Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77958 times)
Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #255 - 06. Jan 2011 , 07:37

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Jan 2011 , 13:11:
Cô đâu biết Thu Béo cũng nhõng nhẽo quá chớ, hèn nào anh Bụt cứ mê tít, nghe lời nàng một cây!  Không biết đến bao giờ mới chụp được mí con gái Ngố một tấm hình mùi có hạng như thế nhỉ?
Ngố con ơi à, Thu Béo nó chọc con đó, ai bảo con không chịu khó "tham gia" những sinh hoạt CD nhiều hơn .  Mommy đang nhớ con đây nè.
Cô Ngọc Mai

Co oi, tam hinh nay co va Thu Beo dep qua di thoi, nhung ma co dung cho cop con cua co xem hinh nha. Em chi so anh chang se ganh tuc day. Dua em gai cua em co ke cho em nghe chuyen co ay chi bong thang chau noi ( chi moi 2t) dỗ ngu tren vai ma dua con gai ut (da 10 tuôi roi) cung ganh tuc, va sau do cung gia bo bao rang khong the ngu dươc de dươc co em cua em bong tren tay dỗ ngủ do thua co.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #256 - 06. Jan 2011 , 11:34

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em tưởng tí nữa sang mục Tâm Tình của Cô Thu sẽ được xem hình các Cô ăn Tết, nhưng mới vào đây đã thấy Tết quá rồi votay. Đáng lẽ Thu Béo phải đòn vì tội nhõng nhẽo, dựa làm mỏi vai Cô,  nhưng có công chưng ảnh nhanh chóng, đẹp đẽ nên được tha, Cô nhỉ  Smiley
Cô mặc áo nhung đỏ tía này trông thật đẹp, và ấm áp, hợp cho tiệc countdown votay
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #257 - 06. Jan 2011 , 16:47

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Jan 2011 , 20:51:
TV bảo là cô giống cô dâu chứ gì, nghe mà hết hồn, già rồi em ơi!  Ừ mà nếu rủi làm cô dâu thật thì chắc có nhiều quà của học trò nhí lắm nhỉ, hì hì...
Cô Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
May tam hinh chup hom Lien Trương dep qua , giong " co dau " la dung do. cac em cưu nu sinh trương minh cung dep lam. Thu B. nhong nheo qua suc !
neu chiu la " co dau " la ta se di don dau dau tien cho " chu re " do Grin Grin Grin.
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #258 - 06. Jan 2011 , 20:31

Hoa Hạ wrote on 06. Jan 2011 , 07:37:
Co oi, tam hinh nay co va Thu Beo dep qua di thoi, nhung ma co dung cho cop con cua co xem hinh nha. Em chi so anh chang se ganh tuc day. Dua em gai cua em co ke cho em nghe chuyen co ay chi bong thang chau noi ( chi moi 2t) dỗ ngu tren vai ma dua con gai ut (da 10 tuôi roi) cung ganh tuc, va sau do cung gia bo bao rang khong the ngu dươc de dươc co em cua em bong tren tay dỗ ngủ do thua co.

Hoa Hạ thương,
Trẻ con nó tinh khôn quá em nhỉ.  Cọp con còn nhỏ, chưa biết nhiều lắm đâu, em yên chí lớn.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #259 - 06. Jan 2011 , 20:34

Đặng-Mỹ wrote on 06. Jan 2011 , 11:34:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em tưởng tí nữa sang mục Tâm Tình của Cô Thu sẽ được xem hình các Cô ăn Tết, nhưng mới vào đây đã thấy Tết quá rồi votay. Đáng lẽ Thu Béo phải đòn vì tội nhõng nhẽo, dựa làm mỏi vai Cô,  nhưng có công chưng ảnh nhanh chóng, đẹp đẽ nên được tha, Cô nhỉ  Smiley
Cô mặc áo nhung đỏ tía này trông thật đẹp, và ấm áp, hợp cho tiệc countdown votay

Đặng Mỹ thương,
Hôm nay đỡ đau tay rồi phải không?  Mong mùa lạnh mau qua để em tôi hết bị đau nhức với nhỉ.  Cám ơn em đã khen hình Thu Béo và cô hôm ăn Tết tây với LVD, còn thiếu Hoa Hạ đó.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #260 - 06. Jan 2011 , 20:37

ngo_thi_van wrote on 06. Jan 2011 , 16:47:
Ngoc Mai oi ,
May tam hinh chup hom Lien Trương dep qua , giong " co dau " la dung do. cac em cưu nu sinh trương minh cung dep lam. Thu B. nhong nheo qua suc !
neu chiu la " co dau " la ta se di don dau dau tien cho " chu re " do Grin Grin Grin.
Van

Vân ơi à,
Hổng dám làm nổi đâu, sợ độn thổ không kịp đó bạn dzàng ạ .
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #261 - 07. Jan 2011 , 06:17

Ngoc Mai oi ,
Lam sao ma phai " độn thổ "?
Chiu di cho " ca nha " an khao. Di den dau ta cung di.
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #262 - 07. Jan 2011 , 12:07

ngo_thi_van wrote on 07. Jan 2011 , 06:17:
Ngoc Mai oi ,
Lam sao ma phai " độn thổ "?
Chiu di cho " ca nha " an khao. Di den dau ta cung di.
Van

Vân ơi,
Cám ơn bạn tốt, nhưng mà coi bộ đang xúi dại người độc thân sung sướng này đó .  Phải không các em của cô?
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #263 - 07. Jan 2011 , 12:44

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Jan 2011 , 20:31:
Hoa Hạ thương,
Trẻ con nó tinh khôn quá em nhỉ.  Cọp con còn nhỏ, chưa biết nhiều lắm đâu, em yên chí lớn.
Cô Ngọc Mai

co oi, hinh nhu co va mạ van hop voi mau tim do. Em thay hinh nao co mac ao dai tim cung deu dep het. A, neu mà mạ Van kiem cho co dươc chu re moi thi em hua se la ngươi bung con heo quay cho co do.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #264 - 08. Jan 2011 , 12:37

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Jan 2011 , 11:18:
TV thương,
Đọc thư của em vui quá là vui, thôi để cô ráng để ý loanh quanh coi sao nhe, hi hi...
Cô Ngọc Mai

Cô Mai ơi à ,
Hôm nay em vào đây mong cô vui hơn ngày hôm qua nhé....hi.hi.
Cô không cần phải để ý lanh quanh gì cả? có bao nhiê người xếp hàng , mà cô chưa chịu...đó thôi.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #265 - 08. Jan 2011 , 22:44

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Jan 2011 , 20:34:
Đặng Mỹ thương,
Hôm nay đỡ đau tay rồi phải không?  Mong mùa lạnh mau qua để em tôi hết bị đau nhức với nhỉ.  Cám ơn em đã khen hình Thu Béo và cô hôm ăn Tết tây với LVD, còn thiếu Hoa Hạ đó.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Mai,

Em đau tay đã đành, thêm cái lưng nó làm reo nữa cơ ạ,  nên em chẳng vào đây đợc, chỉ phôn chúc Tết các Cô thôi.   Chắc Cô có nghe trong máy chứ ạ. 
Em chê Thu Béo nhõng nhẽo làm đau vai Cô chứ có khen Thu Béo đâu ạ   Grin
Nếu khen thì khen tất cả LVD có mặt trong hình đều rất tươi tắn, đẹp đẽ hết cả ạ  Smiley
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #266 - 09. Jan 2011 , 11:44

Đặng-Mỹ wrote on 08. Jan 2011 , 22:44:
Kính thưa Cô Mai,

Em đau tay đã đành, thêm cái lưng nó làm reo nữa cơ ạ,  nên em chẳng vào đây đợc, chỉ phôn chúc Tết các Cô thôi.   Chắc Cô có nghe trong máy chứ ạ. 
Em chê Thu Béo nhõng nhẽo làm đau vai Cô chứ có khen Thu Béo đâu ạ   Grin
Nếu khen thì khen tất cả LVD có mặt trong hình đều rất tươi tắn, đẹp đẽ hết cả ạ  Smiley

Đặng Mỹ thương,
Khen chê gì cũng được mà, đã đau tay rồi còn lý luận làm chi, vì viết nhiều cũng mệt nữa.
Cô không nghe thấy tiếng em nhắn trong phone nên hơi sốt ruột đó.
Thôi mai mốt em chịu khó đi tập hoặc đi bộ mỗi ngày thì sẽ mạnh khoẻ hơn em nhé.
Thương nhiều,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #267 - 09. Jan 2011 , 11:47

tuy-van wrote on 08. Jan 2011 , 12:37:
Cô Mai ơi à ,
Hôm nay em vào đây mong cô vui hơn ngày hôm qua nhé....hi.hi.
Cô không cần phải để ý lanh quanh gì cả? có bao nhiê người xếp hàng , mà cô chưa chịu...đó thôi.
Em Tv

Hoa Hạ và TV thương,
Người thì không thiếu nhưng "the right one" thì có mà mò kim đáy biển. Chẳng thà ở vậy nuôi..cháu các em à, hì hì hì...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #268 - 10. Jan 2011 , 14:45

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Jan 2011 , 11:44:
Đặng Mỹ thương,
Khen chê gì cũng được mà, đã đau tay rồi còn lý luận làm chi, vì viết nhiều cũng mệt nữa.
Cô không nghe thấy tiếng em nhắn trong phone nên hơi sốt ruột đó.
Thôi mai mốt em chịu khó đi tập hoặc đi bộ mỗi ngày thì sẽ mạnh khoẻ hơn em nhé.
Thương nhiều,
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Hay là em nhắn vào cell, Cô có check cell chưa ạ?
Em trêu Thu đó mà Cô (tay em cứ đỡ môt tí thì em lại chọc chạch cho nó nổi giận Tongue)
Em khg lái xe, hàng ngày  đi công vệc, chợ.... đều lô ca chân cả.  Cô quên em là vua đi bộ rồi ư ? Grin
Em đang đi physiotherapy, chắc rồi từ từ cũng sẽ đi đứng thẳng thớm lại được ạ
Học trò mà cứ kể bệnh với cô giáo, thật là mặc cảm quá Cô ơi.  Embarrassed Grin
Back to top
« Last Edit: 10. Jan 2011 , 14:47 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #269 - 10. Jan 2011 , 18:35

Đặng-Mỹ wrote on 10. Jan 2011 , 14:45:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Hay là em nhắn vào cell, Cô có check cell chưa ạ?
Em trêu Thu đó mà Cô (tay em cứ đỡ môt tí thì em lại chọc chạch cho nó nổi giận Tongue)
Em khg lái xe, hàng ngày  đi công vệc, chợ.... đều lô ca chân cả.  Cô quên em là vua đi bộ rồi ư ? Grin
Em đang đi physiotherapy, chắc rồi từ từ cũng sẽ đi đứng thẳng thớm lại được ạ
Học trò mà cứ kể bệnh với cô giáo, thật là mặc cảm quá Cô ơi.  Embarrassed Grin

Đặng Mỹ thương,
Ừ nhỉ, hôm cô qua bên em, em đi bộ, còn cô thì hổn hển chạy đàng sau mà cô lại quên đi mất.  Em đi nhanh ôi là nhanh, khiến cho cái cặp giò dài của cô không làm sao theo kịp.  Vậy thì chỉ còn cái mục đi tập ở fitness thôi ta ơi, nhưng mà em cũng làm gì có thì giờ vì một nách thì con thơ (đã lên đại học, ý quên) một nách thì mẹ già (cũng đi nhanh không kém cô con gái cưng).
Thôi thì ráng giữ gìn sức khoẻ bằng cách thức ngủ điều độ vậy, chớ có vào DD LVD lúc quá nửa khuya nghe em!
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 ... 89
Send Topic In ra