Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77936 times)
mydung
Full Member

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #210 - 03. Dec 2010 , 17:48

Kính thưa Cô
Em biết Mạ Vân thường chỉ vào MVGT, rồi qua Quán Nhạc rôi nếu có ai mời đi đâu Mạ sẽ ghé qua, hy vong Mạ bận google để giải đáp câu đố của Cô, không vào Lều đâu, để Cô có dịp ghẹo Mạ thêm
mà Cô ơi, còn giải thưởng cho em..sao không nghe Cô "đá động dì hết dậy", không có hình mới nhất thì hình 1 tháng, 2 tháng.... phải là nhiều lắm đó Cô ơi
mau mau share với cả nhà đang trông đợi, nghe Cô diễn tả mà em bắt thèm Nhớ nha Cô

Kính chúc Cô cuối tuần an vui và được ôm Cọp Con cho đả (không biết dấu hỏi hay dấu ngã, Cô ơi chữ nghĩa trả lại Thầy Cô rồi, huhu bị trừ điểm cho hết mè nheo)

Thương Cô

mydung
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #211 - 03. Dec 2010 , 19:08

mydung wrote on 03. Dec 2010 , 17:48:
Kính thưa Cô
Em biết Mạ Vân thường chỉ vào MVGT, rồi qua Quán Nhạc rôi nếu có ai mời đi đâu Mạ sẽ ghé qua, hy vong Mạ bận google để giải đáp câu đố của Cô, không vào Lều đâu, để Cô có dịp ghẹo Mạ thêm
mà Cô ơi, còn giải thưởng cho em..sao không nghe Cô "đá động dì hết dậy", không có hình mới nhất thì hình 1 tháng, 2 tháng.... phải là nhiều lắm đó Cô ơi
mau mau share với cả nhà đang trông đợi, nghe Cô diễn tả mà em bắt thèm Nhớ nha Cô

Kính chúc Cô cuối tuần an vui và được ôm Cọp Con cho đả (không biết dấu hỏi hay dấu ngã, Cô ơi chữ nghĩa trả lại Thầy Cô rồi, huhu bị trừ điểm cho hết mè nheo)

Thương Cô

mydung

Mỹ Dung thương,
Dĩ nhiên là em sẽ có thưởng rồi, vì giờ này mà còn nhớ trả lời một câu đố xửa xừa xưa thì thật là giỏi đó. 
Ngày mai cô sẽ nhờ mẹ con Cọp yết hình lên cho cả nhà xem nhé , nếu nó không bận việc gì.  Vì thời gian này thiên hạ đi shopping dữ lắm em ơi.
Cô cũng chúc em cuối tuần vui nhé.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #212 - 03. Dec 2010 , 21:07

Cô ơi, Mạ Vân "đầu hàng" bên Muc Hình Ảnh "Tiếp Nối Vòng Tay" rôi Cô qua ghẹo Mạ Vân đi Cô
Em cám ơn trao giả thưởng , em yên chí đợi vài ngày cũng được Cô nhạ Em được xem clip Cô đi lên nói cảm tưởng trong ngay Đại Hội, lòng bồi hồi ứa nước mắt, vẫn dáng điệu của Cô Ngọc Mai ngày nào bước vào lớp, hơi nghênh ngang nhìn chúng em đang hồi hợp chờ Cô lật sổ gọi lên trả bài, rồi bắt chợt Cô nhoẽn miêng cười duyên, làm em cũng thở "khì"
không biết sao với em hình ảnh Cô cứ như gà Mẹ sẵn sàng xoè cánh bảo vệ đàn gà con (so sánh vây có thất lễ không Cô, nếu không phải em xin lỗi va Cô tha thứ cho, nhắt là đừng lấy giải thưởng lại Cô nha)

kính chúc Cô ngũ ngon

mydung
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #213 - 04. Dec 2010 , 07:59

mydung wrote on 03. Dec 2010 , 21:07:
Cô ơi, Mạ Vân "đầu hàng" bên Muc Hình Ảnh "Tiếp Nối Vòng Tay" rôi Cô qua ghẹo Mạ Vân đi Cô
Em cám ơn trao giả thưởng , em yên chí đợi vài ngày cũng được Cô nhạ Em được xem clip Cô đi lên nói cảm tưởng trong ngay Đại Hội, lòng bồi hồi ứa nước mắt, vẫn dáng điệu của Cô Ngọc Mai ngày nào bước vào lớp, hơi nghênh ngang nhìn chúng em đang hồi hợp chờ Cô lật sổ gọi lên trả bài, rồi bắt chợt Cô nhoẽn miêng cười duyên, làm em cũng thở "khì"
không biết sao với em hình ảnh Cô cứ như gà Mẹ sẵn sàng xoè cánh bảo vệ đàn gà con (so sánh vây có thất lễ không Cô, nếu không phải em xin lỗi va Cô tha thứ cho, nhắt là đừng lấy giải thưởng lại Cô nha)

kính chúc Cô ngũ ngon

mydung

My Dung thương,
Cô sẽ vào giải đáp câu đố cho Mạ Vân.  Nhưng MD cũng nên xem vì còn phần 2 em chưa đáp cho cô.  Em so sánh cô như gà mẹ là đúng rồi, cô rất thích hình ảnh thân thương này, vì cho dù ngày xưa đôi khi phải khó với các em chỉ vì muốn các em ráng học thôi, chớ thật ra lúc nào cô cũng chỉ muốn gần gụi, đem nụ cười cho lớp vui mà học.   Khi sang đây đi dạy mới thấy mình còn phải "funny" nữa, và đó được coi như một trong những yếu tố thành công của người thầy.
Bây giờ thì cười thoải mái rồi, và MD đừng ngại, cứ viết tự nhiên, cô luôn hiểu tấm lòng của các em đối với thầy cô cũ.  Chúng ta vào đây để vui với Cả Nhà mà MD.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #214 - 04. Dec 2010 , 08:25

Cô ơi,
Mời cô vào tráng  "tâm tình bà cháu " xem hình cháu nội thứ nhì của em cô nhé ( khoe với cô 1 chút xíu ) ,My vừa post lên hôm nay.
Chúc cô 1 wêekend vui ,chủ nhật mưa đấy cô ạ.
Love.
em Lan
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #215 - 04. Dec 2010 , 13:59

[quote author=mai_vu link=1235056969/213#213 date=1291478360]
My Dung thương,
Cô sẽ vào giải đáp câu đố cho Mạ Vân.  Nhưng MD cũng nên xem vì còn phần 2 em chưa đáp cho cô.  Em so sánh cô như gà mẹ là đúng rồi, cô rất thích hình ảnh thân thương này, vì cho dù ngày xưa đôi khi phải khó với các em chỉ vì muốn các em ráng học thôi, chớ thật ra lúc nào cô cũng chỉ muốn gần gụi, đem nụ cười cho lớp vui mà học.   

ủa! sao em quote mà nó dính luôn vào như vậy??

Dạ, em nghe Cô chạy qua bên kia, mới hay là vội vàng vớ được "bài tủ" chạy vào Lều lâp công đòi thưởng này nọ , nên sót phần 2 rồi , Cô có trừ điểm thì cũng đáng tội lắm, không phàn nàn chỉ thấp thỏm ra vào Lều xem có hình Cop con chưa?

kinh chúc Cô weekend thật vui bên Cọp con

Thương Cô

mydung

Back to top
« Last Edit: 04. Dec 2010 , 14:01 by mydung »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #216 - 04. Dec 2010 , 17:29

mydung wrote on 04. Dec 2010 , 13:59:
My Dung thương,
Cô sẽ vào giải đáp câu đố cho Mạ Vân.  Nhưng MD cũng nên xem vì còn phần 2 em chưa đáp cho cô.  Em so sánh cô như gà mẹ là đúng rồi, cô rất thích hình ảnh thân thương này, vì cho dù ngày xưa đôi khi phải khó với các em chỉ vì muốn các em ráng học thôi, chớ thật ra lúc nào cô cũng chỉ muốn gần gụi, đem nụ cười cho lớp vui mà học.   

Dạ, em nghe Cô chạy qua bên kia, mới hay là vội vàng vớ được "bài tủ" chạy vào Lều lâp công đòi thưởng này nọ , nên sót phần 2 rồi , Cô có trừ điểm thì cũng đáng tội lắm, không phàn nàn chỉ thấp thỏm ra vào Lều xem có hình Cop con chưa?

kinh chúc Cô weekend thật vui bên Cọp con

Thương Cô

mydung

My Dung thương,
Phần thưởng đã có rồi, em vào Tâm Tình Bà Cháu mà lãnh nhe.  Hình vừa mới chụp xong đó em ạ .
Cọ Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #217 - 04. Dec 2010 , 19:39

Cám ơn Cô nhiều lắm, đã không trừ điểm mà con cho bonus, Chị hai của cọp con duyên dáng quá, thừa kế nghiệp nhà giáo của Bà Nội và Mẹ hả Cô?
Cọp con ngon lành quá, thèm cắn 1 cái chắc mới đả,  cám ơn Cô chia sẻ, giờ em chạy qua TTBC ngắm nữa nha Cô, dễ thương nhất hình 2 bà cháu, bé giống Bà Nội nhiều phải không Cô?

thương chúc Cô vui khoẻ có sức bồng ẳm cọp con
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #218 - 05. Dec 2010 , 01:36

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Dec 2010 , 19:08:
Mỹ Dung thương,
Dĩ nhiên là em sẽ có thưởng rồi, vì giờ này mà còn nhớ trả lời một câu đố xửa xừa xưa thì thật là giỏi đó. 
Ngày mai cô sẽ nhờ mẹ con Cọp yết hình lên cho cả nhà xem nhé , nếu nó không bận việc gì.  Vì thời gian này thiên hạ đi shopping dữ lắm em ơi.
Cô cũng chúc em cuối tuần vui nhé.
Thương,
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô, em đã coi hinh Cọp Con và bé Kellyann Cô post lên rồi.  Chị hai Kellyann ngó vẻ "cô giáo" lắm, chắc có triển vọng nối gót Bà Nội và Mẹ hở Cô?  Cọp Con của Cô có 2 cái má trắng bầu bĩnh dòm muốn hun quá chừng.  Hihi, em định nói...cắn..... mà sợ Bà Nội xót ruột nên em hổng dám Smiley
Chúc Cô một ngày chủ nhật vui.
Í em quên nói với Cô là câu đố của Cô dành cho Mạ Vân khó quá, em người Nam mà mới nghe lần đầu đó thưa Cô.
Back to top
« Last Edit: 05. Dec 2010 , 01:38 by Hoạ Mi Nâu »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #219 - 05. Dec 2010 , 08:21

Hoạ Mi Nâu wrote on 05. Dec 2010 , 01:36:
Thưa Cô, em đã coi hinh Cọp Con và bé Kellyann Cô post lên rồi.  Chị hai Kellyann ngó vẻ "cô giáo" lắm, chắc có triển vọng nối gót Bà Nội và Mẹ hở Cô?  Cọp Con của Cô có 2 cái má trắng bầu bĩnh dòm muốn hun quá chừng.  Hihi, em định nói...cắn..... mà sợ Bà Nội xót ruột nên em hổng dám Smiley
Chúc Cô một ngày chủ nhật vui.
Í em quên nói với Cô là câu đố của Cô dành cho Mạ Vân khó quá, em người Nam mà mới nghe lần đầu đó thưa Cô.

Họa Mi Nâu thương,
Đúng vậy, đừng có cắn mà đau lòng bà nội, chỉ hít thôi cũng đủ đã rồi nghe em .  Cô biết là câu đố khó rồi, chỉ trêu ghẹo Mạ cho vui thôi ấy mà, với lại để cho các em vào coi ké, thấy các cô cũng còn đùa giỡn với nhau, và tất cả cũng cứ trẻ trung mãi đi nghe.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #220 - 06. Dec 2010 , 11:17

mydung wrote on 04. Dec 2010 , 13:59:

Nhiều khi mình khg để ý viết vào bên trong chữ [/quote], nhớ là viết sau chữ [/quote] nha  Smiley

hihi, My Dung trúng tủ, giải cái rẹt ở đây rồi  mà Cô Vân chịu thua cho đành  Grin
Back to top
« Last Edit: 06. Dec 2010 , 11:19 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #221 - 06. Dec 2010 , 13:29

Vu Ngoc Mai wrote on 02. Dec 2010 , 22:48:
TV thương,
DĐ luôn mang niềm vui đến cho cô vì cô vào đây hết chuyện trò với các em lại trêu ghẹo Mạ Vân, nhất là khi viết phải tếu một tí như cái tính hay đùa giỡn của cô.  Những khi đi sinh hoạt Cộng  Đồng mà thấy không khí nghiêm trọng quá thì thể nào cô cũng nói diễu cho thiên hạ cười chơi.  Rồi chợt nhớ đến tuổi của mình mà phải ngừng lại một cách hậm hực.  Bởi vậy mà cô thích đi chơi với tuổi trẻ hơn đó.
Đúng là "một già một trẻ bằng nhau!" May mà em va cô có cháu bồng rồi, chơi với chúng là an toàn nhất !
Thân,
Cô Ngọc Mai

KÍNH THƯA CÔ MAI ,
Hi.hi..em đã thấy hình con cọp con bên mục TTBC rồi ạ...nhìn bé mau lớn và thấy ghét quá...chỉ muốn hôn thật mạnh vào 2 bên má...cho " xệ " thêm....
Vui mừng khi thấy cô vào đây , tha hồ đùa giởn thoải mái , mà không bị " hậm hực " , như  khi sinh hoạt ngoài  cộng đồng. Nhờ vậy mà cô càng ngày càng trẻ đấy ạ.
Kính chúc cô , gd và cả nhà suốt tháng 12 hạnh phúc và tha hồ...chạy shows.
Thương kính ,
Em Tv1
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #222 - 06. Dec 2010 , 22:35

tuy-van wrote on 06. Dec 2010 , 13:29:
KÍNH THƯA CÔ MAI ,
Hi.hi..em đã thấy hình con cọp con bên mục TTBC rồi ạ...nhìn bé mau lớn và thấy ghét quá...chỉ muốn hôn thật mạnh vào 2 bên má...cho " xệ " thêm....
Vui mừng khi thấy cô vào đây , tha hồ đùa giởn thoải mái , mà không bị " hậm hực " , như  khi sinh hoạt ngoài  cộng đồng. Nhờ vậy mà cô càng ngày càng trẻ đấy ạ.
Kính chúc cô , gd và cả nhà suốt tháng 12 hạnh phúc và tha hồ...chạy shows.
Thương kính ,
Em Tv1

TV à,
Trẻ đâu mà trẻ, nhưng cũng cứ ráng thôi, hì hì...
Hôm nay thứ hai đầu tuần nên dài quá đi mất thôi, chắc bây giờ phải đi ngơi rồi mai mới tính tiếp được em nhỉ.
Ngủ ngon em nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #223 - 07. Dec 2010 , 22:00

Thưa Cô Ngọc Mai ,
Em vừa định "thoát" mà "thấy" Cô nên lại lon ton chạy vào thưa Cô và chúc Cô ngủ ngon, nằm mơ thấy... Cọp con... và chị hai Kellyann để hun cho sướng .... trong khi chờ đợi cuối tuần....violet2 violet2
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #224 - 08. Dec 2010 , 17:01

Hoạ Mi Nâu wrote on 07. Dec 2010 , 22:00:
Thưa Cô Ngọc Mai ,
Em vừa định "thoát" mà "thấy" Cô nên lại lon ton chạy vào thưa Cô và chúc Cô ngủ ngon, nằm mơ thấy... Cọp con... và chị hai Kellyann để hun cho sướng .... trong khi chờ đợi cuối tuần....violet2 violet2

HMN thương,
Cuối tuần này ế chợ rồi, đang đợi người rủ đi chơi đây, vì hai bé mắc dự sinh nhật va đám giỗ nên BN không có đối tương để mà cưng chiều .  Vậy HMN nhớ vào đây mà chuyện trò mí ai kia kẻo người ta lại tủi thân lắm đó.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 89
Send Topic In ra