô nhá, không phải em danh máy sai vì không dể ý dâu ạ.
Thương chúc Cô vui tươi mãi,
Em HMN

HMN thương,
Hôm nay đã hết Tết tây rồi nhưng xuân Nhâm Thìn thì đang đến đó em.  Nhắc nhở để em ráng thong thả trong mùa xuân mới, may ra năm tới đỡ phải mang danh con Lật Đật.  Ý mà cô biết HMN của cô vốn thích cái tên này cơ đó.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1211 - 04. Jan 2012 , 08:35

tuy-van wrote on 03. Jan 2012 , 20:53:
Cô thương ,
Em xem hình quý thầy cô và LVD vui qua.
Không thấy ai...già cả...nhưng những nụ cười lại...tươi hơn.
Cô đừng lo , cứ Mackeno theo câu châm ngôn của cô Vân thì nhất.
Em thấy cô Thu và cô Thu vào sân trường , nhưng vắng cô Vân...nhớ ghê.
Em Tv

Em Tv thương,
Nếu vậy thì việc chống lão hoá của các cụ có thể thành công đó em nhỉ.  Cô thì theo chủ thuyết mackeno từ khuya rồi em ơi!  Đời có nhiều điều nhức đầu lắm, có muốn lo trước cũng không biết đường nào mà lo đâu, chi bằng cứ Mackeno như Cô Vân. 
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1212 - 04. Jan 2012 , 08:40

Phuong_Tran wrote on 03. Jan 2012 , 21:22:
Thưa Cô Mai thương kính của Tí ơi ,

Hôm nay Tí đọc được những dòng này của Cô làm Tí không nín được ạ  Roll Eyes  Roll Eyes mà phải nói rằng Cô Mai không phải " nhõng nhẽo " với Tí đâu... vì Tí đã âm thầm chuẩn bị làm Trang Kỷ Niệm Vàng cho Cô Mai ngay sau khi Tí làm trang Kỷ Niệm Vàng cho Cô Vân rồi nhưng Tí phải đợi đến đúng ngày sinh nhật của Cô thì Tí mới post lên để làm quà sinh nhật cho Cô Mai luôn , Tí chỉ bật mí cho Cô biết bao nhiêu đây thôi  , phần còn lại  Cô cho Tí giữ bí mật nhé  Wink Wink Wink

Tí cưng của Cô

Tí ơi,
Chu choa Tí cưng của cô giỏi quá, thế thì cô khỏi cần nhõng nhẽo nữa, quê lắm.  Nhưng mà nếu cô có hình ảnh và bài vở muốn post thêm vào thì phải làm cách nào hả Tí, vì cô không rành computer đâu.  Thôi cứ từ từ mà làm, đi đâu mà vội em nhỉ.
Cô chúc Tí luôn an vui.  Tết ở bển chắc vui lắm héng?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1213 - 04. Jan 2012 , 16:26

Vu Ngoc Mai wrote on 04. Jan 2012 , 08:40:
Tí ơi,
Chu choa Tí cưng của cô giỏi quá, thế thì cô khỏi cần nhõng nhẽo nữa, quê lắm.  Nhưng mà nếu cô có hình ảnh và bài vở muốn post thêm vào thì phải làm cách nào hả Tí, vì cô không rành computer đâu.  Thôi cứ từ từ mà làm, đi đâu mà vội em nhỉ.
Cô chúc Tí luôn an vui.  Tết ở bển chắc vui lắm héng?
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Dạ , Tí cưng Cô lắm chứ mà tại Tí không dám nói ra thôi  Cheesy Grin , hôm qua Tí có đến nhà Cô Thanh Phúc để mượn quyển DS LVD Tí có thấy nhà Cô Thanh Phúc có một cây mai trắng kiểng rất dễ thương làm Tí nhớ đến Cô Mai nhưng không có bông hoa nào nên đã không chụp hình để tặng Cô được maivang_22 maivang_22 maivang_22

Cô có thể gửi hình và bài vở qua email của em không ? ( copy rồi paste ) , hoặc là Cô cho em biết bài vở ấy nằm ở trang web nào em sẽ tìm và copy , em sẽ sắp xếp đưa vào luôn và ý của Cô như thế nào thì Cô cứ nói em biết , Cô biết cách gửi hình qua email không ?

Dạ bên đây những ngày được nghĩ ( Noel , Tết ... ) là những ngày Tí " tranh thủ làm việc riêng " , thí dụ như thu âm , viết bài , sưu tầm bài vở , hình ảnh , làm Youtube , những việc mà ngày thường Tí không làm được nên không có đi chơi Cô ạ , hôm nọ chị Túy Vân kêu Tí post hình ảnh Noel ở VN Tí chẳng có hình nhưng Tết ta đến Tí phải đi một vòng mới được để có chuyện kể cho cả nhà nghe , và có nhiều chương trình gặp gỡ cuối năm nữa Cô ạ

Thương chúc Cô luôn vui mạnh

Tí cưng của Cô
Back to top
« Last Edit: 04. Jan 2012 , 16:27 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1214 - 05. Jan 2012 , 07:20

Phuong_Tran wrote on 04. Jan 2012 , 16:26:
Thưa Cô Mai ,

Dạ , Tí cưng Cô lắm chứ mà tại Tí không dám nói ra thôi  Cheesy Grin , hôm qua Tí có đến nhà Cô Thanh Phúc để mượn quyển DS LVD Tí có thấy nhà Cô Thanh Phúc có một cây mai trắng kiểng rất dễ thương làm Tí nhớ đến Cô Mai nhưng không có bông hoa nào nên đã không chụp hình để tặng Cô được maivang_22 maivang_22 maivang_22

Cô có thể gửi hình và bài vở qua email của em không ? ( copy rồi paste ) , hoặc là Cô cho em biết bài vở ấy nằm ở trang web nào em sẽ tìm và copy , em sẽ sắp xếp đưa vào luôn và ý của Cô như thế nào thì Cô cứ nói em biết , Cô biết cách gửi hình qua email không ?

Dạ bên đây những ngày được nghĩ ( Noel , Tết ... ) là những ngày Tí " tranh thủ làm việc riêng " , thí dụ như thu âm , viết bài , sưu tầm bài vở , hình ảnh , làm Youtube , những việc mà ngày thường Tí không làm được nên không có đi chơi Cô ạ , hôm nọ chị Túy Vân kêu Tí post hình ảnh Noel ở VN Tí chẳng có hình nhưng Tết ta đến Tí phải đi một vòng mới được để có chuyện kể cho cả nhà nghe , và có nhiều chương trình gặp gỡ cuối năm nữa Cô ạ

Thương chúc Cô luôn vui mạnh

Tí cưng của Cô

Tí cưng ơi,
Cô biết Tí cưng cô rồi, cần gì phải nói nữa.  Bài của cô thì post trong Lều Văn đó.  Để cô sẽ lựa vài bài và cho Tí biết nhé, còn hình thì cô không biết post đâu.  Để cô thử hỏi coi con cô có giúp được không, nếu không thì đành nhờ Tí lo liệu, nhớ lựa những tấm hình đờ đỡ, tươi tỉnh một chút nghe... 
Chúc Tí cưng của cô luôn bình an và mạnh giỏi.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 79 80 81 82 83 ... 89
Send Topic In ra