Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78072 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Chúc mừng năm mới cô Mai
Reply #135 - 25. Mar 2010 , 13:23

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Mar 2010 , 14:20:
Em Mỹ thương
Mỹ lại còn là Thiên Nga nữa, tên đẹp quá.  Mà một số em có tới mấy tên khiến cô nhiều khi cứ ngờ ngợ, không biết mình nhớ có đúng không, nên ai xưng tên gì thì cứ tên ấy mà gọi cho chắc ăn, kẻo dễ...mất lòng lắm đó Thiên Nga (Miss America) ơi.
Bây giờ trong Thẩm Mỹ Viện lại thêm nhiều chức vụ VIP nữa, thế thì các em có nhớ hết không đó?  Cô đùa chơi cho vui, chớ các em có nhiều trò duyên dáng lắm, không cần phải thi nữ sinh duyên dáng như ngày xưa ở LVD nữa, vì cô đã chấm các em đậu hết rồi,  thích nhé!
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em vừa viết thưa với Cô xong, lại nhìn thấy Cô vết cho em ở trện
Đúng là tụi em tuy già nhưng lòng vẫn là tụi học trò quỉ sứ Cô nhỉ, vẫn bày nhiều trò... khỉ quá  Smiley
Có những khi ận bịu rối rắm quá khg có thì giờ vào sân trường, nhưng thật ra vào đây đùa vui xí xọn, cảm đuợ cái tình thân thiết, quí mến nhau thì cũng tạm quên di nhiều muộn phiền, âu lo Cô ạ. Smiley
Ngày xưa em khg được đi thi nữ sinh duyên dáng ạ, bây giờ 5 bó rưỡi được Cô thương, chấm duyên dáng ngang với Tuý Vân là em thích chí lắm rồi ạ  Smiley

Back to top
« Last Edit: 25. Mar 2010 , 13:25 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Chúc mừng năm mới cô Mai
Reply #136 - 28. Mar 2010 , 20:18

Đặng-Mỹ wrote on 25. Mar 2010 , 13:23:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em vừa viết thưa với Cô xong, lại nhìn thấy Cô vết cho em ở trện
Đúng là tụi em tuy già nhưng lòng vẫn là tụi học trò quỉ sứ Cô nhỉ, vẫn bày nhiều trò... khỉ quá  Smiley
Có những khi ận bịu rối rắm quá khg có thì giờ vào sân trường, nhưng thật ra vào đây đùa vui xí xọn, cảm đuợ cái tình thân thiết, quí mến nhau thì cũng tạm quên di nhiều muộn phiền, âu lo Cô ạ. Smiley
Ngày xưa em khg được đi thi nữ sinh duyên dáng ạ, bây giờ 5 bó rưỡi được Cô thương, chấm duyên dáng ngang với Tuý Vân là em thích chí lắm rồi ạ  Smiley

Đặng Mỹ thương,
Hôm nay đi thăm cháu nội, vừa bế nó vừa sắp sửa trả lời em thì nó ré lên, thế là phải nhường cho con Cọp con, không viết nữa.
Bây giờ đang ở nhà một mình đây, tha hồ mà hết viết thư thì xem TV và đọc báo.  À còn tin tức chống cộng của các em trong net nữa chứ.
Trông em có vẻ gì 5 bó rưỡi đâu nhỉ , hèn nào mà cô giáo mau già!  Nhưng mà thôi, mình cứ giữ lấy tâm hồn trẻ trung là được rồi em ạ , còn cô thì lại thêm cái phần cầu nguyện cho đừng bị lẫn nữa cơ đây, phiền ghê nơi!
Sửa soạn đón một đầu tuần vui nghe em.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #137 - 30. Mar 2010 , 23:41

Cả nhà họ B vẫn khoẻ chứ, mong có dịp gặp lại các em trong tương lai gần.
Thân chúc hai em và các cháu luôn bình an và mạnh giỏi.
Cô Ngọc Mai

Em TB chào Cô Mai , em muốn mang về Lều  để tâm tình với Cô. Cô vẫn khoẻ ạ ! Cám ơn cô hỏi thăm , cả nhà em già trẻ nhớn bé đều khoẻ cả. Nhờ đám cưới Bo , có bà Nội từ VN sang dư lễ cưới , bà Nội rất thích nấu nướng, làm đủ thứ cho tụi em ăn ,thức ăn ngon nhưng rất đậm đà vì Nội nêm nếm hơi nặng tay , làm em không ăn được nhiều. Thứ sáu mẹ chồng về lại VN nên mẹ em mấy hôm nay nấu bò kho , thịt kho , hầm ổ qua , làm nhân bánh cuốn , bánh bao , thịt làm bì, làm kim chi. muối dưa cải , đủ thứ nấu xong bỏ ngăn đá ăn dần. Em không muốn nhưng Mẹ chồng tội nghiệp tụi em đi làm về mệt rồi lúi cúi nấu nướng.Nhiều khi thấy mẹ em làm từ sớm tới chiều em đi làm về vẫn còn làm. em thưa với mẹ đi nghỉ đừng làm, mẹ em nói : " Nếu mẹ ở không còn mệt hơn ".
Em được may mắn quá cô hở.  Đôi hàng tâm tình vơi Cô. Em TB chúc Cô vui nhiều.Thương Cô Mai miếng lớn. Em TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #138 - 31. Mar 2010 , 21:04

thubeo wrote on 30. Mar 2010 , 23:41:

Cả nhà họ B vẫn khoẻ chứ, mong có dịp gặp lại các em trong tương lai gần.
Thân chúc hai em và các cháu luôn bình an và mạnh giỏi.
Cô Ngọc Mai

Em TB chào Cô Mai , em muốn mang về Lều  để tâm tình với Cô. Cô vẫn khoẻ ạ ! Cám ơn cô hỏi thăm , cả nhà em già trẻ nhớn bé đều khoẻ cả. Nhờ đám cưới Bo , có bà Nội từ VN sang dư lễ cưới , bà Nội rất thích nấu nướng, làm đủ thứ cho tụi em ăn ,thức ăn ngon nhưng rất đậm đà vì Nội nêm nếm hơi nặng tay , làm em không ăn được nhiều. Thứ sáu mẹ chồng về lại VN nên mẹ em mấy hôm nay nấu bò kho , thịt kho , hầm ổ qua , làm nhân bánh cuốn , bánh bao , thịt làm bì, làm kim chi. muối dưa cải , đủ thứ nấu xong bỏ ngăn đá ăn dần. Em không muốn nhưng Mẹ chồng tội nghiệp tụi em đi làm về mệt rồi lúi cúi nấu nướng.Nhiều khi thấy mẹ em làm từ sớm tới chiều em đi làm về vẫn còn làm. em thưa với mẹ đi nghỉ đừng làm, mẹ em nói : " Nếu mẹ ở không còn mệt hơn ".
Em được may mắn quá cô hở.  Đôi hàng tâm tình vơi Cô. Em TB chúc Cô vui nhiều.Thương Cô Mai miếng lớn. Em TB

ThuBeo oi,
Em co ba noi cac chau tuyet voi qua nhi.  Bay gio cụ ve roi thi tha ho ma an thuc an dong lanh nhe.  Nho dun lai hoac bo microwave keo lanh thi kho an lam do.  Con neu man thi em thu dieu che lai,vi an man khong tot cho suc khoe dau.
Co le vi co dang danh may chu Viet cua VNI nen bo dau khong dươc.  Em chiu kho doc khong dau vay nhe.
Co chuc em ngu ngon dem nay de ngay mai lai "mot ngay nhu moi ngay" nhe.
Co Ngoc Mai
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #139 - 03. Apr 2010 , 08:18

Vu Ngoc Mai wrote on 31. Mar 2010 , 21:04:
ThuBeo oi,
Em co ba noi cac chau tuyet voi qua nhi.  Bay gio cụ ve roi thi tha ho ma an thuc an dong lanh nhe.  Nho dun lai hoac bo microwave keo lanh thi kho an lam do.  Con neu man thi em thu dieu che lai,vi an man khong tot cho suc khoe dau.
Co le vi co dang danh may chu Viet cua VNI nen bo dau khong dươc.  Em chiu kho doc khong dau vay nhe.
Co chuc em ngu ngon dem nay de ngay mai lai "mot ngay nhu moi ngay" nhe.
Co Ngoc Mai

Em TB chào Cô Mai. Sáng nay thì mẹ chồng em về tới VN rồi. Từ chiều hôm qua tui em bắt đầu ăn thức ăn mẹ nấu : côm tấm bì chả , mẹ em làm bì có bỏ chút xíu giềng, mỗi khi cắn phải miếng giềng em cảm thấy thơm và đã lắm cô ơi, lúc này thì em TB nhớ mẹ chồng cô ạ và thì thầm:"con cám ơn mẹ nhiều lắm"
Bụt ,Béo,Bo,Bi,Bột và Đê(con rể ) chúc Cô Mai và gia đình mùa Phục Sinh hạnh phúc. Thương kính.Em TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #140 - 03. Apr 2010 , 10:20

Thưa Cô ạ, maivang_22

Trên con đường hai mẹ con em đi chơi, em có nhớ đến Cô nên chụp tấm hình này mang về thưa Cô. Tưởng là em sẽ sang Cali tháng này nhưng nhà thờ nơi em gái của em ở đã không còn làm lễ rửa tội cho babies vào Easter weekend nữa, nên chúng em phải rời lại sau.
Em xin chúc Cô cuối tuần Thánh thật vui vầy đầm ấm bên các con, cháu.
Thương kính,
Bích Định
...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #141 - 11. Apr 2010 , 10:39

BichDinh wrote on 03. Apr 2010 , 10:20:
Thưa Cô ạ, maivang_22

Trên con đường hai mẹ con em đi chơi, em có nhớ đến Cô nên chụp tấm hình này mang về thưa Cô. Tưởng là em sẽ sang Cali tháng này nhưng nhà thờ nơi em gái của em ở đã không còn làm lễ rửa tội cho babies vào Easter weekend nữa, nên chúng em phải rời lại sau.
Em xin chúc Cô cuối tuần Thánh thật vui vầy đầm ấm bên các con, cháu.
Thương kính,
Bích Định
...

Đậu Trắng ơi,

Cô Mai đi cruise rồi em ạ.
Em có rảnh tí nào chưa, kể chuyên đi chơi cho cả nhà vui ké với đi  Smiley
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #142 - 15. Apr 2010 , 15:55

Đặng-Mỹ wrote on 11. Apr 2010 , 10:39:
Đậu Trắng ơi,

Cô Mai đi cruise rồi em ạ.
Em có rảnh tí nào chưa, kể chuyên đi chơi cho cả nhà vui ké với đi  Smiley

Bích Định thương,
Đúng như Đặng Mỹ nói, cô vừa đi cruise một tuần về, và đang ở lại Houston để cho hai ông anh và bà chị ruột cùng các cháu cưng chiều thêm ít ngày nữa.
Ngoài ra, cô cũng đươc gặp người em trai kế và vợ, cùng mấy người em bà con của ông xã, mặc dầu anh của họ (tức ox cô) mất đã lâu song tình thân vẫn rất đậm đà khiến cô rất cảm động.
Tuần lễ Easter trên biển cả cũng có Thánh lễ rất là chu đáo em ạ.
Bao giờ em thu xếp qua Cali được thì nhớ cho các cô biết để thầy trò gặp gỡ nhé .
Khi cô ở lại Ca, việc đầu tiên là lo đi tập và ăn uống kiêng cử để xuống cân, nghĩ đến mà nản ghê nơi em ơi!
Chúc hai em một cuối tuần thật an vui .
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #143 - 19. Apr 2010 , 20:19

Kính thăm Cô
Cô đừng lo vấn đề tập thể dục và ăn kiêng vì đi về Cô sẽ 2 tay bế cháu Nội --bé sẽ lớn thấy rõ sẽ năng hơn nhiều, sẽ biết làm trò cho Bà Nội mê đến quên ăn quên ngũ đây. Cô yên tâm enjoy và tẩm bổ thêm vào đừng để về bệnh như Cô Thu thì không được gần em bé đó nha
Nhìn hình Bà cháu thấy nhất Cô rồi, quá đầy đủ, quá hanh phúc, kính chúc Cô nhiều sức khoẻ và post nhiều hình cho chúng em được vui theo nha  --em thèm hôn baby thèm cắn 1 cái ôi chao dễ thương bụ bẩm quá
kính chúc Cô luôn an vui
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #144 - 21. Apr 2010 , 20:59

mydung wrote on 19. Apr 2010 , 20:19:
Kính thăm Cô
Cô đừng lo vấn đề tập thể dục và ăn kiêng vì đi về Cô sẽ 2 tay bế cháu Nội --bé sẽ lớn thấy rõ sẽ năng hơn nhiều, sẽ biết làm trò cho Bà Nội mê đến quên ăn quên ngũ đây. Cô yên tâm enjoy và tẩm bổ thêm vào đừng để về bệnh như Cô Thu thì không được gần em bé đó nha
Nhìn hình Bà cháu thấy nhất Cô rồi, quá đầy đủ, quá hanh phúc, kính chúc Cô nhiều sức khoẻ và post nhiều hình cho chúng em được vui theo nha  --em thèm hôn baby thèm cắn 1 cái ôi chao dễ thương bụ bẩm quá
kính chúc Cô luôn an vui

Mỹ Dung thương,
Cô Thu bị bịnh thì cô cũng đang ngủ lu bù đây, và cũng đã đã lên dược 3 pounds rồi, chí nguy, chí nguy!  Sáng nay đi tập thấy mình uể oải và nặng nề, nên phải tập từ từ em ơi!  Còn cháu nội thì vì mệt và nhiều việc lỉnh kỉnh quá nên cũng chưa đi thăm được để mà mang quà cho nó.
Cám ơn em đã cưng con cọp con của cô.
Cô sẽ sớm có thêm hình và bài cho Lều Văn .
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #145 - 25. Apr 2010 , 11:07

Vu Ngoc Mai wrote on 15. Apr 2010 , 15:55:
Bích Định thương,
Đúng như Đặng Mỹ nói, cô vừa đi cruise một tuần về, và đang ở lại Houston để cho hai ông anh và bà chị ruột cùng các cháu cưng chiều thêm ít ngày nữa.
Ngoài ra, cô cũng đươc gặp người em trai kế và vợ, cùng mấy người em bà con của ông xã, mặc dầu anh của họ (tức ox cô) mất đã lâu song tình thân vẫn rất đậm đà khiến cô rất cảm động.
Tuần lễ Easter trên biển cả cũng có Thánh lễ rất là chu đáo em ạ.
Bao giờ em thu xếp qua Cali được thì nhớ cho các cô biết để thầy trò gặp gỡ nhé .
Khi cô ở lại Ca, việc đầu tiên là lo đi tập và ăn uống kiêng cử để xuống cân, nghĩ đến mà nản ghê nơi em ơi!
Chúc hai em một cuối tuần thật an vui .
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô ạ, maivang_22

Bây giờ em mới biết trên biển cũng có Thánh Lễ chu đáo. Cô đã có chuyến đi chơi vui quá, làm em cũng vui lây. Cuối tuần trước chúng em gặp nhau, lại cười vui nhắc đến Cô và cô Thu...đến những kỷ niệm thương mến khó quên trong đời.
Em có chụp vài tấm ảnh sân nhà trước của anh chị Đ&PH, em dán ở Mạ Vân Gia Trang, mời Cô sang xem ạ. Bao giờ em sang Cali sẽ phải đến chào Cô chứ ạ. Smiley
Em chúc Cô một ngày cuối tuần thật vui.
Thương kính,
Bích Định
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #146 - 26. Apr 2010 , 14:32

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em mừng Cô đi chơi về ạ  maivang_22
Đi cruise thế nào cũng lên kí vì thức ăn cứ bày đầy ra, lại vừa trình bày đẹp mắt, hấp dẫn, cầm lòng chẳng đặng  Grin
Nhưng lên 3lbs thì xuống dễ thôi ạ.
Em lỡ dại lên đến 15 lbs, bây giờ mới chết dở đây ạ  Grin
Mong Cô viết lại kể chuyện cho cả nhà vui ké ạ votay
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #147 - 26. Apr 2010 , 22:21

Đặng-Mỹ wrote on 26. Apr 2010 , 14:32:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em mừng Cô đi chơi về ạ  maivang_22
Đi cruise thế nào cũng lên kí vì thức ăn cứ bày đầy ra, lại vừa trình bày đẹp mắt, hấp dẫn, cầm lòng chẳng đặng  Grin
Nhưng lên 3lbs thì xuống dễ thôi ạ.
Em lỡ dại lên đến 15 lbs, bây giờ mới chết dở đây ạ  Grin
Mong Cô viết lại kể chuyện cho cả nhà vui ké ạ votay

Em Đặng Mỹ thương,
Tháng 4 đúng là tháng "bị" đi nhiều .  Vừa đi xa hơn 2 tuần về đến CA thứ Ba thì thứ Sáu lại đi gặp con trai giữa và 2 cháu nội 2 ngày ở ...Las Vegas.  (Cậu con giữa của cô có khuynh hướng sum họp gia đình ở đây, kẹt thật!) Dĩ nhiên là đã đóng tiền điện đầy đủ cho họ rồi .  Đêm qua Chủ Nhật mới về tới nhà, sau khi ngủ vùi trên xe không còn biết trời trăng gì nữa!
Em nói đúng, đi tàu thì chỉ có ăn uống cả ngày lẫn đêm, thiếu hoạt động nên cái vòng số hai trở thành bất trị.  Giờ thì cô phải ăn kiêng và chịu khó tập tành nhiều hơn .   Ấy vậy mà hôm đi Đại Hội Trưng Vương ở Houston, cô vẫn mặc vừa áo dài cơ đó .  Mừng ghê nơi em nhỉ .
Còn riêng em, dù đã lên 15 lbs, cô thấy cũng chỉ vừa người và trẻ ra thôi, đừng có lo nhịn đói kẻo lại gầy ốm như trước thì khổ.
Tàu thì nhiều chuyện, nhưng nếu viết thật thì sẽ ...mích lòng phe mít ta vì nhiều người quen quá, mà viết giả tưởng thì đâu phải report nữa, vậy thì không nói gì cả là thượng sách đó Đặng Mỹ à ...
Cô chúc em đầu tuần luôn an vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #148 - 29. Apr 2010 , 17:59

Quote:
Đậu Đỏ em ơi,
Em không cô đơn đâu .  Cô cũng đã có 9 năm sống trong nỗi bất an, 4 mẹ con đều đã nếm mùi tù vb, còn ông xã thì chết trong tù vc . 
Khi tìm được tự do thì "Hai bàn tay trắng làm nên nợ nần," (thằng con lớn của cô hay nói đùa như thế)  cứ mượn tiền mà đi học thôi. 
Những bước thăng trầm của cuộc đới sao mà nhiều thế không biết nữa!  Bây giờ thì các em hiểu hơn về ý nghĩa nụ cười của cô rồi nhé ... Vẫn phải yêu đời và tin người em ạ.
Thương,
Cô Ngọc Mai

thưa Cô Ngọc Mai
em có đọc đoạn tâm tình của Cô trong phần Quốc hận, tuy nhiên em muốn vào "bàn giấy" của Cô để cô trò tâm tình cho nó dễ hơn ạ

Em còn nhớ hời đó trong lớp (em may mắn được học Việt văn với Cô trong 2 năm đệ tam và đệ nhị), thỉnh thoảng Cô có kể cho học trò nghe về tài nấu bếp của Thày, có món Thịt Bò xào gì đó, coi Cô có vẻ rất ưng ỵ.
Không ngờ vận nước tang thương, chúng ta -không nhiều thì ít-ai cũng phải chịu cảnh gia đình chia lìa buồn tủi.  Nhưng mà thôi thì mọi chuyện cũng đều qua đi phải không Cô. Em kính chúc Cô và gia đình luôn luôn an vui và dồi dào sức khoẻ.

Hôm trước em nghe cô hát bài Mùa thu không trở lại trong video clip dịp lễ hội hoa đào hay lắm, giọng ngân của Cô rất mạnh và vững, không biết lúc này cô có còn tiếp tục ca hát, và có thâu thêm được bản nào mới không, em hy vọng sẽ được thưởng thức tiếp giọng hát của Cộ
Kính Cô
Đỗ Nghiêm Trinh
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #149 - 30. Apr 2010 , 16:04

N.Trinh wrote on 29. Apr 2010 , 17:59:
thưa Cô Ngọc Mai
em có đọc đoạn tâm tình của Cô trong phần Quốc hận, tuy nhiên em muốn vào "bàn giấy" của Cô để cô trò tâm tình cho nó dễ hơn ạ

Em còn nhớ hời đó trong lớp (em may mắn được học Việt văn với Cô trong 2 năm đệ tam và đệ nhị), thỉnh thoảng Cô có kể cho học trò nghe về tài nấu bếp của Thày, có món Thịt Bò xào gì đó, coi Cô có vẻ rất ưng ỵ.
Không ngờ vận nước tang thương, chúng ta -không nhiều thì ít-ai cũng phải chịu cảnh gia đình chia lìa buồn tủi.  Nhưng mà thôi thì mọi chuyện cũng đều qua đi phải không Cô. Em kính chúc Cô và gia đình luôn luôn an vui và dồi dào sức khoẻ.

Hôm trước em nghe cô hát bài Mùa thu không trở lại trong video clip dịp lễ hội hoa đào hay lắm, giọng ngân của Cô rất mạnh và vững, không biết lúc này cô có còn tiếp tục ca hát, và có thâu thêm được bản nào mới không, em hy vọng sẽ được thưởng thức tiếp giọng hát của Cộ
Kính Cô
Đỗ Nghiêm Trinh

Em Nghiêm Trinh thương,
Em hãy còn nhớ nhiều kỷ niệm thời đi học nhỉ.  Cô ít thấy em vào net nhưng mừng em đang là thành viên của Dd LVD.
Hiện cô vẫn đang đi học hát như một thú tiêu khiển, dù phải lái xe xa đến mấy chục miles.  Bao giờ cô hát vững hơn nữa thì thể nào cũng thâu CD rồi gửi vào  dd cho các em nghe.
Thư thoảng nhớ vào Lều Văn chuyện trò với cô nhé.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 89
Send Topic In ra