Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 17 18 19 20 21 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78161 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #270 - 10. Jan 2011 , 18:37

Thưa Cô Ngọc Mai ,

Em mời Cô sang trang Hình Ảnh xem hình đám cưới con trai của chị Thuý Dung LVD 73 tổ chức ở Sài Gòn ạ , em gửi link Cô đi đường tắt cho nhanh  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1293992276/15

PTr
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #271 - 10. Jan 2011 , 21:46

thubeo wrote on 02. Jan 2011 , 15:19:
Em TB chào Cô Mai , em dán tấm hình cuối năm của thầy trò mình cho cả nhà xem ,đẹp lắm Cô ơi

...

Cô ơi, cái hình này cả Cô và chị TB đều tươi quá là tươi.  Mai mốt em cũng xin nhõng nhẽo với Cô 1 tấm nghen Cô. Em cứ nhìn cái hình hoài, càng nhìn càng thấy Cô Mai của em sao mà rạng rỡ tươi rói hà.  Áo Cô đẹp quá Cô ơi.
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #272 - 10. Jan 2011 , 21:52

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Jan 2011 , 13:04:
HMN thương,
Cám ơn em đa cho cô coi hình đẹp của các bạn và mấy ông xã LVD.  Bao giờ gặp được người thì chắc vui lắm em nhỉ .
Cô ăn Noel và Tết tây cũng vui lắm .  Thấy hình cô chụp với LVD chưa vậy ta?  Đêm 31 đó, và sáng 1/1/11 lại có họp mặt cùng với mấy cô giáo, ăn uống no nê rồi mới tan hàng, chắc năm nay cô NM có lộc ăn em há!
Cô Ngọc Mai 

Thưa Cô, mấy hôm em không vào, nên hôm nay em đi một vòng luôn.  Em thấy mấy hình đẹp hết rồi, áo dài của Cô thật là nổi đó.  Đẹp và sang quá chừng luôn.
Em thì... hổng dám... mặc áo dài bao giờ.  Thấy ai mặc đẹp thì.. thèm thuồng lắm.
Em thương chúc Cô 1 tuần vui vẽ, weekend lại có lộc ăn, để em hy vọng có hình của Cô nữa ạ Smiley pansytimpansytim
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #273 - 10. Jan 2011 , 21:52

Hoạ Mi Nâu wrote on 10. Jan 2011 , 21:46:
Cô ơi, cái hình này cả Cô và chị TB đều tươi quá là tươi.  Mai mốt em cũng xin nhõng nhẽo với Cô 1 tấm nghen Cô. Em cứ nhìn cái hình hoài, càng nhìn càng thấy Cô Mai của em sao mà rạng rỡ tươi rói hà.  Áo Cô đẹp quá Cô ơi.

Em cũng ước được như chị TB với Nâu lắm áh Cô , mà hông biết chừng nào mới được vậy nữa...huhu
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #274 - 11. Jan 2011 , 09:16

Phuong_Tran wrote on 10. Jan 2011 , 18:37:
Thưa Cô Ngọc Mai ,

Em mời Cô sang trang Hình Ảnh xem hình đám cưới con trai của chị Thuý Dung LVD 73 tổ chức ở Sài Gòn ạ , em gửi link Cô đi đường tắt cho nhanh  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1293992276/15

PTr

Cám ơn Phương Tr., cô đã xem được hình rồi, đẹp tươi quá đi em ơi !
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #275 - 11. Jan 2011 , 09:25

ChíchChoè wrote on 10. Jan 2011 , 21:52:
Em cũng ước được như chị TB với Nâu lắm áh Cô , mà hông biết chừng nào mới được vậy nữa...huhu

HMN và Chích Choè thương,
Tháng 8 sắp tơi, qua SJ dự Đai Hội thì tha hồ ca hát và chụp hình mí cô đó.  Cô hẹn hai em, "đến hẹn lại lên" nhé.
Mừng quá, được bao nhiêu là em khen áo đẹp (thầy trò khen nhau lu bù, đâu có bị đóng thuế mà sợ, hì hì...).  Và may ghê nơi, vậy là chưa đến nỗi già đâu nhỉ?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #276 - 11. Jan 2011 , 21:26

Vu Ngoc Mai wrote on 11. Jan 2011 , 09:25:
Tháng 8 sắp tơi, qua SJ dự Đai Hội thì tha hồ ca hát và chụp hình mí cô đó.  Cô hẹn hai em, "đến hẹn lại lên" nhé.
Mừng quá, được bao nhiêu là em khen áo đẹp (thầy trò khen nhau lu bù, đâu có bị đóng thuế mà sợ, hì hì...).  Và may ghê nơi, vậy là chưa đến nỗi già đâu nhỉ?
Cô Ngọc Mai

Cô ơi, em không dám hẹn trước vì em sợ hứa mà làm không được thì Cô Ngọc Mai buồn.  Nhưng mà em sẽ ráng, để có không những một mà nhiều tấm hình đẹp của Cô. hoahong.gif hoahong.gif
Còn nữa, Cô vẫn trẻ trung yêu đời như thế mà làm sao già được?  Mấy Cô giáo của D/Đ  LVD, Cô nào cũng còn trẻ măng, tươi rói hết.  Lạ vậy chứ, thưa Cô!
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #277 - 11. Jan 2011 , 23:00

Vu Ngoc Mai wrote on 11. Jan 2011 , 09:25:
Cô Ngọc Mai

Em cũng muốn đi dự ĐH lắm nhưng không dám hứa trước. Hy vọng em sẽ sắp xếp được để đi thì sẽ có dịp được nhõng nhẽo với Cô như chị TB nha Cô.

Chúc Cô luôn vui tươi và trẻ mãi như trong tấm hình vừa chụp với chị TB đợt rồi.

Kính Cô ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #278 - 12. Jan 2011 , 12:28

Hoạ Mi Nâu wrote on 11. Jan 2011 , 21:26:
Cô ơi, em không dám hẹn trước vì em sợ hứa mà làm không được thì Cô Ngọc Mai buồn.  Nhưng mà em sẽ ráng, để có không những một mà nhiều tấm hình đẹp của Cô. hoahong.gif hoahong.gif
Còn nữa, Cô vẫn trẻ trung yêu đời như thế mà làm sao già được?  Mấy Cô giáo của D/Đ  LVD, Cô nào cũng còn trẻ măng, tươi rói hết.  Lạ vậy chứ, thưa Cô!

Choè và Nâu thương,
Cả hai em cùng "không dám hứa" đi dự ĐH, thế thì khéo không người khác nhõng nhẽo hết cả phần đó .
Còn các cô trẻ hoài là nhờ vào sự tươi trẻ của các em lây qua, vậy mà cũng không biết.  Thôi thì bây chừ hai em nhõng nhẽo hàm thụ nhiều nhiều vào, trong khi chờ dịp nhõng nhẽo thật sự vậy, hì hì...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #279 - 12. Jan 2011 , 23:55

Vu Ngoc Mai wrote on 12. Jan 2011 , 12:28:
Choè và Nâu thương,
Cả hai em cùng "không dám hứa" đi dự ĐH, thế thì khéo không người khác nhõng nhẽo hết cả phần đó .
Còn các cô trẻ hoài là nhờ vào sự tươi trẻ của các em lây qua, vậy mà cũng không biết.  Thôi thì bây chừ hai em nhõng nhẽo hàm thụ nhiều nhiều vào, trong khi chờ dịp nhõng nhẽo thật sự vậy, hì hì...
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô, nhõng nhẽo thiệt sướng hơn nhõng nhẽo hàm thụ nhiều, nhưng mà được Cô cho phép nhõng nhẽo là sung sướng lắm rồi đó.  Cô ơi, nhỏ Choè nó nhõng nhẽo giỏi hơn em đó, Choè có duyên ăn nói ngọt lịm, còn em thì ưa mắc cỡ, hổng biến nói,  nhưng  hai đứa đều.. thương... Cô giáo của mình hết TongueSmiley
Em đem hoa tặng Cô giáo Ngọc Mai của em đây.  Em thấy cái hoa dại này dễ thương quá mà lại có con cọp con cũng dễ thương như con cọp con của BN vậy

...
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #280 - 13. Jan 2011 , 00:28

Hoạ Mi Nâu wrote on 12. Jan 2011 , 23:55:
Thưa Cô, nhõng nhẽo thiệt sướng hơn nhõng nhẽo hàm thụ nhiều, nhưng mà được Cô cho phép nhõng nhẽo là sung sướng lắm rồi đó.  Cô ơi, nhỏ Choè nó nhõng nhẽo giỏi hơn em đó, Choè có duyên ăn nói ngọt lịm, còn em thì ưa mắc cỡ, hổng biến nói,  nhưng  hai đứa đều.. thương... Cô giáo của mình hết TongueSmiley
Em đem hoa tặng Cô giáo Ngọc Mai của em đây.  Em thấy cái hoa dại này dễ thương quá mà lại có con cọp con cũng dễ thương như con cọp con của BN vậy

...

Thưa Cô Mai ,

Cô nghe Nâu nói là Cô biết ai nhõng nhẻo hơn ai rồi ha Cô , nhỏ này khéo nói mà lại khiêm nhường , nên cái gì cũng đẩy qua cho em hết trơn đó Cô . Cô đã gặp Nâu rồi chắc Cô biết em Nâu nhõng nhẻo ra sao rồi chứ gì , mít ướt nữa đó Cô ơi ....

Em nói xong rồi em chạy nha Cô , để Nâu vô Nâu nói em nói xấu Nâu , Nâu ....hóc nhè ngập lụt hết nhà Cô đó ....  bikebike
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #281 - 13. Jan 2011 , 11:23

ChíchChoè wrote on 13. Jan 2011 , 00:28:
Thưa Cô Mai ,

Cô nghe Nâu nói là Cô biết ai nhõng nhẻo hơn ai rồi ha Cô , nhỏ này khéo nói mà lại khiêm nhường , nên cái gì cũng đẩy qua cho em hết trơn đó Cô . Cô đã gặp Nâu rồi chắc Cô biết em Nâu nhõng nhẻo ra sao rồi chứ gì , mít ướt nữa đó Cô ơi ....

Em nói xong rồi em chạy nha Cô , để Nâu vô Nâu nói em nói xấu Nâu , Nâu ....hóc nhè ngập lụt hết nhà Cô đó ....  bikebike

Cô Mai , Nâu và Choè thân ,
Nghe 2 cô tranh nhau mà nhõng nhẽo , vui quá cô ạ.
Hình con cọp con rất dễ thương , làm em nhớ đến baby của bn Mai...bây giờ chắc càng ngày càng xinh xắn...không biết giống ai?...hi.hi.
Thương chúc cô luôn hạnh phúc bên các em học trò quá...nhõng nhẽo nầy.

Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #282 - 13. Jan 2011 , 18:04

tuy-van wrote on 13. Jan 2011 , 11:23:
Hình con cọp con rất dễ thương , làm em nhớ đến baby của bn Mai...bây giờ chắc càng ngày càng xinh xắn...không biết giống ai?...hi.hi.

Em Tv

Chị TV nè ,

Nhõng nhẻo hàm thụ cũng vui lắm chị ạh , hông tin thì chị cứ thử 1 lần xem sao?  Grin Grin
Ở cái tuổi của tụi em , mà còn được nhỏng nhẽo như vầy thì thích còn gì bằng ha chị ???  Grin Grin
Hình như chỉ khi này tụi em cảm thấy mình chưa già , còn là học trò thôi nên tha hồ nũng nịu...

Thưa Cô Mai ,

Chúng em sung sướng thật nhiều khi được nhỏng nhẻo với Cô....

Chị TB nũng nịu với Cô như trong hình mà có hôn Cô không vậy Cô , tụi em còn ước được hôn Cô nữa cơ......

Vậy em hôn hàm thụ luôn nha Cô   Kiss

Thương Kính Cô ,

Em Choè
Back to top
« Last Edit: 13. Jan 2011 , 18:05 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #283 - 13. Jan 2011 , 18:48

tuy-van wrote on 13. Jan 2011 , 11:23:

Em Tv

TV ơi,
Còn giống ai nữa mà giống chứ .  Khiếp cứ bị thiên hạ quở là giống BN khiến bn khoái chí quá, chỉ biết cười tủm tỉm chớ...không tiện trả lời các em ơi.
Còn cái khoản nhõng nhẽo nữa, HMN và CC cũng giống cô luôn, vì là con út trong nhà, được bố mẹ chiều, nhưng bị mấy ông anh lớn rầy la hoài vì cái tật nhõng nhẽo.  Thế nhưng hồi nào tới bây giờ cô lại thích người nhõng nhẽo mới chết chứ (coi xong rồi bỏ nhé, chớ có phổ biến tin này mà nguy hiểm đó).
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #284 - 13. Jan 2011 , 19:02

Vu Ngoc Mai wrote on 13. Jan 2011 , 18:48:
TV ơi,
Còn giống ai nữa mà giống chứ .  Khiếp cứ bị thiên hạ quở là giống BN khiến bn khoái chí quá, chỉ biết cười tủm tỉm chớ...không tiện trả lời các em ơi.
Còn cái khoản nhõng nhẽo nữa, HMN và CC cũng giống cô luôn, vì là con út trong nhà, được bố mẹ chiều, nhưng bị mấy ông anh lớn rầy la hoài vì cái tật nhõng nhẽo.  Thế nhưng hồi nào tới bây giờ cô lại thích người nhõng nhẽo mới chết chứ (coi xong rồi bỏ nhé, chớ có phổ biến tin này mà nguy hiểm đó).
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai thương kính ,

...

Em sẽ không phổ biến rộng rãi tin tức này , mà chỉ nói cho nhỏ Nâu biết thôi....để chúng em còn thi nhau nhõng nhẻo nữa chứ...( Nâu ơi , vô đây mà xem Cô nói nè....tha hồ mà nhõng nhẻo nha....)

...

Cám ơn Cô đã thương tất cả học trò LVD chúng em. Cầu mong cho Cô luôn nhiều sức khoẻ để nụ cười của Cô mãi rạng rỡ như hình chụp với chị TB và để cho chúng em được ngắm Cô mỗi ngày qua hình ảnh này.

Thương Cô ,

Em Choè
Back to top
« Last Edit: 13. Jan 2011 , 19:11 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Pages: 1 ... 17 18 19 20 21 ... 89
Send Topic In ra